PDA

View Full Version : NPH nên mở SV mới....

bao gio moi ra sv moi day
09-10-2013, 07:59 PM
Bao giờ mới ra SV mới đây :((

ThiênHạKiêuHùng
10-10-2013, 07:52 AM
Để tránh tình trạng loãng sever, nên khi nào ra sever mới BQT sẽ thông báo trên trang chủ là nkvs.vn bạn nhé. Bạn hãy truy cập vào đó để biết thêm những thông tin mới nhất.
Thân.

Anglesnow
10-10-2013, 07:54 AM
Bao giờ mới ra SV mới đây :((

http://diendan.duo.vn/threads/1504877-van-de-sv-moi

Skylov33
10-10-2013, 01:24 PM
hóng khá lâu rồi khi nào mới ra đây chán vờ lờ :stick:

MRChao
10-10-2013, 03:46 PM
Sever vạn sơn mới ra đó bạn , vào chơi vẫn kịp thôi mà

ĐộcYCung
11-10-2013, 11:16 AM
Con xin mấy bố đừng có mở sever nữa...newbier cứ nghĩ là chơi seeveer mới là sướng ah. cái gì cũng đắt đỏ, đua cấp đua đồ thì nên chơi sever cũ gì giá thành rẻ hơn lại có người TC cho, thì lên mấy hồi. hãy để cho các sever được yên bình, sang năm mở sever mới là hay nhất. tạo thêm các sự kiên lên lv nhanh cho cấp dưới 100 xem có thu hút người chơi không... mở sever mới nhiều = giết sever = gamer chán dần bỏ game= game khai tử.

TuyetTinh
12-10-2013, 02:56 AM
theo mình nghĩ thì BQT hãy từ từ ra sever mới, có thể thiết kế thêm 1 số các vật dụng hỗ trợ cho người chơi sau, ví dụ code, được nhận tu luyện đơn nhiều hơn so với người trước, event hiện nay k có tính khả quan , đang hút máu người chơi, 100v với 1 hộp , trong khi đó thì mình thấy số lượng ngừoi nhận hoppj có khi mấy chục cả trăm cái
vết xe đổ của kiếm thế đang dần dần kéo theo con lũ ngạo kiếm, đây là suy nghĩ của mình thôi, chơi game đối vs sinh viên và học sinh so với những đứa có tiền thì công bằng đâu ra ...:confuse: riết qua lại chơi LOL thôi

Lệ Đá
12-10-2013, 05:32 PM
Mod cho mình hỏi với thường thường thì sau khi sever mới ra gần nhất mở cấp 89 thì sẽ có 1 sever mới mở ra. Hiện giờ mình và các bạn mình trước đây chơi ở các sever khác nhau nay định gộp về 1 sever để chơi mà chờ đến hôm nay chưa thấy ra thông báo có sever mới. Mod có thể cho mình biết khi nào thì có không. Thanks Mod

OBITO
12-10-2013, 05:43 PM
Bạn vui lòng theo dõi thông tin ở Trang Chủ http://nkvs.vn, việc ra Server mới không có lịch trình cụ thể đâu bạn nhé.
Thân !

Kông_fu_PandA
13-10-2013, 10:44 AM
vấn đề sv mới là cái gây chết của game đơn giản chỉ có vậy

Kông_fu_PandA
13-10-2013, 10:51 AM
NPH bây giờ trả biết ra sao ! những người kêu khi nào có sv thì có trả lời còn những người kêu k nên ra sv mới thì im de k trả lời hay có vấn đề jk góp ý
http://diendan.duo.vn/threads/1504877-van-de-sv-moi

VoDangKiem
13-10-2013, 08:06 PM
Event gì. Hôp quà bán shop đi. Một ngày 5k /vàng. Một tháng gần 7tr. Thiếu vài triệu là bằng lương của mình. Vãi..............

Vu Phong
14-10-2013, 09:09 AM
Game hay mà ít server quá, đề nghị ADM mở thêm server mới để cho anh em mới biết game được cạnh tranh công bằng nào. (không khuyến khích các anh em server cũ qua đâu nhé)

Tình hình là ngứa tay lắm rồi ADM ơi, để lâu quá a e lại tụt hết hứng giờ!

Anglesnow
14-10-2013, 09:23 AM
Game hay mà ít server quá, đề nghị ADM mở thêm server mới để cho anh em mới biết game được cạnh tranh công bằng nào. (không khuyến khích các anh em server cũ qua đâu nhé)

Phản đổi việc ra sever mới ổ ạt, sẽ làm loãng và phân tán gamer, gây ra cái chết ểu ko thể tránh khỏi cho game, sever Vạn Sơn mới ra, vấn đề cày cấp trong NKVS ko đến nỗi khó khăn lắm, căn bản là hoạt động để kiếm đồ thôi..!

ĐơnGiản
14-10-2013, 10:21 AM
Theo Như tôi nghĩ game mới phát hành. nên cần ra sv mới để cho những Men mới chơi theo đuổi. bây giờ sv cũ cũng khá đông nên men mới chơi vào cũng chẳng theo kịp. NPH nên mở thêm SV mới cho men mới chơi.,

cuong235
14-10-2013, 11:03 AM
dang ngong sv moi ma lau qua.. choi sv cu hon kem nhau 1 cap ma di dau chung no cung ko cho di ma cac bac lai khuyen la choi sv cu di van con kip. em vao choi ma di dau chung no cung kick bo tay luon...

Lệ Đá
14-10-2013, 12:38 PM
NPH nên cho ra thêm sever, chứ giờ mình và các bạn mình đang chờ sever mới mà gần 1 tuần nay rồi chưa thấy đâu, chơi sever cũ thì giờ vào chơi cũng không kịp nữa rồi

TửThầnBậtKhóc
14-10-2013, 03:06 PM
Trong quán tôi có 1 nhóm chơi.Lúc đầu chơi cùng 1 sv thiên sơn.
Đang chơi ngon tụi nó tách đồ ép sịt rồi kéo nhau qua sv mới linh giang.
Mình đành bán acc theo tụi nó qua đó.Chơi sau hơn 1 tuần nhưng mình vẩn theo kịp.Còn ai nói ko theo kịp thì xem lại mình chơi thế nào nhé.Người chơi sau hưởng rất nhiều cái lợi thế(nhận truyền công mọi lúc khi cần,hổ trợ tốt hơn là người chơi lúc đầu),có nhiều thằng ko hỉu sao mình vượt qua cả level của nó.
Mấy thằng kia chơi dc vài hôm lại tách đồ tùm lum ép xịt rồi lại hô hào đòi qua sv mới #.Thế đó,ko có 1 chút tâm huyết cứ chạy theo sv mới rồi cuối cùng ko cảm nhận dc cái gì.
Game tốt nhất ko nên ra mới ồ ạt,mình nghĩ 80% NPH ra NPH là chạy theo lợi nhuận mà ko nghĩ đến tác hại của nó.
Càng nhiều sv mới thì càng loãng thôi.Như VNG bao nhiu sv ra trong 1 năm mà sv nào cũng như sv chết.Thành thị vắng bóng rồi tiến hành xác nhập hàng loạt sv lại thành 1.
NPH hãy suy nghĩ lại cách duy trì và phát triển game của mình đi nhé.

PrincePersia
14-10-2013, 03:26 PM
Ra để rồi loãng xong lại gộp lại giống như võ lâm vs web game thì tốt nhất là đừng có ra ! Tốt nhất là những người vào chơi sau thì được hưởng nhiều phúc lợi hơn là ok rồi !

Anglesnow
14-10-2013, 03:33 PM
Trong quán tôi có 1 nhóm chơi.Lúc đầu chơi cùng 1 sv thiên sơn.
Đang chơi ngon tụi nó tách đồ ép sịt rồi kéo nhau qua sv mới linh giang.
Mình đành bán acc theo tụi nó qua đó.Chơi sau hơn 1 tuần nhưng mình vẩn theo kịp.Còn ai nói ko theo kịp thì xem lại mình chơi thế nào nhé.Người chơi sau hưởng rất nhiều cái lợi thế(nhận truyền công mọi lúc khi cần,hổ trợ tốt hơn là người chơi lúc đầu),có nhiều thằng ko hỉu sao mình vượt qua cả level của nó.
Mấy thằng kia chơi dc vài hôm lại tách đồ tùm lum ép xịt rồi lại hô hào đòi qua sv mới #.Thế đó,ko có 1 chút tâm huyết cứ chạy theo sv mới rồi cuối cùng ko cảm nhận dc cái gì.
Game tốt nhất ko nên ra mới ồ ạt,mình nghĩ 80% NPH ra NPH là chạy theo lợi nhuận mà ko nghĩ đến tác hại của nó.
Càng nhiều sv mới thì càng loãng thôi.Như VNG bao nhiu sv ra trong 1 năm mà sv nào cũng như sv chết.Thành thị vắng bóng rồi tiến hành xác nhập hàng loạt sv lại thành 1.
NPH hãy suy nghĩ lại cách duy trì và phát triển game của mình đi nhé.

Ra để rồi loãng xong lại gộp lại giống như võ lâm vs web game thì tốt nhất là đừng có ra ! Tốt nhất là những người vào chơi sau thì được hưởng nhiều phúc lợi hơn là ok rồi !

Ủng hộ, mà ko hiểu mấy cái bác đòi sever mới này là gamer hay là GATO phá đám của 1 game nào nhỉ, đơn giản việc mấy bác viết cả đống 2pic đã làm loãng diễn đàn rồi nè..!
Mình chơi Châu Giang, hiện tại đã mở mốc 150, lập thêm 1 acc mới cách đây 1 tuần, giờ đã gần 8x, đang hoạt động để kiếm hoạt lực chế đồ, đủ là chiến vô tư nè..!

tên diễn đàn
14-10-2013, 03:43 PM
Mình chơi Châu Giang, hiện tại đã mở mốc 150, lập thêm 1 acc mới cách đây 1 tuần, giờ đã gần 8x, đang hoạt động để kiếm hoạt lực chế đồ, đủ là chiến vô tư nè..![/QUOTE]

Cách đây 1 tuần mà gần 8x, mình chơi níu kéo ém nhịn dưới 69 để giải đố dữ lắm mà 4-5 ngày cũng 7 mươi mấy mẹ rồi.(thiên sơn)
Còn nữa, mình nghĩ nhiều người cũng suy nghĩ như mìh là muốn mình tất nhiên phải hơn ng mới chơi, do mình chơi lâu rồi mà tụi nó mới chơi vào sv mới thì thằng nào cũng như thằng nào, còn chơi sv cũ dù gì thì nó cũng khó mà theo mình đúng ko nè, ngon hơn nữa là mấy đứa mới chơi ở sv cũ là food thơm và ngon nhất trong đấu phái :dreaming:

Phá Thiên
14-10-2013, 07:19 PM
Giờ bắt đầu vào chơi vẫn kịp, xàm vãi. Phụ bản không ai cho đi cùng, ra ngoài thì bị giết. Đấu phái vào quạt 1 2 cái rồi ra. Thế chơi làm gì cho ức chế. à đc cái tranh đoạt linh quả, vừa nháy nháy cái mấy thằng chơi trước pạng cho vài cái, về vườn.
Nói chơi sau đc lợi nhiều ? xin hỏi cái lợi đấy là gì ? Truyền công à ? Truyền ngày 2 phát mà thằng nào cũng thế thì bao giờ bằng đc người ta.
Còn bảo yếu do không chịu nạp tiền thì cũng đúng, tôi mới nạp có 300k và test được 2 phái Hoa sơn vs Võ đang vẫn yếu hơn cái thằng napk 10 20k mà nó chơi trước 1 tuần. Nói không biết cách chơi cũng đúng, tôi chơi sau biết cái gì. Uh thì học hỏi trên diễn đàn, đọc hết rồi.
Và chỉ giờ đợi sever mới, chứ k chơi bất kỳ 1 sever cũ nào.
Thiết nghĩ gamer mới ra 1 2 tuần nền có 1 sever mới , rồi rút dần xuống 2 3 tháng 1 sever. Đó là suy nghĩ của tôi, gạch đá xin nhận
P/s: Mong ra sever mới trước khi Nguyệt nhãn close

Anglesnow
14-10-2013, 08:13 PM
Giờ bắt đầu vào chơi vẫn kịp, xàm vãi. Phụ bản không ai cho đi cùng, ra ngoài thì bị giết. Đấu phái vào quạt 1 2 cái rồi ra. Thế chơi làm gì cho ức chế. à đc cái tranh đoạt linh quả, vừa nháy nháy cái mấy thằng chơi trước pạng cho vài cái, về vườn.
Nói chơi sau đc lợi nhiều ? xin hỏi cái lợi đấy là gì ? Truyền công à ? Truyền ngày 2 phát mà thằng nào cũng thế thì bao giờ bằng đc người ta.
Còn bảo yếu do không chịu nạp tiền thì cũng đúng, tôi mới nạp có 300k và test được 2 phái Hoa sơn vs Võ đang vẫn yếu hơn cái thằng napk 10 20k mà nó chơi trước 1 tuần. Nói không biết cách chơi cũng đúng, tôi chơi sau biết cái gì. Uh thì học hỏi trên diễn đàn, đọc hết rồi.
Và chỉ giờ đợi sever mới, chứ k chơi bất kỳ 1 sever cũ nào.
Thiết nghĩ gamer mới ra 1 2 tuần nền có 1 sever mới , rồi rút dần xuống 2 3 tháng 1 sever. Đó là suy nghĩ của tôi, gạch đá xin nhận
P/s: Mong ra sever mới trước khi Nguyệt nhãn close

Khoảng 4,5 tháng rồi cả chục cái sever, bắt đầu lên diễn đàn : Xin NPH gộp sever, sever ma nhiều quá, ra làm j nhiều sever vậy..!

Phá Thiên
14-10-2013, 09:38 PM
Khoảng 4,5 tháng rồi cả chục cái sever, bắt đầu lên diễn đàn : Xin NPH gộp sever, sever ma nhiều quá, ra làm j nhiều sever vậy..!
Bạn không thấy tôi đề nghị sau giảm dần từ 1 đến 2 tháng rồi ra sv à. Chứ 1 game mà có 6 7 cái sv thì ai chơi. Nói thẳng những người chơi sau có đam mê đến mấy cũng sẵn sàng bỏ game theo 1 game khác mới mở. Vì bên đó họ bắt đầu như mọi người không bị đì đọt nhiều.
Còn vấn đề hưởng phúc lợi cho những người chơi sau, hưởng thế nào cho đúng đây. hay cho họ bằng lv trung trong game nhá. vậy thiệt thòi với những người cầy cuốc ban đầu quá sao.

