PDA

View Full Version : Vấn đề delay skill thiên địa vô cực của võ đang cần chỉnh lại

VoDangKiem
27-09-2013, 09:28 AM
Dear Mod
Theo mình để cân bằng trong game nên bỏ delay chiêu thiên địa vô cực của võ đang, vì mình thấy võ đang hầu như không có một lợi thế nào cả, đi pk đơn thì bình thường đến yếu , pk bang , đội thì chỉ giữ người cho người khác dứt điểm. Choán của võ đang hầu như không ảnh hưởng đến các phái khác vì xác xuất tạo choán không cao mà duy trì hầu như tới 1s, dame cũng ở mức bình thường. Mình chơi võ đang , mà đang nhập vào th6a1y cái bang, đường môn và phái khác là nhiều, võ đang thì hầu như rất ít . Mình nghĩ có bỏ delay của skill thiên địa vô cực thì cũng không tạo cho võ đang thành phái khủng vì skill này xác xuất tạo choán không phải 100% và dmae cũng ở mức turng bình không khủng như skill tương đương của các phái khác, theo mình võ đang là phái khiến nhiều gamer nản nhất vì chiêu thức chiến đấu. Mong nhà phát hành xem xét lại. Mình đang ở server linh giang và hạn mức chịu đựng sẽ là level 105 để xem võ đang có gỉ đổi mới. Nếu không thực sự phải bỏ võ đang vì skill quá thất vọng.

Cám ơn .

Thân Nguyễn
27-09-2013, 10:56 AM
:oh::oh:[QUOTE=VoDangKiem;1522711]Dear Mod
Theo mình để cân bằng trong game nên bỏ delay chiêu thiên địa vô cực của võ đang, vì mình thấy võ đang hầu như không có một lợi thế nào cả, đi pk đơn thì bình thường đến yếu , pk bang , đội thì chỉ giữ người cho người khác dứt điểm. Choán của võ đang hầu như không ảnh hưởng đến các phái khác vì xác xuất tạo choán không cao mà duy trì hầu như tới 1s, dame cũng ở mức bình thường. Mình chơi võ đang , mà đang nhập vào th6a1y cái bang, đường môn và phái khác là nhiều, võ đang thì hầu như rất ít . Mình nghĩ có bỏ delay của skill thiên địa vô cực thì cũng không tạo cho võ đang thành phái khủng vì skill này xác xuất tạo choán không phải 100% và dmae cũng ở mức turng bình không khủng như skill tương đương của các phái khác, theo mình võ đang là phái khiến nhiều gamer nản nhất vì chiêu thức chiến đấu. Mong nhà phát hành xem xét lại. Mình đang ở server linh giang và hạn mức chịu đựng sẽ là level 105 để xem võ đang có gỉ đổi mới. Nếu không thực sự phải bỏ võ đang vì skill quá thất vọng.

Cám ơn .
Mình cũng chơi võ đang này và mình thấy rất là hài lòng về phái này.Nếu BQT theo ý của bạn thì những người khác họ không kiện cáo này nọ sao .v.v.rồi phái nào cũng cần fix lại chiêu này chiêu kia,rồi cái game này sẽ ra sao nếu như theo ý của bạn .

Tiros
27-09-2013, 11:04 AM
Dear Mod

Cám ơn .

Vui lòng chuyển qua phái khác nếu không thíc. VĐ đame chí mạng cực khủng (khiên 8 mà nó quất 1 phát chí mạng 6k máu --> trâu bò chịu mới nổi) Độ trâu thì khá bá đạo, coi như có 2 mạng vì 25% máu nó văng mấy cục đá ra thằng đang đánh cũng choáng váng đồng thời máu nó hồi tốc độ cao, dư sức bỏ chạy hoặc kết liễu thằng mới bị ném đá. Chỉ có 3 trường hợp dành cho bạn :

1/ Bạn k biết pk VĐ
2/ Đồ bạn cùi nên k đủ độ trâu và dame to như mình đã từng chiến với nhiều VĐ khác
3/ Ban nâng tiềm năng chưa hợp lý

:go:

nguyen duc hau
27-09-2013, 11:08 AM
thế thì bạn pk hơi gà đó.võ đang đông người chơi nhất trong game( sever trường giang) skill thiên địa delay thế là quá nhanh10s , chưa kể kiếm phi kinh thiên delay có 6s.tỷ lệ choáng của thiên địa cao chứ k phải thấp do bạn k biết combo đó thôi.khi tung skill thiên địa ra tầng 1 xác xuất 25% là cái vòng vô cực dưới chân đối thủ, còn tầng 2 là cái kiếm rớt trên đầu xuống cái đó mới gây choáng, còn kết thúc thì bằng kiếm phi kinh thiên.ra ct ks mạng tốt lắm cứ thiên địa vô cực thả vào đám đông rồi kiếm phi kinh thiên là có đứa chết.bạn ép kháng mộc tầm hơn 500 thì tốt lúc đó ra ct bị hoa sơn nó sốc khó chết.vả lại cái nhân kiếm hợp nhất cũng ghê mà nhiều khi côn luân bem mình dính skill ddos lăn ra chết

JarVan Đệ Tứ
27-09-2013, 12:42 PM
có choáng đánh xa lợi thế CT lai trâu bởi skill nhân kiếm .sao k thử qua choi TVB xem cái skill 90 đánh thử 2 cua ngừoi ta di rồi hãy khóc cái gì 1 chut dòi sữa thì kiem con nào siêu nhân đó ma chơi.tui choi TVB mãi den 90 mới có 1 skill đánh mà lai skill chả lam dc gì ma còn chưa khóc VD mạnh vậy còn đòi hỏi đúng là dc voi còn đòi bóp vú 2 bà trưng ah:stick:

Xuân_Thành_47
27-09-2013, 02:59 PM
Dear Mod

Cám ơn .

