PDA

View Full Version : Chuyển qua Hoa Sơn mà chơi nào ae ơi!

LụcHổPhiKính
04-10-2013, 12:07 AM
Tình hình là mình đang chơi nga my cấp 92 sv Thiên sơn khiêng 7 cl tầm 160 thuần buff khảm ngọc thân pháp - chính xác. Chính xác m củng đc 84% đánh miss củng không nhìu lắm. Máu 15880 và mana cỡ 2200...:dreaming: Nhưg mà sv ngày càng đầy rẫy Hoa Sơn và mình nhận thấy HS đánh quá mạnh. Mặc dù máu gần 16k và buff mana shield đến 12k nhưng chỉ cần 1 cú lướt của HS + với cái chiêu quay kiếm vòng vòng của nó thì thôi rồi về ôm thủ khố.:oh: ý là cl chênh nhau 1 chút thôi nhé. Đi CT h` toàn gặp Hoa Sơn và Hoa Sơn. Đang đứng nó xoáy kiếm vào là ăn hành trong khi mình đánh nó toàn miss. Lập xong Topic này thì mình đã là Học sinh của HS rồi. Mình nói thật ra là Ngoài Thiếu lâm, thiên vương ra thì tất cả các phái khác đều "phế" so với Hoa Sơn, đặc biệt là Côn Lôn (Phế 100%.) Ngay cả ông anh mình chơi Thiên Vương solo vs Hoa Sơn ngang công lực còn thốn nửa chứ đừng nói là mấy thím máu giấy như VĐ hay Cái B. Càng chó hơn là HS né càng cao nếu số lượng ng` càng đông cho nên Hoa Sơn gần như là phái duy nhất có khả năng sống sót giữa 1 bầy Ngạo Thế... (Thiếu lâm củg sống sót đc nhưng ko bá = anh Hoa Sơn...) Thôi chúc các bạn chơi vui vẻ từ này mình thuộc về H.S:cry:

BátĐạtNhĩĐa
04-10-2013, 11:22 AM
Server Linh Giang đây cũng vậy, đi CT mình thấy HS hiện diện hơi bị nhiều, mình lại là VĐ nên mới ức, gặp bọn nó là chạy cong đít mặc dù đồ hơn nó, mình cũng khảm thân pháp chính xác, phản đòn, kháng mộc mà vẫn ko ăn thua. VĐ khắc hệ vs bọn nó thì đành chịu nhưng mình thấy những phái khác trừ TL ra thì cũng ko thể hạ bệ nó dễ dàng gì.

Phan Trung Thiên
04-10-2013, 11:59 AM
Trời xin Côn sao còn xin Hoa :cry:

Trời xin Côn sao còn xin Hoa :cry:
Sai lỗi chính tả : Trời sinh Côn sao còn sinh Hoa :cry:

PhêThuốcLắc
04-10-2013, 10:44 PM
Nhớ ngày trước từ lúc lập tộc có 2 thằng HS duy nhât trong tộc, qua bao lần thanh lọc tộc vẫn chỉ có 2 thèng HS, còn CB, ĐM, DHD, NM, VĐ thì nhiều như nấm, thành ra 2 thằng HS lại thân nhau, rồi tự dưng trời đổi gió HS lên VIP, bao chú gen tị bay hết qua HS lại thấy ấm ức tí, mịnh chịu khổ ban đầu giờ đc lên vip mà tụi nó song tu qua ầm ầm thì mất vui

Slovanka Hiệp Gà
04-10-2013, 10:45 PM
Tình hình là mình đang chơi nga my cấp 92 sv Thiên sơn khiêng 7 cl tầm 160 thuần buff khảm ngọc thân pháp - chính xác. Chính xác m củng đc 84% đánh miss củng không nhìu lắm. Máu 15880 và mana cỡ 2200...:dreaming: Nhưg mà sv ngày càng đầy rẫy Hoa Sơn và mình nhận thấy HS đánh quá mạnh. Mặc dù máu gần 16k và buff mana shield đến 12k nhưng chỉ cần 1 cú lướt của HS + với cái chiêu quay kiếm vòng vòng của nó thì thôi rồi về ôm thủ khố.:oh: ý là cl chênh nhau 1 chút thôi nhé. Đi CT h` toàn gặp Hoa Sơn và Hoa Sơn. Đang đứng nó xoáy kiếm vào là ăn hành trong khi mình đánh nó toàn miss. Lập xong Topic này thì mình đã là Học sinh của HS rồi. Mình nói thật ra là Ngoài Thiếu lâm, thiên vương ra thì tất cả các phái khác đều "phế" so với Hoa Sơn, đặc biệt là Côn Lôn (Phế 100%.) Ngay cả ông anh mình chơi Thiên Vương solo vs Hoa Sơn ngang công lực còn thốn nửa chứ đừng nói là mấy thím máu giấy như VĐ hay Cái B. Càng chó hơn là HS né càng cao nếu số lượng ng` càng đông cho nên Hoa Sơn gần như là phái duy nhất có khả năng sống sót giữa 1 bầy Ngạo Thế... (Thiếu lâm củg sống sót đc nhưng ko bá = anh Hoa Sơn...) Thôi chúc các bạn chơi vui vẻ từ này mình thuộc về H.S:cry:

tên nhân vật là gì thế bác.em cũng chuẩn bị chuyển HS đây =))

