PDA

View Full Version : Kinh Doanh Auto Pro --- Tại sao NPH không làm ????

Tiros
26-09-2013, 11:12 AM
Game ra cũng dc 2 tháng rồi tui đề nghị MOD tiến cử nhà BQT phát hành Auto ngoài auto in game (hoặc hợp tác chính thức với bên thứ 3) làm như thế sẽ có 3 điều lợi :

- Thêm lợi nhuận (hiển nhiên)
- Gamer tin tưởng xài auto hơn, không lo bị hack. Trước đây chơi VLTK + Kiếm thế toàn tải auto từ các trang web mà cái địa chỉ nhìn phát sợ nhưng k có auto đó là k chơi lại ai vì cái auto in game thật là :oh:
- tiện cho việc mua auto vì chỉ cần nạp card y như bình thường để mua. Không bi lừa đảo, giao dịch phức tạp.
EX: cái auto bán cho 1 máy = 100k/năm chẳng hạn. Nạp vào Duo 100k lấy code --> lên web NKVS tải auto về nhập code vô và xài. Đơn giản :kiss:

Để nghị : tham khảo auto PK của kiếm thế để làm bảng auto cho nó Pro nhe.

Trường BN91
26-09-2013, 01:40 PM
đúng. dùng auto trong game ức chế vãi đái.
phái mình thì phải pk bắng tay mà các phái khác nó dùng auto đây là cái bất cập không công bắng. mà phái CB tôi ko pk = auto dk đã thế lại ko có crit dứt điểm. đánh bọn nó toàn để chế độ tự đọng phản đòn ức chế vãi.

ĐỀ NGỊ BỎ NGAY CÁI CHỨC NẰNG AUTO TỰ PHẢN ĐÒN KHI ĐI PK HOẶC CT, CHỈ CÓ HIỆU KHI ĐỂ PK LUYỆN CONG MÀ CÓ KẺ DS PHÁ.
ĐỂ TẤT CẢ AE DK PK = TAY CHO CÔNG BẰNG............................................ ......
CÁI NÀY TÔI CŨNG ĐÃ LẬP MẤT TOPIC ĐỀ NGỊ RỒI MÀ KHÔNG THẤY ĐỘNG TĨNH GJ

Sting Chanh
27-09-2013, 08:05 AM
Các bạn muốn chơi game? Hay là muốn máy nó chơi hộ :D Mà lại nghĩ là nên có auto :(. Chính cái auto mà khiến các game của VNG loãng khách, với lý do đơn giản chỉ là, mở máy bật auto, plugins nó tự chạy làm hết hoạt động, tới khi mình vào thì trả còn gì để làm cả :D. PK bằng tay mới thể hiện được trình pk, mà ai cấm bạn auto đâu, cứ lao vào mà fffffffffffffffffff xem có được ko :))

Tiros
27-09-2013, 09:25 AM
Các bạn muốn chơi game? Hay là muốn máy nó chơi hộ :D Mà lại nghĩ là nên có auto :(. Chính cái auto mà khiến các game của VNG loãng khách, với lý do đơn giản chỉ là, mở máy bật auto, plugins nó tự chạy làm hết hoạt động, tới khi mình vào thì trả còn gì để làm cả :D. PK bằng tay mới thể hiện được trình pk, mà ai cấm bạn auto đâu, cứ lao vào mà fffffffffffffffffff xem có được ko :))

Không biết thì đừng có phán bừa. ai bảo có auto game của VNG loãng ??? Vớ vẩn vừa thôi, bọn tôi chẳng có cả ngày để chơi game như bạn đâu, phải đi làm, chăm sóc con cái, quan hệ xã hội. 1 ngày chơi tối đa chỉ độ 2 - 3h mà cũng không phải ngồi tập trung mà chơi được vì mấy nhóc cứ mè nheo ầm ỉ. Làm được bao nhiêu hoạt động trong thời gian đó (Đa số hoạt động trong game mở theo thời gian cố định chứ không phải lúc nào đi cũng được) ??? Nhiều khi bạn muốn làm mà không có ai làm thì sao bạn pt mà làm ?? Phải có cái auto hỗ trợ chứ ?? Đứa nào không xài auto tui kêu bằng thánh :nose:

oStarAngelo
27-09-2013, 10:06 AM
Không biết thì đừng có phán bừa. ai bảo có auto game của VNG loãng ??? Vớ vẩn vừa thôi, bọn tôi chẳng có cả ngày để chơi game như bạn đâu, phải đi làm, chăm sóc con cái, quan hệ xã hội. 1 ngày chơi tối đa chỉ độ 2 - 3h mà cũng không phải ngồi tập trung mà chơi được vì mấy nhóc cứ mè nheo ầm ỉ. Làm được bao nhiêu hoạt động trong thời gian đó (Đa số hoạt động trong game mở theo thời gian cố định chứ không phải lúc nào đi cũng được) ??? Nhiều khi bạn muốn làm mà không có ai làm thì sao bạn pt mà làm ?? Phải có cái auto hỗ trợ chứ ?? Đứa nào không xài auto tui kêu bằng thánh :nose:

Mình toàn ủy thác trong gia viên, rảnh online chém gió, đi quậy với AE... Làm full hoạt động 1 ngày thì chỉ người SIÊU RẢNH mới làm nổi thôi.

Sting Chanh
27-09-2013, 10:29 AM
Có auto thì bạn cũng phải đợi tới giờ hoạt động cũng mới làm được chứ? Và như bạn có auto cũng phải tổ đội mới tham gia được chứ? Hay là nghĩ ra cái auto tự giao "tuyển người hoạt động này nọ ai đi vào pt à" :)). Auto PK CT thì bạn cũng phải điều khiển acc chạy đi chạy lại chứ. Nó tự hồi sinh tự đánh à? Nói chung phụ bản thì đã có "Theo đấu". Lịch luyện, truy nã, vận tiêu có TTC 15 phút xong cả 3 nên không bàn. Giờ còn gì nữa? Boss bang nọ kia thì theo đấu chủ key là vẫn oke, trồng cây gia tộc 15 phút cho 3 cái click, bạn có vừa bế cho con bú, hay vừa rửa đít cho bé sau khi đi vệ sinh cũng làm được :). Bạn bảo ko phải auto làm loãng game?? Bạn qua kiếm thế mà xem :D, một thằng tự log 6 acc mở plugin rồi đi ngủ như thằng tự kỉ :D. Đó là lý do vì sao NKVS chỉ giới hạn có 3 tài khoản trên một máy. Điều đó thể hiện tính cộng đồng mà mình rất thích. Còn bạn thiếu time quá thì giống như StarAngel kìa. Vào gia viên điều đội oke xong :D

Mình toàn ủy thác trong gia viên, rảnh online chém gió, đi quậy với AE... Làm full hoạt động 1 ngày thì chỉ người SIÊU RẢNH mới làm nổi thôi.

Trả biết siêu rảnh hay ko mình vẫn đi học, vẫn đi làm rảnh có buổi tối thôi, :)

Tiros
27-09-2013, 10:53 AM
Thì ích lợi cơ bản mà mình cần từ cái auto pro là ntn :

Chết : auto hồi sinh và quay lại
Theo sau : đến khi các acc kia no off hoặc đã vào những nơi không thể theo vào :ops:.
Tự mua máu
Kết hợp việc tự đánh khi thấy mục tiêu trong tầm với mà không cần click chuột và không đuổi theo khi k có lệnh :nose: (cái này pk thì đỉnh)
Đó là những chức năng cơ bản nhất mà mình đang cần chứ không cân cao siêu như các bạn nghĩ đâu.
Mấy cái việc cỏn con như mua máu mà nhiều khi cứ quên hoài hoặc train đêm bi ds thì biết tự hồi sinh mà quay lại. Ai k cần thì tùy, minh và rất nhiều người khác đang cần cái này :stick:

MRChao
27-09-2013, 11:16 AM
Game ra cũng dc 2 tháng rồi tui đề nghị MOD tiến cử nhà BQT phát hành Auto ngoài auto in game (hoặc hợp tác chính thức với bên thứ 3) làm như thế sẽ có 3 điều lợi :

- Thêm lợi nhuận (hiển nhiên)
- Gamer tin tưởng xài auto hơn, không lo bị hack. Trước đây chơi VLTK + Kiếm thế toàn tải auto từ các trang web mà cái địa chỉ nhìn phát sợ nhưng k có auto đó là k chơi lại ai vì cái auto in game thật là :oh:
- tiện cho việc mua auto vì chỉ cần nạp card y như bình thường để mua. Không bi lừa đảo, giao dịch phức tạp.
EX: cái auto bán cho 1 máy = 100k/năm chẳng hạn. Nạp vào Duo 100k lấy code --> lên web NKVS tải auto về nhập code vô và xài. Đơn giản :kiss:

Để nghị : tham khảo auto PK của kiếm thế để làm bảng auto cho nó Pro nhe.

Phát hành auto để rồi kẻ gian lợi dụng phát tán auto hack , lúc đó hám lợi -> dùng -> hack acc rồi lại kêu

Tiros
27-09-2013, 11:26 AM
Phát hành auto để rồi kẻ gian lợi dụng phát tán auto hack , lúc đó hám lợi -> dùng -> hack acc rồi lại kêu

Thì tùy thôi, ai muốn xài free thì phải chịu rủi ro, an toàn thì xài bản quyền. ý kiến của bạn không có ý nghĩa gì cả, cái đó ai ma không biết :oh:

nguyen duc hau
27-09-2013, 11:52 AM
NPP ưu ái game cho tụi mày xài auto trong game cả train qoái và auto pk rồi còn muốn auto tự làm nhiệm vụ nữa hả, thế thì về mà ngồi xem phim.chơi game thế thì chỉ ngồi nhìn thì chúng mày chơi game làm bù nhìn à.game có cái auto train qoái là tốt lắm rồi bỏ auto pk đi pk bằng tay mới chuẩn.đồng ý là cái chức năng bơm máu tự động

Tiros
27-09-2013, 01:00 PM
NPP ưu ái game cho tụi mày xài auto trong game cả train qoái và auto pk rồi còn muốn auto tự làm nhiệm vụ nữa hả, thế thì về mà ngồi xem phim.chơi game thế thì chỉ ngồi nhìn thì chúng mày chơi game làm bù nhìn à.game có cái auto train qoái là tốt lắm rồi bỏ auto pk đi pk bằng tay mới chuẩn.đồng ý là cái chức năng bơm máu tự động

Mỗi người có 1 cách chơi game khác nhau. Áp cách chơi của mình cho người khác rồi phán xét ngta thế này thế nọ là sai. Ai không cần Auto pro thì vui lòng out topic. Các bạn có quyền chơi theo cách các bạn, bọn tôi có quyền chơi theo cách của bọn tôi, bỏ tiền ra mua auto chứ có phải đi xin xỏ ai đâu :nose: Nói thật chứ cái auto Pro mà ra, 1tr/năm tui cũng mua vì tôi không có thời gian chơi game nhiều như các bạn.
Chơi game kiếm hiệp tui chỉ thích đánh nhau thôi, hoạt động chỉ là hđ phụ làm tăng độ pro cho nhân vật, vui lòng cho tui làm phần phụ bằng auto nhé, ok ??? :stick:

Sting Chanh
27-09-2013, 10:41 PM
Mỗi người có 1 cách chơi game khác nhau. Áp cách chơi của mình cho người khác rồi phán xét ngta thế này thế nọ là sai. Ai không cần Auto pro thì vui lòng out topic. Các bạn có quyền chơi theo cách các bạn, bọn tôi có quyền chơi theo cách của bọn tôi, bỏ tiền ra mua auto chứ có phải đi xin xỏ ai đâu :nose: Nói thật chứ cái auto Pro mà ra, 1tr/năm tui cũng mua vì tôi không có thời gian chơi game nhiều như các bạn.
Chơi game kiếm hiệp tui chỉ thích đánh nhau thôi, hoạt động chỉ là hđ phụ làm tăng độ pro cho nhân vật, vui lòng cho tui làm phần phụ bằng auto nhé, ok ??? :stick:
Bạn có biết tới cái "Gia viên" không? Tất cả những cái bạn cần nó có hết rồi đó, thay vì bạn auto vài tiếng giờ bạn click click click 1 phút xong hết hoạt động tha hồ vùng vẫy :D. Chơi game như vậy 5 ngày, 10 ngày tụt hậu người ta là nghỉ. Vậy là xã hội game bớt đi một con sâu rùi. Thanks suy nghĩ của bạn :D

phanngocphi17
28-09-2013, 09:03 AM
Nếu bạn không rãnh: Cắm máy auto train quái
Nếu bạn không rãnh đi làm hoạt động: Vào Gia Viên có em Ngọc Nhi đó..Sai em đó đi làm...
Và Nếu bạn muốn đi Chiến Trường mà Auto luôn: Thì mình nghỉ bạn không nên chơi Game làm gì...

Game nó mất hay bạn ak

Tiros
28-09-2013, 12:19 PM
Nói như mấy bạn thì các nói làm gì nữa. Điều đội phần thưởng ít, ai mà chẳng thích nhìn nhân vật mình đánh ? có cai auto Pro bạn có thể tham gia hoạt động và rảnh tay làm việc khác như : ăn cơm, giữ con, làm một việc gì đó, lâu lâu nghía vào xí xem. Chơi game mà ghì đầu vào 2-3h liên tục thì ngta bảo là nghiện game biết chưa ? Chơi như mấy bạn hèn chi ngta hạn chế thời gian chơi game online là đúng. Các bạn còn tuổi ăn tuổi học có người lo thì khác, những người phải đi làm bên ngoài để lo cho gia đình thì khác. Những người giàu có cơ ngơi sinh lợi sẵn thì không nói. Đa số còn lại đều là những ng đi làm thuê thì thời gain đâu mà chơi như các bạn. Như minh đã nói, dùng auto pro hay k thì tùy, k có cái gì phù hợp cho tất cả mọi ng. Chơi game chứ đừng để game chơi mình, mỗi ng có cách chơi khác nhau, có cái auto pro rồi tôi cá là hơn 90% mọi người sẽ tải về dùng. Ai dám cá không ??? Ra auto Pro xog thống kê lại lượt tải là biết liền chứ gì. Đừng tỏ vẻ không cần rồi cũng tải về dùng, con nít lắm biết chưa :confuse:

ChânKoDép
28-09-2013, 12:48 PM
lập cái topic qá thừa thải , nói chiện như đứa não phẳng . NPH biết thế nào cũng đòi auto nên tích hợp sẵn trong game ,auto NKVS pro hơn bên KT nữa , cứ zô Kt mà xem. có auto thỳ bảo auto cùi , hk có thỳ bảo s hk có giờ còn đòi auto ngoài , pó tay. cái gì cũng auto rồi lúc hk có auto pk chẳng khác gì "gà hk cựa" . ngẫm nghĩ trc' khi lập topic nhé bạn.
Thân.

Tiros
28-09-2013, 06:26 PM
Nói chung mấy bác không ủng hộ cái auto Pro đúng không. Vậy tui cứ chờ ra Auto pro để tui mua tui tải tui xài. Lúc đó ai mà tải về xài là coi như mình tự dẫm chân mình vậy. Thôi Close Topic ! Thank ! :go:

SatThu76
29-09-2013, 04:34 PM
tôi đứng trung lập, nhưng xin phán 1 câu là thằng nào phản đối auto pro, mà khi có nó tải về xài thì nó là con chó nhé=))

Vũ_Phong
29-09-2013, 07:37 PM
Có auto cũng tốt nhưng chỉ nên dùng để PK thôi chứ làm hết các nhiệm vụ thì máy chơi chứ người đâu có chơi

Tiêu_Phong
29-09-2013, 07:43 PM
Vừa đình lên post bài phản ảnh cái auto thì có rồi. Mình thấy NPH nên fix cái auto trong game lại đi pk mà người nó ko thèm đánh toàn đánh quái ức chế quá. Nhiều lúc cả đám đánh ầm ầm thì mình ngồi dưới đất ngắm sao trên trời

Gió Heo Mây
30-09-2013, 05:09 AM
thiết nghĩ bây giờ ra auto như VLTK. bạn có chơi lại bọn có tiền ko? nó kéo 1 dàn xe đi theo thì đánh thế nào đc nó hã bạn. pk tay thì mới thể hiện đc trình pk của mình. Chơi game mà cứ muốn có auto thì nên nghỉ đi đừng chơi game, ưu ái cho cái auto ingame train quái + pk thế rồi còn đòi hỏi

GáiChảnh
01-10-2013, 03:30 PM
Nói không với Auto + Plugin đừng để đi vào bánh xe đỗ của Kiếm Thế. Hết!

Sweet
01-10-2013, 04:48 PM
game như thế rồi còn đòi hỏi gì chứ . hd cũng gọi là nhiều nhưng cũng ko tốn quá nhiều time. còn nếu ko có time nữa thì NPH đã sắm hẳn cho con bé ngọc nhi . vào gia viên mà sai nó đi làm hộ gần hết hd luôn còn gì . . .

ĐộcCôCầuBại
02-10-2013, 10:55 AM
Tôi phản đối việc sử dụng auto ngoài. Đơn giản tôi thấy auto ingame như vậy là hợp lý rồi.

Còn bạn thớt nói bạn cần auto, ai không cần thì out topic là không hợp lý. Mọi ngươi chơi chung 1 game nên cần phải có ý kiến, góp ý cho game. Chỉ thích nghe người ủng hộ, không nghe ý kiến phản đối mang tính xây dựng.

Còn 1 khi thực sự có auto ngoài game, bạn sử dụng thì tôi cũng phải sử dụng để có sự cân bằng. Dù tôi có phản đối, cũng chẳng có việc xài thì là chó mà không xài thì là mèo gì ở đây như bạn gì đã nói ở trên hết.

Girlladyhp
14-04-2014, 03:00 PM
http://quehuongcatba.net/AUTO.zip auto NKVS làm nhiện vụ tịch luyện vận tiêu hàng ngày đây/

ShuLing
15-04-2014, 05:49 AM
thiết nghĩ bây giờ ra auto như VLTK. bạn có chơi lại bọn có tiền ko? nó kéo 1 dàn xe đi theo thì đánh thế nào đc nó hã bạn. pk tay thì mới thể hiện đc trình pk của mình. Chơi game mà cứ muốn có auto thì nên nghỉ đi đừng chơi game, ưu ái cho cái auto ingame train quái + pk thế rồi còn đòi hỏi

Mình đồng ý với ý kiến của bạn. Auto hiện tại của game phải nói là rất tốt rồi không cần phải ra thêm auto pro hay gì cả. Mình từng chơi Kiếm Thế 1 thời gian rất dài nhưng cũng bỏ vì cái nạn "kéo xe" thiệt làm game nát hoàn toàn, ngay cả bên TQ người ta cũng ko chơi mấy cái trò như vậy chỉ có VN mình thôi. Giờ cứ 1 acc chính bên KT là sẽ sinh ra 5,6 acc phụ đem kéo xe thì hỏi chơi game còn vui chỗ nào nữa ? NKVS là 1 game hay ko nên bị những hành động tiêu cực như vậy làm nát game. Còn những ai than thở về việc ko có time cày thì xin thưa game này so với Kiếm Thế các hoạt động phải nói là rất nhanh vì nó có giới hạn lần đi nên các bạn chắc chỉ spend khoảng 2h là hoàn toan làm xong các hđ không kể là ko cần thiết chơi liên tiếp 2 tiếng đồng hồ mà các bạn có thể canh time làm cái này xong nghỉ 1 chút rồi tối về hoàn thành nốt cũng ko muộn, trước khi ngủ làm 1 trận CT là quá tuyệt rồi. PK là 1 điểm hay của game đòi hỏi sự khéo tay chứ ko phải cứ click vào chữ "hoạt động" trên auto rồi ngồi xem nó đánh !! Những ai chơi LMHT thử nghĩ nếu có auto thì game sẽ thành cái gì ? :vip:

chymtoqua
22-04-2014, 10:05 AM
Auto làm cái đeo gì ! m chơi game hay xem phim :tire: bật máy nhin nó tự chơi m ngồi xem à :shot:

nkvs hihi
30-05-2014, 07:28 AM
http://quehuongcatba.net/AUTO.zip auto NKVS làm nhiện vụ tịch luyện vận tiêu hàng ngày đây/

auto nói chung đã làm mất cái hay của game.auto bên kiếm thế mấy tụi nhà giàu lập mấy chục acc kéo auto di mọi hoạt động ùi chuyển tiền và vật phẩm về acc chính.mình cũng zậy mình là sinh viên có nhiều thời gian cày nhưng lại ko có tiền bằng các đại gia nên mình ko thick auto như mấy thằng não chó lập topic

nguyen vu
30-05-2014, 10:28 AM
auto đề cài các acc alone, lấy hoạt lực mà chế đồ, linh thạch hợp quyển, chuyển thủy tinh hợp quyển cho acc chính có mà đập đồ,

Bạch Phong Vân
30-05-2014, 12:18 PM
Có thêm cái auto cũng hay, đỡ phải ngồi cả ngày chạy tới chạy lui