PDA

View Full Version : Game đang đi theo chiều hướng hút máu người chơi :-s

meobill
11-10-2013, 11:03 AM
:cry:ĐÚNG NHƯ CÁI TIÊU ĐỀ MÌNH ĐANG NÓI ĐẾN SỰ KIỆN MỚI MỞ ĐÓ LÀ THIÊN HỒNG GIÁNG PHÚC.

NÓ HÚT MÁU QUÁ NHIỀU . BAO NHIÊU ANH EM TRONG GAME ĐỀU PHÀN NÀN VỀ VẤN ĐỀ NÀY . VỚI GIÁ 100 VÀNG 1 CÁI

HỒNG PHÚC LỆNH LÀ QUÁ LỚN TRONG KHI % RA TOÁI PHIẾN 4 5 HOẶC 3 THÌ LÀ QUÁ THẤP . NGAY TRONG SÁNG NAY 1

SỐ ANH EM CŨNG MUỐN THỬ VẬN ĐỎ ĐEN MỞ 1 PHÁT 50 HỘP HẾT 5K VÀNG NHƯNG KẾT QUẢ LẠI CHẢ CÓ GÌ ĐẶC SẮC.

:cry: NẾU NHỮNG ĐẠI GIA THÌ KO NÓI LÀM GÌ . NHƯNG ĐẠI BỘ PHẬN ANH EM CHƠI GAME ĐỀU CHỈ TẦM TRUNG LÀM

SAO MÀ CÓ TIỀN NẠP VÀO ĐỂ MỞ HỘP. TRONG KHI TÂM LÍ NGƯỜI CHƠI KHI GAME RA 1 EVENT NÀO ĐÓ LIÊN QUAN ĐẾN

MỞ THƯỞNG ĐỀU MUỐN THAM GIA.NẾU MUỐN NGƯỜI CHƠI HÀO HỨNG THAM GIA 1 EVENT NÀO ĐÓ THÌ MONG GAME ĐIỀU CHỈNH LẠI GIÁ BÁN CỦA LỆNH BÀI VÌ HIỆN GIỜ NÓ LÀ QUÁ CAO .

ĐộcYCung
11-10-2013, 11:08 AM
Chính xác... chuẩn không cần chỉnh :oh:

Leynet
11-10-2013, 11:15 AM
cái này ko phải là event bạn nhé nó là 1 tính năng của game ko giới hạn time ( khá giống với du long trong KT )
nên có tiền thì chơi ko có tiền thì nhịn.....

TửThầnBậtKhóc
11-10-2013, 11:15 AM
Đúng thực sự là 1 sự hút máu.
Mang tiếng sự kiện mà 1 ngày cho mở 50 hộp cơ đấy..Thấy thì ham lắm.
Quan trọng là vàng đâu mà mở.Game hút máu từ vip,kì trân các,.....cái gì cũng hút cả.

ĐộcYCung
11-10-2013, 11:19 AM
cái này ko phải là event bạn nhé nó là 1 tính năng của game ko giới hạn time ( khá giống với du long trong KT )
Nói hay quá bạn ơi...có tiền thì chơi vậy còn ý nghĩa gì khi gọi là 1 cộng đồng gamer công bằng, phân cấp giàu nghèo được thu hẹp như lời khẳng định ban đầu của NPH...hay lại 1 lời nói suông như bao WEB game khác.

TửThầnBậtKhóc
11-10-2013, 11:24 AM
Nói hay quá bạn ơi...có tiền thì chơi vậy còn ý nghĩa gì khi gọi là 1 cộng đồng gamer công bằng, phân cấp giàu nghèo được thu hẹp như lời khẳng định ban đầu của NPH...hay lại 1 lời nói suông như bao WEB game khác.

Thu hẹp :) NPH từng nói thế hả bạn.
Vậy NPH coi gamer hiện tại toàn đại gia @@

ĐộcYCung
11-10-2013, 11:31 AM
Thu hẹp :) NPH từng nói thế hả bạn.
Vậy NPH coi gamer hiện tại toàn đại gia @@

Hiểu sai rồi @@. Ý mình là ngay từ đầu NPH ko muốn sự phân cấp giàu nghèo quá lớn, có tiền nhưng còn nhiều yếu tố mới mạnh, không tiền cũng có thể ganh đua nếu chăm chỉ, may mắn. khoảng cách giàu nghèo không xa như các WEB trước. nhưng sau đợt event này chắc mọi thứ là 1 lời nói suông. Tớ chỉ ghét cái câu " có tiền thì chơi, không tiền thì nhịn" :oh:

THỌC HUYẾT
11-10-2013, 11:34 AM
Lại hút máu rồi , nghỉ sớm , để đại gia chơi

ĐộcYCung
11-10-2013, 11:36 AM
Lại hút máu rồi , nghỉ sớm , để đại gia chơi

Thánh phán 1 câu không cho NPH 1 cơ hội :oh:. hay chỉ là chém gió mà vẫn nạp card đều :confuse:

TửThầnBậtKhóc
11-10-2013, 11:36 AM
Hiểu sai rồi @@. Ý mình là ngay từ đầu NPH ko muốn sự phân cấp giàu nghèo quá lớn, có tiền nhưng còn nhiều yếu tố mới mạnh, không tiền cũng có thể ganh đua nếu chăm chỉ, may mắn. khoảng cách giàu nghèo không xa như các WEB trước. nhưng sau đợt event này chắc mọi thứ là 1 lời nói suông. Tớ chỉ ghét cái câu " có tiền thì chơi, không tiền thì nhịn" :oh:

Ak mình hỉu rồi.Đúng là ko phải có tiền là chơi ko có là nhịn.Nói thế là ko đúng.
Đã là tính năng hằng ngày mà còn bán vật phẩm để tham gia trong KTC thì chỉ có NPH này mới làm như vậy.
Mang tiếng tính năng mà có # nào event trá hình đâu @@ đã vậy còn 50 hộp/5K vàng 1 ngày :)

ĐộcYCung
11-10-2013, 11:42 AM
Ak mình hỉu rồi.Đúng là ko phải có tiền là chơi ko có là nhịn.Nói thế là ko đúng.
Đã là tính năng hằng ngày mà còn bán vật phẩm để tham gia trong KTC thì chỉ có NPH này mới làm như vậy.
Mang tiếng tính năng mà có # nào event trá hình đâu @@ đã vậy còn 50 hộp/5K vàng 1 ngày :)
Mở túi phúc cho lành bạn của tôi ơi. cùi nhưng khi ra 1k vàng lại sung sướng hơn :dreaming:

xPQx
11-10-2013, 11:47 AM
cái even forever thì chơi làm lồn zì nửa đa số là nạp card trung bình duy trì ặc mà cái này nhà giàu mở mổi ngày 50 rương thì ai con dí kịp nó nghỉ mẹ cho rồi

TửThầnBậtKhóc
11-10-2013, 11:50 AM
:boss: 160K/1 ngày chưa tính tiền duy trì vip,mua hoạt lực,chi phúc...chài 1 sự lầm tưởng nhỏ cho ai mới chơi...Từ từ mới thấy thấm :boss:

ĐộcYCung
11-10-2013, 11:54 AM
Nhưng nghe đâu có vài chú full hom nay rồi, nhưng đa phần là lam thủy tinh bạc khóa thì phải :look_down: bọn nào ngu thì cứ đốt tiền
:go:

TửThầnBậtKhóc
11-10-2013, 11:59 AM
Nhưng nghe đâu có vài chú full hom nay rồi, nhưng đa phần là lam thủy tinh bạc khóa thì phải :look_down: bọn nào ngu thì cứ đốt tiền
:go:

Mà nghe nói hên lắm dc TTT đó.5K vàng dc 1-2 viên TTT khóa có lời dữ ko :go:
5K đó để mua hoạt lực mà chế thì lời gấp 5 :dreaming:

DarkPine
11-10-2013, 12:23 PM
NPH ko ép bạn chơi,ko ép bạn tham gia tính năng mới,tự do hết,mà sao cứ lên đây phàn nàn,game hay ở ngoài cũng như nhau thôi,ko có tiền mà đòi = thằng có tiền sao đc,ko tiền thì bỏ time ra bù lại cũng tạm ổn mà bạn ơi,NPH cũng phải trả lương cho nhân viên và tiền bảo tri duy tri server nữa...khóc gì...

Có 1 cái ko đc là giá mắc hơn mà mở ra toàn đồ cùi hơn đập kim đảm ngày xưa thà như đập kim đảm vậy mà ngon hơn

TửThầnBậtKhóc
11-10-2013, 12:26 PM
NPH ko ép bạn chơi,ko ép bạn tham gia tính năng mới,tự do hết,mà sao cứ lên đây phàn nàn,game hay ở ngoài cũng như nhau thôi,ko có tiền mà đòi = thằng có tiền sao đc,ko tiền thì bỏ time ra bù lại cũng tạm ổn mà bạn ơi,NPH cũng phải trả lương cho nhân viên và tiền bảo tri duy tri server nữa...khóc gì...

Có 1 cái ko đc là giá mắc hơn mà mở ra toàn đồ cùi hơn đập kim đảm ngày xưa thà như đập kim đảm vậy mà ngon hơn
Bạn nói nghe hay thiệt.Thế tính năng game cho hộp quà có # nào event trá hình ko ?
Bạn chơi game mà ko nắm dc cái đó à.
Phần sau thì bạn nói đúng cùi hơn kim đản nhìu.Nói chung cái này ko tham gia là đúng rồi.
Góp ý vậy thôi.Đúng ai có tiền thì họ tham gia.Mình cứ vứt đó đi

SóiNgâyThơ
11-10-2013, 12:51 PM
Hôm qua lên Page trên FB thấy add trên đó bảo rằng anh em gamer k biết tiêu bạc thường vào việc gì nên mở tính năng này bán Hồng phúc lệnh với giá 1 vạn. Làm mình hóa hức đi gom gần 500v bạc thường. Vậy mà giờ nó bán 100v / 1 cái . anh em sống làm sao

TửThầnBậtKhóc
11-10-2013, 12:54 PM
Hôm qua lên Page trên FB thấy add trên đó bảo rằng anh em gamer k biết tiêu bạc thường vào việc gì nên mở tính năng này bán Hồng phúc lệnh với giá 1 vạn. Làm mình hóa hức đi gom gần 500v bạc thường. Vậy mà giờ nó bán 100v / 1 cái . anh em sống làm sao

Đừng có dại mà tham gia bạn ơi.Toàn lổ nặng ko à.
Bạn làm sôi nổi 100 dc 2 cái rồi mở dc rồi chứ đừng có mua = vàng.

VoDangKiem
11-10-2013, 02:27 PM
1 cái lệnh bài hồng phúc 100V . mở ra 10 mảnh tử thủy tinh , hợp lại thành 1 tử thủy tinh . 1 cái là 1k vàng . Vậy bán ra nhiu nhỉ . Bán 1k1, 1k2 cũng chả ai mua .Vãi cái event. Chỉ dành cho mấy tay con đại gia. Còn mình cũng nạp thẻ chủ yếu chế đồ mặc khi hoạt lực hết chứ buôn bán thì lâu lâu mới có người mua. Tiền đâu mà nạp lắm thế. Thôi chơi vui là chính . Dù sao cũng thông cảm đi theo góc nhìn kinh doanh , cái gì cũng free hoặc rẻ quá đâu đủ sở hụi không bênh vực nhà phát hành nhưng mình thấy game nào cũng thế . Slogan : không biệt giàu ngheo " chỉ là marketing thôi. xác định có tiền thì đua top, không tiền chơi vui vì bạn bè

Sweet
11-10-2013, 02:37 PM
cho một trăm vàng là ccmnr . đéo mua đéo mở nữa là xong . chứ cứ dở dang 50v khéo ngày éo nào cũng phải nạp car vì cái tính tò mò đỏ đen hehe
quên cmn đi như chưa từng có là đk

SatThu76
11-10-2013, 02:51 PM

ý của bạn là NPH muốn game thủ nào theo dc thì theo , ko theo dc thì "chim cút" cho máy chủ khỏi lag+ tốn tài nguyên hả=))

Xuân_Thành_47
11-10-2013, 03:02 PM

ngày xưa ngày nào cũng full 12, đỏ đen với Kim Đản, giờ ra cái này ko khéo lại ngứa tay nữa cho coi

BlueAngel
11-10-2013, 03:11 PM
Tóm lại 1 câu : game này của NPH mới, game đang thử nghiệm chưa chính thức, càng ngày càng hút máu nhiều... Đã hút đủ máu thì vì lý do chưa xin đc giấy phép, hay lý do bên đối tác... phù 1 cái biến mất tiêu, các game thủ ngậm ngùi ấm ức như thời chơi game của SunSoft, Gosu... Ai dư khả năng cứ bỏ tiền ra giải trí, còn không giải trí tàng tàng, yếu thì chết nhiều 1 chút, không ảnh hưởng gì :))

Chiêu PR của game thôi : Lúc đầu free nhiều chỉ để các game thủ quảng bá lẫn nhau và rủ rê nhau cùng chơi, đã chơi rồi thì khó bỏ đc, đến lúc mặn mà với game rồi thì NPH tung chiêu hút máu, lúc này game thủ đã nhiều rồi, NPH làm thế cũng loại được những ai ít tiền mà đua đòi chơi game làm lag mạng quá các đại gia không chơi được, các đại gia bực mình sẽ kiện, sẽ đòi qua game khác sao? hehe... Khách hàng là thượng đế, thượng đế nằm ở chổ là khách hàng gì? Vàng - bạc - kim cương hay chì - đồng - thau... :))

TửThầnBậtKhóc
11-10-2013, 03:32 PM
Chĩ bức xúc cái tính năng game gì ko khác gì event trá hình.Đã vậy còn vô thời hạn.

SatThu76
11-10-2013, 03:52 PM
cho một trăm vàng là ccmnr . đéo mua đéo mở nữa là xong . chứ cứ dở dang 50v khéo ngày éo nào cũng phải nạp car vì cái tính tò mò đỏ đen hehe
quên cmn đi như chưa từng có là đk

chuẩn ko cần chỉnh, nếu chỉnh là đéo chuẩn nữa=)) túm lại DKM.........;))

TửThầnBậtKhóc
11-10-2013, 04:08 PM
chuẩn ko cần chỉnh, nếu chỉnh là đéo chuẩn nữa=)) túm lại DKM.........;))

:dreaming: Chuẩn.Tốt nhất là NPH cho tính năng ko cần update vẩn chơi dc phiên bản củ hơn.Để khỏi thấy cái là dc :kiss:

EmBắnChim
11-10-2013, 04:26 PM
Game nào mà chẳng hút máu , không hút máu lấy tiền đâu mà duy trì game cho tụi mình chơi !

Vui thì cứ chơi thôi - có tiền chưa chắc mua được niềm vui ! Tiền tiêu roài có thể kiếm lại mà .. miễn là đừng có nghiện game mà bỏ bê công việc - học tập là ô cê !

=> cá nhân Chim suy nghĩ vậy thôi !

ThanhChuoi
11-10-2013, 04:32 PM
đúng vậy.100v = 1c Hồng Phúc Lệnh là quá đắt.10v 1c thì 1 ngày đã phải nạp 1 thẻ 50r.tỉ lệ đỗ ngôn ra có cao đâu mà bạn tận 100v 1c.game hay mà nhà đầu tư thì quá tham lam muốn vắt kiệt kinh tế của ng chơi.đi làm nuôi gia đình đã khốn khổ mệt mỏi r.tìm cái game để giải trí thư giãn thì lại gặp thêm sự bóc lột này nữa.đầu tư thì không có tiền mà chơi không đầu tư thì không theo kịp mọi ng...tốt nhất là nghỉ chơi game off

IIBạoVũII
11-10-2013, 05:57 PM

Bạn này phát biểu hơi vô trách nhiệm.
đúng là tính năng game, đã là tính năng game thì nên phù hợp với đa số chứ ko phải thiểu số (các đại gia)
ngay cái event: online nhận thưởng - có 16 ô tất cả mà quay tới hơn 20 lần, cả 20 lần đều vào ô Intem (thật sự quá điêu)
nói về tính năng: THIÊN GIÁNG HỒNG PHÚC
bỏ 100v để nhận thỏi bạc hoặc 100v khóa thì quả là quá chua chát (vài lần thì được đằng này hầu như là thế)
sáng vừa ra tính năng tui mở 20 gói ra toàn thỏi bạc và vàng khóa (100v)
hầu hết gamer đều có chung quan điểm là: phi shop Hộp quà.

DươngThiên
11-10-2013, 06:00 PM
Thứ 1 là các bạn éo nạp cũng éo làm sao. Chả ai chê trách j cả.
Còn bạn đen bạn toàn mở ra rác thì bạn chịu thôi. Bây h vi dụ bạn bỏ 100v mà đập 1 phát ra viên ngọc 5 thì sao nhỉ? Chắc éo kêu ca đâu.
Thứ 2 là đừng nói trong game. Mà cả ngoài đời cũng phân cấp cnml đấy bạn ạ. Nếu bạn muốn có tiền đầu tư thì ngoài đời bạn đi làm kiếm nhiều tiền đi là trong game bạn thành đại con mẹ nó gia ngay.

Thứ 3 là game nó éo hút máu bạn thì hút máu gà để lấy tiền trả công cho nhân viên, để up pb mới cho bạn à?
Mình nghĩ các bạn nên cám ơn những người đc các bạn gọi là Đại Gia đi. Vì họ là những ng trả tiền để bạn đc chơi game đấy

Nều bạn đã éo có tiền. Thì phi shop hộp quà mẹ hết đi mà lấy bạc. Ham hố phần thưởng làm cái j. :))

Leynet
12-10-2013, 01:44 AM
Bạn này phát biểu hơi vô trách nhiệm.
đúng là tính năng game, đã là tính năng game thì nên phù hợp với đa số chứ ko phải thiểu số (các đại gia)
ngay cái event: online nhận thưởng - có 16 ô tất cả mà quay tới hơn 20 lần, cả 20 lần đều vào ô Intem (thật sự quá điêu)
nói về tính năng: THIÊN GIÁNG HỒNG PHÚC
bỏ 100v để nhận thỏi bạc hoặc 100v khóa thì quả là quá chua chát (vài lần thì được đằng này hầu như là thế)
sáng vừa ra tính năng tui mở 20 gói ra toàn thỏi bạc và vàng khóa (100v)
hầu hết gamer đều có chung quan điểm là: phi shop Hộp quà.

nó ra tính năng thiên giáng hồng phúc buột người chơi phải nạp card ( nếu có điều kiện) còn ko có điều kiện thì mỗi ngày bạn cũng dc mở 2 túi nếu làm full 100 điểm hoạt động.
mình ko vô trách nhiệm mà game onl là 1 sản phẩm kinh doanh thì nó vốn thế. mà đã kinh doanh thì phải có lời, với game free thì phải có ít nhất 1 tính năng hút tiền của người chơi để duy trì game.
lấy ví dụ như game VL1 lúc thu phí thì cash shop chỉ để cho đẹp, mở free thì cash shop bán đủ thứ cần thiết như BCH vv.vv = tiền nạp. KT thì bán nguyệt ảnh thạch để đi du long cũng = tiền nạp. và NK thì có Thiên Giáng Hồng Phúc.
-Chứ trước h mình xin lỗi các bạn nạp tiền vô mua những j trên trân bảo các ngoài Anh Hùng Lệnh để duy trì Vip và hoạt lực ưu đãi mỗi ngày? số còn lại hầu như luân chuyển qua giao dịch, 1 phần phí trên đấu giá và TTGD đặt hàng.
nếu cứ duy trì tình trạng như thế này sẽ dẫn đến những người farm vàng trong game qua GD sẽ bán lại ra ngoài với mức phí rẽ hơn rồi thu lại với việc bỏ sức ra cày >>>> NPH sẽ ko còn đủ chi phí để duy trì game >>> game đóng cửa.

nguyen duc hau
12-10-2013, 02:56 AM
bạn phải biết muốn duy trì 1 game thì NPP phải kiếm tiền.ít ra cũng là để duy trì bộ máy hoạt động và hơn nữa là nâng cấp máy chủ cho anh em đi chiến trường đỡ giật lag.so sánh với các game 2.5 d cùng loại thì đông người game này rất giật lag.lúc nào cũng phải để đơn giản mới chơi được.mình cũng muốn npp nâng cấp cái máy chủ lên cho mình hcowi đỡ bị văng khi vô chiến trường vì quá tải.còn game xin thưa với các thánh game này mình cảm nhận k có chút nào gọi là hút máu ở đây.kiếm tiền mua vip cũng k phải là khó khăn.chỉ có điều nếu muốn vip thì bạn phải nạp thẻ đập đồ.còn nếu chăm chỉ chịu khó thì mình cũng lên.người ta có tiền thì đi xe hơi uống bia ôm.mình k có thì đi xe ôm uống bia hơi.vẫn giải quyết được vấn đề.còn cái tính năng mới của game mình thấy rất hợp lý k có gì hút máu cả.bạn muốn đập nhiều và nhanh thì cào thẻ mà đập.còn như mình 1 ngày 2 cái là đủ.khi đạt điểm 80 100 oạt động ngày NPP rất ưu ái cho chúng ta 2 cái hồng phúc lệnh,bạn còn đòi hỏi gì nữa,cái gì nó quá dễ dàng thì càng nhanh chán.game muốn tồn tại lâu tất nhiên phải bình ổn giá.bây giờ mà ai cũng đập đồ ai cũng khiên 13 14 set hiếm ỷ thiên võ thánh thì game chơi với ai đc bao lâu.game này bạn góp ý để NPP phát triển nâng cấp cho game k lag k giật khi vô ct là vui lắm rồi k mong muốn gì hơn.thế là quá tuyệt vời

Phá Thiên
15-10-2013, 06:12 PM
Về cái này mình nghĩ NPH nên chia HỒNG PHÚC LỆNH theo từng mức cũng giống như Vip hay ủy thác. Chẳng hạn như sẽ có 3 loại HPL mở được những món đồ khác nhau với mức giá hợp lý phù hợp với người chơi
Các bạn nói game không hút máu, không hút thì lấy đâu tiền thuê máy chủ, đặt máy chủ thuê host cho các bạn chơi. Cũng phải có cái gì đó cho các đại gia lao vào để NPH thu lợi nhuận chứ.

PrincePersia
16-10-2013, 08:58 AM
Mình cũng thử 100 hộp rồi chả có gì đặc sắc ngoài ít vàng khóa và viên " Tuyết nữ tế tự " cực vip =)))))) ! Đi hỏi toàn thể anh em trong server cũng chưa xác nhận được trường hợp nào được toái 4 or linh thạch 4 cả !!!!!!!!!!!!!!!!!!

Vũ Thanh
16-10-2013, 09:07 AM
Đã chơi còn đòi không mất tiền, qua thời chơi game online kiếm ra tiền được vài năm cmnr

Tiros
16-10-2013, 11:23 AM
Xin lỗi các bạn nói năng lịch sự, có suy nghĩ thấu đáo 2 chiều Gamer - NPH. Những lời lẽ bên dưới dành cho các thành ăn nói không ra gì.

Con mẹ nó, tụi bây có óc mà k biết suy nghĩ, k có tiền thì đòi đéo gì. Ngồi làm phép tính đi, không tính được thì bấm nút biến cho rộng map tao chơi. Đáng lẽ tao không nói, vì nói thì mất tip, nhưng tụi bây ngu quá đéo chịu được.
Mày có tiền mà không kiếm dc vàng khóa thì mày làm thế nào đề lên đồ nhanh ?
_ Nạp 1tr3 mua vip năm dc 8 van 5k vàng khóa. chỉ nạp 1 lần vì nạp nhiều, phí !
_ Cũng 1tr3 mày nạp dc 3v9 vàng k khóa mua TT hợp quyển bán (cách kiếm vàng khóa hiệu quả nhất hiện tại). Giá mua 350v/q -> 111 cuốn bán dc 111 x 1500 = 16v 6500 vàng ( tầm đó hoặc hơn thế vì tao k nhớ giá bán lên TTGD của TT hợp quyển) mày lời hơn mua VIP rồi đúng chưa ??:angry: Tỷ lệ đổi vàng -> vàng khóa là 4.26 (1 vàng = 4.26 vàng khóa)
Nhưng cách này đại gia ai cũng biết nên TT hợp quyển tầm 1h sáng là full k bán dc nữa. và TT hợp quyển đâu phải mày mún mua bao nhiêu là lúc nào cũng có. thế mày làm thế nào ??? :what:
_ Event mới : mà mở dc Lam Thủy Tinh là lời (bán dc 460 mấy thì phải) tỷ lệ đổi vàng -> vàng khóa là > 4.6 Mày lời hơn cả mua hợp quyển mà đéo có mắc công thu gom, chầu chực thằng nào bán. Tỷ lệ ra Lam Thủy Tinh chắc cũng phải 70%. Còn ra những thứ khác có cái bán lời, hoặc lỗ thì mày phải chịu chứ (Mở ra thỏi bạc mà mày nói lỗ thì tao lạy mày, thỏi bạc bán được gần 500 vàng khóa, tỷ lệ gần 5.0 thì lỗ mẹ mày ah). Mún có tiền mà đéo chịu đầu tư thì chờ game thoái trào rồi chơi. Mở 50 cái mày đem bán hết xui thể nào cung kiếm hơn 2 vạn vàng khóa (tỷ lệ 4.0) mà còn có xác xuất kiếm dc linh thạch 4. Vậy có ngon hơn mày mua TT hợp quyển bán không :angry:
Điều đó giải thíc tại sao đại gia ngày nào cũng đập 50 cái. Ngta có tiền ngta đập 50 cái. Mày k có tiền mày cày 1 ngay dc free 2 cái, chịu chơi thì mở thêm vài cái cầu may, k được thì coi như đổi vàng ra vàng khóa. Đâu phải đại gia nào cũng ngu như tụi bây tưởng đâu, éo có tiền mà đòi đi xe sang, ăn bát vàng. hạ giá xuống 50v hay rẻ hơn nữa thì tụi đại gia nó càng lời. Đập đầu vào tường suy nghĩ đi mấy Thành phán !
Xin lỗi các bạn vì mình nói hơi văng tục 1 tý, nhưng như vậy mới xứng với lũ ít tiền hay đòi hỏi :brick:

PrincePersia
16-10-2013, 11:37 AM
Nhiều ý kiến trái chiều quá ! Nhưng hỏi thật các bạn có thấy 100v/ một lần mở nó có rẻ không ? đa phần người ta góp ý chỉ mong giảm giá để tất cả mọi người hưởng lợi chung , nhiều người tham gia thì nhà phát hành cũng được lợi ! Mình chẳng thấy ai đòi hỏi được mở free cả 100 hộp mà các bạn đã chửi người ta như tát nước !

