PDA

View Full Version : Game "quá" thật....!!!

IT_BS
02-10-2013, 10:58 AM
Mình viết bài này bạn nào đọc có cùng quan điểm thì cho 1 phiếu nhé :D
Hạn chế quang bom dưới mọi hình thức
1) Con quan thì lại làm quan..,game đang mô phỏng rất thật sự mua quan bán chức đang diễn ra ngoài xã hội-->xông pha chiến trường.tích điểm = có tài... F2 tuỳ thân mua ấn = phong bì .chốt-->có tài rồi thì cũng phải có tiền mua quan^^
2) Cho cả thế giới biết "ta k bán đồ CH trong SHop để tránh mất cân bằng trong GAME" và âm thầm bán 2k điểm truyện ký kèm gợi ý---> F2 vào thuỳ thân mà mua @@. chốt hiện tượng....."Đi cửa sau "

Clary
02-10-2013, 12:48 PM
1) Con quan thì lại làm quan..,game đang mô phỏng rất thật sự mua quan bán chức đang diễn ra ngoài xã hội-->xông pha chiến trường.tích điểm = có tài... F2 tuỳ thân mua ấn = phong bì .chốt-->có tài rồi thì cũng phải có tiền mua quan^^
2) Cho cả thế giới biết "ta k bán đồ CH trong SHop để tránh mất cân bằng trong GAME" và âm thầm bán 2k điểm truyện ký kèm gợi ý---> F2 vào thuỳ thân mà mua @@. chốt hiện tượng....."Đi cửa sau "

Không phải ném đá gì có điều:
1.
- Xông pha chiến trường bất kì ai chịu khó đi đều thì sẽ tăng điểm tích lũy còn lười đi thì chịu.... đòi hỏi kiễu gì?
- Quan ấn là phần thưởng cho sự cố gắng tích lũy điểm chiến trường... Thật sự về giá của quan ấn 4 đắt thật nhưng mình không nghĩ trong vòng 30 ngày thì không kiếm nổi 24000 vàng dùng cho việc: tăng 14 điểm Công lực và 7 dòng chỉ số khá lớn
2.
Cái hiện tượng mà bạn nói đi cửa sau đấy nếu như ko có thì các Gamer lớn tuổi suốt ngày đi làm họ đầu tư tiền vào game để khoe vàng mình nhiều mà không có chỗ dùng ah?
thử hỏi tất cả các Farmmer có kiếm nổi lượng trang bị hay vật phẩm mà các người có tiền cần dùng không?
và thực chất chưa nói đến việc các người chơi có tiền mà ngay chính người chơi không có tiền biết tích lũy họ cũng rất cần mua.... Mà thực chất không ít vật phẩm có cái list đặt mua phải nói là ngồi chờ ko biết bao giờ đến lượt mình =.=

Takurou
02-10-2013, 08:19 PM
:sogood: game kiếm hiệp thì cày cuốc chả bõ, có như vậy thì game mới sống lâu, còn nạp tiền là do người thôi, ai chả muốn mình hơn người khác, game nào chả thế

Slovanka Hiệp Gà
02-10-2013, 11:17 PM
Không phải ném đá gì có điều:
1.
- Xông pha chiến trường bất kì ai chịu khó đi đều thì sẽ tăng điểm tích lũy còn lười đi thì chịu.... đòi hỏi kiễu gì?
- Quan ấn là phần thưởng cho sự cố gắng tích lũy điểm chiến trường... Thật sự về giá của quan ấn 4 đắt thật nhưng mình không nghĩ trong vòng 30 ngày thì không kiếm nổi 24000 vàng dùng cho việc: tăng 14 điểm Công lực và 7 dòng chỉ số khá lớn
2.
Cái hiện tượng mà bạn nói đi cửa sau đấy nếu như ko có thì các Gamer lớn tuổi suốt ngày đi làm họ đầu tư tiền vào game để khoe vàng mình nhiều mà không có chỗ dùng ah?
thử hỏi tất cả các Farmmer có kiếm nổi lượng trang bị hay vật phẩm mà các người có tiền cần dùng không?
và thực chất chưa nói đến việc các người chơi có tiền mà ngay chính người chơi không có tiền biết tích lũy họ cũng rất cần mua.... Mà thực chất không ít vật phẩm có cái list đặt mua phải nói là ngồi chờ ko biết bao giờ đến lượt mình =.=

đúng rồi.không phải cứ vào chiến trường đứng yên là có điểm đâu :))

BátĐạtNhĩĐa
03-10-2013, 06:03 PM
Game là game - Đời là đời, chơi để giải trí, muốn mạnh thì cày cuốc hoặc ném tiền vào, ko ai cấm cũng chả ai kêu. Còn việc mua ấn CT mình thấy bạn "giải thích" mà cười lộn ruột, cho hỏi là bạn vào CT ngồi chơi xơi nc là có điểm mua ấn à ? Và tiền để mua ấn cũng từ đâu ra ? Trên trời rơi xuống ? Bạn nghĩ hình thức đó như kiểu "Lấy tiền mua chức" thì phải. Nếu bạn nghĩ thật như vậy thì mình chỉ biết phán cho bạn 2 từ "Đầu đất". :stick:

MrLove
06-10-2013, 06:37 PM
toàn trẻ trâu , không ai hiểu ý của chủ topic àh .

Leynet
07-10-2013, 12:38 AM

ai cũng hỉu nhưng chủ topic nói hơi bị quá thôi nên ko ai đồng ý .......

Takurou
07-10-2013, 08:15 AM

giải thích xem nào :sogood:, chắc cũng éo biết

phanngocphi17
07-10-2013, 03:09 PM
mình không đồng quan điểm với bạn "xông pha chiến trường.tích điểm = có tài" bạn vào chiến trường đứng trơ trơ đó thử xem có tích đc điểm nào không nhé...Cái gì cũng phải có cái giá của nó đã...muốn lên ấn thì phải cày chứ không phải đút lót thằng quan chiến trường mà có đâu bạn

MRChao
09-10-2013, 10:41 AM

không bán ấn để nhà nhà người người mang ấn chạy rầm rầm à , nói như bạn Nhĩ Đa đấy : chơi game để giải trí , có tiền thì xúc vào ai cấm , k có tiền thì chơi theo kiểu k có tiền.
đừng nên so bì với vip thế có còn công bằng cho mấy người rót hàng chục củ vào game k ???