PDA

View Full Version : Tiến cử vip

KoNgaiVaCham
25-09-2013, 01:28 PM
Mình có tên nhân vật là nhincaibeep sever Trường Giang tương dương . Và 1 đứa bạn của mình là Superking cùng sever . VIP tiến cử cho 1 đứa bạn tên là Naii sao cậu ấy lại không có VIP
Mod vào giải thích hộ

ThiênHạKiêuHùng
25-09-2013, 04:15 PM
Chào bạn!
Bạn có thể cung cấp ngày nào được không. Hoặc bạn vào hotro.duo.vn, mục Vấn đề khác, điền đầy đủ thông tin để BQT có thể sử lý trường hợp này.
Thân

SatThu76
25-09-2013, 04:34 PM
VIP tạm thực ra chỉ là, 2 VIP chính tặng người ko VIP 5k vàng khóa thôi, ngoài ra trong 1 tuần ko dc thêm gi khác,
nếu nhận 5k vàng khóa rồi thì còn đòi thêm gi nữa, hay đòi quyền lợi như VIP chính:sogood:

Bé Gấu
25-09-2013, 06:43 PM
không hiểu ý bạn nhưng muốn là vip tạm thì phải 2 vip tiến cử mới dc. Bạn xem lại xem!

SatThu76
26-09-2013, 04:26 AM
không hiểu ý bạn nhưng muốn là vip tạm thì phải 2 vip tiến cử mới dc. Bạn xem lại xem!

bạn trả lời mà ko đọc à ???, trên kia viết rõ ràng 2 người(nhincaibeep+superking) tiến cử cho ( Naii )
ko chịu đọc,và cũng ko hiểu mà phán như đúng rồi ý=))

KoNgaiVaCham
26-09-2013, 11:38 AM
VIP tạm thực ra chỉ là, 2 VIP chính tặng người ko VIP 5k vàng khóa thôi, ngoài ra trong 1 tuần ko dc thêm gi khác,
nếu nhận 5k vàng khóa rồi thì còn đòi thêm gi nữa, hay đòi quyền lợi như VIP chính:sogood:
Bạn của mình không hề nhận được 1 vật phẩm hoặc tiền gì cả
Cứ như là tiến cử cho có lệ vậy
Ai giúp hộ cái

Chào bạn!
Bạn có thể cung cấp ngày nào được không. Hoặc bạn vào hotro.duo.vn, mục Vấn đề khác, điền đầy đủ thông tin để BQT có thể sử lý trường hợp này.
Thân

ngày 24/9 Lúc ~9h tối đó bạn

GoodLove
27-09-2013, 11:51 PM
Chào bạn KoNgaiVaCham !
Về vấn đề này , có thể có 2 trường hợp :
- Một trong 2 tài khoản tiến cử không đủ điều kiện để tiến cử VIP
- Một trong 2 tài khoản tiến cử không đứng chung 1 bản đồ lúc tiến cử VIP với tài khoản cần tiến cử
Nếu không mắc phải cã 2 trường hợp trên , bạn vui lòng kiểm tra lại ở phần Phúc lợi . Sẽ có phần nhận được tất cả những thứ cần thiết mà VIP tạm nhận được .
Chúc bạn thành công , Thân !

SatThu76
28-09-2013, 03:46 AM
mình trích dẫn thêm ý 1 của Mod là: VIP chính có số lần tiến cử nhiều ít khác nhau,( ví dụ bạn mua VIP 1 tuần thì số lần tiến cử là 3,VIP 4 tuần số lân sẽ nhiều hơn 3...........)sory mình ko nhớ chính xác nên ví dụ vậy.
Ở đây như vậy có thể 1 trong 2 VIP đã xài hết số lần tiến cử, nên tuy vẫn là VIP nhưng lại ko thể tiến cử dc nữa:sogood: