PDA

View Full Version : Hỏi về phần thưởng khi tham gia Bí Cảnh

To Giang
24-09-2013, 08:47 AM
mấy hôm rồi đi TVP toàn được 4 sao mà phần rút thưởng không cả bàng đi BC 3 sao.....mình nói hoi quá chứ không bằng thật. không có cả TTT, có mấy viên LTT có cả NL cap 2, bạch thủy tinh ... không biết là thế nào.. nản quá không cả muốn bỏ tiền ra nạp để rút thưởng vì toàn đồ cùi. rút phí tiền.......Ngày nào em cũng mua 15 cái cpcv mà toàn ra exp lung tung.Mấy lần k qua ải thì toàn phần thưởng ngon ???

ThiênHạKiêuHùng
24-09-2013, 09:20 AM
Chào bạn !
Việc rút thưởng trong Bí cảnh hay Thanh Vân Phong là may mắn thôi. Số sao chỉ thêm lượt quay thôi bạn.
Thân.

MrNgan
24-09-2013, 10:43 AM
mấy hôm rồi đi TVP toàn được 4 sao mà phần rút thưởng không cả bàng đi BC 3 sao.....mình nói hoi quá chứ không bằng thật. không có cả TTT, có mấy viên LTT có cả NL cap 2, bạch thủy tinh ... không biết là thế nào.. nản quá không cả muốn bỏ tiền ra nạp để rút thưởng vì toàn đồ cùi. rút phí tiền.......Ngày nào em cũng mua 15 cái cpcv mà toàn ra exp lung tung.Mấy lần k qua ải thì toàn phần thưởng ngon ???

Càng cùi càng dễ quay ra 1 cái ngon trong cái lũ cùi ấy. Cũng như cường hóa, con số 32% và 36% mình rất hay áp dụng! Bạn thử xem sao cảm giác rất phê ^^!!!