PDA

View Full Version : Phải chăng event Thiên Giáng Hồng Phúc dành cho đại gia !!!

KimNhã
11-10-2013, 10:04 AM
Theo mình nghĩ event Thiên Giáng Hồng Phúc khi mua hồng phúc lệnh trên Trân Bảo Các 50 vàng là được . chứ 100 vàng 1 cái suy ra full 50 cái / ngày = 5k vàng thì tầng lớp học sinh - sinh viên chịu không nổi nhiệt :adore: chắc có lẽ NPH thấy các đại gia khó mua Toái Phiến nên ra event này cho các đại gia ăn event ( đỡ phải lót tay ) , còn các tầng lớp học sinh - sinh viên chết thèm mà không có tiền mua , có mua cũng 5 7 cái còn phải suy nghĩ :cry:

dtsangkg
11-10-2013, 10:26 AM
thôi chào các bác em đi trc , các bác ở lại đợi ống tiêm nó rút máu nhé :adore:

DUongyeu
11-10-2013, 10:26 AM
Theo mình nghĩ event Thiên Giáng Hồng Phúc khi mua hồng phúc lệnh trên Trân Bảo Các 50 vàng là được . chứ 100 vàng 1 cái suy ra full 50 cái / ngày = 5k vàng thì tầng lớp học sinh - sinh viên chịu không nổi nhiệt :adore: chắc có lẽ NPH thấy các đại gia khó mua Toái Phiến nên ra event này cho các đại gia ăn event ( đỡ phải lót tay ) , còn các tầng lớp học sinh - sinh viên chết thèm mà không có tiền mua , có mua cũng 5 7 cái còn phải suy nghĩ :cry:

Trời ơi, tối qua tôi nghỉ là nhiều quá 50v thôi, đằng này 100v luôn, sao mà game này tốn kếm quá vậy, chưa tính tiền mua hoạt lực, rồi chúc phúc chi vũ, h tới cái này thì quá thốn.
sáng có thử 10 phát ra, 6 viên lam, 2 mảnh tử, 10 vạn bạc khoá.
biết là k tham gia k bằng ng ta, nhưng quá là hút máu. thật sự như vậy

Clary
11-10-2013, 10:28 AM

Cái này đâu phải event đâu bạn.... cái thiên giáng hồng phúc này là tính năng sổ xố Ingame mà ^^ nó không có thời gian kết thúc

Junneko
11-10-2013, 10:29 AM
Sáng nay mở thử 3 hộp thì may mắn đc 300 vàng khóa 1 hộp :3 vãi

KimNhã
11-10-2013, 10:29 AM
Cái này đâu phải event đâu bạn.... cái thiên giáng hồng phúc này là tính năng sổ xố Ingame mà ^^ nó không có thời gian kết thúc
Dù ko phải là event nhưng cũng đễ cho anh em sống với chứ , hút chích kiễu này ai dám chơi

Junneko
11-10-2013, 10:30 AM
Bổ sung bán = bạc khóa 2v 1 hộp đi =))

Dimance
11-10-2013, 10:33 AM
lên facebook adm có nói là có thể mua = bạc, giá 1v 1 cái, gom gần 200v trong người mà h k thấy cái đó ở đâu. là sao?? là sao??

To Giang
11-10-2013, 10:53 AM
Chả hiểu NPH nghĩ gì khi cho ra cái event này , tỷ lệ ra TP cấp 2 3 4 quá thấp, lại còn ra cả mảnh TTT . Tôi mở 30 cái tốn 3kv đc toàn thỏi vàng và 1 mảnh TTT , đến một cái TP cấp 2 cũng không có . Thôi lấy 3kv đem mua nl, thủy tinh hợp quyển hồng quăng shop còn đc 1v2 . Các ae bang cũng mở ra toàn vàng khóa .

TieuDaoTan
11-10-2013, 10:55 AM
Cái này là tính năng game ko phải event,ai có điều kiện thì ăn,ko thì thôi,ko ai bắt ép các bạn cả.
Sáng ăn 20 hộp toàn vàng khóa,được vài cục TTT.

