PDA

View Full Version : Vấn đề né của HS 1 tiêu đề đầy nan giải mong được xem xét lại !

PháchThiên
05-10-2013, 05:26 PM
chào các bạn và NPH với những ai đang chơi phái Hoa Sơn đây là topic dành cho những người thắc mắc và ức chế với phái Hoa Sơn nếu có sai sót mong các bạn chỉ thêm xin đừng nói lời cay đắng nhé 1 đích viết bài chỉ để xem có bị lỗi hay là né của Hoa Sơn vô địch game NKVS: theo như mình biết và khã năng đi Chiến Trường đụng độ phái Hoa Sơn mình là phái Võ Đang tuy khắc hệ nhưng khi đánh Hoa Sơn mặc dù trúng hay là không cũng xin hiện 2 dòng 1 là máu 2 là né đòn nhưng không như mong đợi mình đánh HS như mình đang tự đánh không khí mặc dù phải công nhận là HS né rất cao nhưng đòi hỏi ở đây rằng lãng vân mà bay vào đánh đấm ỷ thiên+NT mà giết đc NT mới ghê chạy lòng vòng giữa đám đông như chợ không người đợi cd tiếp làm cái thứ 2 vậy cho hỏi NPH có nghĩ đến vấn đề trên hiện nay phái HS thì không riêng gì sv trường giang mà toàn sv đều chọn phái HS làm góc lượng người dành cho phái này quá nhiều vì họ muốn lấy 1 địch trăm ấy thật sự mà nói dù mình khắc hệ thật nhưng đánh cũng phải hiện ra máu còn đằng này đừng nói chi 1 lần hiện ra máu đến khi mình đánh hết máu vẫn hok thấy phái HS hiện 1 dòng máu còn về người chơi Thiếu Lâm dần dần ít đi ngay cả mình nói thật 1 câu chẳng nhẻ bây giờ lại chuyển qua phái HS để mất câng = 5 ngũ hành thì nói chứ mong NPH xem xét lại vấn đề phái Hoa Sơn đã tốn bao nhiêu giấy viết về phái này nhưng cũng chỉ là những cái lắc đầu của NPH hay là không thèm ngó đến topic về phái HS mong lần này NPH chú ý hơn....

ThiênHạKiêuHùng
06-10-2013, 08:44 AM
Chào PháchThiên!
Hoa Sơn không mạnh như bạn nghĩ thế đâu. Nó có chiêu Hy dục kiếm pháp tăng né tranh lên 50% né tránh. Giới hạn chồng tầng 9 là lên 450% né tránh bạn. Cộng thêm chiêu Hỗn nguyên thái nhất bỏ qua 0.5s công kích sau 6s. Thêm các chiêu tăng né tránh nữa.
Muốn đánh chết hoa sơn thì các bạn đợi chiêu Hy dục kiếm pháp hết đã rồi vào đánh.
Thân.

Tử Thần
06-10-2013, 08:51 AM
chào các bạn và NPH với những ai đang chơi phái Hoa Sơn đây là topic dành cho những người thắc mắc và ức chế với phái Hoa Sơn nếu có sai sót mong các bạn chỉ thêm xin đừng nói lời cay đắng nhé 1 đích viết bài chỉ để xem có bị lỗi hay là né của Hoa Sơn vô địch game NKVS: theo như mình biết và khã năng đi Chiến Trường đụng độ phái Hoa Sơn mình là phái Võ Đang tuy khắc hệ nhưng khi đánh Hoa Sơn mặc dù trúng hay là không cũng xin hiện 2 dòng 1 là máu 2 là né đòn nhưng không như mong đợi mình đánh HS như mình đang tự đánh không khí mặc dù phải công nhận là HS né rất cao nhưng đòi hỏi ở đây rằng lãng vân mà bay vào đánh đấm ỷ thiên+NT mà giết đc NT mới ghê chạy lòng vòng giữa đám đông như chợ không người đợi cd tiếp làm cái thứ 2 vậy cho hỏi NPH có nghĩ đến vấn đề trên hiện nay phái HS thì không riêng gì sv trường giang mà toàn sv đều chọn phái HS làm góc lượng người dành cho phái này quá nhiều vì họ muốn lấy 1 địch trăm ấy thật sự mà nói dù mình khắc hệ thật nhưng đánh cũng phải hiện ra máu còn đằng này đừng nói chi 1 lần hiện ra máu đến khi mình đánh hết máu vẫn hok thấy phái HS hiện 1 dòng máu còn về người chơi Thiếu Lâm dần dần ít đi ngay cả mình nói thật 1 câu chẳng nhẻ bây giờ lại chuyển qua phái HS để mất câng = 5 ngũ hành thì nói chứ mong NPH xem xét lại vấn đề phái Hoa Sơn đã tốn bao nhiêu giấy viết về phái này nhưng cũng chỉ là những cái lắc đầu của NPH hay là không thèm ngó đến topic về phái HS mong lần này NPH chú ý hơn....
HS Lăng Vân giết đc Ngạo Thế à , NT gần chết nên nó ăn vậy thou . Giỏi thì tạo 1 acc HS lăng vân đi CT xem , giết được thằng NT nào không , lúc nào cũng HS này HS nọ , bạn nói HS bay vào giữa đám đông ko chết à . Song tu qua HS đi , bật skill Hy Dực Kiếm Pháp lên rồi lướt vào , xem chết không . :confuse:

NongDucHuy
06-10-2013, 08:59 AM
HS Lăng Vân giết đc Ngạo Thế à , NT gần chết nên nó ăn vậy thou . Giỏi thì tạo 1 acc HS lăng vân đi CT xem , giết được thằng NT nào không , lúc nào cũng HS này HS nọ , bạn nói HS bay vào giữa đám đông ko chết à . Song tu qua HS đi , bật skill Hy Dực Kiếm Pháp lên rồi lướt vào , xem chết không . :confuse:
ĐÂY LÀ NG TA ĐANG HỎI CÓ PHẢI DO LỖI HAY K PHẢI LỖI,NẾU PHẢI LỖI THÌ KHÁC PHỤC CÒN K PHẢI LỖI THÌ THÔI Tử Thấn SAO PHẢI NÓI KHÓ NGHE THÊ

To Giang
06-10-2013, 09:17 AM
Nên đổi game này thành Hoa Sơn Vô Song cho rồi :))

MrLove
06-10-2013, 09:20 AM
Có khi thằng đó lăng vâng đó đã lên ngạo thế mà chưa giám đinh công lục đó bạn , HS không mạnh như bạn nối đâu , mình chơi Con Luân tiềm long khiên 7 đánh vs HS khiên 7 vẫn thắng bình thường mặc dù là khắc hệ mình , chỉ cần bạn combo kill và né kill của đối phương hợp lý chút là được ,

Takurou
06-10-2013, 10:06 AM
:sogood: không chơi hoa sơn mà cứ kêu hoa sơn mạnh, chơi đi rồi biết là đừng nên lập topic

Leon Nguyen
06-10-2013, 05:50 PM
Chào PháchThiên!
Hoa Sơn không mạnh như bạn nghĩ thế đâu. Nó có chiêu Hy dục kiếm pháp tăng né tranh lên 50% né tránh. Giới hạn chồng tầng 9 là lên 450% né tránh bạn. Cộng thêm chiêu Hỗn nguyên thái nhất bỏ qua 0.5s công kích sau 6s. Thêm các chiêu tăng né tránh nữa.
Muốn đánh chết hoa sơn thì các bạn đợi chiêu Hy dục kiếm pháp hết đã rồi vào đánh.
Thân.
Mình đồng ý kiến với bạn Ken_Shin, đánh với HS mà cứ đợi nó buff skill Hy dục mà nhào vô thì nói gì nữa. Tớ cũng đã từng chuyển HS chơi 1 thời gian rồi.Ko phải lúc nào cũng né hết đâu bạn àh, tớ tẩy đủ kiểu rồi,từ max thân->còn lại SM đến max SM->còn lại thân thì mình thấy mặc dù né nhiều vậy chứ ko hoàn toàn né hết,ng ta đánh 10cái ít nhất cũng trúng 1cái,mà xui sao cái trúng đó là damm chí mạng mình vẫn chết khi còn skill Hy dục. Nói chung HS ko hẳn vô đối như mọi người hay nói đâu, phái nào cũng có khả năng vô đối nếu mình chịu khó nạp VNĐ. Các bạn thấy NhiBắc,Pinochio,VĩnhThiên...chưa, họ song tu phái nào là phái đó vô đối liền àh :dreaming:. Như mọi người vẫn thường than là CL skill 95 xàm nhất NKVS,skill 100 cũng xàm chẳng kém(mình cũng đang chơi CL thử & thấy đúng như vậy :sogood: ) nhưng cũng có 1 số đồng chí chịu khó nạp VNĐ như NiếpThơm, BDMun... vẫn mạnh như thường dù ko cần skill 95.