Sting Chanh
04-10-2013, 11:02 PM
Không đánh được nó thì chạy :)). Nói thật không biết các bạn thế nào, mình Đào Hoa Đào bắn xuyên x dame vẫn giết mấy thằng đầu xỏ ý như thường. Chúng nó cứ lao lên là nằm xuống. Con nào hơn đồ ko giết được nó, nó cũng ko giết được mình thì mình té chờ cơ hội buff bất tử rồi quay lại chiến tiếp =)). Solo ngoài 1-1 còn xoắn thui vào chiên trường thì bá với các phái khác chứ với các phái linh động như đào hoa hay đường môn nó cho ăn combo thì cũng nằm.

Slovanka Hiệp Gà
04-10-2013, 11:18 PM
nhưng nói chung là đi chiến trường thì hội đồng là chính chứ solo thì hơn đồ tí chắc gì đã ăn được ai

Ngốc Tử
04-10-2013, 11:23 PM
Cb máu giấy mà hoa sơn áp vào thì ăn ngay Rồng mà dạt ra nhé !!! .
Các chú thấy Hs nhìu thì Song tu qua TL hay TV mà chơi, ngại gì chuyện nhỏ ???
Mình chơi Cb lúc đầu cũng nản lắm, có đánh đấm lại ai đâu nhưng vì đam mê nên k chuyển phái khác thôi .

To Giang
04-10-2013, 11:33 PM
Đã sắm một cây vk hiếm ngoại công , chờ up 90 là chuyển hăn sang hs :(

Gameinlive
05-10-2013, 12:17 AM
Skill 100 HOA SƠN
Cấp 1 skill 100
1. + 30% lực công cơ bản
2. Cộng kích mộc 73%

Dame HS lại tăng lên như thế sau này đa số đi toàn gặp HOA SƠN

Còn Côn Luân skill 100 là 1 dòng màu đỏ không có chỉ số gì, dek biết mấy tên dịch thuật biết dịch hay không nữa.
=> Côn Luân sau này có lẻ tuyệt chủng

Takurou
05-10-2013, 08:58 AM
:sogood: hoa sơn hot hiện nay giống võ đang kiếm bên kiếm thế ngày xưa, nói chung người chơi game thích theo phái hot chứ không phải là có tâm huyết, cũng như sau này có phái nào được sửa skill hot hơn hoa sơn thì có mấy ai chơi hoa sơn nữa

To Giang
05-10-2013, 10:57 AM
Đúng rồi ai chả thích đè đầu cưỡi cổ người khác =))
Mấy phái lúc đầu yếu vất vả cày cuốc sau mới mạnh được lại thấy chúng nó song tu qua ầm ầm kể cũng tức

KeoBeo
05-10-2013, 12:37 PM
HaHa chào mừng bạn đến với HS=))
sang HS xong đi pk mới bít nó thế nào=))
hãy tự cảm nhận cái phái mà bạn cho là bá đạo nhất ngạo kiếm đi=))

Skill 100 HOA SƠN
Cấp 1 skill 100
1. + 30% lực công cơ bản
2. Cộng kích mộc 73%

Dame HS lại tăng lên như thế sau này đa số đi toàn gặp HOA SƠN

Còn Côn Luân skill 100 là 1 dòng màu đỏ không có chỉ số gì, dek biết mấy tên dịch thuật biết dịch hay không nữa.
=> Côn Luân sau này có lẻ tuyệt chủng
Bạn có bít 9 kiếm của HS thì né mất bn kiếm k???????
nhìn skill ai cũng thích nhưng khi đánh thì mới bít nó thế nào=))

TửThầnBậtKhóc
05-10-2013, 01:03 PM
Nói thì nghe hay lắm.PK rồi pít mấy bác à.
Chơi game mà ko tâm huyết phái mình thích cứ thích chạy theo phong trào thì chơi làm gì.
HS có mạnh nhưng ko hẳn là hoàn hảo.Còn ai chơi theo kiểu thích mạnh thì cứ nạp tiền vào là mạnh thôi

__Marlboro__
05-10-2013, 02:42 PM
Sv Thái Sơn. CL cũng nhiều như lá mùa thu. Nhưng vẫn đang chơi CL ^^. Và ko có ý tưởng sang Hoa Sơn. Cái quan trọng là sự tâm huyết mình bỏ ra cho nhân vật ^^. PK mỗi phái có 1 cái hay riêng.

LụcHổPhiKính
05-10-2013, 03:36 PM
tên nhân vật là gì thế bác.em cũng chuẩn bị chuyển HS đây =))
VítVuVơ nhé đag chơi Nga my song tu HS...:dreaming:

Sv Thái Sơn. CL cũng nhiều như lá mùa thu. Nhưng vẫn đang chơi CL ^^. Và ko có ý tưởng sang Hoa Sơn. Cái quan trọng là sự tâm huyết mình bỏ ra cho nhân vật ^^. PK mỗi phái có 1 cái hay riêng. Like cho bạn câu này nhé... mình vẫn Chủ tu Nga my chờ ngày skill 100 ra xem sao :adore:

phanngocphi17
07-10-2013, 03:58 PM
Song tu qua rồi biết nhé mấy bạn....Hoa Sơn mà nó nhảy ra nhảy vào đó thì cũng là đồ khủng mới nhảy ra nhảy vào được....chứ đồ cùi bay vào ngậm máu về thành sớm thôi

anhcongpro2108
08-10-2013, 01:59 PM
HS mạnh lắm, mọi người nên qua chơi HS càng đông càng tốt. HS đồ ko cần quá mạnh nhưng vẫn cố thể đạt top 10 chiến trường dễ dàng. Vì 1 sv toàn HS... :))
P/s: Mình chơi Thiếu Lâm.
=))

LạcNhạn
15-10-2013, 04:05 AM
HS mạnh vì các phái chưa đến tầm để mạnh thôi :))
Nó né cao nhưng nó k có máu =)) mà chính xác với né tránh trong game tính = % không tính vào điểm =))
đến cái ngưỡng nào đó, theo mình tính là 40% né là hết vẹo =)) cực khó để lên nữa ý =)) thì HS với né 40% và máu chỉ + từ đồ chắc cỡ 10 12k =)) gặp các phái với chính xác 85% như bạn kia nói mà máu thì 20 25k như clip của tàu =)) thì chưa biết như nào =))

KiếnKụtCánh
15-10-2013, 05:31 AM
1. Hoa Sơn max né có thể lên đến tầm 50%
2. Hoa Sơn mạnh không phải vì né mà vì bỏ qua công kích - kiểu như có bạn nào đó nói: "Đánh vào nó ko lên damge mà cũng ko hiện chữ né". Nhưng... chỉ bỏ qua công kích khi đông địch... Còn solo thì bỏ không =))
3. Bạn trên nói chuẩn - phải đồ mạnh mới nhảy ra nhảy vào đc - nhảy vào hệ kim là ôm rương đến 90% - vì không bỏ qua được công kích Kim.

Ai thích qua Hoa Sơn thì qua thôi. Mình đang chơi HS, công lực cũng hạng chừng 200 server nhưng cảm thấy HS ko mạnh như các bạn ở trên nói.

Tiểu Yến
15-10-2013, 04:28 PM
Ko biết Sv có tính năng kỵ hệ nhau ko mà e thấy TL TV lao vào CB DM như tất cả các phái khác ??? Và một số phái kỵ nhau cũng vậy ( theo ngũ hành ) :confused:

XônXao
15-10-2013, 11:49 PM
Chào mừng các bạn đến với Hoa Sơn...để được cảm nhận 2 tay của mình thế nào sao khi xong 1 trận CT :vip:

Takurou
16-10-2013, 09:25 AM
:look_down: chuyển hoa sơn mà sao box hoa sơn vẫn vắng nhỉ

PrincePersia
16-10-2013, 10:12 AM
Hoa sơn bây giờ nhiều như nấm vậy !!! Đi chiến trường thì cứ 4 thằng thì 3 thằng là hoa sơn =)))))))) Có khi phải chuyển gấp sang thiên vương hoặc thiếu lâm thôi ! Võ đang bị nó ức hiếp quá :(

Takurou
16-10-2013, 01:13 PM
Hoa sơn bây giờ nhiều như nấm vậy !!! Đi chiến trường thì cứ 4 thằng thì 3 thằng là hoa sơn =)))))))) Có khi phải chuyển gấp sang thiên vương hoặc thiếu lâm thôi ! Võ đang bị nó ức hiếp quá :(

:byebye: kiếm mấy viên phản đòn qua thiếu lâm đánh cho thích

Chó Điên
16-10-2013, 01:53 PM
AD xem lại kill của HS đi chứ. thế này thì game chỉ toàn HS, không nói mấy bác lắm tiền làm gì còn cỡ bình dân HS cũng mạng cmnr. đề nghị giảm kill né của HS