PDA

View Full Version : Cùng cho ý kiến về và nhận xét về dịch vụ hỗ trợ cũa NPH + MOD

MrLove
05-10-2013, 06:53 PM
Không biết các bạn thì sao , mình thấy NPH đặc biệt là Mod diễn đàn làm việc thật không hài lòng chút nào khi mà thấy rất nhiều topic báo lỗi này lỗi nỏ đều nhận được câu trả lời chung chung , còn lỗi thì không thấy fix .Mình rất mong NPH cùng Mod nên tích cưc hơn trong việc khắc phục lỗi game và hổ trợ tốt hơn .

VT199x
06-10-2013, 02:06 PM
Cái gì cũng cần phải có thời gian hết bạn à.BQT cũng đã lắng nghe và tiếp nhận ý kiến của các bạn nên sẽ sớm hoàn thiện game trong thời gian tới.Mong các bạn thông cảm.Thân !

Gameinlive
06-10-2013, 02:24 PM
Mỗi lần lên trả lời hổ trợ là một người khác với cái nick có màu xanh lá cây. Xem số bài gửi của họ thì biết họ hồi đáp như thế nào rồi :sogood: Viết xung quá họ xoá bài không báo lý do nữa là...

Trường BN91
06-10-2013, 04:17 PM
noi' chung la` that' vong. va` qua' that' vong ve` cach' lam viec

Thân Nguyễn
06-10-2013, 06:37 PM
Tui thấy mod làm việc cũng tốt đó chứ,các bạn thử qua các game khác mà xem coi thử mod các game đó có làm việc được như mod ở game này không.

MrLove
07-10-2013, 07:01 PM
Tui thấy mod làm việc cũng tốt đó chứ,các bạn thử qua các game khác mà xem coi thử mod các game đó có làm việc được như mod ở game này không.
Làm việc thế nào là tốt bạn có biết không , tốt là không có nghĩa vào ghi bậy bạ rồi là xong đâu , bao61 lỗi góp ý toán thấy Mod vào comment 1 câu chung chung : " ý kiến của bạn đã được chúng tôi ghi nhận , chúng tôi sẽ chuyển đến BQT các bạn vui lòng đợi "

Ngạo
07-10-2013, 08:19 PM
Ở diễn đàn, bộ phận hỗ trợ chỉ có thể ghi nhận các trường hợp mà các bạn đã báo lỗi, lưu lại những góp ý, sau đó gửi tới bộ phận có liên quan để xem xét, và tất cả sẽ được phản ánh ở bài viết thông tin bảo trì hàng tuần.
Đã qua nhiều lần cập nhật, rất nhiều báo lỗi và góp ý ở diễn đàn này đã được thực hiện theo như ý kiến của các bạn.
Nhóm hỗ trợ cũng xin tiếp thu các ý kiến về cách trả lời bài viết của các bạn và sẽ điều chỉnh trong thời gian tới.
Thân!