PDA

View Full Version : Lỗi không nhận được party

DaQiao
26-09-2013, 03:55 PM
Như tiêu đề, account mình bị lỗi khi mình làm chủ party thì các bạn các xin vào party rất nhiều nhưng bên mình vẫn không hiển thị thông báo đồng ý hay từ chối gì cả, người khác mời party thì vẫn có thông báo nhưng xin vào party thì không hiện thông báo.
Mình đã test với nhiều account khác trên máy thì vẫn bình thường, mong GM check hộ mỉnh.

ID Dou: boys19899
Server: Tương Dương Châu Giang
Tên NV: Da.Qiao

ThiênHạKiêuHùng
26-09-2013, 10:12 PM
Chào bạn!
Bạn vui lòng kiểm tra xem lại bạn có tắt chức năng tự động đồng ý lời mời và tự động đồng ý đơn xin không.
Thân.

DaQiao
29-09-2013, 03:23 PM
Mình đã kiếm tra đã không tick vào mục ẩn tổ đội, khi người chơi party thì mình treo khoảng 20p thì tự dưng lại có thông báo ng` đó xin vào party của mình, hình như có lỗi gì ở đây @@

LýXưXư
25-11-2013, 01:13 PM
tình hình là tôi cũng đang bị tình trạng giống với DAQiao ad có thể có cách nào giải quyết hay chỉ giùm ko? lý do hay lỗi sao thì y hết như bạn kia k khác 1 tí gì

OBITO
25-11-2013, 02:00 PM
Chào các bạn !
Các bạn vui lòng cho mình biết trường hợp này xảy ra thường xuyên hay lúc bị lúc không, và mỗi lần bị như vậy các bạn thử chuyển Thành hoặc out ra vào lại xem sao nhé.
Thân !

MRChao
26-11-2013, 08:11 AM
Mình mới test ở bản đồ dã ngoại thấy vẫn bt mà , bạn có nhớ map bạn báo lỗi là ở map nào không và vào khoảng time nào không