PDA

View Full Version : Cùng đánh giá event của Ngạo Kiếm Vô Song

Lệnh Hồ Xoài
18-09-2013, 11:35 AM
Theo mình, thì Ngạo Kiếm Vô Song là một tựa game rất là hay, và một NPH trẻ rất tâm huyết và đầy nhiệt tình.
Mình đã chơi game từ bản AT1 cho đến bây giờ và rất kết các event của NKVS.
1. Đập Kim Đan: Nói chung khá là hời cho mình. Vì bỏ ra toàn bộ event có 300k mà thu về khấm khá vàng khóa. Mà vàng khóa là gd chính trong NKVS. Theo mình event khá ổn
2. Nguyệt Cung Tiên Tử: FREE hoàn toàn, rất phê mỗi tội nghe nói dis nhiều. Mà mình chưa bao giờ gặp.
3. Quế Thụ Tỏa Hương: Đúng chất của 1 võ hiệp. Nội dung hay, phần thưởng tốt.

Nói tóm lại là rất chất

To Giang
18-09-2013, 11:44 AM
Acc clone của Vip nào vào viết bài à . Ngôn từ bợ đít vãi :shot::shot:

Lệnh Hồ Xoài
18-09-2013, 12:06 PM
Bợ cái gì bạn ơi! Mình có sao nói vậy? Bạn đã kiểm chứng lời mình nói chưa? Hãy kiểm chứng rồi mình cùng bàn luận nhé.
Còn clone hay không clone bạn đánh giá vào đâu? Tần suất hoạt động tại diễn đàn? hay là số lượng bài viết? Hay trên cái gì?

YTáPhường
18-09-2013, 12:20 PM
Acc clone của Vip nào vào viết bài à . Ngôn từ bợ đít vãi :shot::shot:

Có gì đâu mà bợ đít bạn, nó nói đúng mà event kim đản quá ngon, kg lỗ dc bạn nhá, con ngựa mình cũng từ đó mà ra đấy
https://fbcdn-sphotos-a-a.akamaihd.net/hphotos-ak-ash3/q71/526906_526234814123355_1027232762_n.jpg

Chuoi87
18-09-2013, 12:59 PM
Đập Kim Đan bỏ ra vàng thật nhận đồ khóa thì hay ở chổ nào@@
1 ngày 2 lần CT cho cái cục Dung Luyện mở 1 cục 286 vàng mở 10 cục mất 2860 vàng gần 100k thu về 1 đống phế liệu

Lệnh Hồ Xoài
18-09-2013, 02:03 PM
1 ngày 2 lần CT cho cái cục Dung Luyện mở 1 cục 286 vàng mở 10 cục mất 2860 vàng gần 100k thu về 1 đống phế liệu
Vậy là bạn chưa được may mắn rồi! Chả qua hệ thống không thông báo thôi. Nếu có thì khối member khoe hàng đó pa

YTáPhường
18-09-2013, 02:22 PM

Ăn thua hên xui mà :), cơ mà mình ở Thái Sơn nên chưa bik cục Dung Luyện là gì :D

Clary
18-09-2013, 02:37 PM
Ăn thua hên xui mà :), cơ mà mình ở Thái Sơn nên chưa bik cục Dung Luyện là gì :D

:misdoubt: Thái Sơn sao không biết dung luyện là gì nhỉ
Thiên Sơn chứ

hoainam
19-09-2013, 01:12 AM
huyen thiet thach di tk va TTL kiem du 9 cai doi dung thiet thuy cung du 1 ngay 1 lan ag hoan toan free

Trường BN91
19-09-2013, 06:45 AM
vãi cạc..........

THEO TÔI.

1. SK đập kim đan... tạm ổn.. tốn 1 tý nhưng bù lại cũng thu dk kha khá.... ----> có thể chấp nhận dk.
2. SK trung thu:
2.1: Sự kiện :Nguyệt cung tiên tử: phải đồng ý là quá đáng chê trách, gây ức chế cho ae. nào thì là phần thưởng thì ít... mạng hay bị dis. -----> quá chê ko phải là chê
2.2:SK quế thụ tỏa hương: cái này thì tôi biết nói sao đây. hay tôi cú nói bừa vậy.mong AE thông cảm.
Nhận xét đầu tiên khi tham gia EVEN: Quái thì đông+mạnh+ ra liên tục
Cây cổ thụ máu thì ít, vật phảm bom máu cũng không giải quyết dk gì.
---------------> Tham gia thua là cái chắc. may ra tem TOP sever thì trụ dk, còn AE ta chỉ vô đứng nhìn cây chết rồi nhận rương....

chẳng lẽ EVEN như vậy sao... tôi chẳn có cảm nhận gjf của sk EVEN này cả. ức chế và thấy chán với các ý tưởng EVEN của cách chú rồi.

tôi nói khong quá chứ ko pít EVEN này là ý tưởng của ai... phải nói là ý tưởng quá ngu và thiếu hiểu biết. vừa không thu dk lợi nhuận cho NPH, vừa gây nhàm chán ức chế cho gamer chúng tôi.

Nói tóm lại ông nào có ý tưởng như vậy thì không thể khá và vững ngồi DH game dk. ngỉ việc đi là cùng.

YTáPhường
19-09-2013, 08:23 AM
:misdoubt: Thái Sơn sao không biết dung luyện là gì nhỉ
Thiên Sơn chứ

À nhầm Thiên Sơn, Thiên Thái cứ lộn miết =.=

zerokull
19-09-2013, 09:30 AM
Event kim đản rất ổn vì mình thu lợi nhiều từ event đó
Nguyệt Cung Tiên Tử thì có nhiều người phàn nàn bị dis nhưng mình k bị => k quan tâm => vui vì chỉ đi theo mà nhận đc nhiều exp
Quế Thụ Tỏa Hương : bảo vệ k đc cũng đc rương , có j đâu mà phàn nàn , mình mở rương ra 1 TTT và 1 FF3 mà chưa có lần nào bảo vệ thành công
Chốt -----> liệu mình có quá hên k ???

MrNgan
19-09-2013, 10:39 AM

Xin lỗi bạn, cục dung luyện cũng ăn đc free nhé, 10 cục đổi mất 9 ở thằng dã luyện và quay 1 cục. Không là dân chơi thì đừng có đú. Hiện đập free cũng được chục k sư môn thấy cũng ổn chả có gì là rác cả :boss:

Bé Gấu
19-09-2013, 11:06 AM
trung thu thì ăn dc 12 cái bánh là max mà mình còn dư khá nhiều. Trong khi lag, disconet liên tục gây ức chế cho mọi người.
Đập kim đản toàn ra NVK với số lượng 1 lần được rất nhiều : 1 cái
Quế thụ tỏa hương thì xác định vào lấy rương rồi ra chứ quái quá mạnh. Đánh quái bị quái đánh lại 1 cái là bị hiệu ứng. Chịu!

Onlylove
20-09-2013, 03:27 AM
Even trung thu : 1 : lag dis game liên tục , cả nửa bang ai tham gia đều bị chứ đừng có nói do mạng của riêng ai
2 : even bảo vệ cây : quá khó =)) hiện tại tham gia 6 lần team cũng tương đối nhưng chưa trụ được quá 3' ( có lá nhặt sẵn từ lần thua trước rồi mà cũng vẫn thua ) được cái phần thưởng ngon ! lại free

- Even dung luyện : even khá hút máu , 1 ngày đi CT với TTL cũng có 10 cái , mua 10 dung thiết thủy đập hết 2k8 vàng . sau khi đập khoảng 20 cái thì nhận xét ra toàn cùi , cao nhất đc cái mảnh yên ngựa bán đc hơn 2k3v khóa . còn những phát 300v với 2k hoat lực nhiều vô kể :))

oStarAngelo
20-09-2013, 07:42 AM
Rất mong Mod, Admin, bộ phận làm sự kiện của NKVS sẽ ghé vào đây để ra những event tốt hơn. Đứng ở góc độ cá nhân mà nói, hầu hết event của NKVS đều chưa ổn và bất cập trừ cái event Đập Kim Đan (Tạm ổn).

Event trung thu ở 1 giờ cố định, giờ đó tôi mới đi làm về, tắm rửa, ăn cơm, dạy con học nên gần như ko tham gia đc. Chỉ có 1 lần tham gia và bị dis luôn nên bỏ luôn ko ăn thêm 1 cái bánh trung thu nào nữa. Tại sao đã được tiếng là FREE mà không làm tốt hơn? Tại sao không tăng hoặc đa dạng hóa phần thưởng hơn? Tại sao không thể chia thành nhiều giờ, nhiều lần khác nhau và khống chế số lần tham gia và khóa vật phẩm có phải ai cũng có thể tham gia, ai cũng vui và cũng giảm số lượng người tham gia 1 đợt tránh lag, dis?

Cái event bảo vệ cây thì quá củ chuối; Team mình 3 Ngạo Thế + 3 mem gần ngạo thế đi vẫn bị mis sớm dù đã thay đổi mấy kiểu đối sách để thích nghi. Event như vậy thử hỏi còn gì là vui khi quá khó với phần đông gamer? Và NPH thì thu được điều gì khi ra event này ngoài những lời chỉ trích?

Trên đây là những góp ý mang tính chất cá nhân của tôi mong đội ngũ làm Event của NKVS hãy đặt cái TÂM và SÁNG TẠO hơn nữa giúp những Gamer chúng tôi thật sự được vui vẻ tham gia một cái gọi là SỰ KIỆN nhé!

Thân oStarAngelo

Chuoi87
20-09-2013, 09:08 AM
Xin lỗi bạn, cục dung luyện cũng ăn đc free nhé, 10 cục đổi mất 9 ở thằng dã luyện và quay 1 cục. Không là dân chơi thì đừng có đú. Hiện đập free cũng được chục k sư môn thấy cũng ổn chả có gì là rác cả :boss:
Dạ thưa chị e chả phải dân chơi dân chọt gì ý e là đang nói cái giá và phần thưởng của viên Dung luyện

Trà Dạo
20-09-2013, 09:34 AM
NPH fix event rồi, hôm nay mới thắng được trận đầu tiên mừng vcc =))

Lệnh Hồ Xoài
20-09-2013, 09:52 AM

VCC-VCL-VVV-VVV-VVV. Được Tử Thủy Tinh vãi CC tiếp

hoanghon
20-09-2013, 11:13 AM
thắng có được thêm gì không bạn

To Giang
20-09-2013, 06:28 PM
À cái quế thụ này thắng cũng chỉ một rương. Mình hôm nay mới đi lần đầu , mở 3 rương được 2 TTT. Hai acc phụ đi kèm mở 6 rương cũng ra một viên TTT . Nói chung sau khi fix thì thấy phần thưởng khá ngon

Độc Cô Phong
20-09-2013, 08:42 PM
Rất mong Mod, Admin, bộ phận làm sự kiện của NKVS sẽ ghé vào đây để ra những event tốt hơn. Đứng ở góc độ cá nhân mà nói, hầu hết event của NKVS đều chưa ổn và bất cập trừ cái event Đập Kim Đan (Tạm ổn).

Event trung thu ở 1 giờ cố định, giờ đó tôi mới đi làm về, tắm rửa, ăn cơm, dạy con học nên gần như ko tham gia đc. Chỉ có 1 lần tham gia và bị dis luôn nên bỏ luôn ko ăn thêm 1 cái bánh trung thu nào nữa. Tại sao đã được tiếng là FREE mà không làm tốt hơn? Tại sao không tăng hoặc đa dạng hóa phần thưởng hơn? Tại sao không thể chia thành nhiều giờ, nhiều lần khác nhau và khống chế số lần tham gia và khóa vật phẩm có phải ai cũng có thể tham gia, ai cũng vui và cũng giảm số lượng người tham gia 1 đợt tránh lag, dis?

Cái event bảo vệ cây thì quá củ chuối; Team mình 3 Ngạo Thế + 3 mem gần ngạo thế đi vẫn bị mis sớm dù đã thay đổi mấy kiểu đối sách để thích nghi. Event như vậy thử hỏi còn gì là vui khi quá khó với phần đông gamer? Và NPH thì thu được điều gì khi ra event này ngoài những lời chỉ trích?

Trên đây là những góp ý mang tính chất cá nhân của tôi mong đội ngũ làm Event của NKVS hãy đặt cái TÂM và SÁNG TẠO hơn nữa giúp những Gamer chúng tôi thật sự được vui vẻ tham gia một cái gọi là SỰ KIỆN nhé!

Thân oStarAngelo

Chào bạn!
Rất hoan nghênh và cám ơn những đóng góp rất chân tình và sâu sắc của bạn.
Mình sẽ chuyển những tâm tình của bạn đến bộ phận liên quan để Ngạo Kiếm Vô Song ngày một hoàn thiện hơn.
Chúc bạn có những phút giây thoải mái, vui vẻ và có những đóng góp tích cực hơn nữa khi tham gia Ngạo Kiếm Vô Song

Lệnh Hồ Xoài
20-09-2013, 08:54 PM
À cái quế thụ này thắng cũng chỉ một rương. Mình hôm nay mới đi lần đầu , mở 3 rương được 2 TTT. Hai acc phụ đi kèm mở 6 rương cũng ra một viên TTT . Nói chung sau khi fix thì thấy phần thưởng khá ngon

Ngon thế! Mai cố gắng kiếm cái FF3 cái đã.

Khanhtung21
20-09-2013, 10:57 PM
Mình tham gia Event kim đản chưa 1 lần đập được gì ngon. Mặc dù 1 ngày đập đủ 12 cái, duy nhất ngày cuối ko thèm đập nữa, đáp shop hết tất cả kim đản nhận được hôm đó. Phần thưởng toàn bạc khóa, hoán thú phù I, lục tt...
Từ khi tham gia BC, Thanh Vân Phong quay tất cả các phần thưởng mỗi ngày thì được 1 tử tt, 1 ff2. Hết, còn lại ngày nào cũng nhận hoạt lực, kinh nghiệm , lục tt, hoán thú phù với điểm truyện ký, thỉnh thoảng được Lam tt. Dù có hôm quay cầu phúc 2 mộc nhưng cũng quay trúng cả lục thủy tinh với bạc khóa.
Bắt tọa kị duy nhất được 1 chú HT5, 3 skill. Mặc dù có hôm bắt đến chục con.

Quay cầu phúc đúng sáng nay được 5 thủy. Sướng! Còn mọi lần ko trùng quá 2 hệ 1 lần quay. Toàn Mộc Mộc Thủy, hoặc Kim Kim Hỏa...

To Giang
21-09-2013, 05:22 PM
Sau hôm đầu tiên thì hôm nay mở 6 acc 18 rương cả chính lẫn phụ ko ra 1 viên TTT nào

oStarAngelo
21-09-2013, 05:34 PM
Sau hôm đầu tiên thì hôm nay mở 6 acc 18 rương cả chính lẫn phụ ko ra 1 viên TTT nào

Mình có 2 acc chả biết cái nào là Chính, cái nào là phụ vì đã lên Ngạo Thế hết rồi và vác cả 2 con đi đánh lộn; Mở 6 rương, chia đều mỗi con 1 viên Tử Thủy Tinh :sogood:

Khanhtung21
22-09-2013, 06:13 PM
Ước gì được train quái nhặt tiền, có con boss thường mà tranh nhau chảy máu đầu... phi ngựa trên thảo nguyên vô tình gặp boss vàng... Hay những trận liên đấu công bằng dù có là top sever đi chăng nữa... như ngày xưa nhỉ... :cry:

