PDA

View Full Version : Góp Ý Về Skill Hồi Sinh Của NM

NmMờNhạt
27-09-2013, 12:46 PM
Mình thấy skill hồi sinh của nm có thể nói là hầu như không dùng đến thấy hầu như là bí cảnh và đánh nhau là cần dùng, còn mấy cái khác như thanh vân phong, chiến trường, tranh đoạt lãnh thổ hầu như là không cần, mà skill có thời gian delay chậm, hầu như đánh nhau chắc chỉ kịp hồi sinh 1 phát còn phải chờ một lúc mới hồi sinh được tiếp, mong NPH giảm thời gian skill hồi sinh của nm xuống một chút...!
Trước mình đi bí cảnh, thấy con b0ss giết cả pt mà mỗi mình còn sống, hồi sinh cho cả pt mà mọi ng lại bảo không nhận được hồi sinh là sao, rồi tất cả về chỗ hồi sinh rồi lại chạy xuống, vậy skill hồi sinh của nm buff vào mọi ng thì phải chờ thêm 1 khoảng thời gian mới nhận được à

Quách Tương
27-09-2013, 03:51 PM
Nếu bạn chơi Nga My khi dùng skill hồi sinh đồng đội thì lên đứng gần đồng đội là được bạn nhé.
Nếu skill của Nga my có thời gian hồi chiêu ngắn thì sẽ rất bất lợi cho các phái khác vì khi đi pk với 2 nga my trong 1 tổ đội có thể coi là hồi sinh liên tục rồi ( Vấn đề này mong bạn tìm hiểu và trải nghiệm lại nhé )
Cám ơn bạn đã tham gia góp ý. Chúc bạn chơi game vui vẻ.!

NmMờNhạt
27-09-2013, 04:34 PM
Mình đứng trên xác của đồng đội mà, click vào xác của đồng đội để hồi sinh luôn rồi click vào skill hồi sinh mà, chả biết có nhận được luôn không nhưng mà mình thấy đợi khoảng 30s thì thấy mọi ng về thành rồi mới chạy lên chỗ b0ss, vậy là sao ?

Mà tiện cho mình hỏi luôn cái skill buff máu của nm : 200 máu + giới hạn sinh lực*8%, vậy cái giới hạn sinh lực là giới hạn sinh lực của chính nm hay là của người được nhận buff, mình đã test 1 nm 12k máu buff máu hồi khoảng 1k, và nm 9k máu buff máu cũng chỉ hồi khoảng 1k vậy cái skill buff máu của nm là dựa vào giới hạn sinh lực của người được nhận buff (không tính đến lần buff máu đầu tiên mà chỉ tính đến thời gian hồi phục), như vậy là phải dựa vào giới hạn sinh lực của nm hay là người được nhận buff mới hồi được nhiều máu