PDA

View Full Version : vàng không khoá thành vàng khoá

nga my xinh
27-09-2013, 05:57 PM
Mong NPH cần ra 1 vật phẩm bán trong tiệm tập hoá để lấy vàng không khoá chuyển sang thành vàng khoá đi giống mấy game khác cũng vậy , vi game Ngoạ kiếm này tôi thấy đa sô mua bằng vàng khoá thì rất là nhiều , mà vàng khoá thì kiếm hơi bị khó khăn , mong NPH tạo ra 1 vật phẩm nào để có thể chuyển vàng không khoá thành vàng khoá đi

OBITO
27-09-2013, 09:46 PM
Cám ơn bạn đã góp ý, mình sẽ chuyển lên BQT ý kiến của bạn.
Chúc bạn chơi game vui vẽ.

zlaptop
27-09-2013, 10:04 PM
có sẵn rồi còn gì, 30v/ linh khí tinh hoa. cuối tuần vận tiêu gia tộc là có. tính ra 1k5v=6k vàng khóa. còn đòi hỏi gì nữa. nghiên cứu game kỹ trước khi góp ý nhé. không phải động 1 cái gì cũng mang góp ý

Sting Chanh
27-09-2013, 10:28 PM
có sẵn rồi còn gì, 30v/ linh khí tinh hoa. cuối tuần vận tiêu gia tộc là có. tính ra 1k5v=6k vàng khóa. còn đòi hỏi gì nữa. nghiên cứu game kỹ trước khi góp ý nhé. không phải động 1 cái gì cũng mang góp ý

Bạn đã nghiên cứu kĩ chưa mà chê người ta vậy? 30v/1 linh khí tinh hoa, 100 linh khí tinh hóa = 3k vàng, mới được 6k vàng khóa nhé, ngu còn thể hiện là mình ngu :(. Nói thẳng ra là linh khí tinh hoa không ai bán ngoài nữa đâu =.=

hoainam
28-09-2013, 02:25 AM
đơn giản nắm bạn thu mua lục tt lam tt vật liệu 2 3 4 ff1 2 3 do hiếm 6x ko khóa rồi bán vào ttgd, tỉ lệ hiện tại ở sv mình là 1v ko khóa =3,8 -> 4v khóa

Bé Gấu
28-09-2013, 10:39 AM
30v 1 linh khí tinh hoa là trong TBC còn lên đấu giá thì rẻ hơn.

Mistake
28-09-2013, 10:58 AM
mua đồ trên đấu giá mà bán vào TTGD
cái đấy mà cũng ko biết à
rảnh ngồi chơi thì tính toán chút đi
chỉ biết cắm đầu cày với nạp thẻ đập đồ thôi à
ra cái đổi từ vàng thành vàng khóa thế ko định để cho dân nghèo chơi nữa à
đăng bài thì phải biết nghĩ chứ

Bé Gấu
28-09-2013, 11:04 AM
sao nói người ta dữ vậy ? người ta hỏi thôi mà.
Mà game này đơn giản đó chứ trước mình chơi Chinh Đồ muốn kiếm tiền thì đầu tư vào cổ phiếu nữa kìa. Tính toán khi nào lên khi nào xuống để mua vào hay bán ra. Rồi canh giờ nữa. Phức tạp hơn nhiều. Game này chỉ cần xem qua và tìm kiếm 1 chút là biết cách kiếm vàng khóa mà. Chúc bạn kiếm nhiều vàng khóa nha. Vàng ko khóa ko cần thì cho mình. ^^

Tiros
29-09-2013, 11:52 AM
Bạn đã nghiên cứu kĩ chưa mà chê người ta vậy? 30v/1 linh khí tinh hoa, 100 linh khí tinh hóa = 3k vàng, mới được 6k vàng khóa nhé, ngu còn thể hiện là mình ngu :(. Nói thẳng ra là linh khí tinh hoa không ai bán ngoài nữa đâu =.=

Hello boy,

Chỉ tui cách biến linh khí tinh hoa thành vàng khóa coi, linh khi tinh hoa sau co bán vào TTGD dc ?

GáiChảnh
01-10-2013, 03:28 PM
Hello boy,

Chỉ tui cách biến linh khí tinh hoa thành vàng khóa coi, linh khi tinh hoa sau co bán vào TTGD dc ?
Vào T7 or CN thì nó cho vận tiêu Gia Tộc trước khi vận tiêu bạn đem bỏ 100 LKTH vào Tiêu xong Tiêu sẽ nhận đc 6k Vàng khóa

nga my xinh
02-10-2013, 02:02 PM
Mình chỉ góp ý cái này cũng tiện cho mấy bạn chứ có gì dau mà phản ứng ghê thế .
Minh không có thời gian rãnh rổi như bạn mà ngồi chơi mà tính toán kiếm này kiếm kia . Chơi là giải trí chư không cắm đầu như bạn nói , mà nói phải suy nghỉ lại bản thân mình coi nói người ta coi lai mình có cắm đầu vào mà tính toán nói thì bít suy nghi khi nói người khác . Ngu VL