Vu Phong
14-10-2013, 10:00 PM
Các bạn có công nhận đây là một game hay không? Mình thì khẳng định đây là một game rất hấp dẫn!
Các bạn có thấy một game hay nào mà chỉ có dưới 10 sever không???? Phong Thần, Kiếm Thế, VL... mỗi game có cả vài chục cái server mà vẫn đông, vẫn thu hút nhiều gamer. Chẳng lẽ game này không có khả năng phát triển như thế sao? Game hay --> ắt có nhiều người chơi, game mới mở, ban đầu chỉ có 30-40 nghìn người biết đến game này. Sau một thời gian thì có thêm khoảng từng đó người biết đến game này và thích chơi. Các bạn lại khuyên họ vào server các bạn để các bạn kéo hộ sao? Tại sao không tạo sân chơi mới cho người ta?

HoàngPhi
15-10-2013, 04:27 PM
Các bạn cứ nói theo kịp, zậy hỏi các bạn giờ vào hoạt động phó bản, Thanh Vân Phong ai pt bạn khi bạn cấp thấp. Thiết nghĩ BQT nên mở thêm 1 sever để anh em chơi sau còn có cơ hội mà tham gia. Vì theo mình biết Vạn Sơn mở cách đây cũng hơn 15 ngày

anhcongpro2108
15-10-2013, 05:05 PM
sv mới ra 1 thời gian lại đòi sv mới nữa, cái vòng luẩn quẩn như thế này bao h mới kết thúc đc. Thiết nghĩ NPH nên tạo 1 số hoạt động hỗ trợ cho người chơi mới, ví dụ như đi PB vs cấp thấp có thể nhận phần thưởng thêm, hoặc tăng số lần nhận Truyền Công cho người chơi sau. Như thế sẽ tạo cân bằng và cũng ko còn nhiều người đòi mở sv mới nữa.

oStarAngelo
15-10-2013, 05:13 PM
Cái sever Vạn Sơn mới ra chả bao lâu lại đã đòi mở sever mới...

Mình chơi sever Biện Kinh Thái Sơn sau khi sever mở gần 10 ngày; Lúc tạo acc thấy mình ko được nằm trong hạng 10,000 cũng thấy nản nhưng vì Anh em, cố gắng cày nên đến hôm nay cũng đã 101 +40%; Max full Skill; Hạng 3xx... Có một số AE trong tộc còn chơi sau cả mình, lúc mình 8x mới bắt đầu chơi nhưng nhờ nỗ lực hôm nay các bạn ấy cũng đã hầu hết 100 đến 101 như mình (Các cậu ấy cũng chỉ là sinh viên, nhân viên bình thường ko phải Đại Gia nhé).

Túm lại, nếu thật sự MUỐN CHƠI thì việc đua lever chả vấn đề gì dù có chơi sau khi sever mở ra 3 tháng vì thực tế có không ít ưu đãi và thuận lợi cho người mới chơi.

Còn mấy ông cứ hở tí lại chuyển sever, gào đòi mở sever mới thì mình hết chuyện bàn...

HoàngPhi
15-10-2013, 05:16 PM
thuận lợi gì. vạn sơn mình vào pt đi bí cảnh 6x chả có ai, rồi nào thanh vân phong không ai pt. bạn thấy thuận lợi hơn được gì, ngoài mở túi phúc

sever mở 89 rồi thì chơi vô chả bao giờ có pt nhé. bạn nghỉ có 8x nào pt 6x đi pb với 6x ko??? chưa kể vấn đề vào tộc HĐ, có tộc nào HĐ mà tuyển người mới vào không???? bạn có bạn bè thì dể, chơi có 1,2 người thì giúp nhau bằng niềm tin ak

Phá Thiên
15-10-2013, 05:40 PM
Cái sever Vạn Sơn mới ra chả bao lâu lại đã đòi mở sever mới...

Túm lại, nếu thật sự MUỐN CHƠI thì việc đua lever chả vấn đề gì dù có chơi sau khi sever mở ra 3 tháng vì thực tế có không ít ưu đãi và thuận lợi cho người mới chơi.

Còn mấy ông cứ hở tí lại chuyển sever, gào đòi mở sever mới thì mình hết chuyện bàn...
Xàm vừa thôi, chỉ cần 2 đến 3 tuần là quá đủ để bạn đi pb 1 mình chứ đừng nói đến 3 tháng. Mà cái tầm ra đc 1 tháng thì thà mua acc còn hơn tự cầy. nhưng acc mua và acc tự cầy nó khác nhau nhiều lắm. 3 tháng bạn có hiểu đc không ?

oStarAngelo
15-10-2013, 06:01 PM
Xàm vừa thôi, chỉ cần 2 đến 3 tuần là quá đủ để bạn đi pb 1 mình chứ đừng nói đến 3 tháng. Mà cái tầm ra đc 1 tháng thì thà mua acc còn hơn tự cầy. nhưng acc mua và acc tự cầy nó khác nhau nhiều lắm. 3 tháng bạn có hiểu đc không ?

Ai, tộc nào, bang nào thì mình không rõ. Nhưng với bản thân mình và thành viên của TànSátJX sever Biện Kinh Thái Sơn, cứ khoảng 9h00' AM giờ VN mình lại gào kênh tộc tuyển mem đi Bí Cảnh, TVP; Lúc chưa mở Bí Cảnh 100 thì mình pt cả AE 7X trong tộc đi bình thường; TVP thì thoải mái vì chỉ cần có 01 Nga Mi là ok hết kể cả không qua full 5 ải. Trong TànSátJX, AE là thành viên luôn được ưu tiên đi chung mọi người. Thậm chí, đi train nếu AE trong tộc lever thấp, kính hồng nhưng đủ nhận Exp từ quái train vẫn không bao giờ bị kick khỏi pt cả... Với TànSátJX bạn nào muốn vào tộc kể cả BÂY GIỜ MỚI TẠO ACCOUNT CHƠI & tộc còn slot, chỉ cần chịu khó và có ý chí vươn lên, tích cực hoạt động cùng tộc trên Game, Facebook Group của Tộc, CSM Talk thì luôn được hỗ trợ nhiệt tình và tối đa. Còn cái loại đã lever thấp, đồ cùi bắp mà còn lười nhác thì miễn bình bàn...

Nếu bạn có 01 nhóm chơi tốt, 01 gia tộc biết tương trợ lẫn nhau và không quá coi trọng những thành tựu về lever, đồ đạc, boss biếc thì những điều đó trở nên rất bình thường thôi bạn.

P/s: Bổ xung thêm thông tin, hiện tại TànSátJX vẫn còn khoảng 5 Slot nhưng chỉ dành cho gamer thật sự; Không quá coi trọng về lever, đồ đạc và boss biếc nhé. Chơi với tinh thần game để giải trí đúng nghĩa thôi...

Phá Thiên
15-10-2013, 06:24 PM
Còn cái loại đã lever thấp, đồ cùi bắp mà còn lười nhác thì miễn bình bàn...

