PDA

View Full Version : Có nên bỏ bớt bãi quái dồn tập mỗi map 3 4 bãi như kiếm thế ko

GhostThienson
27-09-2013, 09:11 AM
Game này khá hấp dẫn với tính năng chiến trường liên tục nhưng theo mình thấy vẫn còn 1 điểm có lẽ admin nên thay đổi thì sẽ vui hơn đó là: Các map train nên bỏ bớt các bãi quái đi số lượng bây giờ quá nhiều nên mất hẳn tính cạnh tranh bãi train giống như bên kiếm thế chỉ có 1 2 bãi train vip nên lúc nào hoạt động pk cũng sôi nổi chứ thế này thì chỗ nào ae cũng train được chẳng có ks bãi train mất hết một thú vui lớn mà mình thấy hầu như game nào cũng có, hoạt động thì quá nhiều nên một ngày vào chỉ cắm đầu làm hoạt động vs train mất hết tính tương tác và giao lưu giữa các bang hội. Nên để 1 map it bãi train nhỏ ra lửa trại ít thôi còn lại cho 1 2 bãi train lớn lửa nhiều quái nhiều chắc chắn sẽ thấy hấp dẫn hơn. Một điều nữa liệu có tính năng liên minh bang hội ko nhỉ bây h các bang liên minh nhưng khi đi pk thì hầu nhu pk bang đều đánh nhau loạn xạ bang liên minh cũng không thể tránh được nhiều khi lại hiểu lầm nhau ví dụ như săn boss hiếm cứ bật đồ sát là đánh cả liên minh rồi lại xích mích lại chửi nhau :confuse:

GoodLove
27-09-2013, 01:58 PM
Chào bạn GhostThienson !
Cám ơn bạn đã góp ý đến BQT , nhưng theo mình nghĩ thì mỗi game thì có mỗi cái khác nhau , nhiều bãi train sẽ giúp cho ae có khã năng treo máy nhiều hơn . Nếu muốn có sự thay đổi như bạn đã góp ý , thì bao nhiêu người không có thời gian để chơi game nhiều sẽ train ở đâu , hay mỗi lần đi train , treo máy , lúc về thì lại thấy nằm chết 1 đống đó . Với số lượng người chơi đông như hiện giờ thì có lẽ thu hẹp bãi train là 1 điều bất cập . Nhưng cũng rất cám ơn vì sự góp ý của bạn đến BQT .
Chúc bạn có những giây phút online vui vẽ , Thân !

Bé Gấu
27-09-2013, 02:15 PM
game này nhiều hoạt động nhưng ko phải là làm mất đi tính tương tác giữa các gamer. Bãi train như vậy mình thấy là dc rồi. Nhiều khi treo đêm sáng ra nằm ở thành thì lúc đó bạn có tức lên rồi lại lên kênh chat chửi nhau um sùm ko ? Các game khác tình trạng này có.

Vũ Thanh
27-09-2013, 02:37 PM
Chả mấy khi có ông mod trả lời hợp lí như này, đéo ai rảnh mà ngồi trông acc cả ngày để pk tranh bãi vip như thằng GhostThienSon, người ta còn đi làm, sinh hoạt cá nhân, gia đình bạn bè

SatThu76
27-09-2013, 02:54 PM
ý của chủ thớt là giảm bãi train, và tạo ra bãi VIP để dành riêng cho những thằng vô công rồi nghề như chủ thớt, ăn rồi ngồi nhìn cái may tính:sogood:

Tiros
27-09-2013, 04:30 PM
ý của chủ thớt là giảm bãi train, và tạo ra bãi VIP để dành riêng cho những thằng vô công rồi nghề như chủ thớt, ăn rồi ngồi nhìn cái may tính

Thật là đúng ý tớ :look_down: này thì 30 ký tự

PhêThuốcLắc
27-09-2013, 04:48 PM
có bãi VIP thì cứ xác định là pt Ỷ Thiên nó vào đó, 2 con HS khủng nó ở đó thì đố thằng nào vào train đc, thớt là top sever ak mà đòi yêu cầu này
Mà sợ đến lúc đó thớt cũng ko cướp được ấy rồi lại kêu NPH làm game cho riêng VIP, đã gọi là train nghĩa là rảnh ko có gì chơi thì cắm máy, hoặc bận việc ngoài cắm máy vất đó, train đc xíu mà lăm le ngồi canh thì khổ quá trời
mà đây là NKVS đừng có nói đến VLTK hay Kiếm Thế, thích giống vậy sao ko về game đó mà chơi, nực cười vãi ai cũng kêu VLTK, KT hết thời chán, mún qua game mới chơi, nhưng khi chơi cứ đòi góp ý tính năng cho giống VLTK, KT

HoaVôLệ
30-09-2013, 03:50 PM
bạn nghĩ 1 map có bao nhiu ng` trian ?
nhìu khi lại đi đs để có map train, bjo bạn lại kêu bỏ bớt là sao ?

To Giang
30-09-2013, 09:07 PM
Góp ý về liên minh bang hội : liên minh thì pk bang ko giết nhau được , đằng này vẫn chặt chém nhau vô tư , cái này cần thay đổi

PhậtHy
12-12-2013, 12:06 AM
bãi quái đông nhưng gặp cảnh lv 10x giết cả đội train 7x mối lúc ko coi máy cho vui, thật nản

MRChao
12-12-2013, 07:59 AM
Góp ý về liên minh bang hội : liên minh thì pk bang ko giết nhau được , đằng này vẫn chặt chém nhau vô tư , cái này cần thay đổi

Liên minh bang làm gì hả bạn , để các bang mạnh liên minh với nhau thầu hết boss à