PDA

View Full Version : Không lấy lại được mật khẩu I duo ! help me !

MrLove
19-09-2013, 01:23 PM
Tôi quên mật khẩu IDuo và dùng chức năng quên mật khẩu để lấy lại và được thông báo " Hệ thống đã gửi link xác nhận mật khẩu vào email " nhưng vào check mail thì không thấy thư đâu hết , đơi mấy ngày nay rồi vẫn không nhận được gì và đã thử nhiều lần . Kính mong BQT giải quyết gấp giùm tôi .
- Tài khoản Iduo+ game bị mất mật khẩu : ngaokjemvosong
- sv : BK-TS .
- email đăng ký : codon_ky@yahoo.com .
Rất mong được sự hỗ trợ và giúp đỡ của BQT , chân thành cảm ơn .

GoodLove
19-09-2013, 02:09 PM
Chào bạn !
Về trường hợp này bạn vui lòng kiểm tra tất cả các mục trong email của mình như thư rác , hộp thư đến ... về yahoo mail bạn nên phân biệt rõ là đã đăng ký là .com hay là .com.vn
Chúc bạn chơi game vui vẻ , Thân !

MrLove
19-09-2013, 03:45 PM
kiểm tra hết các mục rồi không thấy bạn ơi , còn việc mail.com hay .vn gì mình đều test hết rùi , mình điền ở chỗ quên mật khẩu là codon_ky@yahoo.com.vn thì báo lỗi và mình đổi lại @yahoo.com thì đươc thông báo là vào mail kiểm tra thư kích hoạt của NKVS . Nên mình có thể xác định là mình đăng ký mail là @yahoo.com .

BátĐạtNhĩĐa
19-09-2013, 06:23 PM
kiểm tra hết các mục rồi không thấy bạn ơi , còn việc mail.com hay .vn gì mình đều test hết rùi , mình điền ở chỗ quên mật khẩu là codon_ky@yahoo.com.vn thì báo lỗi và mình đổi lại @yahoo.com thì đươc thông báo là vào mail kiểm tra thư kích hoạt của NKVS . Nên mình có thể xác định là mình đăng ký mail là @yahoo.com .

Vậy thì bạn chia tay acc bạn đi, dùng mail @yahoo.com thì ko có cách nào lấy dc mail đâu vì đó là đuôi mail của quốc tế, trong khi gameonline của VN thì chỉ toàn gửi thông tin gì gì đó vào email của VN tức là đuôi @yahoo.com.vn mới nhận dc. Chia buồn :(

Ngạo
19-09-2013, 06:24 PM
Bạn vào trang http://hotro.duo.vn và gửi yêu cầu hỗ trợ ở phần "Thay đổi, cấp lại thông tin tài khoản" để BQT hỗ trợ nhé.
Thân!

MrLove
19-09-2013, 11:20 PM
mất pass đăng nhập wed rồi làm sao gửi , lấy tài khoản khác gửi được không .

ThiênHạKiêuHùng
20-09-2013, 08:10 AM
Chào bạn !
Bạn có thể lấy tài khoản khác để báo về trường hợp này. Bên trong phần điền thông tin bạn cung cấp đầy đủ tên tài khoản, nhân vật,... mọi thứ liên quan đến tài khoản bị mất của bạn.
BQT sẽ xem xét giải quyết vấn đề của bạn.
Thân.

YeuTrang
15-05-2015, 12:38 AM
ad ơi nếu e đăng kí email rác mà có đăng kí sđt thì có lấy lại đc ních k ạ . ad tl nhanh e cái