PDA

View Full Version : Vấn đề Côn Luân phái !!!!

Panda_Poo
23-09-2013, 08:56 PM
Chào ad !!
Mình vào thẳng vấn đề lun nhá ! Tôi xin ad xem xét lại các chiêu thức của các phái nói chung và Côn Luân nói riêng bởi vì tình hình là như thế này mình chơi 1 con Côn Luân ! mà mình thấy chiêu thức của nó không phù hợp chút nào ?? Côn Luân thì chỉ được skill Ẩn Thân là mạnh nhất !! Lúc đầu thì chưa ai lên đồ thì có thể đánh chết được 1 số phái nhưng sau này thì càng ngày skill của Côn Luân có cũng như ko chẳng có j thú vị !! Côn Luân đánh vs HS thì HS né hết tất cả các chiêu đánh thì ad nghĩ thử coi đánh may mắn thì chết được thì còn không là thành con cá để lên thớt HS thích làm j thì làm !! CB thì còn bá đạo hơn Côn Luân mình chơi kháng chí mạng cũng cao mà vẫn bị CB nó đánh 2 phát chết tươi mà bơm máu ko kịp !! Còn đánh vs NM thì ôi thôi mấy chị mấy trâu bò còn được chiu đóng băng nữa tui vừa đánh xong skill tàng hình mà mấy chị ko chết là mấy chị đóng băng thế là ad hỉu số phận của tôi rùi đấy !!!
Mong ad xem xét lại nhé !! tks ad !!!!!!

Quách Tương
24-09-2013, 08:28 PM
Mỗi phái đều có thế mạnh khác nhau, Nhưng chỉ thực sự mạnh khi người chơi thật sự biết chọn thời điểm tấn công hay phòng thủ để kết hợp với các chiêu thức. Như Côn Luân Nếu bạn biết chọn thời điểm tung côm bô thì hiệu quả có thể nói là gần như tuyệt đối với các phái khắc hệ ( không bi khắc hệ ). Ví dụ bạn chọn mục tiêu là Nga My ( Với Băng tiêu tuyết dung vẫn ) Bạn câu kéo mục tiêu buff máu và đợi mục tiêu mất 1/2 máu và tung côm bô thì tuyệt đối Nga My không có khả năng kịp thời đóng băng.
Với các môn phái có các ngũ hành tương sinh tương khắc thì trong pk sẽ phụ thuộc lớn vào ngũ hành và thời điểm tung côm bô ( với trang bi và cấp tương đương ).
Cám ơn bạn chúc bạn chơi game vui vẻ.

BickNgoc
24-09-2013, 08:46 PM
côn luân CT sock đam mình toàn 1 phát die.trong khi cũng full 8,9 rùi.