HaiHa
16-10-2013, 11:41 AM
Xin lỗi các bạn nói năng lịch sự, có suy nghĩ thấu đáo 2 chiều Gamer - NPH. Những lời lẽ bên dưới dành cho các thành ăn nói không ra gì.

Con mẹ nó, tụi bây có óc mà k biết suy nghĩ, k có tiền thì đòi đéo gì. Ngồi làm phép tính đi, không tính được thì bấm nút biến cho rộng map tao chơi. Đáng lẽ tao không nói, vì nói thì mất tip, nhưng tụi bây ngu quá đéo chịu được.
Mày có tiền mà không kiếm dc vàng khóa thì mày làm thế nào đề lên đồ nhanh ?
_ Nạp 1tr3 mua vip năm dc 8 van 5k vàng khóa. chỉ nạp 1 lần vì nạp nhiều, phí !
_ Cũng 1tr3 mày nạp dc 3v9 vàng k khóa mua TT hợp quyển bán (cách kiếm vàng khóa hiệu quả nhất hiện tại). Giá mua 350v/q -> 111 cuốn bán dc 111 x 1500 = 16v 6500 vàng ( tầm đó hoặc hơn thế vì tao k nhớ giá bán lên TTGD của TT hợp quyển) mày lời hơn mua VIP rồi đúng chưa ??:angry: Tỷ lệ đổi vàng -> vàng khóa là 4.26 (1 vàng = 4.26 vàng khóa)
Nhưng cách này đại gia ai cũng biết nên TT hợp quyển tầm 1h sáng là full k bán dc nữa. và TT hợp quyển đâu phải mày mún mua bao nhiêu là lúc nào cũng có. thế mày làm thế nào ??? :what:
_ Event mới : mà mở dc Lam Thủy Tinh là lời (bán dc 460 mấy thì phải) tỷ lệ đổi vàng -> vàng khóa là > 4.6 Mày lời hơn cả mua hợp quyển mà đéo có mắc công thu gom, chầu chực thằng nào bán. Tỷ lệ ra Lam Thủy Tinh chắc cũng phải 70%. Còn ra những thứ khác có cái bán lời, hoặc lỗ thì mày phải chịu chứ (Mở ra thỏi bạc mà mày nói lỗ thì tao lạy mày, thỏi bạc bán được gần 500 vàng khóa, tỷ lệ gần 5.0 thì lỗ mẹ mày ah). Mún có tiền mà đéo chịu đầu tư thì chờ game thoái trào rồi chơi. Mở 50 cái mày đem bán hết xui thể nào cung kiếm hơn 2 vạn vàng khóa (tỷ lệ 4.0) mà còn có xác xuất kiếm dc linh thạch 4. Vậy có ngon hơn mày mua TT hợp quyển bán không :angry:
Điều đó giải thíc tại sao đại gia ngày nào cũng đập 50 cái. Ngta có tiền ngta đập 50 cái. Mày k có tiền mày cày 1 ngay dc free 2 cái, chịu chơi thì mở thêm vài cái cầu may, k được thì coi như đổi vàng ra vàng khóa. Đâu phải đại gia nào cũng ngu như tụi bây tưởng đâu, éo có tiền mà đòi đi xe sang, ăn bát vàng. hạ giá xuống 50v hay rẻ hơn nữa thì tụi đại gia nó càng lời. Đập đầu vào tường suy nghĩ đi mấy Thành phán !
Xin lỗi các bạn vì mình nói hơi văng tục 1 tý, nhưng như vậy mới xứng với lũ ít tiền hay đòi hỏi :brick:
Khá đúng ý đấy, giảm giá xuống thì khá loạn, hên thì ko sao chứ xui thì đến thủy tinh hợp quyển cũng ko bán dc ấy chứ. Lúc ấy thì khỏi kêu gào nhé gamer cày.