PDA

View Full Version : Đề Nghị Xem Lại Skill Của Côn Luân lvl95

RealMadric
04-10-2013, 12:08 PM
mình thấy côn luân càng ngày càng lổ. 10 phái bây giờ chỉ còn 9 phái vì côn luân tuyệt chủng r. lý do thứ 1 là lên lvl 95 thì chiêu côn luân chỉ dành để đánh quái vì tới gần địch là mất chiêu đó. lý do thứ 2 là côn luân tàng hình là k còn độc quyền nữa vì đào hoa đảo cũng có tàng hình. thứ 3 là càng lên cấp cao mấy phái khác chiêu càng bá đạo còn côn luân thì phế dần đều theo thời gian....@@ xin đổi skill 95 của côn luân là đánh người vẫn đc giùm cái. chứ kiểu này thì hệ thổ chỉ có mỗi võ đang mà thôi...... cảm ơn

LụcHổPhiKính
04-10-2013, 10:35 PM
Cả sv Bỏ CL rồi bạn chơi làm gì nửa? Ai ai củng chơi HS vì CL đã được chứng nhận là phái "Phế liên server rồi"

Val3ncia
04-10-2013, 11:42 PM
cái gì? h phái chúng tôi thích chơi phải chịu bất công (ko hề sai đâu) thì lại bắt chúng t qua phái khác?? ờ thì có song tu đấy, nhưng nếu thế này thì del luôn cl đi cho nhanh??

Leon Nguyen
05-10-2013, 07:05 PM
Có ADM nào vào xem box góp ý dùm cái đi các bạn àh. Mong các bạn ADM giải thích dùm vvì sao skill 95 CL lại như vậy? NPH tạo ra phái CL với skill95 như vậy với mục đích gì vậy các bạn? Hãy cho các gamer chúng tôi 1 sự giải thích hợp lý.