PDA

View Full Version : tình trạng hack nick

nhatlong
12-10-2013, 07:01 PM
Không hiểu tại sao hôm nay có rất nhìu ng` bị hack mất nick bán sạch đồ và ngọc bên sv thái sơn ...nội hôm nay tôi thấy gần hơn 10 trường hợp gây hoang mang cho anh em thái sơn nói chung và anh em bang cuồng sát nói riêng ..tôi k biết khi nào mới đến lượt mình nữa mong nkvs làm lại chế độ bảo mật cho anh em yên tâm chơi game . Thân

ThiênHạKiêuHùng
12-10-2013, 07:54 PM
Trong lúc chơi game các bạn hạn chế vào các trang web lạ, nghi ngờ có hack như nkvs.net, QuaNKVS.Uni.me,...
Còn về hệ thống bảo mật, BQT sẽ ra trong thời gian tới đây.
Thân

BaoNhi
12-10-2013, 08:42 PM
thấy thế hết muốn chơi.bỗng một hôm bị hack luôn ạc.cả mấy tháng cũng ko ra nổi cái pass rương.NPH còn quá non trẻ và yếu kém.xin chia buồn

Bi Chýt Pồ
12-10-2013, 08:45 PM
z Mod Giải thích sao về acc mình k hề vào bất cứ 1 web Lừa đảo nào ( mik cũng khôn đâu có ngu để nó lừa )

rùi bị nó hack pass mất hết 4k điểm Sư Đồ cực khổ tích cực góp hơn 1 tuần mới có dc ( làm Q từ lv 1 ---> lv 69 + làm HĐ mới có và bây h mất sạch ) - mất hết 12k Hoạt Lực của mình

mất hết 6 viên đá khảm Lục ( cùi k nói nhưng đá này hiện tại sv Vạn Sơn kiếm khó và đã bán rất mắc rùi )

may mắn mình kịp thời đổi lại k thỳ bây h chắc chả còn 1 món nào trong túi nữa là

NPH kiểm tra lại kĩ zùm cái!!

Tên nhân vật: TýQuậy.Bi :oh:

ThiênHạKiêuHùng
12-10-2013, 09:30 PM
Chào Bi Chýt Pồ!
Bạn vui lòng vào hotro.duo.vn để được hướng dẫn giải quyết.
Thân.

Ngạokiếm1
10-11-2013, 03:28 AM
phải chờ tới bao giờ..

tôi chơi ở nhà còn bị hack acc

BQT đã tạm khóa tài khoản nguoianhem

nhưng chưa xử lý, ngủ dậy tôi đăng nhập vào thấy không vào được nữa, ra email thì thấy đổi sạch thông tin , vậy mong BQT giúp tôi phục hồi lại thông tin

Thân!

Gac0nhp96
09-02-2014, 12:20 AM
có rất nhiều game thủ vì ko biết nên đã đăng nhập vào trang web đấy....có cách nào lấy lại mật khẩu không hả add

ThiênHạKiêuHùng
09-02-2014, 07:12 AM
Chào bạn!
Bạn vào trang http://hotro.duo.vn, mục Thay đổi, Cấp lại thông tin tài khoản, bạn cung cấp những thông tin mà bạn có của tài khoản mà bạn cần lấy lại như câu hỏi bí mật, số CMND, địa chỉ email lúc đang ký tài khoản nhé.
Thân.

Trí Lâm
10-02-2014, 02:25 PM
Tham thì thâm, cũng lắm NPH lấy lại thông tin acc cho thôi chứ đồ đạc thì mất tiu rồi

ThiênHạKiêuHùng
10-02-2014, 02:28 PM
Tham thì thâm, cũng lắm NPH lấy lại thông tin acc cho thôi chứ đồ đạc thì mất tiu rồi
Chào bạn!
Nếu bạn bị hack bên mình sẽ có đủ công cụ để tìm ra người hack và khôi phục lại trang bị cho khách hàng nhé. Khi đó, sẽ khóa vĩnh viễn tài khoản hacker.
Thân.

Gac0nhp96
11-02-2014, 05:59 PM
nhưng email của mình đã lâu không sử dụng nên bị khóa mất rồi ....mình đã gửi thông tin yêu cầu lên trang hỗ trợ rồi nhưng nó chỉ hiện đang xử lý thôi

ThiênHạKiêuHùng
11-02-2014, 09:14 PM
nhưng email của mình đã lâu không sử dụng nên bị khóa mất rồi ....mình đã gửi thông tin yêu cầu lên trang hỗ trợ rồi nhưng nó chỉ hiện đang xử lý thôi
Nếu mail bạn không còn hoạt động nhưng bạn vẫn nhớ địa chỉ mail chứ, thêm cả câu hỏi bí mật và số CMND... 3 y/cầu này bạn có còn nhớ hay ko. Nếu bạn cung cấp những thông tin này chính xác, BQT sẽ thay đổi lại thông tin cho bạn.
Thân.

Mèo Con Hóc Xương
28-05-2014, 03:50 PM
e tự đang chơi tự nhiên bị kich ra, có thằng vao ních em, cho hỏi làm sao để lấy lại nich dùm e, hộ e vs mọi người ơi hic hic