PDA

View Full Version : Về tên nhân vật

Angiris
26-09-2013, 03:10 AM
Hồi trước mình muốn test game nên đã đặt tên nhân vật riêng của mình(mình thường hay dùng tên nhân vật này để chơi nhiều game và mình không thích khi phải thay đổi tên khác ) vào acc test , nhưng nay mình muốn dùng tên đó đặt cho nhân vật khác ở server khác thì cũng không được . Xóa nhân vật cũ thì vẫn không được .

Mình mong NPH hỗ trợ về khía cạnh này , tên nhân vật cũng đi chung với 1 phong thái của người chơi,nó có 1 khía cạnh gì đó thúc đẩy mình chơi game lâu hơn..... nên mình cũng không thích thay tên khác . Mình nghĩ mỗi server mới nên cho người ta quyền đặt tên cũ hoặc giống server cũ , đôi khi họ test xong giờ họ muốn đầu tư để mạnh hơn với kinh nghiệm của riêng họ thì mình nghĩ việc này không chĩ riêng ý kiến mình

28/9 này ra server mới mong NPH giải quyết lẹ lẹ nếu có thể để mình cùng tham gia với mọi người chơi game lành mạnh , bổ ích .
Thân !

VT199x
26-09-2013, 04:17 AM
Chào bạn !
Mỗi tài hoản điều tạo được cho mình 1 tên nhân vật như ý,kể cả sever nào cũng vậy nễu đã đặt trùng tên thì không bao giờ được trừ khi bạn ở 1 game nào khác
Chúc bạn chơi game vui vẻ.Thân !

Ngốc Tử
26-09-2013, 05:34 AM
Thiết nghĩ NPH nên co chức năng đổi tên nhỉ ???

Tiros
26-09-2013, 10:37 AM
Thiết nghĩ NPH nên co chức năng đổi tên nhỉ ???

Cái vụ đổi tên là không được ah nhe.. ông lấy acc đi lừa đảo khắp nơi xog đổi tên thì sao ???? nói chung ngta quản lý thông tin nhân vật cũng khó lắm. Đòi hỏi cái vụ đổi tên chắc phải mở thêm 1 hệ thống phục vụ việc này. Tốn kém và không kinh tế nên tụi bik chắc chắn Duo k làm việc này các bạn khỏi đòi hỏi mắc công. Close Topic :go: