PDA

View Full Version : Tình trạng acc nhỏ Fram TBD !!! ( ức chế )

TRaiDEp1
05-10-2013, 09:40 AM
Nếu mấy bạn fram nhìu acc nhỏ đào TBD thì ai nói làm gì , cứ PT trian 1 đêm , sáng xem thì lần hỗ trợ TBD acc của mình = 0 . MONG NPH FIX NGAY VIỆC K CẦN ĐỒNG ĐỘI Ở GẦN VẪN ĐÀO ĐC TBD , TRÁNH VIỆC CÁC FRAMER LỢI DỤNG NHỮNG NGƯỜI TRIAN ĐỂ ĐÀO TBD . THÂN !

Vĩnh hằng chi dạ
05-10-2013, 11:16 AM
mình thấy cái này hơi phi lý, bạn train gần mấy chỗ đào tàng bảo đồ chi, cả bản đồ mấy chục bãi mà chỉ có 3 4 chỗ đào à. Cái gì mà nghiêm trọng thì nên fix, còn cái nào ko nghiêm trọng thì ko nên fix, kẻo lại xảy ra lỗi game. Góp ý chân thành

To Giang
05-10-2013, 12:25 PM
Người ta có nhiều thời gian thì người ta chơi nhiều acc phụ ,bạn ko có thời gian thì bạn cắm máy train lấy nl., nạp thẻ.... Tắt chức năng tự động đồng ý lời mời tổ đội đi. haizz

TửThầnBậtKhóc
05-10-2013, 12:52 PM
Lại 1 thằng ko có suy nghĩ.
Bao nhiu bãi mày ko treo kéo gần chổ đào bảo treo làm gì.1 ngày bao nhiu nhóm đào.
Còn chuyên fam đào đảo người ta bỏ sức thì họ đào nói như bạn nghe dể lắm.Ráng đào thử coi nó mệt ra sao.
có bấy nhiu cũng than trên đây.Sợ thiệt

Mr Beo
05-10-2013, 02:22 PM
Không cần train bãi gần đào bảo vẫn đào đc bình thường, chỉ cần đồng đội ở chung 1 map là có thể đào đc. Mà bạn muốn khổi mát lần hỗ trợ đào bảo thì tối cắm train trước khi ngủ nên bỏ đồng ý mời với xin tổ đội hết đi.

Vũ Thanh
05-10-2013, 03:51 PM
Ngoài Mr Beo ra thì mấy ông kia éo hiểu ý chủ thớt mà vẫn bình luận :confuse:, Đó là đang cắm train đêm tự nhiên có 1 đứa trong pt hoặc đứa nào đó xin vào pt rùi éo farm mà lại đi đào tàng bảo đồ. Tôi bị 1 lần như chủ thớt nói rùi, cắm train đêm sáng dậy thấy chết trong bí đạo tàng bảo đồ, tốt nhất là tắt chế độ tự đồng ý đơn xin là xong thôi chả cần sửa gì

TRaiDEp1
05-10-2013, 04:06 PM
Không cần train bãi gần đào bảo vẫn đào đc bình thường, chỉ cần đồng đội ở chung 1 map là có thể đào đc. Mà bạn muốn khổi mát lần hỗ trợ đào bảo thì tối cắm train trước khi ngủ nên bỏ đồng ý mời với xin tổ đội hết đi.

Ngoài Mr Beo ra thì mấy ông kia éo hiểu ý chủ thớt mà vẫn bình luận :confuse:, Đó là đang cắm train đêm tự nhiên có 1 đứa trong pt hoặc đứa nào đó xin vào pt rùi éo farm mà lại đi đào tàng bảo đồ. Tôi bị 1 lần như chủ thớt nói rùi, cắm train đêm sáng dậy thấy chết trong bí đạo tàng bảo đồ, tốt nhất là tắt chế độ tự đồng ý đơn xin là xong thôi chả cần sửa gì

Ngoài 2 bạn này hiểu vấn đề ra còn lại toàn những người nc k suy nghĩ haizz . Nhưng có 2 vấn đề mình nêu ra :
1/ Mấy bạn nghĩ phái nào cũng trian đc như DHD và CB sao , thử ngoài 2 phái đó ra các phái còn lại cấm trian 1 đêm đc bao nhiu phần trăm ? Đừng nói là log 3 acc trian vừa phí vừa k hiệu quả lại máy mau xuống cấp .
2/ Ở Sv Châu Giang rất khóc liệt mình trian nhìu lữa nhưng chỉnh k pt thì khả năng nằm 1 đống là rất cao :confuse:
Mong NPH chỉnh lại cần ĐỒNG ĐỘI Ở GẦN MỚI ĐÀO TBD ĐC !!