Nếu bạn có 01 nhóm chơi tốt, 01 gia tộc biết tương trợ lẫn nhau và không quá coi trọng những thành tựu về lever, đồ đạc, boss biếc thì những điều đó trở nên rất bình thường thôi bạn.
Xin lỗi bạn nhé, thằng nào mới chơi mà lv cao, đồ ngon ? Còn về lười nhác ai cũng có cuộc sống ngoài. game chỉ là để giải trí. Tôi cũng chỉ chơi đc 1 tiếng buổi trưa rồi 2 3 tiếng buổi tối chứ đâu phải thế loại cắm đầu cắm cổ vào game.
Còn về tuyển vào tộc, bạn có nói hơi quá không khí sẵn sàng tuyển người mới chơi vào hay chỉ tuyền K5 K6 trở lên ?
Vạn Sơn mới mở nhất, tôi vào test thử 3 acc khi mọi người 8x. và 6x tôi đi pb 1 mình, cũng may có 2 ac K 3 4 nên cũng mất có khoảng 30p mới qua đc cái pb 4x./.

oStarAngelo
15-10-2013, 06:36 PM
Xin lỗi bạn nhé, thằng nào mới chơi mà lv cao, đồ ngon ? Còn về lười nhác ai cũng có cuộc sống ngoài. game chỉ là để giải trí. Tôi cũng chỉ chơi đc 1 tiếng buổi trưa rồi 2 3 tiếng buổi tối chứ đâu phải thế loại cắm đầu cắm cổ vào game.
Còn về tuyển vào tộc, bạn có nói hơi quá không khí sẵn sàng tuyển người mới chơi vào hay chỉ tuyền K5 K6 trở lên ?
Vạn Sơn mới mở nhất, tôi vào test thử 3 acc khi mọi người 8x. và 6x tôi đi pb 1 mình, cũng may có 2 ac K 3 4 nên cũng mất có khoảng 30p mới qua đc cái pb 4x./.

Xin lỗi bạn, tôi cũng đi làm và không những làm 1 công ty mà làm 2 cty lận. Hiện tại khi đang comment trên đây tôi cũng đang phải đi công tác mà ko online được game nhưng nhờ những AE khác cắm train giùm. Hoạt động thì nếu rảnh thì làm, bận thì 5' ủy thác là xong hết... Game để giải trí, là niềm đam mê nhưng nếu là Gamer đích thực thì dù bận mấy vẫn luôn có giải pháp để không quá thua thiệt lever so với mặt bằng chung. Vì bạn bận do đi làm nên chắc chắn bạn sẽ có thể có tiền nạp thẻ nhiều hơn những người thất nghiệp chỉ dành time cho game, bạn cần chập nhận bỏ ra chút ít nào đó cho niềm vui giải trí của mình chứ đừng nghĩ KHÔNG BỎ THỜI GIAN và cũng CHẲNG BỎ TIỀN thì bạn sẽ được GIẢI TRÍ THOẢI MÁI; Cái gì cũng có giá của nó hết...

Khó khăn thì luôn luôn có nhưng quan trọng là việc tìm ra các giải pháp tối ưu nhất giải quyết những khó khăn đó... Đừng lôi sự khó khăn ra để biện hộ cho sự yếu kém của bản thân, khó tiến bộ lắm!

Phá Thiên
15-10-2013, 07:01 PM
Xin lỗi bạn, tôi cũng đi làm và không những làm 1 công ty mà làm 2 cty lận. Hiện tại khi đang comment trên đây tôi cũng đang phải đi công tác mà ko online được game nhưng nhờ những AE khác cắm train giùm. Hoạt động thì nếu rảnh thì làm, bận thì 5' ủy thác là xong hết... Game để giải trí, là niềm đam mê nhưng nếu là Gamer đích thực thì dù bận mấy vẫn luôn có giải pháp để không quá thua thiệt lever so với mặt bằng chung. Vì bạn bận do đi làm nên chắc chắn bạn sẽ có thể có tiền nạp thẻ nhiều hơn những người thất nghiệp chỉ dành time cho game, bạn cần chập nhận bỏ ra chút ít nào đó cho niềm vui giải trí của mình chứ đừng nghĩ KHÔNG BỎ THỜI GIAN và cũng CHẲNG BỎ TIỀN thì bạn sẽ được GIẢI TRÍ THOẢI MÁI; Cái gì cũng có giá của nó hết...

Khó khăn thì luôn luôn có nhưng quan trọng là việc tìm ra các giải pháp tối ưu nhất giải quyết những khó khăn đó... Đừng lôi sự khó khăn ra để biện hộ cho sự yếu kém của bản thân, khó tiến bộ lắm!
Bạn có người cắm train, bạn có người hđ dùm có thể bạn cùng 1 số ae chơi. Hoặc bạn chơi từ đầu nên ae trong bang trong tộc có sự tin tưởng. Còn với 1 người mới chơi kể cả có vào tộc hay vào bang cũng k bao giờ có sự tin tưởng đấy, à mà làm gì có slot vào bang tộc cho những đứa chơi sau đến gần tháng. mà 1 khi đã chậm 1 tháng thì bạn nghĩ bao lâu sẽ đuổi kịp.
Tôi thì tôi sẽ không bao giờ chọn cách đấy, game onl thì đang ào ạt về trong tháng 10. Lý do gì để không mở sv mới để cạnh tranh người chơi với những game khác. Hay định cứ để cho người mới chơi sv cũ bị đì đọt cho đến khi 1 game khác mở cửa. Nếu cứ giữ tình trạng đấy thì đảm bảo 1 số lượng gamer sẽ từ bỏ và chuyển qua game khác mới mở.
Còn về mở sv mới, NPH Ngạo Kiếm chắc chắn sẽ mở, tôi cũng chưa quan trọng là mở sớm hay không. Đơn giản vì giờ tôi vẫn test để chọn phái thích hợp.

oStarAngelo
15-10-2013, 07:12 PM
Bạn có người cắm train, bạn có người hđ dùm có thể bạn cùng 1 số ae chơi. Hoặc bạn chơi từ đầu nên ae trong bang trong tộc có sự tin tưởng. Còn với 1 người mới chơi kể cả có vào tộc hay vào bang cũng k bao giờ có sự tin tưởng đấy, à mà làm gì có slot vào bang tộc cho những đứa chơi sau đến gần tháng. mà 1 khi đã chậm 1 tháng thì bạn nghĩ bao lâu sẽ đuổi kịp.
Tôi thì tôi sẽ không bao giờ chọn cách đấy, game onl thì đang ào ạt về trong tháng 10. Lý do gì để không mở sv mới để cạnh tranh người chơi với những game khác. Hay định cứ để cho người mới chơi sv cũ bị đì đọt cho đến khi 1 game khác mở cửa. Nếu cứ giữ tình trạng đấy thì đảm bảo 1 số lượng gamer sẽ từ bỏ và chuyển qua game khác mới mở.
Còn về mở sv mới, NPH Ngạo Kiếm chắc chắn sẽ mở, tôi cũng chưa quan trọng là mở sớm hay không. Đơn giản vì giờ tôi vẫn test để chọn phái thích hợp.

Tôi thì chọn cách luôn chơi chung với những AE, bạn bè đã gắn bó nhiều game và nhờ vậy sự tương hỗ rất dễ tìm kiếm. Mình cũng là người chơi sau, trong tộc cũng khối người chơi sau mọi người hơn 1 tháng chứ ko phải 1 tháng nhé; Và hiện tại họ đã ngang ngang lever mình và nhiều người khác trong sever...

HoàngPhi
15-10-2013, 09:26 PM
Tôi thì chọn cách luôn chơi chung với những AE, bạn bè đã gắn bó nhiều game và nhờ vậy sự tương hỗ rất dễ tìm kiếm. Mình cũng là người chơi sau, trong tộc cũng khối người chơi sau mọi người hơn 1 tháng chứ ko phải 1 tháng nhé; Và hiện tại họ đã ngang ngang lever mình và nhiều người khác trong sever...
Bạn chơi muộn nhưng còn có bạn bè chơi cùng thì việc chậm vài ngày không là gì, bạn đi so sánh với những người có 1-2 người chơi mà bạn nói được, bạn thử 1 mình vào Vạn Sơn xem, bạn HĐ được bao nhiêu 1 ngày, hay là đi BC phải đứng đợi dài cổ.

ok Chính xác là như thế, xin vào tộc được là cả 1 vấn đề, vào rồi thì tộc cả ngày không thấy được cái HĐ nào ngoài trồng cây

Thần Long
15-10-2013, 09:36 PM
mình cùng cơ số ae mới nghỉ game dị kiếm đang test thử trò này.thấy cũng okie rồi đang đợi sv mới ra để đua top.thực ra dù chơi sv cũ mà có tiền thì top nào cũng đua đc thôi nhưng thích cái cảm giác cùng 1 điểm xuất phát hơn là phải đuổi.còn cái vụ tộc thì thường ng ta chỉ tuyển ng mạnh vào thì mới giúp đỡ đc nhau trong các hoạt động và chiến bang thôi.chứ cái vụ vui vẻ thì phải cùng đẳng cấp nó mới có sự tôn trọng nhất định chứ bảo cùi cũng cho vào vui vẻ thì mình chả tin đâu.

oStarAngelo
15-10-2013, 09:56 PM
mình cùng cơ số ae mới nghỉ game dị kiếm đang test thử trò này.thấy cũng okie rồi đang đợi sv mới ra để đua top.thực ra dù chơi sv cũ mà có tiền thì top nào cũng đua đc thôi nhưng thích cái cảm giác cùng 1 điểm xuất phát hơn là phải đuổi.còn cái vụ tộc thì thường ng ta chỉ tuyển ng mạnh vào thì mới giúp đỡ đc nhau trong các hoạt động và chiến bang thôi.chứ cái vụ vui vẻ thì phải cùng đẳng cấp nó mới có sự tôn trọng nhất định chứ bảo cùi cũng cho vào vui vẻ thì mình chả tin đâu.

Vấn đề chính ở cái chỗ ai cũng nghĩ "Tộc là phải tuyển mem mạnh" nên mới vậy... Và chính vì thế, TànSátJX ở Biện Kinh Thái Sơn là 01 tộc CÁ BIỆT :byebye:

Thôi, mình ko luận nữa; Chúc AE chơi game vui vẻ, chỉ mong NPH đừng ra sever liên tọi như Web Game để AE đỡ chán mà phải kiếm game khác chơi...

Dragon93
18-10-2013, 12:17 PM
Để tránh tình trạng loãng sever, nên khi nào ra sever mới BQT sẽ thông báo trên trang chủ là nkvs.vn bạn nhé. Bạn hãy truy cập vào đó để biết thêm những thông tin mới nhất.
Thân.
xin thưa với ad là 8 sever loãng sao được game. các chò khác như mở cả chục sever cùng 1 lúc mà vẫn đông người chơi đấy thui

xin thưa với bạn là các game khác mở cả chục sever cùng 1 lúc người chơi vẫn đông như thường bạn k có máu cầy lại nhưng bạn nghĩ cho người khác nữa nói gì cũng chỉ biết mình đéo nghĩ cho người khác

HoàngPhi
18-10-2013, 02:20 PM
Tình hình là càng ngày càng nản muốn kiếm game khác mà chơi, đợi cả tuần ra cái event mà không có sever mới.

Phá Thiên
18-10-2013, 03:07 PM
Tôi thấy trên diễn đàn có 1 số ae đợi không nổi đã qua test và tìm hiểu các game khác.
Thiết nghĩ NPH nên có 1 thông báo hay dự kiến ra server mới để ae có định hướng đúng đắn, để ae nên tiếp tục chờ hay tham gia vào 1 game khác.

Lệ Đá
19-10-2013, 11:29 AM
Giờ Mod vào chốt 1 câu xem bao giờ ra sever mới cho AE còn biết nào :angry:

OBITO
19-10-2013, 11:50 AM
Chào các bạn !
Hiện các thông tin về Server mới các bạn vui lòng theo dõi ở trang chủ http://nkvs.vn, mong các bạn bình tĩnh và chờ đợi.
Thân !

vytieubao
19-10-2013, 12:08 PM
co le la tim ben do moi thoi .doi cho lau qua roi Mod ah

Lệ Đá
19-10-2013, 12:19 PM
Chờ hơn 2 tuần rồi, chờ đến bao giờ nữa đây, đến nghỉ mất thôi :angry:

Krông Nô
19-10-2013, 01:22 PM
Thông thường 1 tháng mở sever 1 lần theo kinh nghiệm các lần mở sever trước. Tôi nghĩ lần này nên mở sver sớm hơn. Vì có game kiếm tiên 2 mở ngày 18/10 rồi nếu không mở sơm sẽ mất đi một số gamer đã mỏi mòn chờ đợi.

MrTieuQuy
19-10-2013, 02:07 PM
Event gì. Hôp quà bán shop đi. Một ngày 5k /vàng. Một tháng gần 7tr. Thiếu vài triệu là bằng lương của mình. Vãi..............
Hóa ra lên đây khoe lương àk...vãi đái

MrTieuQuy
19-10-2013, 02:08 PM
Bạn vui lòng theo dõi thông tin ở Trang Chủ http://nkvs.vn, việc ra Server mới không có lịch trình cụ thể đâu bạn nhé.
Thân !
Ns thế thì Nguyên Đán 2020 có thêm SV mới...thế thì ae mong chờ chuyển game chơi cho xong

HoàngPhi
19-10-2013, 02:18 PM
Chờ hơn 2 tuần rồi, chờ đến bao giờ nữa đây, đến nghỉ mất thôi :angry:

Dự là sever sắp tới sẽ rất là đông

CaLongTong
19-10-2013, 03:42 PM
NKVS.vn ngay nao` cung dzo coi thong bao sever moi ma` cha? thay dau ...:what: ko le cu' bam F5 24/24:tire:

ThiênHạKiêuHùng
19-10-2013, 04:40 PM
Vấn đề ra sever BQT đã có tính toán, mọi thông tin sẽ được đăng trên trang chủ nkvs.vn
Thân.

Skylov33
19-10-2013, 05:32 PM
hazzz chán thật mình cùng mấy thằng bạn đơi 2 tuần rồi mãi mà chưa ra chán vcc
:tire:

Skylov33
19-10-2013, 05:32 PM
hazzz chán thật mình cùng mấy thằng bạn đơi 2 tuần rồi mãi mà chưa ra chán vcc

:pudency:

Skylov33
19-10-2013, 05:34 PM
hôm nào chẳng vào hóng mãi mà chả thấy đâu.....nản quá....:what:

HoàngPhi
19-10-2013, 05:53 PM
Vấn đề ra sever BQT đã có tính toán, mọi thông tin sẽ được đăng trên trang chủ nkvs.vn
Thân.
mod cho anh em cái ngày cụ thể để anh em biết là có đợi được không, chứ ngày nào cũng hóng web nản quá

TyTyNhóc
19-10-2013, 06:03 PM
Mong BQT cho 1 ngày cụ thể để ae không có nản được không

TyTyNhóc
19-10-2013, 06:05 PM
Chẳng lẽ giờ phải cập nhật trang chủ hoài sao BQT cho ae bít là sẽ ra ngày nào đi

Dragon93
19-10-2013, 06:40 PM
Thân !

mình cũng thế mấy thằng định gộp vào 1 sever tưởng là tuần này mở ai dè @@ bây giờ phải kiếm game khác chơi này bực ghê

Junneko
19-10-2013, 07:00 PM
lúc nào cũng đòi sever mới, vâng áp lực NPH quá lúc họ tạo ra sever mới sẽ làm loãng các sever cũ hơn. Người chơi chán -> Bỏ game (Cái này là cái tệ hại nhất của game CD2 Vinagame khi đã ra quá nhiều sever kết quả là bỏ game hàng loạt vì sever quá vắng gần như trong thành chả có bóng ng)

Lão Tam
19-10-2013, 08:50 PM
1 game hay như NKVS thì 8 sv cũng k quá nhìu và đến nỗi '' loãng '' game đâu bạn ạ :)

Yêu1Người
19-10-2013, 09:57 PM
lúc nào cũng đòi sv mới hok bít ra bao nhiu cái sv cho đủ đây, muốn ra sv mới nhiều nên chuyển wa webgame chơi đi

minhheu
19-10-2013, 11:35 PM
NKVS.vn ngay nao` cung dzo coi thong bao sever moi ma` cha? thay dau ...:what: ko le cu' bam F5 24/24:tire:
sao giong minh the ban,ngay nao cung vao trang chu? roi out trong tuyet vong,hix sv van son choi cung dc,do dac goi la tot,may thang ban vao choi chung the la doi sv moi,nhung gio ca dam dai co ma van k thay ra sv moi

CaLongTong
20-10-2013, 03:57 AM
sao giong minh the ban,ngay nao cung vao trang chu? roi out trong tuyet vong,hix sv van son choi cung dc,do dac goi la tot,may thang ban vao choi chung the la doi sv moi,nhung gio ca dam dai co ma van k thay ra sv moi

http://home.thichkhach.com/ co cai game 20/10/210 20h mai chjnh thuc ra mat ne` cho choi do~ di ...moi' kiem duoc

Thân.

Tất nhiên là vào nkvs.vn chẳng lẻ vào show9vip.com :angry: .... quan trọng là BQT cho cái dự định khoảng bao lâu để AE còn thời gian làm việc khác ... chứ không lẽ ngày nào cũng chầu trực .... càng lúc càng thấy mệt mõi :sad:

Không lẽ những AE không có máy nhà phải ra tiệm net mỗi ngày .... ra không có thông báo sever mới thi chẳng biết chơi gì:what:

CaLongTong
20-10-2013, 04:19 AM
Ủng hộ, mà ko hiểu mấy cái bác đòi sever mới này là gamer hay là GATO phá đám của 1 game nào nhỉ, đơn giản việc mấy bác viết cả đống 2pic đã làm loãng diễn đàn rồi nè..!
Mình chơi Châu Giang, hiện tại đã mở mốc 150, lập thêm 1 acc mới cách đây 1 tuần, giờ đã gần 8x, đang hoạt động để kiếm hoạt lực chế đồ, đủ là chiến vô tư nè..!

bac luyen lai acc nhỏ chỉ để phục vụ acc lớn chứ đâu phải bác luyen lai acc nhỏ để cho manh bang cấp acc chính:angry:
luyện sau ăn hành di chien trường chang giết được 1 người .... dzo dung AFk ... :vip:

À khi đi đào bảo hay đi đâu ngoài máp chiến bi tụi cap cao hơn đồ dánh bác đáh éo lại .... bác lấy acc cao ra chơi tụi nó dc con AE luyen mới lấy đéo gì dánh .... trên Computer có cái nut turn off computer nhấn vào cho đỡ ức chế ...

HoàngPhi
20-10-2013, 08:12 AM
lúc nào cũng đòi sv mới hok bít ra bao nhiu cái sv cho đủ đây, muốn ra sv mới nhiều nên chuyển wa webgame chơi đi

Sever ra bao lâu rồi mà bạn nói là lúc nào cũng đòi ra, bạn thử vào 1 sever cũ, bạn chơi đi rội bạn sẽ hiểu cảm giác chơi sau thế nào, chứ đừng ở đó mà nói cái miệng

HoàngPhi
20-10-2013, 08:15 AM
Tình hình là mong mod cho anh em biết được cái khoảng thời gian mà BQT dự tính sẽ cho ra mắt thêm sever mới, để anh em còn biết mà chờ đợi.:sosad::sosad:

VT199x
20-10-2013, 08:29 AM
Chào bạn !
Bạn vui lòng theo dõi trang chủ để biết thêm thông tin chi tiết nhé.
Chúc bạn may mắn ! Thân !

minhheu
20-10-2013, 10:20 AM
[QUOTE=VT199x;1527410]Chào bạn !
Bạn vui lòng theo dõi trang chủ để biết thêm thông tin chi tiết nhé.
Chúc bạn may mắn ! Thân !
Vãi chúc bạn may mắn..........đợi dài cổ chả thấy SV mới:mad:

MsHương
20-10-2013, 10:27 AM
quán em có 9 thằng đang đợi sv mới nè @@ nản. nó đang rủ qua kiemtien2 chơi.

hothuytrang
20-10-2013, 10:38 AM
tụi mình cũng có 5 người đang đợi sevel mới

HoàngPhi
20-10-2013, 10:43 AM
Mod trả lời cũng như chưa trả lời.haizzzz

TyTyNhóc
20-10-2013, 12:19 PM
cứ lên nkvs xem chi tiết hoài đợi hoài chẳng thấy đâu ae dài cả cổ rồi BQT vẫn không có mở sever mới kiểu này chắc mất 1 lượng game thủ quá giờ kiếmtiên 2 đã ra close beta rồi BQT mở sever mới để ae ủng hộ game nkvs chứ Tình Trạng thế này thì ai mà đợi dc

TyTyNhóc
20-10-2013, 12:20 PM
mod mở máy chủ mới ra di ae chờ hoài nản lắm rồi

TyTyNhóc
20-10-2013, 02:30 PM
mod mau mở máy chủ mới đê chứ kiểu này là ae sẽ bỏ game là cái chắc

MrTieuQuy
20-10-2013, 05:30 PM
Chào các bạn !
Hiện các thông tin về Server mới các bạn vui lòng theo dõi ở trang chủ http://nkvs.vn, mong các bạn bình tĩnh và chờ đợi.
Thân !
tk loz khi nào cũng tl như này thì éo ai bik đường nào mà lần...vl

Dragon93
20-10-2013, 05:32 PM
loãng sao được nhưng trò khác mới ra nó mở cả chục sever sao k thấy loãng @@

MrTieuQuy
20-10-2013, 05:33 PM

Mấy thằng loz rr này chỉ bik chơi game lúc ms ra sv...mày thử chơi sau xem thì bik thằng rr

Phá Thiên
20-10-2013, 06:51 PM
Chào các bạn !
Thân !

Thân.

Cái tôi cần không phải là chào bạn với thân gì ở đây. Cái tôi cần là dự định ra server của BQT
Dự kiến là bao giờ, khi nào. 1 tuần 2 tuần hay 1 2 năm nữa ?

Thần Long
20-10-2013, 06:57 PM
mấy thèng mod toàn trả lời chung chung.biết thì thưa thốt k biết thì.. mà nghe.

Phá Thiên
20-10-2013, 06:58 PM
Chào bạn ! Các bạn vui lòng theo dõi thông tin ở Trang Chủ http://nkvs.vn, việc ra Server mới không có lịch trình cụ thể đâu bạn nhé.
À quên các bạn có thể tham khảo thêm ở http://gamek.vn/game-online.chn để biết thêm chi tiết các game khác trong quá trình chờ đợi, để tránh thời gian nhàn dỗi vào coment làm loãng diễn đàn.
Thân :byebye:

minhheu
20-10-2013, 09:45 PM

nói thế khác nào về sv thiên sơn cho rồi,ra sv mới cùng cấp độ cùng đồ đánh vui,sv cũ toanf mấy cha đồ vip bao giờ mới bằng ngta,loãng game.........nói thế tự nói mình là game cùi à

zThanhLongz
20-10-2013, 10:47 PM
Ông nào muốn hiểu cảm giác chơi sau thì vào mà chơi, đảm bảo không tức không ức tôi không làm người luôn. Nhìn 1 lũ Lăng Vân Tiềm Long rồi thậm chí là Ngạo thế chỉ muốn đập máy, rồi đi BC TVP Truy nã không ai pt, may ra được cái vận tiêu, còn vào tộc ấy à? Chắc là viễn tưởng, đời nào nó cho 1 thằng mới chơi chân ướt chân ráo như bạn vào trừ khi bạn đập nhiều vnđ vào là ok hết. Hầu hết các hoạt động quan trọng thì bạn phải vào tộc mới làm được, thế thì thọt càng thêm thọt thôi :))

Dù gì thì gì cũng mong NPH ra 1 cái SERVER MỚI trong thời gian sớm nhất cho anh em được thỏa chí mong đợi chứ không giờ họ cũng bị rơi rụng khá nhiều qua các game khác rồi điển hình là kiếm tiên 2.

Thân!

DuongTang
21-10-2013, 12:57 PM
tui đồng ý zới bạn này nè. hum bữa tạo thử 1 acc chơi o sv Hoa Son len duoc 7x nhưng mà chan lắm:angry:. viec lv từ 1->69 thi dể nhưng mà lên 7x thì TC 1 ngày 2 lần làm gì len 1 lv. zới lại làm gi 7x pt đi đâu được. tụi nó thấy 7x là cười vào mũi rối chứ ở đó mà pt.cũng giống như bân kia nói "việc xin vào tộc chắc là viển tưởng". pt mà nó còn k cho chứ ở đó mà zô tộc. acc tui lên 7x rồi chơi zui lém--> ban được 1 hảo hữu rất là thân( sai đi dầu là làm nv đó cho mình ha--> rất là ok'"-->thế là ngày ngày tự kỷ vào gia viên chơi 1 mình với e gái hảo hữu chân dài tới nách kia--> rồi chay ra dánh mấy con woai -> rồi chạy vong vong chơi--> hết ngày :byebye: --> zui k --. wa là zui đi chứ :shot::hungry:

CaLongTong
22-10-2013, 04:00 PM
chờ đợi mệt mỏi wá rồi .... http://gamethu.vnexpress.net/gt/sap-choi/2013/10/35322-webgame-my-nu-sap-phat-hanh-tai-viet-nam/ sap ra mat moi ng ai chơi.....

zThanhLongz
23-10-2013, 03:12 PM
Anh em nen lap 1 cai topic keu goi NPH mo sv moi di @#@

KeCoDon118
23-10-2013, 03:25 PM
Mới lập cái Topic kết quả sau 4h cũng chưa đc duyệt :what:

HoàngPhi
23-10-2013, 04:08 PM
NPH cứ kêu đợi xem trang chủ, xem nửa tháng rồi mà hok thấy gì, tình hình là NPH chả thấy động tĩnh gì, chắc là thấy đủ sever rồi nên thôi hok cần mở thêm nữa

TyTyNhóc
23-10-2013, 04:59 PM
NPH làm như thế để ae nản thôi đợi hơn 3 tuần rồi còn thằng nào nói chơi chậm hơn 3 tuần mà kịp vào thử đi tui nó di BC TVP hay BC thử di rồi sẽ biết cảnh ức chế như thế nào

CaLongTong
23-10-2013, 06:00 PM
Ve` sever cu~ choi :shot: ... bong dung thay boss xuat hien tren bang do` >40 chay xuong 5x san phat hien 1 con:haha: .... dang danh ngon lanh` xuat hien 2 anh ngao the' ds ve` thanh:sosad: .... deo muon luyen nua :angry:

TyTyNhóc
23-10-2013, 06:27 PM
chơi sau thì phải như thế ae nào qua kiemtien2.vn không game ít hút máu 25/10 là open Chính thức nhé đợi game này nản rồi qua game mới chơi lun

TÔI s2 NGAO KIEM
23-10-2013, 06:56 PM
vừa dc thăng bạn cho add choi game ngao k

Gửi NPH cùng MOD :
Nói thật từ trước giờ tôi chưa chơi game kiếm hiệp,võ lâm bao giờ. mới đây đc thằng bạn giới thiệu game NKVS.Mới chơi thử bên sv linh giang.tôi thấy tôi thich game này.nhưng khổ nổi tôi mới làm quen thể loại game này nên ko giám đầu tư.giờ chỉ mong NPT thêm 1 sv mới trong năm nay nữa thôi. xem như tạo cơ hội cho những a e mới chơi như tôi được 1 lần biết đc game kiếm hiệp cũng như đc 1 lần tranh đua công bằng với các a e khác.XIN HẾT
LỜI CUỐI: CHỈ XIN THẤU HIỂU VÀ LẮNG NGHE. GẠCH ĐÁ XIN NHẬN

vytieubao
23-10-2013, 08:13 PM
minh thay game NguyetAnhTruyenThuyet cung dk do' ae fix thu xem . doi sv moi chac la mua nay nam sau

PháGia
24-10-2013, 08:22 AM
bất đầu từ khi mở sv mới khoản hơn 15 ngày sau là mở thêm sv khác Ví dụ đây: đây là sv Linh Giang'' 10h00 sáng thứ 5, ngày 12/09/2013
KHAI MỞ MÁY CHỦ: LINH GIANG '' còn đây là sv Vạn Sơn '' 10h00 sáng thứ bảy, ngày 28/09/2013
KHAI MỞ MÁY CHỦ: VẠN SƠN '' 2 SV chỉ cách nhau có 17 ngày. bây giờ gần 1 tháng mở SV Vạn Sơn rồi mà ko thấy tung tích SV mới đâu nữa, liệu NPH định ko mở thêm SV mới nữa chăng,

diegoarmando
24-10-2013, 09:31 AM
Game này giờ nhàm rồi, skill thì lèo tèo, phái thì đã ít lại còn tuyệt chủng, giờ tìm thiếu lâm, thiên vương, côn lôn, tiêu dao như mò kim đáy bể. Sang nguyệt ảnh hoặc về kiếm thế private hay hơn :D

firstlove
24-10-2013, 09:36 AM

tùy từng suy nghĩ mỗi người . những men lần đầu chơi nkvs thì rất cần 1 sever mới .nếu mới 6 sever đã là quá nhìu với NPH NKVS thì so với những NPH khác nhu VNG thì sao KT ,VLTK ..đều gần 40 sever còn web game như ải mỹ nhân , tiên hiêp truyền kỳ ... hơn 100 sever thì sao ????????????? các bác cứ hay lo việc bao đồng

Thân.

Mới 6 sever mà đã lo loãng sever . NPH chỉ co 1 game NKVS là sp đầu tiên .Trong khi NPH game khác có nhìu thể loại game và mở mấy chục sever thì loãng chổ nào . phải chăng năng lực của NPH quá yếu kém .......

BBBBBB
24-10-2013, 09:41 AM
e cũng đang đợi 1 sv để lếch vào ...nhờ thag bạn giới thiệu mới biết game này giờ tui nó 8x e đu k kịp ...

nguyen vu
24-10-2013, 10:11 AM
nguyên nhóm bạn (5 người), người chơi trước, người chơi sau, lại khác sv, cũng đang cần 1 sv mới để vô chơi chung

Ngốc Tử
24-10-2013, 10:29 AM
Tốt nhất là mỡ chức năng chuyển Sv cho khỏe .
Khỏi mỡ Sv mới

hanam
24-10-2013, 06:46 PM
Ra sv mới rùi đã biết đc thông tin chính thức xin hãy kiên nhẫn

CHUẨNBỊSVMỚIRÙI
25-10-2013, 05:32 PM
ANH EM THỜI GIAN RA SV MỚI SẮP TỚI RÙI .ANH EM ĐÃ ĐỢI CẢ 1 -2 TUẦN THI THÊM CÓ VÀI NGÀY RA NỮA THÌ SỢ GÌ MÀ KO ĐỢI. MÌNH CHỈ TIẾC LỘ LÀ SV MỚI SẼ ĐÔNG VUI VÀ SV MỚI NÀY CÁC BẠN LƯU Ý ĐẦU TƯ VỮNG MẠNH KO THÌ SV SAU NỮA SẼ LÂU RA LẮM ĐÓ HEHE.:haha:

longkhanh
26-10-2013, 05:46 PM
AE chung toi tu ben game tramtien wa day , vi cam thay game hay và do hoa dep nen muon choi de tim niem vui tiep tuc tren con duong game onl , nhung cai gi cung phai co cai khoi dau , OK chung toi dang test thu game ben sc VAN SON . và moi ngay van doi ADM mo ra 1 sv moi de cho ae chung toi co the choi game và bat' dau vui ve? dau tu . Chu mang danh test thu game ma chung toi ko co' tieng noi' gi trong sv cu? . vao choi sao gan hon 1 thang thi lam sao dua lai nguoi ta . ADM thi lo so mo? ra nhieu sv thi se lam loang game . nhung sao ban ko nghi nguoc lai neu ko ra them sv , so luong nguoi moi choi + them ban them bè thi cung se~ ngay cang tang them so nguoi chu ko giam dau . con neu ko ra se xuat hien tinh trang chan nan . 1 VD nho? thoi ( boss the gioi bay gio xuat hien thi tui CL cao deu gianh het và DS nhung acc nho? moi tao va dang tim hieu cach choi game :aboom: ) . chung toi muon choi game vui ve thi nen cho chung toi 1 cai gi goi la khoi dau de chung tui co hung' de ma choi . ok van de loang game thi ban co the nua~ thang hoac 20 ngay ra 1 cai SV la on dinh roi . may game bay gio 3 4 ngay ra 1 sv moi , tuy lam vay mat chat luong nhung neu game hay va hap dan se nhay cang thu hut nguoi choi chu ko tao tinh trang chan nan nhu nhung game khac khi ra sv nham chu yeu de tang luong nguoi vao choi ( nen suy nghi nhu vay se tot hon :haha:) . thoi toi thay mac AE nen up 1 bai nay va mong ADM doc va giai wuyet chu dung nhu nhung ADM cua nhung game khac , toi ngay hen và chò , chung toi choi game bo? tien ( la khach hang ) thi may' ban cung phai wan tam y' kien cua? chung toi . cam on :sad:

BátĐạtNhĩĐa
27-10-2013, 08:51 PM
Mình nghĩ giữa tháng 11 sẽ ra server mới, kiên nhẫn đi :))

longkhanh
27-10-2013, 09:16 PM
lam on hay cho ra them 1 sv nua ? da 1 thang dung roi van chua ra sv moi vay ??? it nhat cung phai cho them sv ra de ae bat dau 1 cuoc hanh trinh moi + nhung nhguoi biet den NKVS bat dau dc trao ngiem tu dau chu ... chung toi dang doi ADM tung ngay va mong ban ra som cho chung toi dc choi game vui ve va thoai mai . xin dung hen nua? ban , chung toi choi bo? tien ( khach hang ) thi ban cung hay dap ung' yeu cau cua chung toi ( nguoi ban hang ) . CAM ON :haha:

Béo Bằng Bằng
28-10-2013, 12:07 AM
Vì n` ng cũng đang tập chơi và muốn chơi nên ra 1 sever mới :
T1 : Là cân bằng cụm máy chủ
t2 : Vì ham muốn chơi của các game thủ !
Mong nph suy xét !

firstlove
28-10-2013, 07:09 AM
Da noi roi nang luc cua bqt game nkvs yeu kem lam . Kham khong noi

DuongTang
28-10-2013, 10:18 AM
thật sự thì rất rất nhìu người mới biết tời game này và cung rất muốn chơi công bằng ngay từ đầu mà đợi hoài k thấy ra sv mới. 1 tháng rồi chưa thấy sv mới đâu hết, cứ bảo là đợi --> đợi đến khi nào ????????? mình nghĩ các bạn đang chờ đợi sv mới cứ chờ đến tuần đầu tiên của tháng 11 nếu k có sv mới thì nên we6n game này thì hay hơn đấy. :angry::what:

Hư Vô
01-11-2013, 02:48 PM
ra sv mới giờ chúng nó ùa qua chơi,sv cũ ít ng vãi ra

qwert
01-11-2013, 03:57 PM
sv mới ra và 6 sv còn lại ùn ùn kéo qua chơi... :VV

chickendante
02-11-2013, 06:10 AM
sv mới ra và 6 sv còn lại ùn ùn kéo qua chơi... :VV
giờ chỉ còn mong ADM gộp 2 hoặc 3 sv cũ vs nhau thì ms giải quyết đc vấn đè loãng sv cũ, và để có hi vong chơi tip.:angry:

AnkYêuEm
02-11-2013, 07:13 AM
thấy 5 6 tháng ra 1 sever là dc rồi. Ra nhìu sever chỉ loãng thôi. Tình hình là sever Trường Giang đã qua sever mới rất nhìu.

hungcam1102
03-11-2013, 04:10 PM
Tên nhân vật: •Xmas•
Server: NamGiang
Link tài khoản Facebook : https://www.facebook.com/Ken.Bio113#

:sogood::look_down:Tên nhân vật: •Xmas•
Server: NamGiang
Link tài khoản Facebook : https://www.facebook.com/Ken.Bio113#

ra roi mak ban .ban vao nam giang ma choi , ket ban voi add : •Xmas•

bh ra sever nam giang roi vao choi di ban oi ............:) ket ban voi minh nha •Xmas•

http://diendan.duo.vn/members/1512738-hungcam1102

https://www.facebook.com/Ken.Bio113#;

Tên nhân vật: •Xmas• Server: NamGiang Link tài khoản Facebook : https://www.facebook.com/Ken.Bio113# :sogood::look_down:Tên nhân vật: •Xmas•...

Thân !

lieuno1
03-11-2013, 04:41 PM
mo sever lam j chu
@@@@@@@@@@@@@@@@@@@

Nguyen Tan Manh
04-11-2013, 08:47 PM
sre sppppppppppppppppppppppppppppp

saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

BimThiếuGia
05-11-2013, 12:16 PM
Mình thấy cứ ra sv mới nhiều cũng k hay cho lắm :)) . SV mới cứ ra là sv cũ lại vắng tanh chán :(

oGấuVũngTàuo
05-11-2013, 12:22 PM
spammm du 10 bai viet naoooooooooooooo