PDA

View Full Version : thắc mắc về việc chuyển đồ giữa 2 nhân vật

Thiên Nam Vương
23-09-2013, 02:50 AM
mình có chơi 2 account nkvs nay mình muốn chuyển đồ như trang bị cá nhân như ngọc , quần áo , vũ khí , thủy tinh v.v.... cho nick bên kia thì phải làm sao ? mình đã vào giao dịch cá nhân giữa 2 nv nhưng ko thể nào chọn đc vật phẩm vì tất cả vật phẩm đều bị làm mờ hết, và mình tự hỏi phải chăng cái tính năng giao dich chuyển đồ trong nkvs là ko có tác dụng ? vậy còn thiết kế cái giao dịch cá nhân làm gì ? vì có chuyển đc gì đâu? ngoài mấy cái linh tinh ko dùng đến hay còn là những món ko cần thiết có chỉ bán đi để lấy bạc khóa mà thôi chứ cũng chẳng dùng đc gì khi có nó .

Onlylove
23-09-2013, 08:27 AM
Đồ khóa thì gd kiểu gì mà đòi gd , lại còn log cả acc vào thử gd nữa đúng là ngơ quá đi , nó ghi chữ khóa to đùng rồi mà .
còn việc chuyển đồ thì chỉ dùng trong trường hợp món đồ hay ngọc đó cần thiết thì dùng vàng đặt mua ttgd bán bình thường , nói chung là vẫn mất tiền để mua nhưng đc cái có đc thứ mình cần .

Jenny
23-09-2013, 08:28 AM
Những món đồ bạn đã mặc lên người là khóa rồi bạn ạh. Chỉ có thể giao dịch được những món đồ không khóa thôi.

Thiên Nam Vương
23-09-2013, 09:23 AM
tại vì ngày trước chơi vltk vẫn chuyển đồ cho đc, nên giờ chơi cái này ko chuyển đc nên thắc mắc vậy thôi, còn nữa thủy tinh cũng ko giao dịch đc, mình nghĩ những cái này ít nhất cũng phải đc chứ ? chứ như thế này muốn cày mấy acc rùi gộp lại cho 1 con cũng không đc, cả hòm đồ có thấy cái Tinh Vật Tinh Anh là ko khóa, mà cái này thì chẳng thấy có ích gì ~_~ vậy thì giao dịch làm gì ?

Jenny
23-09-2013, 10:47 AM
tại vì ngày trước chơi vltk vẫn chuyển đồ cho đc, nên giờ chơi cái này ko chuyển đc nên thắc mắc vậy thôi, còn nữa thủy tinh cũng ko giao dịch đc, mình nghĩ những cái này ít nhất cũng phải đc chứ ? chứ như thế này muốn cày mấy acc rùi gộp lại cho 1 con cũng không đc, cả hòm đồ có thấy cái Tinh Vật Tinh Anh là ko khóa, mà cái này thì chẳng thấy có ích gì ~_~ vậy thì giao dịch làm gì ?

Game này đa số là đồ khóa bạn ạh, nếu không khóa hết thì game này cũng chẳng còn giá trị gì vì clone sẽ rất nhiều ^^. Tín vật tinh anh dùng để làm nhiệm vụ thương hội.

Thiên Nam Vương
24-09-2013, 08:01 AM
uh, mình nhặt đc nó liên tục toàn phảo bán đi thui, ko chuyển đc đồ nên nhân vật mới lại phải xuất phát từ tay trắng kiếm đồ chật vật

Bé Gấu
24-09-2013, 02:12 PM
đồ khóa hay không khóa bạn xem được mà

Shiper Leader
28-03-2014, 02:34 PM
Nếu có vụ giao dịch thủy tinh thì mình xin lập 100 acc clone để cày thủy tinh cho acc chính đập đồ. Khi đó sever sẽ chao đảo cho coi