yukatal
07-10-2013, 11:01 AM
đành sống chung với lũ thôi bạn, farmer thì phải chịu thiệt thòi thôi, ko bật pt thì lên dĩa là cái chắc

EmBắnChim
07-10-2013, 11:46 AM
Em ở SV Linh Giang cũng bị tương tự và cách khắc phục của Em là tạo acc famer lại => Huề :))

Bé Gấu
07-10-2013, 01:22 PM
ủa ko ở gần nhau mà cũng mở dc TBD à ? sao gấu toàn phải ở gần nó mới cho mở nè. Mà nếu cùng 1 bản đồ mà ko cần gần nhau vẫn mở dc thì nph nên fix lại chứ như thế gây ức chế nhiều người lắm.

ThiênHạKiêuHùng
07-10-2013, 03:57 PM
Đào tàng bảo đồ chỉ có đồng đội ở gần nhau mới đào được nhé các bạn.
Bạn chủ topic nói là cắm train gần bãi đào bão nên mới bị thôi.
Bạn vui lòng trước khi train hãy tắt chức năng Tự động đồng ý đơn xin để tránh các trường hợp tương tự xảy ra.
Thân.

SatThu76
08-10-2013, 04:16 AM
Dra_Gon;1524741']Đào tàng bảo đồ chỉ có đồng đội ở gần nhau mới đào được nhé các bạn.
Bạn vui lòng trước khi train hãy tắt chức năng Tự động đồng ý đơn xin để tránh các trường hợp tương tự xảy ra.
Thân.
bạn này có tham gia chơi game này or hiểu về game này ko mà phán như đúng rồi vậy???
chỉ cần cả PT ở chung 1 Map là có thể đào dc bảo đồ, lần sau có phán làm ơn am hiểu game 1 chút.

TRaiDEp1
08-10-2013, 06:44 AM
Dra_Gon;1524741']Đào tàng bảo đồ chỉ có đồng đội ở gần nhau mới đào được nhé các bạn.
Thân.

Mình nói cái này hơi xúc phạm bạn nhưng vẫn nói cho bạn thấy .
Bạn chủ topic nói là cắm train gần bãi đào bão nên mới bị thôi. Mình có nói câu này à , bạn có đọc qua nội dung mình viết k ? hay vấn đề đọc hiểu của bạn quá kém . Bạn có chơi wa game này chưa vậy , đã là mod thì càng nên phải tìm hiểu trước khi trả lời của gamer , đừng phán như thánh để rùi k ra gì .

Vũ Thanh
08-10-2013, 08:21 AM
tình hình là sau update không đứng gần không đào được nữa rùi :dreaming:, còn trước update thì như chủ thớt nói

Bé Gấu
08-10-2013, 01:29 PM
Thân.
mình xem trả lời của bạn mà mình tức phải login vào mà nói. Nếu là MOD thì xin bạn đừng làm nữa. Hiện nay sau khi update thì khi đào bảo ko cần đồng đội ở gần vẫn vào được nhé. Trước khi phán thì hãy vào game làm thử đi vì cái này quá đơn giản và gamer nào cũng có thể làm dc huống gì MOD nhỉ ? Cứ thử đi rồi cho câu trả lời khác nhé. Hay là lại nói là khi train hãy tắt chức năng tự động đồng ý đơn xin ?

ThiênHạKiêuHùng
08-10-2013, 09:58 PM
Chào các bạn!
Mình xin lỗi vì đã không kiểm tra trước khi vào trả lời. Vì trước update là cần đến đầy đủ mới cho đào. Còn sau update thì mình không để ý lắm nên thành thật sr mấy bạn.
Thân.

P/s: mình sẽ rút kinh nghiệm lần sau:adore:

Strongerman
20-11-2013, 02:37 PM
NPH đã fix lỗi này....Like like NPH :adore: 30 cha

MRChao
20-11-2013, 02:43 PM
NPH đã fix rồi ,bữa nay yên tâm train rồi , k sợ bị trà trộn vào pt để đào trộm nữa rồi , thank NPH:sogood:

Nghệ Thuật Sát Gái
20-11-2013, 02:49 PM
Thôi, giờ anh em hết bị những kẻ gọi là phá hoại gamer này phá rối rồi nha. NPH quan tâm mấy thím quá đi à :adore:

HAI
20-11-2013, 02:51 PM
Cũng ức chế cái vụ này lắm :hellboy::hellboy::hellboy::hellboy:

Chốt: Xia xĩa NPH :adore::adore: