PDA

View Full Version : Vấn đề đạt 100 điểm sôi nỗi 1 ngày ??

MrLove
03-10-2013, 08:50 PM
Cũng như tiêu đề , từ khi mở cấp 99 tới up cấp 150 , mình thấy NPH đã bỏ bớt thưởng điểm sôi nổi của 1 số hoạt động khiến cho việc hoàn thành 100 điểm sôi nổi 1 ngày trở nên rất khó khăn cho người bận việc ít thời gian online , riêng cá nhân tôi là người đi làm nên chỉ online vài giờ vào buổi chiều tối nên rất khó hoàn thành được khi có 1 số hoạt động mở chung 1 thời gian ví dụ như : Xi vu mộ cùng giờ với chiến trường lúc 19h . Tôi lập topic này rất mong BQT cùng NPH xem xét lại nên để lại phần thưởng điểm sôi nổi của một số hoạt động cũ như : truyền công , nhận truyền công , tranh đoạt quả và nên thêm vào điểm sôi nổi cho hoạt động trích tinh lâu . Còn vấn đề các hoạt động buổi sáng quá ít , NPH nên mở thêm vài trận chiến trường , xi vu mộ , trích tinh lâu .:oh:

OBITO
04-10-2013, 12:55 PM
Cám ơn những góp ý của bạn, mình sẽ chuyển lên BQT xem xét và có những điều chỉnh hợp lý trong tương lai.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.

MrLove
04-10-2013, 10:18 PM
tương lai là năm hai ngàn không trăm mấy chục vậy Mod , hic .

ThiênHạKiêuHùng
07-10-2013, 03:52 PM
Chào các bạn !
Bên Mod tụi mình chỉ hỗ trợ cho khách hàng các vấn đề cần thắc mắc hay cần chỉ dẫn báo lỗi. Tụi mình chỉ có thể chuyển yêu cầu các bạn lên BQT để xem xét và giải quyết cho khách hàng là các bạn. Nên mong các bạn hãy tôn trọng và xử lý theo một cách vui vẽ hơn.
Thân