PDA

View Full Version : AD vao day^ giup cac anh em ko cai duoc game

thienhaxanh
03-10-2013, 11:42 AM
theo như tiêu đề.tôi đã tải game về bản đầy đủ la 2.39.tải 8 lần cài lần nào cũng báo lỗi cụ thể là"fife bị lỗi không hoàn chỉnh.xin vui lòng kiểm tra lại tập tin MD5 hoặc tải lại gói cài đặt".đợt trước tôi cũng đã tải về 1 lần cài đặt bình thường.vì lý do gia đình nên delete đi .bây H muốn chơi lại mà ko sao cài đặt được.cứ nghĩ máy bị virut nen đem máy đi cài lai win.và rồi tải lại thêm 2 lần nữa.:stick:vẫn tình trạng đó điễn ra.Lưu ý: là trước khi mình tải về đã tắt diệt vỉrut.Mình lên diễn đàn tìm hiểu và biết được khá nhiều bạn bị tình trạng như vậy.Rat Mong Ad vào đọc và sử lý nhanh cho anh em.và lúc nào xong thì nhớ gửi lại bài cho tôi và mọi người biết để còn dow về.cứ tải về mà ko cài được như vậy thì ko còn gì để:confuse: nói

Ngạo
03-10-2013, 01:22 PM
Trong quá trình download, bạn có tạm dừng không? Và lúc đó mạng của bạn có ổn định không?
Nếu mạng của bạn không ổn định thì bạn có thể tải bằng Torrent nhé.

thienhaxanh
03-10-2013, 02:44 PM
mạng nhà mình lúc nao cung ổn định.và lai mình thử tải tất cả các cách rồi.Mong ban xem lai dum.Minh dow lần trước thì được mà lần này thì không chắc chắn bản cài có vấn đề