CB như mình đồ hơn 1 thằng VD mà solo ko cẩn thận rất dễ bị nó chém chết đây nek, fix cái gì mà fix, fix nữa CT có mà loạn ak, ko pik pk kill của VD thì chuyển phái khác chơi hoặc đầu tư VND cho em nó nhìu vô, chứ đừng có mà nghĩ acc gà mà có thể đánh mạnh đc đâu nhá!!! :boss:

Sting Chanh
27-09-2013, 10:36 PM
Lần đầu tiên mình thấy topic chê võ đang cùi bắp nè :)). Vãi cả ý kiến. :( Bạn nói như bạn các phái khác cũng đòi giảm time delay skill, thế thì võ đàng "cùi" như bạn cũng mãi là cùi thôi.

Rãnh Rỗi
28-09-2013, 11:07 AM
ae thông cảm cho em nó cùi bắp, cả sv thái sơn giờ ra đường toàn võ đang với hoa sơn, phái tiêu dao gần như bị tuyệt chủng, từ lúc chơi nkvs lần đầu tiên thấy có người lập topic nói vd yếu,vl em nó, chịu khó cày như ta đây khiên 10, gặp dhd hay NM 1combo là lượm 1 em,gặp trâu thì vẫn chém chết nó, lực tay mình có 3k7 mà vẫn giết được người đây, vd gần như siêu nhân trong sv với độ trâu và lượng đame khá lớn đủ dồn địch chết

HantyTruong
28-09-2013, 11:27 PM
E lạy a T_T a chừa đường cho Đào Hoa Đảo tụi e sống với đi chiến trường Võ Đang tụi a chọt cây kiếm dài ngoằng từ trên trời rớt xuống làm tụi e nằm xỉu la liệt chưa đủ sao, máu ĐHĐ tụi e có chút rí thôi trăm lạy ngàn lạy a

Alpenliebe
02-10-2013, 06:18 PM
lập cái topic là biết ngay ăn gạch là chắc rồi ,đủ xây 1 ngôi biệt thự luôn, :)) vcc

To Giang
03-10-2013, 08:45 AM
E lạy a T_T a chừa đường cho Đào Hoa Đảo tụi e sống với đi chiến trường Võ Đang tụi a chọt cây kiếm dài ngoằng từ trên trời rớt xuống làm tụi e nằm xỉu la liệt chưa đủ sao, máu ĐHĐ tụi e có chút rí thôi trăm lạy ngàn lạy a

Bác này comment buồn cười vãi =)) =))

HùngBá
18-05-2014, 05:14 PM
Thằng chó, nhìn cái bài của m t lại muốn đạp 1 trận, m có biết chỉ vì VĐ mà t phải bỏ CB ko. CB hơn 2 khiên, CL cao hơn 20. Mà solo éo ăn đc VĐ, nản vãi, đó là lv thấp đây. Ức chế vãi cả ra luôn mà nó còn đòi buff VĐ thì nhà nhà chơi VĐ, người người chơi VĐ à.

Alpenliebe
19-05-2014, 03:41 PM
thánh sống :)) con cháo của Hoàng Dược sư đay mà :)) sợ mấy thím môn đệ của trương tam phong :sogood:

SagiWong
19-05-2014, 04:51 PM
Dear Mod

Cám ơn .
Nếu bạn muốn khỏe thì mình khuyên bạn nên sang NM buff nha.trâu bò lắm đấy :))

Khương Vũ
19-05-2014, 06:00 PM
vãi thánh, đi pk mà gặp võ đang là xác cmn định luộc nó trước, do dame nó sốc rất vãi, khiên bất tử chưa kịp bật thì dính kiếm phi kinh thiên (70% là die tại chỗ) đại khái là dù team nó có CB hay ĐM (kỵ hệ nó) cũng bỏ qua luôn, HS NM thì cũng bỏ cứ thấy võ đang là múc nó trước => thành phần dame to móc lốp nguy hiểm. Vì hâm mộ VĐ quá nên qua Ngân Giang chơi thử cho biết nè :nose:

dame
19-06-2014, 05:54 PM
chơi game NKVS gần 1 năm , lần đầu tiên thấy có thằng viết bài chê VD yếu =)) .
hiện giờ , sau khi 11x ra thì pk HS vs VD :
+ ngang đồ : HS nằm xấp
+HS hơn 20-30 CL : tỷ lệ chiến thắng của HS là 30%
+HS thấp đồ hơn : ko cần phải nói nữa ...
..đây là khắc hệ .
(đây là tôi và bạn tôi thay nhau cầm 2 acc để test , mỗi thằng cầm HS 10 trận và cầm VD 10 trận )các phái khác tôi chưa test lên ko biết , AE nào có thì test dùm :dribble:

TâyMônThắng
19-06-2014, 09:22 PM
VĐ giờ đang là phái mạnh còn đòi bỏ delay để loạn game à?