To Giang
11-10-2013, 10:59 AM
Vài cục TTT thì bạn thuộc dạng siêu may mắn rồi, đành rằng event ai có điều kiện thì ăn, nhưng tỷ lệ ra vật phẩm cũng phải hợp lý 1 tí chứ . Tỉ lệ thế này thì lấy vàng mua nl, hợp quyển hồng đổi ra vàng khóa cho nhanh

Clary
11-10-2013, 11:14 AM
Vài cục TTT thì bạn thuộc dạng siêu may mắn rồi, đành rằng event ai có điều kiện thì ăn, nhưng tỷ lệ ra vật phẩm cũng phải hợp lý 1 tí chứ . Tỉ lệ thế này thì lấy vàng mua nl, hợp quyển hồng đổi ra vàng khóa cho nhanh

:dreaming: nếu tỉ lệ ra vật phẩm cao cấp nó nhiều quá thì nó sẽ giảm giá trị của vật phẩm Sổ Xố (Hộp Quà Hồng Phúc) xuống.
Bạn thử khảo sát các Game khác xem sổ xố bên đó nó như nào ^_^
Sổ Xố về nguyên tắc mọi game chỉ dành cho người có tiền muốn có trang bị tốt rồi. Không có tiền như người ta thì tèn tèn farm Thiên Giáng Hồng Phúc bằng việc mở Hoạt lực quả của điểm sôi nổi hàng ngày cũng đc mà... >80 điểm là có cơ hội có được.
Việc gì phải đòi hỏi... nó fix lại càng có lợi cho Đại Gia chứ mình thì được gì. Không có tiền vẫn hoàn không có tiền thôi

THỌC HUYẾT
11-10-2013, 11:37 AM
Quá hút máu đi thôi , game này chỉ dành cho đại gia ,

Khanhtung21
11-10-2013, 11:47 AM
Thông báo: Mở 50 hộp ngày h.nay được 1 viên Toái cấp 3 Bố Lai Nhĩ tăng chính xác, nguyên khí. (Bực mình bán shop luôn).
5 mảnh TTT, 6 viên Lam TT và rất nhiều vàng khóa, bạc khóa, Ly Vân Ty 3-4 chả thấy đâu. Chán. Từ mai đáp shop. Tốn tiền. Để mẹ 5k vàng đấy còn mua đc thứ giá trị.

TửThầnBậtKhóc
11-10-2013, 11:51 AM
:look_down: làm nhiệm vụ cho 50 rương thấy thơm vãi.Tiền đâu mở.Cho A E mà chả ai nhận.Haha tức cười

xPQx
11-10-2013, 11:54 AM
đúng ai có tiền thì chơi nhưng cái này là mải mải ai có điều kiện nhày nào củng mở full lên đồ nhanh hơn người khác là cái chắc vậy cân = game o dau nhà zàu càng zàu nghèo nghỉ game àh

Tuyết Linh Tinh
11-10-2013, 12:01 PM
nói như bọn mày thì off đi dowload game bắn gà offline về mà chơi, even 1 ngày 150k vnd mà cũng than, nói thật tao chơi qua nhiều game thấy game này là ít hút máu nhất, mấy game khác thì khỏi nói, mỗi lần even toàn tiền triệu, trước chơi tiếu ngạo tay du 1 tháng 4 cái even, mỗi even là phải 3-4 củ, ngoài ra còn nhiều game khác nữa, đòi hỏi vl, rea even này mà đòi hỏi mua = bạc thì nph cạp đất mà ăn ak, lấy đâu ra kinh phí để duy trì game :oh:

TửThầnBậtKhóc
11-10-2013, 12:03 PM
nói như bọn mày thì off đi dowload game bắn gà offline về mà chơi, even 1 ngày 150k vnd mà cũng than, nói thật tao chơi qua nhiều game thấy game này là ít hút máu nhất, mấy game khác thì khỏi nói, mỗi lần even toàn tiền triệu, trước chơi tiếu ngạo tay du 1 tháng 4 cái even, mỗi even là phải 3-4 củ, ngoài ra còn nhiều game khác nữa, đòi hỏi vl, rea even này mà đòi hỏi mua = bạc thì nph cạp đất mà ăn ak, lấy đâu ra kinh phí để duy trì game :oh:
Ít nhất bạn có suy nghĩ thiển cận thiệt.Game này hút máu rất nhiều thứ nhé bạn.
Event ko nói đây là tính năng game hằng ngày.Bạn có pít nó # với event có thời hạn ko ?
Không phân biệt đâu là event đâu là tính năng hằng ngày cũng nói hay lắm