Lệnh Hồ Xoài
25-09-2013, 09:13 PM
Ngày cuối cùng ở sự kiện Quế Thụ, lại thêm FF 3. Quên chụp hình post lên cho các bạn xem. Nãn kinh, đã giàu rồi, còn giàu thêm. Haizzzz

Lệnh Hồ Xoài
26-09-2013, 06:11 PM
Even Online nữa kìa pà con ơi! Lại thêm 2 event free mà phần thưởng lại rất là chất. Chất hơn cả Quế Thụ. Ngon vật vã

binh87
26-09-2013, 07:28 PM
http://onlinequayso.nkvs.vn/the-le.html
lại 1 event miễn phí

Anglesnow
26-09-2013, 08:08 PM
R

Thân oStarAngelo

Tuy là event qua rồi, nhưng mình ko hiểu mấy Ngạo Thế các cậu chơi kiểu j..??? Team mình Tiềm long, có cả Lăng Vân, chia ra đánh, còn 1 người nhặt buff cây, lâu lâu vào buff tý, đến khi còn khoảng 5s buff liên tục, chưa lần nào miss trong cái evet này..!

KoNgaiVaCham
26-09-2013, 08:23 PM
Góp ý :
Đập Kim Đan : có thể các bạn nói hời nhưng đối với mình thì gọi cũng tạm được
Sự kiện trung thu : Lag chưa bao giờ được lag :oh: chạy chạy 5s disk liên tục phải đổi qua Thành khác để đi
Sự kiện bảo vệ cây : Free , quá được là khác . Mình đi được 2 FF3 , 1 Lam và vài đồ linh tinh
NPH nên tạo nhiều event hơn , hấp dẫn hơn để khỏi nhàm chán . Gần 1 tuần không có event thì rất chán nản
Thân
:boss:

Trường BN91
27-09-2013, 09:34 AM
Tuy là event qua rồi, nhưng mình ko hiểu mấy Ngạo Thế các cậu chơi kiểu j..??? Team mình Tiềm long, có cả Lăng Vân, chia ra đánh, còn 1 người nhặt buff cây, lâu lâu vào buff tý, đến khi còn khoảng 5s buff liên tục, chưa lần nào miss trong cái evet này..!

tem ta toan` kinh hong` con ko miss day nay.....
noi' khoac' ko biet' cach' noi'... ngao the con cahng an ai.. doi' tiem long voi' lang van... vai~

MrBoBo
27-09-2013, 12:45 PM

Nói là nói trước khi fix bạn ơi, event mới ra thì quái trâu, dame mạnh, cây thì lại yếu nên toàn miss.
Sau đó ae góp ý thì NPH mới điều chỉnh lại, lúc này thì dễ hơn.

Anglesnow
27-09-2013, 02:50 PM
noi' khoac' ko biet' cach' noi'... ngao the con cahng an ai.. doi' tiem long voi' lang van... vai~

What đờ nói khoác, bạn có suy nghĩ trc khi đọc và cmt ko thế, hay là zọt vô rồi hùa cmt theo phòng trào..!

What đờ nói khoác, bạn có suy nghĩ trc khi đọc và cmt ko thế, hay là zọt vô rồi hùa cmt theo phòng trào..!

oStarAngelo
28-09-2013, 08:03 AM

Xin lỗi, nếu ngày đầu tiên cái team cùi bắp như cậu nói mà thắng được Event thì mình xin bái phục (Khi có hình ảnh chứng minh nhé, ko nói suông).

Ngày đầu even Nguyệt Quế Thụ; Quái đã Nhiều còn Khỏe, đánh lâu chết, Dame nó to, hiệu ứng nhiều trong khi máu cây thì quá ít nó chỉ cần đánh 30 đến 40 giây cái cây chết toi rồi tưới kịp bằng niềm tin.

Còn mấy ngày sau thì Lăng Vân chứ Kính Hồng không cũng chả ai mis cả...

PrincePersia
28-09-2013, 11:46 AM
Mình thấy mấy cái event có tính may rủi :)

Gameinlive
28-09-2013, 02:13 PM
100% quay vào QUÀ INGAME. 1 kiểu lập trình mặc định. Lừa đảo thị giác bằng những món quà giá trị khác. Trong khi cứ chạy xong 4 vòng qua các phần thường thì vào QUÀ INGAME. a m am xờ am xam huyền xàm

conan1979
28-09-2013, 02:22 PM
Thống nhất với bạn Gameinlive, event Oline quay quà không thực tế, làm cho có, bởi vì dù quay như thế nào cũng rơi vào ô quà ingame. Tôi quay 60 lần lúc nào cũng như vậy, cứ quay rồi cắm đầu vào ô QUÀ INGAME. Đề nghi BQT xem lại nhé

MRChao
28-09-2013, 02:53 PM
Event quay quà xịn nhằm hỗ trợ cho ae ít đồ chứ có j đâu. Ae có mất tiền đâu nào.Thấy có người ăn ra HTT , FF đó mà

Leynet
28-09-2013, 03:16 PM
hàng free mà cứ khoái đòi hỏi cho cao....
có khi nào ra ngoài dường lụm dc tờ vé số trúng độc đắc ko ta? :confused:

binh87
28-09-2013, 07:22 PM
100% quay vào QUÀ INGAME. 1 kiểu lập trình mặc định. Lừa đảo thị giác bằng những món quà giá trị khác. Trong khi cứ chạy xong 4 vòng qua các phần thường thì vào QUÀ INGAME. a m am xờ am xam huyền xàm
số xui thi dung tỏ ra nguy hiểm , ko dc do ngon thi lên day sủa ah , trong bang tôi da co nguoi dc ff3 va TTT-HTT kha nhiu

Thống nhất với bạn Gameinlive, event Oline quay quà không thực tế, làm cho có, bởi vì dù quay như thế nào cũng rơi vào ô quà ingame. Tôi quay 60 lần lúc nào cũng như vậy, cứ quay rồi cắm đầu vào ô QUÀ INGAME. Đề nghi BQT xem lại nhé
cho hùa theo ah , số xui thi dung co sủa bậy

hàng free mà cứ khoái đòi hỏi cho cao....
có khi nào ra ngoài dường lụm dc tờ vé số trúng độc đắc ko ta? :confused:
chính xác quay số free mà đòi hỏi thế thi tự làm game mà chơi rồi tự tạo quay số rồi tự cho mình trúng phần thương ngon lun choi game tren mangn làm gì , đúng la dc voi đòi Hai Bà Trưng

Thiên Lang Nha
28-09-2013, 08:26 PM
số xui thi dung tỏ ra nguy hiểm , ko dc do ngon thi lên day sủa ah , trong bang tôi da co nguoi dc ff3 va TTT-HTT kha nhiu

chính xác quay số free mà đòi hỏi thế thi tự làm game mà chơi rồi tự tạo quay số rồi tự cho mình trúng phần thương ngon lun choi game tren mangn làm gì , đúng la dc voi đòi Hai Bà Trưng

Mình ko liên quan, nhưng cách dùng ngôn từ của bạn có nhiều vấn đề quá...
Họ xui thì họ than, nhưng họ đâu có đụng chạm bạn mà bạn xúc phạm họ ghê vậy ??? Sn 87 có phải ko nhỉ ? Sao 87 lại nói chuyện giống trẻ mới lớn quá vậy bạn ?

binh87
28-09-2013, 09:59 PM
Mình ko liên quan, nhưng cách dùng ngôn từ của bạn có nhiều vấn đề quá...
Họ xui thì họ than, nhưng họ đâu có đụng chạm bạn mà bạn xúc phạm họ ghê vậy ??? Sn 87 có phải ko nhỉ ? Sao 87 lại nói chuyện giống trẻ mới lớn quá vậy bạn ?
tao noi sao la quyền của tao , roi làm con cặc gì tao , mày nói nhiu nghe nhức lỗ đít quá,còn muốn bit phải trẻ con mới lớn ko mắc thì ra đời chơi dung có ma anh hùng bàn phím o đây

Obichio
28-09-2013, 10:05 PM
tao noi sao la quyền của tao , roi làm con cặc gì tao , mày nói nhiu nghe nhức lỗ đít quá,còn muốn bit phải trẻ con mới lớn ko mắc thì ra đời chơi dung có ma anh hùng bàn phím o đây

Mình đã phải log tài khoản vào để comment
Xin kính chào AHBP _ ngồi sau tấm kính , uy quyền của cháu thật là to lớn
cố lên và cháu sẽ trở thành huyền thoại

dạng như cháu ở xã hội Việt Nam chúng ta cực kỳ đông và cũng không kém phần nguy hiểm

Gameinlive
28-09-2013, 10:13 PM

Thứ nhất mi chắc chắn chưa vượt được con số 13 tuổi
Thứ 2, mi nghe bạn mi nói được đồ chứ không phải mi được. bạn mi chứ không phải cha mi , cho nên không phải nó nói gì cũng tin. Chụp hình úp lên chú xem.

Thứ 3 nếu như DUO ra event này chỉ nhằm miễn phí thì không nền quá đáng trưng ra các phần thưởng hấp dẫn để câu like, câu view.

Vậy nếu muốn quảng bá cho rằng DUO cũng là NPH đại gia thì phần thưởng ẢO đăng luôn là Nhà Lầu 4 tầng. Gái Miễn Phí 1 Tuần. Được 100K VÀNG KHÔNG KHOÁ. chứ đăng chi mấy cái kia để rồi QUAY LÀ VÀO QUÀ INGAME , Ta khinh:sogood:

Viết comment tục tiểu thế mà bài đăng vẫn được lâu dài. Phục mấy chú quản lý :oh:

binh87
29-09-2013, 07:30 AM
Thứ nhất mi chắc chắn chưa vượt được con số 13 tuổi
Thứ 2, mi nghe bạn mi nói được đồ chứ không phải mi được. bạn mi chứ không phải cha mi , cho nên không phải nó nói gì cũng tin. Chụp hình úp lên chú xem.

Thứ 3 nếu như DUO ra event này chỉ nhằm miễn phí thì không nền quá đáng trưng ra các phần thưởng hấp dẫn để câu like, câu view.

Vậy nếu muốn quảng bá cho rằng DUO cũng là NPH đại gia thì phần thưởng ẢO đăng luôn là Nhà Lầu 4 tầng. Gái Miễn Phí 1 Tuần. Được 100K VÀNG KHÔNG KHOÁ. chứ đăng chi mấy cái kia để rồi QUAY LÀ VÀO QUÀ INGAME , Ta khinh:sogood:

Viết comment tục tiểu thế mà bài đăng vẫn được lâu dài. Phục mấy chú quản lý :oh:
mày chưa đủ tư cách để sủa o đây đâu , còn muốn biết co qua tuổi 13 ko thi hẹn chổ , còn mày xưng mày la "chú" thì coi chừng nẳm viện nha con chó ghẻ

Mình đã phải log tài khoản vào để comment
Xin kính chào AHBP _ ngồi sau tấm kính , uy quyền của cháu thật là to lớn
cố lên và cháu sẽ trở thành huyền thoại

dạng như cháu ở xã hội Việt Nam chúng ta cực kỳ đông và cũng không kém phần nguy hiểm

-con mày muốn bit AHBP hay ko thì hẹn chổ tao tiếp mày chứ đừng có sủa o đay nghe nhức lỗ đít lắm

Thiên Lang Nha
29-09-2013, 08:37 AM
mày chưa đủ tư cách để sủa o đây đâu , còn muốn biết co qua tuổi 13 ko thi hẹn chổ , còn mày xưng mày la "chú" thì coi chừng nẳm viện nha con chó ghẻ

-con mày muốn bit AHBP hay ko thì hẹn chổ tao tiếp mày chứ đừng có sủa o đay nghe nhức lỗ đít lắm

Học hết lớp 1 thì đi nhặt ve chai hả nhóc ??? Bố mẹ ko dạy, trường lớp ko dạy nên vô học đến mức này đúng ko ???
Bụi đời chợ lớn à ??? Muôn đời chỉ là hạ cấp của xã hội, biết được văn minh là cái gì đâu thằng nhóc !
Tuổi thì ít mà cứ như cha mẹ thiên hạ. Đi nhặt ve chai tiếp đi, tiền nuôi sống bản thân ko đủ còn mò vào quán net làm cái gì ???

oStarAngelo
29-09-2013, 08:45 AM
Sợ thật...

binh87 thật là quá "NGUY HIỂM" :confuse:

Lệnh Hồ Xoài
29-09-2013, 04:19 PM
Các bác ơi! Em lập Topic để mình cùng nhịn nhận và đánh giá các event. Vì mình thấy NPH rất lắng nghe ý kiến của game thủ. Chứ không phải các bác lên đây chửi bậy. Mình cũng buồn event này quá, nhưng mà free chỉ giành cho những ai may mắn.
Nói chung event này hơi buồn.

Clary
29-09-2013, 05:55 PM
:adore: cái quay số nó chỉ hên xui thôi mà.... phần thưởng quay số của mình nè.... Đồ free chả tốn gì nên cho gì lấy đấy thôi, cứ trên tư tưởng là có còn hơn không để khỏi phải mệt não ^^

http://i969.photobucket.com/albums/ae171/sball90/Gif-1.jpg (http://s969.photobucket.com/user/sball90/media/Gif-1.jpg.html)

ĐộcCôCầuBại
29-09-2013, 06:00 PM
Có ai chửi bậy ở đây ngoài binh87 ra đâu. Không chấp!

Thật tình là cái event quay số online này của NPH thật sự là vớ vẩn. Không biết ý tưởng lên event này là của ai? Không biết các tài khoản khác rút được những gì? Nhưng riêng tôi 3 acc 60 lần quay là 100% quà ingame. Dĩ nhiên, không thể chơi free hoặc đóng 1 khoản phí nhỏ là mà có nhiều đòi hỏi được. Nhưng nếu làm cái gọi là event như thế này, thì chẳng thà tặng cho mấy nhân vật 20 "gói quà event" rồi cứ thế mà mở ra, hoặc là các phần thưởng nhỏ chia đều trong các ô. Chứ đưa ra một đống ô trúng thưởng rồi quay chỉ vào 1 ô, bách phát bách trúng thế này thì khác gì một cuốn phim hài. Lại mất thời gian ngồi chờ nó quay mấy vòng 360 độ nữa.

Một chút góp ý cho NPH và anh em làm "sự kiện".

Không Biết Gì
29-09-2013, 06:20 PM
12 acc 90 100% đều Quà Ingame :oh:
sao không ra sự kiện đánh quái ra vật phẩm rồi ghép lại đem đổi lấy EXP

MyBướngBỉnh
30-09-2013, 09:58 PM
http://www.uphinh.vn/image/stream/1409933.jpg (http://www.uphinh.vn/image/stream/1409933.jpg)

Ngạo
01-10-2013, 08:24 PM
Nokia 100 ngay lượt đầu tiên. Chúc mừng bạn :adore:

KoNgaiVaCham
01-10-2013, 08:38 PM
Nokia 100 ngay lượt đầu tiên. Chúc mừng bạn :adore:

thôi ngay cái trò Clone nick đi bạn
Event free thì ra đồ không ra gì thì mình không nói gì , chứ Clone nick để ... ? thì hơi quá đó
Thân

Lệnh Hồ Xoài
01-10-2013, 08:43 PM
Event free thì ra đồ không ra gì thì mình không nói gì , chứ Clone nick để ... ? thì hơi quá đó
Thân
Nếu Clone thì quất cái dell cmnd, làm lolz gì mà NOKIA cho nó phí.

http://www.uphinh.vn/image/stream/1409933.jpg (http://www.uphinh.vn/image/stream/1409933.jpg)

Chủ nhân của NOKIA đâu rồi? vào điểm mặt đặt tên đi. Anh em đang la ó ghê quá

zerokull
01-10-2013, 08:45 PM
Thân

Thân cái j mà thân , cậu có chút "Tào Tháo " đấy , người ta trúng thì do hên , chứ sao lại clone j ở đây , mai mình lên công ty lấy cái ảnh trúng rương Thần Binh cho mà coi

KoNgaiVaCham
01-10-2013, 08:54 PM
STT Mô tả Thời gian
1 Bạn đã nhận được Hoạt Lực Dược 500 13:02:56 28/09/2013
2 Bạn đã nhận được Bạc Khóa 5 vạn 13:02:50 28/09/2013
3 Bạn đã nhận được Kinh Nghiệm Đan 13:02:42 28/09/2013
4 Bạn đã nhận được Kinh Nghiệm Đan 13:02:36 28/09/2013
5 Bạn đã nhận được Dây Bắt Thú Đồng 13:02:29 28/09/2013
6 Bạn đã nhận được Kinh Nghiệm Đan 13:02:21 28/09/2013
7 Bạn đã nhận được Bạc Khóa 5 vạn 13:02:11 28/09/2013
8 Bạn đã nhận được Bạc Khóa 5 vạn 13:02:02 28/09/2013
9 Bạn đã nhận được Hoạt Lực Dược 500 13:01:50 28/09/2013
10 Bạn đã nhận được Vàng Khóa 300 13:01:40 28/09/2013
11 Bạn đã nhận được Hoán Thú Phù-I 13:01:33 28/09/2013
12 Bạn đã nhận được Tu Luyện Đan II 13:01:26 28/09/2013
13 Bạn đã nhận được Bạc Khóa 5 vạn 13:01:05 28/09/2013
14 Bạn đã nhận được Kinh Nghiệm Đan 13:00:55 28/09/2013
15 Bạn đã nhận được Kinh Nghiệm Đan 13:00:47 28/09/2013
16 Bạn nhận được 15 lượt quay, cấp độ nhận lượt là 93 13:00:43 28/09/2013

Máy nhà cùi không có chụp màn hình desktop
1 sét đồ Ingame đấy
:sogood: các bác nói sao
Còn về bạn kia
cho trúng cái Dell thì cho member nó nghi à ??
Bạn nói phải có óc 1 tí chứ

thế éo nào , từ lúc chơi NKVS gần được 3 tuần
Event gì đi cũng toàn đồ lỏm :oh: . Quay số thì toàn Lam với sịt :oh: bảo sao người ta mất tin tưởng

Lệnh Hồ Xoài
01-10-2013, 08:59 PM
STT Mô tả Thời gian
1 Bạn đã nhận được Hoạt Lực Dược 500 13:02:56 28/09/2013
2 Bạn đã nhận được Bạc Khóa 5 vạn 13:02:50 28/09/2013
3 Bạn đã nhận được Kinh Nghiệm Đan 13:02:42 28/09/2013
4 Bạn đã nhận được Kinh Nghiệm Đan 13:02:36 28/09/2013
5 Bạn đã nhận được Dây Bắt Thú Đồng 13:02:29 28/09/2013
6 Bạn đã nhận được Kinh Nghiệm Đan 13:02:21 28/09/2013
7 Bạn đã nhận được Bạc Khóa 5 vạn 13:02:11 28/09/2013
8 Bạn đã nhận được Bạc Khóa 5 vạn 13:02:02 28/09/2013
9 Bạn đã nhận được Hoạt Lực Dược 500 13:01:50 28/09/2013
10 Bạn đã nhận được Vàng Khóa 300 13:01:40 28/09/2013
11 Bạn đã nhận được Hoán Thú Phù-I 13:01:33 28/09/2013
12 Bạn đã nhận được Tu Luyện Đan II 13:01:26 28/09/2013
13 Bạn đã nhận được Bạc Khóa 5 vạn 13:01:05 28/09/2013
14 Bạn đã nhận được Kinh Nghiệm Đan 13:00:55 28/09/2013
15 Bạn đã nhận được Kinh Nghiệm Đan 13:00:47 28/09/2013
16 Bạn nhận được 15 lượt quay, cấp độ nhận lượt là 93 13:00:43 28/09/2013

Máy nhà cùi không có chụp màn hình desktop
1 sét đồ Ingame đấy
:sogood: các bác nói sao
Còn về bạn kia
cho trúng cái Dell thì cho member nó nghi à ??
Bạn nói phải có óc 1 tí chứ

Ở hay, bạn vui chưa kìa! Mình đâu có xúc phạm bạn đâu? Vậy bây giờ làm thế nào để bạn tin? Bạn ấy đưa acc cho bạn à? Hay là chạy tới nhà bạn rồi là lên: "KoNgaiVaCham ơi! Mình đúng con NOKIA"?

Hay bạn có gì khuất tất với NPH này? Mình không thể hiểu nổi

KoNgaiVaCham
01-10-2013, 09:05 PM
Ở hay, bạn vui chưa kìa! Mình đâu có xúc phạm bạn đâu? Vậy bây giờ làm thế nào để bạn tin? Bạn ấy đưa acc cho bạn à? Hay là chạy tới nhà bạn rồi là lên: "KoNgaiVaCham ơi! Mình đúng con NOKIA"?

Hay bạn có gì khuất tất với NPH này? Mình không thể hiểu nổi

mình nói , mình không tin thôi
Hầu hết các event đều đồ lỏm
Oke
Done !!

Lệnh Hồ Xoài
01-10-2013, 09:09 PM
mình nói , mình không tin thôi
Hầu hết các event đều đồ lỏm
Oke
Done !!
Mình thường nghe câu: "Lòng tin phải được gầy dựng". Mình khá tin vào NPH này, vì tất cả họ làm đều hướng tới gamer. Chưa có cái gamer nào mà trang chủ lại đưa ra dòng: " Bạn hãy cân nhắc kỹ trước khi đầu tư vào nhân vật". Các update thì lắng nghe ý kiến của gamer. Vậy NPH này chưa tạo cho bạn lòng tin?

zerokull
01-10-2013, 09:12 PM
Kiểu này sau này ai trúng cái gì ngon chắc là người của NPH cả à hả bạn KoNgaiVaCham

KoNgaiVaCham
01-10-2013, 09:13 PM
Mình thường nghe câu: "Lòng tin phải được gầy dựng". Mình khá tin vào NPH này, vì tất cả họ làm đều hướng tới gamer. Chưa có cái gamer nào mà trang chủ lại đưa ra dòng: " Bạn hãy cân nhắc kỹ trước khi đầu tư vào nhân vật". Các update thì lắng nghe ý kiến của gamer. Vậy NPH này chưa tạo cho bạn lòng tin?
hmmm. , chính xác là như thế , không tin được , ít khi trúng thưởng những Event Free , lại không biết công ti ở đâu , nên đầu tư rất là ít , thường thì nạp vào 500 200 100 để mua vui

Kiểu này sau này ai trúng cái gì ngon chắc là người của NPH cả à hả bạn KoNgaiVaCham

ờ thế đây , sao nào ??
Theo mình là thế đây
oke

Lệnh Hồ Xoài
01-10-2013, 09:17 PM
hmmm. , chính xác là như thế , không tin được , ít khi trúng thưởng những Event Free , lại không biết công ti ở đâu , nên đầu tư rất là ít , thường thì nạp vào 500 200 100 để mua vui

Vậy là bạn chưa cập nhật tin tức rồi, bữa trước mình có đọc bài báo nói về việc NPH có trụ sở ở Hà Nội mà! Bạn có cần mình tìm link để đưa cho bạn xem không?

KoNgaiVaCham
01-10-2013, 09:18 PM
Vậy là bạn chưa cập nhật tin tức rồi, bữa trước mình có đọc bài báo nói về việc NPH có trụ sở ở Hà Nội mà! Bạn có cần mình tìm link để đưa cho bạn xem không?

chẳng lẻ , mất 1 món gì đó , từ Đà Nẵng chạy ra Hà Nội à @!@
?_? đã mất còn mác thêm tiền nữa à ?_?

Lệnh Hồ Xoài
01-10-2013, 09:22 PM
chẳng lẻ , mất 1 món gì đó , từ Đà Nẵng chạy ra Hà Nội à @!@
?_? đã mất còn mác thêm tiền nữa à ?_?

Bạn nói thế sai rồi! Vậy bạn đã xài cái hỗ trợ web gì gì đó, mình thì cứ hotline mà bấm 19006073. Bạn bấm rồi gửi yêu cầu, rồi xem thời gian + cách xử lý của các bác ý nhé. Mình tin là họ sẽ tạo được niềm tin cho bạn

MyBướngBỉnh
02-10-2013, 07:51 AM
tên nhân vật :Hk.HuyềnMy ( acc chinh )
Hk.TuyệtMy ( acc phụ ) của minh trung thưởng
SV : Biện Kinh - thái sơn
cân luon Fb hk ban

nguyen vu
02-10-2013, 09:11 AM
cân luon Fb hk ban
chúc mừng bạn, dễ sương quá, cho cái link fb kết bạn

To Giang
02-10-2013, 09:13 AM
Đến cái địa chỉ công ty còn k biết ở đâu thì Bác Hồ Xoài lấy gì để tin tưởng khi game có sự cố ????

KoNgaiVaCham
02-10-2013, 04:15 PM
cân luon Fb hk ban
Fb thì làm gì được , sao biết được bạn . Mình hok thích thôi chứ nhờ đứa bạn ( hacker ) nó vào nói chuyện yahoo 1 phát rồi check IP , xem có trùng hay không là biết liền hà :look_down:
Mà thôi , cái đó cũng chả liên quan gì nữa , bạn trúng thì bạn nhận sao phải thích cây cú hay là bạn " chửi thuê " hay " bợ đít " vậy

Ngạo
03-10-2013, 04:10 PM
Đây là topic về việc góp ý, chia sẻ về các event của NKVS. Các bạn vui lòng không comment lạc đề.

Lệnh Hồ Xoài
10-10-2013, 10:39 PM
Lại mốt sự kiện nữa đã diễn ra: "Nghĩa khí anh hùng". Ngày đầu tiên chơi, được 3 acc, cũng vui, spam nhiệt tình cố gắng kiếm được cả 3 gói quà. Hy vọng là okie

Lệnh Hồ Xoài
29-10-2013, 10:18 PM
Chơi Vô Song - Trúng quà khủng long anh em ơi! Ngày mai ai sẽ nhận được BOX VIP Đâyyyyyyyyyyyyyy! UP Up nào anh em