PDA

View Full Version : Mong mở thêm chức năng xóa nhân vật

DevilBird
28-09-2013, 09:37 AM
Theo mình nghĩ nên mở thêm chức năng xóa nhân vật

ThiênHạKiêuHùng
28-09-2013, 09:58 AM
Chào bạn!
Vấn đề này, mình có thể giải thích như sau: 1 tài khoản của bạn tạo ra thì bạn có thể tạo 6 nhân vật.
Vì vậy, nếu thêm phần xóa nhân vật thì sever sẽ có rất nhiều nhân vật ảo. Do đó, 1 tài khoản giới hạn 6 nhân vật thì việc này giúp bạn đắn đo trong việc tạo nhân vật và cũng nhằm hạn chế số lượng nhân vật ảo của game.
Thân.

SatThu76
30-09-2013, 05:23 AM
Chào bạn!
Vấn đề này, mình có thể giải thích như sau: 1 tài khoản của bạn tạo ra thì bạn có thể tạo 6 nhân vật.
Vì vậy, nếu thêm phần xóa nhân vật thì sever sẽ có rất nhiều nhân vật ảo. Do đó, 1 tài khoản giới hạn 6 nhân vật thì việc này giúp bạn đắn đo trong việc tạo nhân vật và cũng nhằm hạn chế số lượng nhân vật ảo của game.
Thân.
bạn giải thích ko hợp lý tí nào cả, 1acc tạo 6 nhân vật nếu cần thì tôi có thể tạo 10-100acc, như vậy tôi vẫn có thể sử dụng hết dc các nhân vật trong số acc đó.thế nên nếu người chơi cần sử dụng nhiều NV thì NPH ko thể can thiệp dc.
P/S: nhưng tôi ủng hộ ko xóa NV=> vì sao ư=> ( nếu bạn bị hack acc và hack xóa nhân vật của bạn thì sao ???,thế nên ko xóa dc NV cũng là 1 phương pháp bảo vệ an toàn cho NV của người chơi)chốt lại=> 6 NV/ acc là quá nhiều rồi\:D/