Tuyết Linh Tinh
11-10-2013, 12:14 PM
Ít nhất bạn có suy nghĩ thiển cận thiệt.Game này hút máu rất nhiều thứ nhé bạn.
Event ko nói đây là tính năng game hằng ngày.Bạn có pít nó # với event có thời hạn ko ?
Không phân biệt đâu là event đâu là tính năng hằng ngày cũng nói hay lắm

bạn nói hài vl. làm như là 1 ngày không mở maxx 50 hộp thì ko nhận được quà ak :sogood: game nào mà chả thế nhỉ, đối với tầng lớp bình dân thì 1 ngày mở 15-20 hôp thì chết ai, hay là muốn acc trâu, ac top mà ko phải nạp tiền. mình so với game khác ở đây là so về cái tiêu phí vàng hàng ngày và phí duy trì game, cảm thấy game này 1 ngày nạp 50-100k là ok rồi, chứ còn thành phần ko nạp tiền xong thấy acc người ta vip ghen tỵ thì thua :stick:

Khanhtung21
11-10-2013, 12:16 PM

Thằng này là thằng ích kỉ nhất t từng gặp.
Óc để trồng cây :sogood:

Nhà mày có điều kiện 1 tháng nạp ~ 6-7 triệu vào game.

THỌC HUYẾT
11-10-2013, 12:19 PM
mi làm cc gì , 1 ngày dùng 150k vnd mà còn chê ít , bọn HỌC SINH - SINH VIÊN lấy đâu 150k / 1 ngày
hay mi dc may mắn sinh ra trong nhà ĐẠI GIA , ngửa tay xin tiền , tiêu sài hoan phí , đếch nghĩ trước sau
hay mi đặt bom , đừng nhổ nữa ,
CHO TAO LÝ LỊCH , NGHỀ NGHIỆP , XEM MI LÀM CC GÌ , TIÊU 1 NGÀY 150K , MÀ CHÊ ÍT

TửThầnBậtKhóc
11-10-2013, 12:20 PM
bạn nói hài vl. làm như là 1 ngày không mở maxx 50 hộp thì ko nhận được quà ak :sogood: game nào mà chả thế nhỉ, đối với tầng lớp bình dân thì 1 ngày mở 15-20 hôp thì chết ai, hay là muốn acc trâu, ac top mà ko phải nạp tiền. mình so với game khác ở đây là so về cái tiêu phí vàng hàng ngày và phí duy trì game, cảm thấy game này 1 ngày nạp 50-100k là ok rồi, chứ còn thành phần ko nạp tiền xong thấy acc người ta vip ghen tỵ thì thua :stick:

Phí duy trì.Sao nó ko cho nạp mẹ tiền giờ chơi hàng tháng đi.
Cái này không khác gì event trá hình.NPH tự thêm vào cái tính năng này làm gì?
1 ngày làm ra 100K là mức lao động tốt lắm rồi.Tiền ăn tiền mặc ko có,ở đó mà nạp 150K hàng ngày.
Nhìn lại mức sống VN dùm cái bạn.Ko ai nói game phải công bằng.
Nhưng cái tính năng này ko hề phù hợp.

To Giang
11-10-2013, 12:26 PM
1 ngày làm ra 100K là mức lao động tốt lắm rồi.Tiền ăn tiền mặc ko có,ở đó mà nạp 150K hàng ngày.

Qúa chuẩn like luôn 2 phát =)) =))

Tử Di
11-10-2013, 01:47 PM
Theo mình thế này sẻ hợp lý hơn 1 ngày mua 5>10 cái bằng vàng khóa còn ai muốn hơn thì cứ tiếp tục = vàng ko khóa nếu là tính năng Game như thế sẻ cân = hơn

Üÿ Vû
11-10-2013, 02:51 PM
thằng cò hó này nói chuyện chảnh vl..:oh:...........nó tự nhận nó là đại gia đó các bạn.........đại gia như mày chơi game này làm cái đéo gì......nc ngứa dái bố......mày là 1 đứa con nhà giầu.......1 ngày 200k với mày đéo là gì........chỉ để chùi đít khi đi ỉa xong thôi đúng không.......:boss:
mày bảo game này không tốn.cứ chơi đi xem có tốn không.....
vào mà mang gạch về xây biệt thự đi

Leynet
11-10-2013, 03:28 PM
lúc đầu mở game thì đã có bài hỏi nên thu phí ko có cash shop hay chơi free....
nhất loạt đều vote cho game free
mà free thì phải có cash shop...
10 mạng chơi game thì dc 1-2 mạng nạp tiền nhìu mua đồ cash shop.
bi h thì lại kêu mở cash shop + tính năng mua đồ = cash shop thì là hút máu....
thật khó hiểu mọi người quá đi......

