PDA

View Full Version : Về trung tâm giao dịch và đồ bậc 4.

Dun Nguyen
21-09-2013, 07:36 PM
Mình muốn hỏi các bạn là mỗi lần đặt mua trên trung tâm giao dịch nó đều trừ toàn bộ vào vàng không khóa của mình phải không?
Ví dụ: Cục Lam thủy tinh giá 400v khóa, mình đặt mua thì nó trừ 400v của mình.
Hay có cách nào để mình dùng vàng khóa mua, + thêm 1 2 vàng không khóa cũng được.

Vấn đề thứ 2 là đồ thừa bậc 4 có nên tinh luyện lên đồ hiếm không, hay để dành đồ thừa bậc 5. Các bạn góp ý giúp mình với.
Mình newbie server Linh Giang.
Cám ơn mọi người

Nữ QUái Võ Đang
22-09-2013, 10:23 AM
Vấn đề 1: Bạn đặt mua 1 món là 400 vàng không khóa thì bạn click vào ô số vàng đó là 1. thì giá của viên TT đó là 1 vàng không khóa + 399 vàng khóa.
Vấn đề 2: Chắc chán 1 câu là đồ càng cao thì càng có lợi nhưng đợi chờ mệt:))

xxBA VUONGxx
22-09-2013, 11:24 AM
ở sever mới mình mới ăn even được cái phi phong 2 cho nam. nhưng han vật mình là nữ mình xin hỏi mọi người làm sao đổi được ff nữ bay giờ.ff này đã khoá. chưa giám định [Phi Phong Nguyên Phôi-2 (Nam)]

Bé Gấu
22-09-2013, 01:43 PM
chịu thôi bạn. 1 là có người nào có ff nữa cần đổi thì cùng bán lên TTGD rồi cùng nhau mua. Còn ko thì bạn mua ff nữ trên TTGD nếu có sẵn. Còn ff nam đó bạn đổi ra NVK để dành cho ff nữ của bạn.

Takurou
22-09-2013, 04:57 PM
Mình muốn hỏi các bạn là mỗi lần đặt mua trên trung tâm giao dịch nó đều trừ toàn bộ vào vàng không khóa của mình phải không?
Ví dụ: Cục Lam thủy tinh giá 400v khóa, mình đặt mua thì nó trừ 400v của mình.
Hay có cách nào để mình dùng vàng khóa mua, + thêm 1 2 vàng không khóa cũng được.

Vấn đề thứ 2 là đồ thừa bậc 4 có nên tinh luyện lên đồ hiếm không, hay để dành đồ thừa bậc 5. Các bạn góp ý giúp mình với.
Mình newbie server Linh Giang.
Cám ơn mọi người

hơn 1 tuần nữa ra đồ bậc 6 rồi dùng gì đồ bậc 4 với 5 nữa :sogood: