PDA

View Full Version : [Hỏi] Đặt hàng trên trung tâm giao dịch

Sĩ Tiến
25-09-2013, 08:51 PM
Mình có 1 toái phiến Ngụy Tử Hào ( Khóa ) muốn bán lên trung tâm giao dịch
thấy người ta đặt hàng max vàng không khóa luôn .. vậy khi mình bán lên thì mình có nhận dc vàng không khóa ko ?
Hay nhận toàn bộ là vàng khóa khi bán lên

Ai rành chỉ giúp nhé ! tks

Sting Chanh
25-09-2013, 10:37 PM
Cái đó còn tùy thuộc vào toái phiến của bạn. Nếu Toái phiến của bạn là "Đã khóa" bạn bán lên ttgd luôn nhận được vàng khóa. Nếu toái phiến của bạn là "không khóa", bạn bán lên sẽ nhận được số vàng không khóa do người khác đặt mua trước.

Ngốc Tử
25-09-2013, 11:49 PM
Không khóa sao bán vào TTGD dc ???
Mình thấy có dụ " lót tay " là sao z m.n ???
Mình gd lấy vàng sao đó kêu người kia đặt trên TTGD là vàng khóa r mình bán lên TTGD à ???

Sĩ Tiến
26-09-2013, 08:46 AM
Cái đó còn tùy thuộc vào toái phiến của bạn. Nếu Toái phiến của bạn là "Đã khóa" bạn bán lên ttgd luôn nhận được vàng khóa. Nếu toái phiến của bạn là "không khóa", bạn bán lên sẽ nhận được số vàng không khóa do người khác đặt mua trước.

thì ra là vậy ! thank pro .................................................. ................

Jenny
28-09-2013, 09:41 AM
Mình thấy có dụ " lót tay " là sao z m.n ???
Mình gd lấy vàng sao đó kêu người kia đặt trên TTGD là vàng khóa r mình bán lên TTGD à ???

Lót tay là vậy đó bạn :). Mình có 1 món đồ không xài, mà người kia cần, nhưng món đồ đã khóa, thì kêu họ đặt giá cao nhất ở mức hiện tại món đồ đó, xong bạn bán lên. Nhưng mình cần lót tay, là xin người mua 1 ít vàng không khóa lót túi rồi mới bán =))