TửThầnBậtKhóc
11-10-2013, 03:38 PM
lúc đầu mở game thì đã có bài hỏi nên thu phí ko có cash shop hay chơi free....
nhất loạt đều vote cho game free
mà free thì phải có cash shop...
10 mạng chơi game thì dc 1-2 mạng nạp tiền nhìu mua đồ cash shop.
bi h thì lại kêu mở cash shop + tính năng mua đồ = cash shop thì là hút máu....
thật khó hiểu mọi người quá đi......
Bạn có hỉu event vs tính năng game hàng ngày ko.
Mà kệ đi tham gia hay ko thì do gamer.
Mà phần thưởng ko có gì hót tham gia làm gì.Góp ý thế thôi

Phan Trung Thiên
11-10-2013, 03:46 PM
Cái này là tính năng game ko phải event,ai có điều kiện thì ăn,ko thì thôi,ko ai bắt ép các bạn cả.
Sáng ăn 20 hộp toàn vàng khóa,được vài cục TTT.
20 hộp đc vài cụt TTT á ? Hên tận số mạng ông rồi đó . Đây 70 hộp toàn vàng khóa , ngon nhất đc cái dây bắt bạc .

Tử Di
11-10-2013, 04:49 PM
có ghi nhầm số 7 ko:oh: hay ôm boom

Bé Gấu
11-10-2013, 06:47 PM
hộp và hồng phúc lệnh đều là không khóa và mua = vàng không khóa. Vậy mà mở ra toàn đồ khóa :oh:

Khanhtung21
11-10-2013, 07:40 PM
hộp và hồng phúc lệnh đều là không khóa và mua = vàng không khóa. Vậy mà mở ra toàn đồ khóa :oh:

1 like, vì cả cái mặt biểu tượng =)) ..............

Lê Hùng Cường
11-10-2013, 09:27 PM
Bạn nói như shit ... Event có 150k 1 ngày cũng than <<< biết nhà có điều kiện rồi nói mà muốn ỉa 1 phát vào mồm ...Cướp 1 ngày ra 150k à mà nói đơn giản quá vậy

KanMin
11-10-2013, 10:45 PM
Nếu có thể...NPH hãy làm nó như Huyền Thiết Thạch...9 bao đổi được 1 Hồng Phúc Lệnh...hãy để tất cả cùng được tham gia

kakalot
11-10-2013, 11:42 PM
làm full sự kiện dc 2 hồng phúc lệnh . ngày 2 hộp là dc roài

TRaiDEp1
12-10-2013, 02:50 AM
Một ngày 150k là k nhiều , thằng này cmt lên để bị chữi vào mặt à :oh: . 1 ngày 150k có thể nuôi cả 1 gia đình đó bít k hả thằng thiểu não . Sáng mở thử 6 hộp thì vàng khóa + 5 Lam thủy tinh :stick: . 1 tính năng vô cùng kinh tế Hóa .

nguyen duc hau
12-10-2013, 02:59 AM
xin thưa các bố đây là tính năng game và k có thời hạn kết thúc.các bố ai cũng đập ra đồ ngon thì rớt giá thì còn gì là game đại gia cũng như dân thường à.thứ 2 ai bắt các bố đập đồ đâu.ham ăn ham chơi thì chịu tốn kém chứ.1 ngày hd cho 2 cái mở là được rồi tính ra sever thế là rất nhiều.

YaoShuJang
12-10-2013, 11:04 AM
Tính năng này không khả thi ở thời điểm này, đã là tính năng là phải có sức hút. NPH nên cân đối giữa thời điểm thị trường và nhu cầu thực tế. Đây vẫn chỉ là Close Beta chứ không phải bản Open.

JasonMars
12-10-2013, 12:57 PM
thích thì chơi, ko chơi thì té, chả ai ép, làu bàu suốt ngày đại gia với dân đen. nói như mấy thánh ở trên thì chả có cái NPH nào nên mở game cả. Các thánh về chơi mẹ game offline đi

THỌC HUYẾT
12-10-2013, 02:36 PM
thích thì chơi, ko chơi thì té, chả ai ép, làu bàu suốt ngày đại gia với dân đen. nói như mấy thánh ở trên thì chả có cái NPH nào nên mở game cả. Các thánh về chơi mẹ game offline đi

mày lại muốn ăn gạch hả thằng MỜ LỜ
nói ra , là tao thấy ngu hơn cc của tao

Diệt Tuyệt Sư Thái
14-10-2013, 02:24 AM
Tình hình là ngày nào cũng mở full 50 cái. Nói chung là qui ra vàng khóa vẫn ok được tầm 1v8 1v9 vàng khóa. Đỏ thì ra toái ngon để xài hoặc bán lấy lót tay . Mình thì mình chỉ săn ly vân ty 4 mà mãi chưa thấy ra . Ai không có thì không mở việc gì phải bàn cãi nhau làm gì đâu :adore:

