PDA

View Full Version : Tại sao even Tung Dinh Dinh chỉ có ở các tỉnh phía Nam là sao ?????????

PhổTrí
19-09-2013, 09:19 AM
Sao event chỉ diễn ra ở các tỉnh phía Nam. Vậy miền trung và miền Bắc thì sao ??????

VT199x
19-09-2013, 09:35 AM
Chào bạn !
Tùng dinh dinh Rinh Ipad là sự kiện dành cho nhân sĩ chơi Ngạo Kiếm Vô Song tại các phòng máy trên khắp các tỉnh thành cả nước.
Chúc bạn may mắn.Thân !

oStarAngelo
19-09-2013, 10:00 AM
Chào bạn !
Tùng dinh dinh Rinh Ipad là sự kiện dành cho nhân sĩ chơi Ngạo Kiếm Vô Song tại các phòng máy trên khắp các tỉnh thành cả nước.
Chúc bạn may mắn.Thân !

Và đa phần (Không nói TẤT CẢ nhé) những người chơi ở nhà là những người có điều kiện tốt hơn, nạp thẻ nhiều hơn thì KHÔNG CẦN IPAD :look_down:

Shick
19-09-2013, 10:02 AM
Và đa phần (Không nói TẤT CẢ nhé) những người chơi ở nhà là những người có điều kiện tốt hơn, nạp thẻ nhiều hơn thì KHÔNG CẦN IPAD :look_down:
Chuẩn không cần chỉnh. Có thời gian đâu đi ra phòng máy chơi :ops:

PhongTuyet
19-09-2013, 10:38 AM
cho hỏi địa điểm các phòng máy ở đâu vậy , mình tìm hoài không thây

Angel_Demon
19-09-2013, 11:23 AM

xin lỗi bạn chứ bạn có hiểu dân chơi game k?Rất nhiều những game thủ là sinh viên đang đi học.Họ có máy tính k phải vì nhà giàu mà bởi vì họ học họ cần.Mà bạn biết sinh viên thì lấy đâu ra tiền mà ngồi quán net thâu đêm suốt sáng để cày game,nói gì đến chuyện ngồi nhà cào thẻ?mình đã nghỉ game này rôi.Nhưng thỉnh thoảng vẫn vào nick của thằng em nghịch.Mình để ý thấy cái even này thật lạ.Thứ nhất là phải có code mới kick hoạt đc even,phải ra quán net để kiếm,nhưng mình ở HP mà nhìn toàn thấy sứ giả ở đâu đâu ấy.Có chắc chắn là cả nước k ?Và nếu cả nước thì đến bao giờ mới có,trong khi đó mùng 6 là hết even.Chẳng hiểu cái này thế nào nữa.

oStarAngelo
19-09-2013, 11:28 AM
xin lỗi bạn chứ bạn có hiểu dân chơi game k?Rất nhiều những game thủ là sinh viên đang đi học.Họ có máy tính k phải vì nhà giàu mà bởi vì họ học họ cần.Mà bạn biết sinh viên thì lấy đâu ra tiền mà ngồi quán net thâu đêm suốt sáng để cày game,nói gì đến chuyện ngồi nhà cào thẻ?mình đã nghỉ game này rôi.Nhưng thỉnh thoảng vẫn vào nick của thằng em nghịch.Mình để ý thấy cái even này thật lạ.Thứ nhất là phải có code mới kick hoạt đc even,phải ra quán net để kiếm,nhưng mình ở HP mà nhìn toàn thấy sứ giả ở đâu đâu ấy.Có chắc chắn là cả nước k ?Và nếu cả nước thì đến bao giờ mới có,trong khi đó mùng 6 là hết even.Chẳng hiểu cái này thế nào nữa.

Cậu cần đọc kỹ câu comment của mình hơn... :go:

SóiCôĐơn
19-09-2013, 11:38 AM
Event bựa vãi này thì 30 ký tự:oh:

Khun
19-09-2013, 12:00 PM
vay nhung nguoi choi o nha thi lay ma kick hoat = rang ah:oh:

JennyQueen
19-09-2013, 12:02 PM
Bang Cuồng sát để chữ ký bang tàn sát vãi U

Trường BN91
19-09-2013, 12:28 PM
Chào bạn !
Chúc bạn may mắn.Thân !

hiện h ko co' phòng máy phía bac... địa điểm cụ thể... nói sạo quá' đi mất...

cuucaga
19-09-2013, 06:46 PM
NPH nên để tên và địa chỉ các phòng máy để ae ghé chơi đôi khi củng muốn gặp ae ở quán để giao lưu kinh nghiệm mà kiếm lồi mồm ko ra 1 cái quán có game !