PDA

View Full Version : Vấn đề "Nhận thưởng gia tộc bình xét cấp" ?

DarkPine
23-09-2013, 03:45 PM
Ad cho hỏi nhận thưởng cái này là thế nào,1 tuần 1 lần hay 1 tháng 1 lần và tính tỉ lệ thế nào,sao tuần trước lãnh đc mà tuần này lãnh ko đc dù tộc mình hoạt động rất tốt onl nhiều sôi nổi cao luôn onl hơn 30 trở đi mà tuần này nhận nó báo "ko có thưởng đánh giá gia tộc" có phải 1 tháng chỉ đc nhận 1 lần thôi ko,mong ad giải thích rõ nhiều ae và nhiều tộc trưởng tộc phó khác cũng thắc mắc điều này

Jenny
23-09-2013, 04:12 PM
Ad cho hỏi nhận thưởng cái này là thế nào,1 tuần 1 lần hay 1 tháng 1 lần và tính tỉ lệ thế nào,sao tuần trước lãnh đc mà tuần này lãnh ko đc dù tộc mình hoạt động rất tốt onl nhiều sôi nổi cao luôn onl hơn 30 trở đi mà tuần này nhận nó báo "ko có thưởng đánh giá gia tộc" có phải 1 tháng chỉ đc nhận 1 lần thôi ko,mong ad giải thích rõ nhiều ae và nhiều tộc trưởng tộc phó khác cũng thắc mắc điều này

Cái này bạn nhận túi mở ra item hay là nhận vàng khóa vậy bạn?

GoodLove
23-09-2013, 04:45 PM
Chào bạn !
Về trường hợp này thì 1 tuần bạn sẽ nhận thưởng được 1 lần , mong bạn vui lòng đợi thêm , bên phía BQT đang xử lý và khắc phục về việc không nhận thưởng được của bạn . Mong bạn thông cảm về sự bất tiện này
Chúc bạn chơi game vui vẻ , Thân !

__Marlboro__
23-09-2013, 05:22 PM
Việc nhận thưởng này điều kiện là như thế nào. Theo mình hiểu thì dựa vào độ sôi nổi gì đó của gia tộc. Mà chưa tuần nào nhận được. Mặc dù trong tộc ae hoạt động rất tốt. Có bạn nào đã nhận được rồi có thể giải thích được ko

Leynet
23-09-2013, 06:27 PM
tổng để dc đánh giá và thưởng gt là tổng điểm hoạt động của 20 thành viên đứng đầu lấy tối đa là 20k và tối thiểu là 12k.
thay đổi tộc trưởng - 8k điểm
kick 1 acc 9 thức gia tộc - 1k điểm hoạt động gt - luôn điểm cống hiến của người đó.
đủ điểm hoạt động đánh giá gt mới nhận dc nha pine có j thắc mắc thì cứ pm hỏi mình trong game =))
vụ này tộc bị hoài nên thấm....

HKThiênNhi
23-09-2013, 08:36 PM
tổng để dc đánh giá và thưởng gt là tổng điểm hoạt động của 20 thành viên đứng đầu lấy tối đa là 20k và tối thiểu là 12k.
Thay đổi tộc trưởng - 8k điểm
kick 1 acc 9 thức gia tộc - 1k điểm hoạt động gt - luôn điểm cống hiến của người đó.
đủ điểm hoạt động đánh giá gt mới nhận dc nha pine có j thắc mắc thì cứ pm hỏi mình trong game =))
vụ này tộc bị hoài nên thấm....

chú này phán như thánh tối đa 20k tối thiểu 12k ở đâu vậy bạn :))

Tarino
26-09-2013, 12:39 AM
chú này phán như thánh tối đa 20k tối thiểu 12k ở đâu vậy bạn :))
Bạn chịu khó tìm hiểu cẩm nang trong game nhé.
PS: nên cân nhấc trước khi cmt, haiz.:angry:

Sting Chanh
28-09-2013, 08:21 AM
Bạn cho mình hỏi khi nhận thưởng này thì tất cả thành viên của gia tộc nhận được hay chỉ có tộc trưởng vậy? Vì mình chơi gần 2 tháng nay rồi chưa từng nghe thấy tộc trưởng nói gì về điều này, giờ lên đây mới biết (ko chịu đọc cẩm nang về mục gia tộc) :D. Thanks

Jenny
28-09-2013, 09:36 AM
Bạn cho mình hỏi khi nhận thưởng này thì tất cả thành viên của gia tộc nhận được hay chỉ có tộc trưởng vậy? Vì mình chơi gần 2 tháng nay rồi chưa từng nghe thấy tộc trưởng nói gì về điều này, giờ lên đây mới biết (ko chịu đọc cẩm nang về mục gia tộc) :D. Thanks

Cái này chỉ tộc phó và tộc trưởng được nhận thôi, 1 tuần 1 lần. Nhưng tộc ít nhất phải đạt được cấp 1 mới có thưởng nhé.