Herovn1994
14-10-2013, 07:22 AM
Tui thì tui thấy cái này cày bạc là ngon nhất :)).Ngại gì vết bẩn =]]] :dreaming:

PrincePersia
14-10-2013, 10:18 AM
ai mở được vật phẩm gì ngon từ cái hộp ấy chưa ! show cho anh em xem với nào :)

Quenlang
14-10-2013, 12:45 PM
Ngày đầu 50 hộp Lam 5 viên, mảnh tử 7 cái, vàng khóa 7k, bạc 15v, 1 day bat thu bạc. Ngày 2 lam 15 , mảnh tử 4, 1 toái cùi,+6k vang khóa. MXin kíu để tiền nuôi ngựa cho mập vậy :adore:

PrincePersia
15-10-2013, 04:16 PM
Mình đã test thử 100 hộp ! kết quả cũng chỉ bằng mua nguyên liệu or thủy tinh không khóa phi shop ! Nói chung là treo giải thưởng cho game thủ hoa mắt vậy chứ chả ai được cái gì giá trị >2k vàng khóa !!!!!!!!!!!!!!!! Ko ham ko ham

Tiểu Yến
15-10-2013, 04:20 PM
Huhu mua HL giá rẻ thôi cũng đắt đỏ mua 1 lần gần hết vàng quay CPCV hết luôn - ngày mai ko có mà nuốt HL giá "RẺ" :tire:

PhêThuốcLắc
15-10-2013, 04:20 PM
các bác chả bít suy nghĩ gì, thằng giàu nó thiếu gì cách úp đồ ngon, ko có cái Thiên Giáng Hông Phúc nó cũng vẫn đầy đủ
mà theo mọi ng nói event cùi nên giàu mà ăn max chắc cũng ko được lợi gì lớn
cái này là tính năng game mãi mãi, tự nhiên anh em ta có bạc ko khóa xài tốt quá còn gì :))

Tiểu Yến
15-10-2013, 04:22 PM
các bác chả bít suy nghĩ gì, thằng giàu nó thiếu gì cách úp đồ ngon, ko có cái Thiên Giáng Hông Phúc nó cũng vẫn đầy đủ
mà theo mọi ng nói event cùi nên giàu mà ăn max chắc cũng ko được lợi gì lớn
cái này là tính năng game mãi mãi, tự nhiên anh em ta có bạc ko khóa xài tốt quá còn gì :))
Bạc ko khóa dùng để làm gì ??? Có giá trị bằng vàng khóa ko ??? :dribble:

PhêThuốcLắc
15-10-2013, 04:30 PM
Bạc ko khóa dùng để làm gì ??? Có giá trị bằng vàng khóa ko ??? :dribble:

để đập đồ bác ạ, với người bít cày vàng khóa, thì kiếm thủy tinh quá dễ, nhưng bạc vs bạc khóa lại là bài toán khó ko đủ để đập đồ, họ toàn phải mua thỏi bạc đó
nếu bác dư bạc khóa thì có thể đem bạc ko khóa đi bán, mua găng tay vàng hái sâm mà
với em ai thích max event thì max, e ko đú nổi ko ghen tị, mình có thêm chút xíu bạc và đc mở free 2 rương là ngon rồi

GhostThienson
16-10-2013, 01:53 PM
các bạn cứ quan niệm game hút máu mình thấy chả có gì phải lăn tăn với nó cả time ngồi bình luận hút máu nên đi nghiên cứu cách pk với phái mình tâm huyết thì hay hơn. Còn NPH nào mở game mà ko muốn lợi nhuận chắc gì đến thời điểm này người ta đã thu hồi đủ vốn mua game mà lỡ đủ rồi thì ai ko muốn kiếm thêm, bạn có kinh doanh bạn mới biết nếu con người chịu dừng lại khi đã đủ thì chẳng phải cắn xé nhau trong cuộc sống rồi. Cái này là tính năng chứ ko phải event mà kêu hút máu có tiền thì chơi ko có thì tà tà mà đi (nhiều bạn nói dành cho đại gia nhưng mình nói thật cái số đại gia nó chỉ bằng 1/10 cái số bình dân thôi) P/s nhiều bạn lên đây kếu hút máu nhưng chắc là tay thì đang cào thẻ để mở hộp :sexy:

_Rồng_
17-10-2013, 07:24 AM
tính năng game này đắt quá, mở 30 ngày tốn mẹ nửa tháng lương của bố rồi