PDA

View Full Version : Vấn đề điểm ác danh

huyetlemaquan
11-10-2013, 09:38 AM
Theo mình thấy game này hình phạt cho điểm ác danh( hay pk ) quá nhẹ gây ra tình trạng đồ sát tùm lum đi cắm train mà nằm sấp dis mạng suốt.
Ác danh 10 mà cũng bị trừ có vài%
Mong NPH sửa lại hình phạt theo cấp số nhân như các game # từ pk 5 trở đi hình phạt tăng rất nhanh pk10 thì ko thể uống máu chuyển pk và khi chết trừ vài chục % và đồ độ bền về 0 như vậy mới hết tình trạng đồ sát loạn cả lên
Dưới pk 3 thì hình phạt nhẹ hơn để ae pk lúc săn boss hiếm là hợp lý rồi.

OBITO
11-10-2013, 09:49 AM
Cám ơn bạn đã góp ý cho Ngạo Kiếm Vô Song, BQT sẽ xem xét ý kiến của bạn, chúc bạn chơi game vui vẻ.
Thân !

SatThu76
13-10-2013, 02:18 PM
Theo mình thấy game này hình phạt cho điểm ác danh( hay pk ) quá nhẹ gây ra tình trạng đồ sát tùm lum đi cắm train mà nằm sấp dis mạng suốt.
Ác danh 10 mà cũng bị trừ có vài%
Mong NPH sửa lại hình phạt theo cấp số nhân như các game # từ pk 5 trở đi hình phạt tăng rất nhanh pk10 thì ko thể uống máu chuyển pk và khi chết trừ vài chục % và đồ độ bền về 0 như vậy mới hết tình trạng đồ sát loạn cả lên
Dưới pk 3 thì hình phạt nhẹ hơn để ae pk lúc săn boss hiếm là hợp lý rồi.
có 1 cách làm thỏa mãn nhu cầu train của mọi người mà ko sợ bị ủy thác, đó là NPH tích hợp thêm tự quay lại điểm chết vào auto:boss:
nhưng sẽ xảy ra nhiều vấn đề phức tạp khác, đó là KS bãi train (ví dụ tôi gét thằng nào tôi cho 3 acc phụ lên cắm train bãi nó=)), bị DS chết auto lại tự lên=> ko có sức mà DS, nhưng sẽ gây ức chế cho người train = acc chính, còn acc phụ tôi quan trọng gi exp KS dc đến đâu thì người kia thiệt đến đó =)))
Nói chung dám chơi ,dám chịu, còn ko chịu dc thì sang game nào hợp với mình thì chơi=))