Bking
09-10-2013, 08:05 AM
Bạn chơi hs thử đi rồi biết. Bật hy dực cứ tưởng bay vào là miss hết ah
Có khi vừa bay vào đã lăn đùng ra chết rồi. Còn skill né thì 6s mới có 0,5s né
Không mạnh gì đâu nhé. Mình còn đang muốn song tu sang đm hay cb để đi ct nữa

MRChao
09-10-2013, 10:29 AM

Ai nói HS Lăng vân k giết được ngạo thế , qua thái sơn nhé , HS lăng vân khiên 13 nhé :boss: , chém chút thôi chứ phải nói rõ là công lực bao nhiêu
Còn vấn đề HS : cứ thử qua HS đã rồi biết , uống máu như uống nước lã , HS trâu đấy nhưng lên bảng được mấy acc ???
Nói về vấn đề trâu nên bàn về TL kìa , dame to máu trâu , hút phát chết luôn :sogood:

Khanhtung21
09-10-2013, 12:39 PM
Ai nói HS Lăng vân k giết được ngạo thế , qua thái sơn nhé , HS lăng vân khiên 13 nhé :boss: , chém chút thôi chứ phải nói rõ là công lực bao nhiêu
Còn vấn đề HS : cứ thử qua HS đã rồi biết , uống máu như uống nước lã , HS trâu đấy nhưng lên bảng được mấy acc ???
Nói về vấn đề trâu nên bàn về TL kìa , dame to máu trâu , hút phát chết luôn :sogood:

Chuẩn men. TL mới đáng nói.
Mình từ khi chuyển Tiêu dao sang TV, VĐ, CB thì t thấy Tiêu dao ổn hơn tất cả. Lên 100 rồi song tu sang Hoa sơn vì skill 100 TD cùi pắp quá. Thì thấy rằng, HS mà ko có skill 100 thì tớ xin thưa là cũng về lại Tiêu dao. Vì khả năng ks mạng của Hoa sơn kém hơn TD nhưng được cái né cao hơn.
Để đánh giá giữa Tiêu dao với HS mà nói thì Tiêu dao kết tốt hơn, Hoa sơn né cao hơn. Nhưng hơn cái là skill 100 HS tốt hơn TD.
Đi CT cầm acc Tiêu dao vào bảng top còn thấy dễ, cầm Hoa Sơn rồi thì việc thấy tên trên bảng khó thật. Công nhận HS muốn pk tốt khó lắm. Đổi đủ kiểu cũng thấy sao mình ko bằng người ta, trong khi đồ đạc có phải kém đâu.

Mất ko biết bao tiền chuyển phái rồi nhé. Thân!

hoainam
10-10-2013, 02:12 PM
hoa son cũng bình thường mà mình chơi thử rồi ko né cao như bạn nghĩ đâu, giờ lại quay ve đường môn đi CT kill hoa son ngang cl suốt

Thân tàn ma dại
10-10-2013, 07:18 PM
Ai nói HS Lăng vân k giết được ngạo thế , qua thái sơn nhé , HS lăng vân khiên 13 nhé , chém chút thôi chứ phải nói rõ là công lực bao nhiêu
Nói về vấn đề trâu nên bàn về TL kìa , dame to máu trâu , hút phát chết luôn
cung dc

KiềuKiềuSưNương
11-10-2013, 02:16 AM
Trên đầu nó treo Lăng Vân là nó không giám định công lực,để lừa hàng mấy anh thích đánh giá bên ngoài ( Mình DM lv 100 chạy làm nv thấy 1 Thiên Vương Lăng Vân bật DS, tưởng dễ húp,ai ngờ nó xỉa cho 2 nhát quay đơ về thành. Chạy lên soi lại thì toát mồ hôi vì a ý khiên 13).
Còn vấn đề mạnh trong CT phụ thuộc 2 yếu tố : VND thần chưởng và cách pk hay.

phuc hong kim
11-10-2013, 09:05 AM
mình sv thiên sơn trước có rất nhiều người chuyển qua hoa sơn chơi vì thấy nói là đi ct dễ pk, nói thật mỗi môn phái có 1 cái lợi hại riêng hs đi ct gặp hệ kim thì về thủ khố luôn nhé bây giờ lại thấy hs nhiều quá lại thi nhau song tu qua hệ kim chơi mà nhiều hs thì đồ bán rất đăt ngay như tp cốc thiên phàm đã 1k8 đến 2k rôì, pk còn phụ thuôc vào trình độ cứ tưởng hs nhảy vào đám đông là ăn đươc à, ban chơi khác phái it người chơi thì đồ rẻ hơn nhiều, nếu thấy hs là vô đối cứ thử st qua xem thế nào.

TuyetTinh
12-10-2013, 04:09 AM
Mình thấy cũng hơi có lý , nhưng nói LV hs mà đánh chết NT thì mình thấy nhột nhột, như hồi chơi kiếm thế bạn chắc biết bọn đoàn thị chỉ chứ, lên tiềm long nó vào chiến trường xếp top là bt :)) :sogood:

To Giang
13-10-2013, 08:44 AM
Sv Linh Giang Hoa Sơn đầy rẫy
Không như các phái khác phải ốp đá , quần áo tăng thủ , Hs chỉ cần.+ mỗi vũ khí cao + đá tăng công . quần áo làng nhàng cũng được vì skill né quá bá đạo
Chơi Hs ko cần đầu tư nhiều vẫn lên top tốt

VoDangKiem
13-10-2013, 05:27 PM
đợi nó hếu hy dục kiếm pháp thì nó tiễn cũng cỡ 5,6 em về thành . hoa sơn mà solo, liên đấu thì biết kết quả rồi ha. bảo hoa sơn ko mạnh đâu mà vào sever nào hoa sơn như kiến. bó tay và chân

nga my xinh
14-10-2013, 04:00 PM
Mình cũng hơi thắc mắc giống bạn này , các bạn không tin thì cứ qua trường giang thử toàn HS trong chiến trường không , đánh nó chẳn thấy nó hiện gì giống nhu đánh thông lông vậy , không vo dame nổi với phái hoa sơn , chắc có lẽ kill của Nga mi không cao để gãi ngứa được , NPH nên coi lại với

tên diễn đàn
14-10-2013, 04:10 PM
Nói thiệt chứ ghét HS thì song tu qua TL hay TV đi, bao nhanh lẹ....:boss: chứ còn cái thể loại chuyển sang TL,TV rồi lại la ó ức chế CB và ĐM thì ôi thôi :confuse:
Mình công nhận HS mạnh thật (trong đánh nhau thôi :sogood: BC TVP thử tắt bơm máu như TL xem đc ko :look_down:), còn mấy ông dựa hơi nào là thử chơi đi rồi biết thì .... :oh: Mình cũng có acc HS. Mình biết ok? Mình đang chơi TL tương lai 100 song tu về lại TD :sogood:
Vả lại chơi niềm vui lớn nhất là thi đấu trong môn phái với nhau mới thấy đã chứ giữa các phái khác thì còn nhiều nhiều nhiều điều lý thú khác, có chữ top 8-4 trên đầu đi lại ít ra cũng oách lắm chứ bộ :brick:

BátĐạtNhĩĐa
14-10-2013, 05:56 PM
Phen này chắc mình phải song tu qua TL để trị bọn HS mới dc, đi CT ở Linh Giang bây giờ thì HS nhiều ko đếm xuể, mình lại là VĐ nên rất ức chế, cứ thấy trong đám đông có 1-2 th` xông pha hổ báo chém giết thì 1 là HS 2 là TL thôi.

TửThầnBậtKhóc
16-10-2013, 07:49 PM
Phen này chắc mình phải song tu qua TL để trị bọn HS mới dc, đi CT ở Linh Giang bây giờ thì HS nhiều ko đếm xuể, mình lại là VĐ nên rất ức chế, cứ thấy trong đám đông có 1-2 th` xông pha hổ báo chém giết thì 1 là HS 2 là TL thôi.
Linh giang chơi VD tên gì vậy bạn

To Giang
17-10-2013, 11:52 AM
Linh giang chơi VD tên gì vậy bạn

Biết bố là ai chưa con trai =)) =)) =))

TửThầnBậtKhóc
17-10-2013, 12:49 PM
Biết bố là ai chưa con trai =)) =)) =))

zạ đại ca e pít rồi :sexy: :brick:

PrincePersia
18-10-2013, 08:44 AM
Max ngọc chính xác , giảm né + skill truy ảnh từ ngựa đi bạn ! :brick:

phanngocphi17
18-10-2013, 12:02 PM
nói thiệt chứ mình cũng đang chơi HS...Muốn quá TL với TV quá mà lại hết lần song tu rồi...HS chán VKL :sosad:

DuongTang
23-10-2013, 08:41 AM
những con "gà cụt tát" cứ lên đây nói HS này HS nọ lảm NPH fix HS skill thần tiên giáng thế hay sao mà bây giờ tác dụng k nhứ lúc trước nửa, thôi bỏ lun phái HS đi cho lành. ----> khỏi bàn cài nửa. có ngũ hành mà cứ nói thế này thế kia. chán vkl.

DuongTang
23-10-2013, 09:48 AM
phải đòi lại công bằng cho HS---> để còn có người chơi HS --> TL va TV mới có đất dung thân ---> các phái khác ---> thế mới đồng điều trong game. còn mà fix skill như thế này thì mọi người k chơi HS nửa. thôi NPH cứ fix thoải mái đi -> rồi bỏ phái HS lun đi cho mấy con gà kia khỏi la nửa. những con gà mà lên đây la lói đòi fix HS là những thành phần phá game (những cái đầu ĐẤT và những con mắt bị mù). NPH mà nghe những lời kiêu thang của mấy con gà kia thì NPH cũng k khác gì.(srry nếu mình nói sai . mong thông cảm vì 1 game hay ma để trình trang này xảy ra nên minh bức xúc nên nói thế)

evils
23-10-2013, 10:38 AM
mình đọc thì hiểu bức xúc của bạn. Nhưng các bạn ai cũng quến 1 điều Game ai cũng nạp tiền để lên đồ . bạn có Né Tránh , còn người ta có chính xác Cao. Bù trừ 2 cái đó vẫn có tỷ lệ đánh trúng nhé ^^ chứ hok phải né tranh là né hết trong thời gian skill đâu ^^

Ngạo Thị Quần Hùng
23-10-2013, 10:57 AM
mình đọc thì hiểu bức xúc của bạn. Nhưng các bạn ai cũng quến 1 điều Game ai cũng nạp tiền để lên đồ . bạn có Né Tránh , còn người ta có chính xác Cao. Bù trừ 2 cái đó vẫn có tỷ lệ đánh trúng nhé ^^ chứ hok phải né tranh là né hết trong thời gian skill đâu ^^

:shot: Bạn không cầm acc hoa sơn nghiên cứu bạn không hiểu, không phải là GIẢM NÉ, MÀ LÀ HOÀN TOÀN PHẾ LUÔN SKILL THẦN TIÊU GIÁNG KHUYẾT CỦA HOA SƠN, MẤT ĐI 70% NÉ CÔNG KÍCH HỆ, ĐÓ LÀ 1 SKILL KHỦNG CỰC KỲ, CON SỐ 70% NÉ CÔNG KÍCH HỆ LÀ 1 CON SỐ KHỦNG KHI BẠN SO SÁNH VỚI GIÁ NGỌC CÔNG KÍCH HỆ.

BẠN MUA 1 VIÊN NGỌC CÔNG KÍCH HỆ GIÁ BAO NHIÊU ? SKILL HOA SƠN CÓ GIÁ TRỊ GẤP 2.5 LẦN KHI BẠN MUA VIÊN NGỌC ĐÓ, PHẾ SKILL TTGK CỦA HS LÀ GIÁN TIẾP CƯỚP TIỀN CỦA NGƯỜI CHƠI HS , NẾU TÍNH RA GIÁ TRỊ DAMGE BỊ MẤT ĐI DO PHẾ SKILL.

Vd: 1 viên Linh Thạch III Đường minh công kích hỏa là 170 có giá là 2vạn 7

Skill của hoa sơn phế đc 70% viên ngọc này tính ra là 70%x2vạn7= xấp xỉ 1vạn9

Như vậy NPH khi ra ngọc mới và kiên quyết phế skill TTGK của HS tức là CƯỚP KHÔNG CỦA HS 1VẠN9 VÀNG KHÓA TRÊN MỖI NGƯỜI CHƠI, VẬY BAO NHIÊU A E CHƠI HS THÌ THIỆT HẠI THẾ NÀO ?:shot: VÀ SỰ THIỆT HẠI NÀY SẼ LEO THANG SAU MỖI LẦN UP ĐỒ.

