PDA

View Full Version : Đề nghị mở lại chức năng sổ đen

Vĩnh hằng chi dạ
05-10-2013, 10:55 AM
hiện nay tình trạng spam + lừa đảo rất nhiều, mua toái phiến khoá lót tay có 100v mà cũng bị lừa. Mình đồng ý lót tay là ko xấu là cách kiếm thêm cho người ko có điều kiện nhưng có may mắn dc toái phiến ngon. Nhưng có vài thằng khốn nạn cặn bã ( srr vì chửi bậy, nhưng phải chửi cho bỏ tức) nó lại lợi dụng hình thức này lừa đảo. Vài trăm vàng ko tiếc nhưng tức là mình có lòng tin nhưng bị lừa dối.
Mình mong mở lại chức năng sổ đen, để cho đến khi game kết thúc cũng ko bao giờ thấy nó nói 1 tiếng nào.
(chức năng này là ai bị mình sổ đen là mình ko bao giờ thấy người đó nói chuyện cho dù nó có dùng loa dùng ốc, pm mật tất cả mọi hình thức).
Rất mong NPH thực hiện yêu cầu này của mình, lúc trước chức năng này đã có nhưng hiện nay đã bị tắt.

VT199x
05-10-2013, 11:13 AM
Chào bạn !
Vấn đề về sổ đen hiện tại vẫn tồn tại nhé.Bạn vui lòng kiểm tra lại kĩ hơn nhé.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.Thân !

Vĩnh hằng chi dạ
05-10-2013, 11:22 AM
Sổ đen còn tồn tại là danh sách sổ đen trong F3, còn chức năng sổ đen người khác đã mất, Mode thử bấm Ctrl chuột phải vào nhân vật kế mình hay nhân vật trên kênh xã hội xem, ko còn chữ sổ đen nữa. Mình đảm bảo game máy mình cập nhập đầy đủ
Mong mode kiểm tra lại.

Gameinlive
05-10-2013, 02:11 PM
Click phải tên nhân vật vẫn thấy là Theo vào D.sách đen. Nhưng Danh sách đen sao lại chỉ được 10 người ? Hiện tượng lừa đảo, chửi thề, đặt tên vô văn hoá rất nhiều, tui không muốn thấy mấy đứa đó nói chuyện nữa mà không thể nào add hết vào Sổ Đen được. Chỉ được 10 acc. Thật chán nãn khi lúc nào cũng gặp mấy đứa đó đi lừa đi chửi , đặt tên bậy bạ.

MrLove
06-10-2013, 09:25 AM
Click phải tên nhân vật vẫn thấy là Theo vào D.sách đen. Nhưng Danh sách đen sao lại chỉ được 10 người ? Hiện tượng lừa đảo, chửi thề, đặt tên vô văn hoá rất nhiều, tui không muốn thấy mấy đứa đó nói chuyện nữa mà không thể nào add hết vào Sổ Đen được. Chỉ được 10 acc. Thật chán nãn khi lúc nào cũng gặp mấy đứa đó đi lừa đi chửi , đặt tên bậ

sao mình không thấy vậy bạn , bữa bị thằng kia đồ sát mà không sổ đen nó được , chỉ khi hh với nó rồi mới chuyển vào sổ đen nữa , có thằng nào điên đi hh với kẻ thù không .:oh: