PDA

View Full Version : Vấn Đề Trích Tinh Lâu

Skyo
09-10-2013, 08:18 AM
Như đã biết thì hệ thống pk trong TTL rất hay, nhưng ngặc nổi những người bình dân hay cho dù vip mà ko có 1 pt ngon thì cũng ko đi đến tầng cao được. mình xin góp ý nhỏ thôi. Có thể chỉ là báo danh đơn , ko lập pt trước . hệ thống sẽ tính công lực của team ngang nhau thì đấu . như vậy thấy rất hay. :boss:

MRChao
09-10-2013, 08:33 AM
Như đã biết thì hệ thống pk trong TTL rất hay, nhưng ngặc nổi những người bình dân hay cho dù vip mà ko có 1 pt ngon thì cũng ko đi đến tầng cao được. mình xin góp ý nhỏ thôi. Có thể chỉ là báo danh đơn , ko lập pt trước . hệ thống sẽ tính công lực của team ngang nhau thì đấu . như vậy thấy rất hay. :boss:

Cái này xếp theo điểm của 3 trận cao nhất trước đó mà phân tầng từ 1 - > 4 càng ít thì càng được ưu tiên lên cao. Mà mình cùi thì chấp nhận dừng chân tại tầng thấp chứ mà cũng có vinh dự vào tầng 9- tầng cao nhất như các vip khác thì có lẽ là công bằng cho các bác đổ cả cục tiền vào game nhỉ :stick:
Còn có cách này dùng cho tầm trung này : bạn tích lũy số trận lại nhiều nhiều rồi đi , xui gì đến nổi không đánh vượt qua vài tầng :sogood:

Skyo
09-10-2013, 08:34 AM
Thêm nữa là . phần thưởng EXP và điểm TTL của mỗi cá nhân phụ thuộc vào team đến tầng mấy và cá nhân thì pk được bao nhiêu người sẽ có phần thưởng khác nhau.

MRChao
09-10-2013, 08:51 AM
Thêm nữa là . phần thưởng EXP và điểm TTL của mỗi cá nhân phụ thuộc vào team đến tầng mấy và cá nhân thì pk được bao nhiêu người sẽ có phần thưởng khác nhau.

Về exp dĩ nhiên càng lên cao thì càng cao , còn điểm cá nhân TTL thì không hơn bao nhiêu đâu bạn, quan trọng là mình đang ở tầng bao nhiêu và thỏa mãn cảm giác PK :sogood:

Skyo
09-10-2013, 04:37 PM
Về exp dĩ nhiên càng lên cao thì càng cao , còn điểm cá nhân TTL thì không hơn bao nhiêu đâu bạn, quan trọng là mình đang ở tầng bao nhiêu và thỏa mãn cảm giác PK :sogood:
Thì mình biết là TTL như vậy nên mình vào mục góp ý để nói mà. bạn tl huề vốn thế