Tính ra giá trị vàng của skill HS mới thấy sự thiệt hại vô cùng to lớn của HS. Công bằng đâu cho HS ?:shot:

Tiros
23-10-2013, 11:37 AM
Vậy thì công bằng đâu cho bọn tôi khi bỏ ra 900k mà bạn hóa giải hết 600k của bọn tôi và chẳng tốn xu nào ??? nêu vấn đề chưa có chuẩn. Nếu nói skill TTGK bị bỏ thì HS sẽ k còn tàng hình nữa (nv mờ đi khi skill xuất hiện). HS vẫn ẩn hiện liên tục mà nói bỏ cái j. Nêu vấn đề phải cho chuẩn. Bây h dame chúng nó mạnh, chính xác, chí mạng cao nên chỉ cần ông dính 1 dame là té rồi (HS thủ chủ yếu bằng né) hồi xưa dame yếu nên trúng 4 -5 cái k sao, dame bây h khủng nên trúng 1 cái thốn liền, chẳng chi HS bớt trâu là thế. Túm lại là NPH KHÔNG FIX và cũng KHÔNG CÓ QUYỀN FIX khi mà bản quyền còn thuộc về IXINYOU

Ngạo Thị Quần Hùng
23-10-2013, 11:52 AM
Vậy thì công bằng đâu cho bọn tôi khi bỏ ra 900k mà bạn hóa giải hết 600k của bọn tôi và chẳng tốn xu nào ??? nêu vấn đề chưa có chuẩn. Nếu nói skill TTGK bị bỏ thì HS sẽ k còn tàng hình nữa (nv mờ đi khi skill xuất hiện). HS vẫn ẩn hiện liên tục mà nói bỏ cái j. Nêu vấn đề phải cho chuẩn. Bây h dame chúng nó mạnh, chính xác, chí mạng cao nên chỉ cần ông dính 1 dame là té rồi (HS thủ chủ yếu bằng né) hồi xưa dame yếu nên trúng 4 -5 cái k sao, dame bây h khủng nên trúng 1 cái thốn liền, chẳng chi HS bớt trâu là thế. Túm lại là NPH KHÔNG FIX và cũng KHÔNG CÓ QUYỀN FIX khi mà bản quyền còn thuộc về IXINYOU

:shot: Bạn có cầm acc chơi HS không mà phát biểu về TTGK hùng hồn vậy ? Mượn bạn nào có acc HS đọc cho kỹ chiêu TTGK rồi coi nó có active không, 1 chiêu mà phải active thì coi thời gian nó xuất hiện là bao lâu và điều kiện active ? Ngay cả mod nếu không rành hoặc không chơi acc HS phát biểu còn phải dè chừng đấy bạn :brick:

HS chủ yếu thủ bàng né , bạn nói đúng giờ bỏ né lấy gì thủ ? Nếu HS né cao thì các phái khác vẫn có chính xác cao đánh HS , và cũng chẳng ai ngu khi đứng tank với HS khi HS đang có HY dực vì đó là lợi thế của phái HS, cũng như đánh với đường môn mà chạy xa xa đứng yên chổ thi oánh xa với nó. :shot::shot::shot:

VoDangKiem
24-10-2013, 08:59 PM
nói thiệt chứ ghét hs thì song tu qua tl hay tv đi, bao nhanh lẹ....:boss: Chứ còn cái thể loại chuyển sang tl,tv rồi lại la ó ức chế cb và đm thì ôi thôi :confuse:
Mình công nhận hs mạnh thật (trong đánh nhau thôi :sogood: Bc tvp thử tắt bơm máu như tl xem đc ko :look_down:), còn mấy ông dựa hơi nào là thử chơi đi rồi biết thì .... :oh: Mình cũng có acc hs. Mình biết ok? Mình đang chơi tl tương lai 100 song tu về lại td :sogood:
Vả lại chơi niềm vui lớn nhất là thi đấu trong môn phái với nhau mới thấy đã chứ giữa các phái khác thì còn nhiều nhiều nhiều điều lý thú khác, có chữ top 8-4 trên đầu đi lại ít ra cũng oách lắm chứ bộ :brick:

tao có acc hoa sơn đây và tao thấy chỉ bỏ ra chút vốn đầu tư đồ và linh thạch koc ần lên ngạo thế , nó cũng đã quá bá đạo với skill né và chí mạng nhé . Tao chơi 2 acc võ đang và hoa sơn cùng sever . Thử cho đáng hoa sơn lướt 1 phát võ đang của tao gần 9k máu còn lại tròn zo số 0 .