PDA

View Full Version : về vàng khóa để mua ấn và điểm ấn Chiến Trường !

PháchThiên
29-09-2013, 06:14 PM
Như Tiêu Đề mình cần NPH xem lại đây là góp ý chung nên mong anh em nghe và hiểu dùm cho những người không có tiền nạp game:hiện nay vấn đề vàng khóa đang ở cấp độ khó với anh em không tiền nạp game nhưng giá ấn Chiến trường thì lại quá cao khi ấn 4 có giá đến 2 vạn 4 và ấn 5 có giá 4 5v trong khi điểm tích lũy công huân anh em đủ mua 1 ấn 3 với giá 1 vạn 2 xài chưa đc nữa tháng thì bán lại đc khoảng 3k trở xuống nay phải chăng NPH đang tuyệt đường anh em không tiền nạp game mong NPH xem xét lại việc giá ấn cao ngất ngưỡng chân thành cảm ơn.......mình góp ý chỗ nào không đúng anh em nhẹ tay dùm đừng làm anh hùng bàn phím tks...

Sweet
29-09-2013, 09:54 PM
kể ra cũng hơi cao thật , chắt chiu mãi mới mua được cái ấn 4 . nhưng trong 1 tháng nên cũng ko ý kiến gì lắm hj

PháchThiên
30-09-2013, 06:04 PM
mong NPH cho 1 câu tl sớm nhất đi

Andy
01-10-2013, 10:10 AM
Ý kiến gì !! Giá ấn vậy được rồi, cao hơn càng tốt để môi trường game khắc nghiệt hơn,đua tranh nhau san boss kiếm vàng,buôn bán sôi nổi hơn

TieuDaoTan
01-10-2013, 10:16 AM
Ấn 1,2 ko nói,nhưng từ ấn 3,4 thì sẽ khác rất nhiều,theo mình là ấn 5,6,7 nên để giá cao.

MRChao
01-10-2013, 11:06 AM
Mang cái ấn 4 là đẹp rồi , 1 tuần vip đc 5k vàng khóa , 4 tuần là đc 2v kiếm thêm 4k nữa , 1 tháng mang ấn 4 chả nhẽ k nổi.

mensay
01-10-2013, 03:27 PM
Sự phân hóa người nạp card và không nó ở chỗ đó mà bạn. Quá đơn giản cho người nạp card khi họ chỉ cần nạp rồi làm cái vip năm thì.... Còn đối với người thường( như mình ) cùng lắm là chỉ xài cái vip tuần, khi nào gần đủ điểm mua ấn mà có thiếu vàng khóa thì làm cái vip tháng (3380 vàng thời buổi này cũng không khó kiếm lắm, nhưng khi bạn xác định mua là phải thiệt thòi rất nhiều thứ ko mua được nữa ) nên mình khuyên các bạn, đủ chơi tới đâu thì dùng ấn tới đó ( nếu có niềm đam mê thì cố mà lên cái ấn 4 cho đẹp, còn không thì ấn 3 thôi, hì hì ).
P/s: Không phải cứ nạp card nhiều là pro đâu nhé. Không nạp nó có cái thú vị riêng của nó.trong cuộc sồng cái gì mà nó dễ đạt được thường không được '' lâu và bền '' cho lắm.he he. Chúc các bạn chơi game vui vẻ ^^!
......anh em đừng ném gạch đá gì nhé......

SatThu76
02-10-2013, 02:51 PM
Sự phân hóa người nạp card và không nó ở chỗ đó mà bạn. Quá đơn giản cho người nạp card khi họ chỉ cần nạp rồi làm cái vip năm thì.... Còn đối với người thường( như mình ) cùng lắm là chỉ xài cái vip tuần, khi nào gần đủ điểm mua ấn mà có thiếu vàng khóa thì làm cái vip tháng (3380 vàng thời buổi này cũng không khó kiếm lắm, nhưng khi bạn xác định mua là phải thiệt thòi rất nhiều thứ ko mua được nữa ) nên mình khuyên các bạn, đủ chơi tới đâu thì dùng ấn tới đó ( nếu có niềm đam mê thì cố mà lên cái ấn 4 cho đẹp, còn không thì ấn 3 thôi, hì hì ).
P/s: Không phải cứ nạp card nhiều là pro đâu nhé. Không nạp nó có cái thú vị riêng của nó.trong cuộc sồng cái gì mà nó dễ đạt được thường không được '' lâu và bền '' cho lắm.he he. Chúc các bạn chơi game vui vẻ ^^!
......anh em đừng ném gạch đá gì nhé......

đồng ý với bạn ko phải nạp nhiều là Pro, Pro dành ám chỉ người chơi giỏi, pk hay+.... chứ nạp nhiều chỉ mới dc gọi là KHỦNG thôi( khi nào Pro+ KHỦNG mới là đáng nể;)))
và cũng nhất trí với bạn là ko nạp có cái thú vị riêng của nó\:D/, NHƯNG phải là người biết "mình là ai"[-X.( ko có $ thì ta tranh đua cùng người ko có $, chứ ko nên như mấy chú ko $ lại muốn = người nạp=> thì đúng là hết thuốc chữa=)))

Alpenliebe
02-10-2013, 06:13 PM
chi cần điều chinh giá bán lại ấn vào Tiệm tuỳ thân cho nó hợp lý , chứ cái tỉ lệ mua vào và bán ra quá chênh lệch ! giảm tỉ lệ này xuống tý cho thấy phù hợp ! Những cai cần fix thi mong AD hãy lắng nghe và fix nhiệt tình !