PDA

View Full Version : [Lỗi] [Lỗi] [Lỗi]........

Tiros
07-10-2013, 11:46 AM
Trời ơi vào fix lỗi cái quần anh lệnh dùm cái. Báo lỗi http://diendan.duo.vn/threads/1504737-quan-anh-lenh-lang-van rồi. hứa hẹn rồi mà k sử được. Nghe Mod nói k ăn lăng vân và tiềm long thi k ăn ngạo thế được :oh: Sắp lên ngạo rồi mà cái lăng vân còn nguyên trong rương như thề này thì làm sao :stick:

Còn cài vụ auto k lụm hết vật phẩm cũng báo rồi, hứa fix rồi. Updated version cũng the same, mới tối qua phát hiện cái vật liệu 4 nó chừa lại :oh: Lạy hồn... hồn dzìa hồn xử dùm :stick:

Updated Version có fix lại cái thu nhập của ng train đêm thì có. Trước đây train 1 đêm bt cũng lụm dc 4 cái vật liệu, túi phúc thì vô số. Bây h train 1 đêm lụm dc có 4 túi phúc. hên thì dc 1 - 2 cái vật liệu, xui thì k có cái nào :oh:. train 1 mình 1 bãi, bos ra thường xuyên (nhặt dc túi tạp vật và hạy bảo thạch rất nhiều). Cú này chắc chơi khâm cho gamer khỏi train đêm đúng không :hellboy:

MRChao
09-10-2013, 10:37 AM
Mình train thấy bt mà mấy thứ đó hên xui xác suất của hệ thống ai mà can thiệp được, có phải con tinh anh nào cũng đem theo nguyên liệu cho bạn lượm đâu

SatThu76
09-10-2013, 02:41 PM
Mình train thấy bt mà mấy thứ đó hên xui xác suất của hệ thống ai mà can thiệp được, có phải con tinh anh nào cũng đem theo nguyên liệu cho bạn lượm đâu

cậu này ko hiểu vấn đề phán bậy quá, lần sau đọc kỹ rồi trả lời giùm.
ý chủ thớt là đánh con tinh anh nó rớt NL4 nhưng cái auto nó ko nhặt đó hiểu ko;))
đấy là lỗi của auto chứ ko phải hệ thống, mà lỗi của auto thì cũng có thể do NPH can thiệp vào nên mới bị lỗi ko nhặt=> người chơi nhặt dc ít thì đương nhiên phải NẠP nhiều thôi=))

Ngốc Tử
09-10-2013, 02:50 PM
Đúng là từ lúc fix lại thì mình train chẳng lụm dc túi vl nào, họa may dc 1 túi duy nhất ....
Còn tinh thạch hay trường thương bán shop thì hơi bị nhìu :|