PDA

View Full Version : Góp ý về thêm hảo hữu trong game

MingDe
20-09-2013, 12:00 PM
Như ae chơi đều biết khi kết hảo hữu, dù đối phương k chấp nhận nhưng vẫn có trong ds hảo hữu tạm và vẫn có thể chuột phải để pt. Mình nghĩ cái này k hay lắm mà có khi lại rất dở. Sever mình chơi có 1 thằng cờ hó cùn, k hiểu thù hằn gì mà cứ cắm train là nó xin vào pt rồi phù lên đồ sát (mình k thêm hh nó nhưng nó thêm mình và vẫn phù lên bthuong). Danh sách hảo hữu nên để đối phương chấp nhận mới thêm vào, tránh trường hợp như mình.

Và tốt nhất là khi có thằng đs thì pk luyện công cũng có thể đánh được chứ cắm train lấy ai canh máy mà chuyển pk, trong khi thằng kia thì cứ đánh cho đến khi mình chết thì thôi :hellboy: Rất bực mình về những thằng cờ hó đang train đi đs

ThiênHạKiêuHùng
20-09-2013, 01:51 PM
Chào bạn!
Về việc này bạn nhấn phím P lên: bạn tắt 2 chức năng Tự động đồng ý lời mời và Tự động đồng ý đơn xin là được.
Còn việc bạn treo máy mà bị đồ sát, bạn vui lòng mở bảng Thiết lập tự động chiến đấu, đánh dấu tích vào dòng Mở tự động phản đòn. Khi đó, ai đồ sát bạn thì nhân vật của bạn sẽ mở pk lên đánh trả.
Thân.

SatThu76
21-09-2013, 04:25 AM
đánh trả xong nó kéo cả họ nhà nó lên tiễn về làng hết=))
bị DS thì phải chịu thôi, cùng lắm nhận exp ủy thác;))
cái này ko thay đổi dc, chỉ mong NPH thêm chức năng quay lại điểm chết trong auto là ok khi train\:D/