PDA

View Full Version : Lỗi mất kết nối đến máy chủ

HoaMộcLan
04-10-2013, 10:47 AM
Trước mình vẫn chơi bình thường nhưng từ khi tháo bỏ ngạo kiếm vô song rồi cài đặt lại cái là vào game chơi 1 lúc khi chuyển map là bị mất kết nối đến máy chủ, khi đi tvp chuyển cảnh cũng bị. Cho mình hỏi cái này là lỗi gì vậy và sửa thế nào chứ chơi vậy bực mình lắm :cry::cry: đi tvp toàn bj diss ra :cry:

VoDangKiem
04-10-2013, 02:46 PM
Thân chào NKVS

Mình là gamer, và ít khi phàn nàn về các lỗi của game. bởi vì không có gì là hoản hảo miễn khắc phục và tôn trong gamer là được. Thiết nghĩ ai chơi NKVs ít nhiều cũng nạp thẻ vì nhiêu lý do. nhưng hôm nay thật sự hết sức bức xúc từ 13 giờ hôm nay cho đến 14 giờ 15 . đứt kết nối với mấy chủ tổng cộng gần 10 lần. Vào 1 chút là đứt kết nối. Mình không biết những acc khác thế nào . Nhưng tình trạng này đối với acc của mình là diễn ra chắc thường xuyên. Hôm nay quá ức chế viết vài dòng nhẫn tâm . Mong ad xem lại .

OBITO
04-10-2013, 04:16 PM
BQT xin ghi nhận và sẽ tiến hành kiểm tra, đồng thời các bạn cũng nên tắt các ứng dụng không cần thiết khi chơi game, nhằm giải phóng RAM, làm mát CPU, tắt các chương trình bảo vệ máy tính có thể ngăn chặn kết nối dữ liệu, cũng như việc kiểm tra thật tốt đường truyền của mình.
Thân !

AK47
14-05-2014, 11:10 PM
Thân chào NKVS
Cho mình hỏi chút mình rất hay bị lỗ Mất Kết Nối khi đang chat với bạn bè bằng khu chat riêng cứ chat 1 lúc là y như rằng mất kết nối (mình đã tắt hết các ứng dụng khi chơi NKVS ) mong NKVS chỉ cách giúp mình khắc phục lỗi trên nhiều lúc cũng ức chế lắm muốn đập tan cái bàn phím lắm nhưng nghĩ lại nên thôi :look_down: Mong sớm nhận câu trả lời từ NKVS (ae nào đã từng bị of biết cách xin chỉ giáo :nose: )

Candy Yuri
19-08-2014, 12:46 AM
Lúc nào BQT cũng chỉ có câu trả lời là giải phóng ram, giam cấu hình mày này nọ, tôi dùng máy core i5, chip đồ họa, ram 4gb, tôi chơi nhiều game khác nặng cũng chả sao cả, nhưng cứ chơi NKVS chuyển map, hay cắm train bãi cũng dis, không hiểu BQT làm ăn kiểu gì mà chỉ biết trả lời thế thôi à? dis liên tục, chúng tôi là Gamer mà cứ bị như thế này, hỏi làm sao mà chịu được chứ..
Mong BQT có câu trả lời thích đáng cho trường hợp của chúng tôi, không riêng gì cá nhân, có khoản 30%ng chơi bị như thế đó

ThiênHạKiêuHùng
20-08-2014, 08:13 AM
Chào bạn!
Bạn hiện tai đang dùng phiên bản gì, internet của nhà mạng nào, bạn ở khu vực nào nhé.
Thân!

Justin gon
05-06-2015, 08:52 AM
Ngạo Kiếm vô song ơi sao lúc mình đăng nhập thì lại bị Đức Kết nối với gateway thế là sao bạn