PDA

View Full Version : Lỗi quay Chúc Phúc Chi Vũ TVP, BC ra toàn đồ khóa

Losealove
29-09-2013, 06:14 PM
Khi quay chúc phú chi vũ BC, TVP vật phẫm để không khóa nhưng khi nhận thì là vật phẩm khóa là sao, yêu cầu NKVS giải thích

DaQiao
30-09-2013, 01:34 AM
Mod trả lời kiểu này như chưa chơi game vậy, rút thưởng cũng có VP khóa và ko khóa mà.

Trả lời cho bạn trên: CPCV khóa khi rút thưởng thì 100% sẽ ra đồ khóa (mặc dù món đồ khi chưa nhận nó hiển thị vật phẩm không khóa). Muốn có VP ko khóa phải dùng CPCV không khóa (mua 30v tại Trân Bảo Các).

HàAn
30-09-2013, 02:15 AM
Mod trả lời kiểu này như chưa chơi game vậy, rút thưởng cũng có VP khóa và ko khóa mà.

Trả lời cho bạn trên: CPCV khóa khi rút thưởng thì 100% sẽ ra đồ khóa (mặc dù món đồ khi chưa nhận nó hiển thị vật phẩm không khóa). Muốn có VP ko khóa phải dùng CPCV không khóa (mua 30v tại Trân Bảo Các).

Khi có VIP dù có dùng chúc phúc khóa thì khi rút thưởng trúng vật phẩm hiển thị ko khóa thì vẫn đc vật phẩm ko khóa nhé.

SatThu76
30-09-2013, 05:09 AM
Khi có VIP dù có dùng chúc phúc khóa thì khi rút thưởng trúng vật phẩm hiển thị ko khóa thì vẫn đc vật phẩm ko khóa nhé.

sai bét nhè chè thiu này=)) khi quay= CPCV khóa thì trúng vật phẩm ko khóa khi nhận nó vẫn là khóa( vì bản thân CPCV đã là khóa rồi) nên ko có chuyện dùng đồ khóa mà lấy dc đồ ko khóa đâu nhé;))
Trường hợp của chủ thớt là xảy ra như tôi nêu trên đó:-?

Tiros
30-09-2013, 12:11 PM
sai bét nhè chè thiu này=)) khi quay= CPCV khóa thì trúng vật phẩm ko khóa khi nhận nó vẫn là khóa( vì bản thân CPCV đã là khóa rồi) nên ko có chuyện dùng đồ khóa mà lấy dc đồ ko khóa đâu nhé;))
Trường hợp của chủ thớt là xảy ra như tôi nêu trên đó:-?

Vớ vẫn, mới hum wa lôi mới chúc phúc chi vũ nhận free của vip ra quay 12 cái dc 2 cụ lam k khóa nek, vấn đề là nếu bạn tùy vật phẩm lúc rút thưởng + Vip hay k. Nếu vật phẩm rút thưởng k khóa và bạn là Vip thì sẽ nhận vp k khóa bất kể dùng chúc phúc khóa hay k khóa. Bạn k là VIP thì cái quái j cũng khóa hết, kể cả vật phẩm rơi ra từ boss.

nguyen duc hau
30-09-2013, 12:21 PM
Vớ vẫn, mới hum wa lôi mới chúc phúc chi vũ nhận free của vip ra quay 12 cái dc 2 cụ lam k khóa nek, vấn đề là nếu bạn tùy vật phẩm lúc rút thưởng + Vip hay k. Nếu vật phẩm rút thưởng k khóa và bạn là Vip thì sẽ nhận vp k khóa bất kể dùng chúc phúc khóa hay k khóa. Bạn k là VIP thì cái quái j cũng khóa hết, kể cả vật phẩm rơi ra từ boss.
ông này nói đúng nè ta toàn quay bằng cpcv khóa vẫn nhận được đồ k khóa bình thường.thậm chí lúc quay nó là khóa lúc nhận nó còn là không khóa nữa cơ.nhất là ủy thác ở gia viên thì hay ra đồ k khóa.còn mình đi bc hay tvp thì toàn đồ cùi mà lại khóa

MRChao
01-10-2013, 09:56 AM
Chủ thớt có VIP không , nếu có VIP thì dùng CPCV khóa vẫn xoay ra đồ không khóa , còn không VIP thì phải cần CPCV k khóa mới ra đồ ko khóa nhé

DaQiao
01-10-2013, 06:00 PM
Chủ thớt có VIP không , nếu có VIP thì dùng CPCV khóa vẫn xoay ra đồ không khóa , còn không VIP thì phải cần CPCV k khóa mới ra đồ ko khóa nhé

Chuẩn nhất này ....

30 charrrrrrrr

BátĐạtNhĩĐa
01-10-2013, 09:22 PM
Sẵn cho hỏi luôn là hình như chọn thưởng vật phẩm BC, TVP ko phải là ngẫu nhiên nữa phải ko ? Cứ như đã dc mặc định toàn đồ cùi. 1 ngày tôi đi 2 cái BC, 2 TVP, 1 HTBC tổng cộng rút dc 19 lần mà đa số là ra kinh nghiệm đan, điểm truyền ký, lục thủy tinh, tiền bạc (cống hiến sư môn). Hôm nào hên lắm ra dc 1-2 cái toái phiến 2 với vài cục lam. Chơi tới nay 20 ngày mở đúng dc 1 lần TTT là ngủm lun. Ko biết tại mình đen hay sao :cry:

chuoi12345
05-11-2013, 11:49 AM
tôi co 2acc deu vip .
một acc thi nhân được vật phẩm không khóa
một acc thi nhân được vật phẩm khóa.
mấy bác tính sao

Vin Ngốc
05-11-2013, 11:50 AM
chắc do lôi hệ thống hay đường truyền thôi bạn à

BachNhatMi
07-11-2013, 08:55 AM
tình hình là vầy, các pác nếu VIP khi nhận 2 lông khóa -> quay nếu trúng vp ko khóa, thì sẽ dc ko khóa. nhưng nếu xài lông khóa có dc đo khui quả hoạt động, túi vàng .... thì khui sẽ ra vp bị khóa. ae de y thu xem

thuybenho92
08-11-2013, 09:34 AM
ACC khi VIP mới nhận đc vp ko khóa kể cả CPCV khóa nhé!

MRChao
11-11-2013, 04:13 PM
tôi co 2acc deu vip .
một acc thi nhân được vật phẩm không khóa
một acc thi nhân được vật phẩm khóa.
mấy bác tính sao

Vip gì mới được chứ , Vip tạm hay vip luôn ?