PDA

View Full Version : Lỗi Khi làm nhiệm vụ truyện ( không mất vật phẩm , làm nv xong vẩn ko xác nhận cho làm tiếp )

Kent_Dinh
16-10-2013, 05:42 PM
Tình hình ngày hôm nay đi làm nv cực kỳ khó chịu , đến nơi làm nv thu thập thì có nhặt xong cũng không hiển thị hướng dẫn phải làm gì tiếp . Cứ thu thập xong là (1/1) rồi đứng im đó , đến nơi làm nv thì cứ đứng ngắm phong cảnh không cách nào khác là phải chuyển thành . Vật phẩm làm nv khi bị lỗi thì nằm im trong rương, đến vứt không được bán SHOP cũng không xong . Mong BDH xem mà có hướng giải quyết chứ rương thì ít mà cái vật phẩm nv nó cứ nằm nhìn ngứa cả mắt ........:shot:. Mong rằng những lổi nhỏ nhặt như thế này sẽ sớm khắc phục , cả ngày nay vào chơi game nạp thẻ cưỡi voi đi làm nv mà ức chế hết hứng chơi để ủy thác X3 đợi khắc phục lỗi đi làm nv tiếp:pudency:

OBITO
16-10-2013, 08:22 PM
Cám ơn bạn đã báo lỗi, BQT sẽ sớm khắc phục những lỗi trên.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.
Thân !

Kent_Dinh
17-10-2013, 08:35 AM
Đến bao giờ mới khắc phục được lỗi để bỏ những vật phẩm nhiệm vụ vậy, mình làm nv giờ rương gần cả chục vật phẩm nv , bán shop ko được , bỏ rương thì chật kín. mà giờ đang ở nv lv 5x đến 7x thì sẽ thu được bao nhiêu cái vật phẩm kiểu này nữa đây. Mong mau Fix lỗi đi làm nv đỡ vất vả chuyễn thành lung tung và bỏ những thứ ko thể xài được trong Game sớm dùm, kiểu này cứ đi làm nv thì không biết rương đâu mà chứa những thứ đó

Kent_Dinh
17-10-2013, 04:47 PM
Mình không biết các bạn có hiểu cái cảm giác làm nhiệm vụ cùng 1 bản đồ phải chuyển thành hơn 10 lần không ? Đồ thì trả nv còn y nguyên trong rương . Lỗi này nhiều người bị sao đến giờ chưa thấy phản hồi hay cách hướng dẫn khắc phục cho những người tham gia vào Game. Tôi làm nv acc tôi từ lv mới chơi game từ hôm qua đến h xài hơn 200 cái thần hành thạch, theo mình nghĩ lổi này không phải là lỗi nhỏ vì nó ảnh hưởng trực tiếp đến những người mới tham gia vào Game, mong rằng ban điều hành tìm cách khắc phục nhanh hay ít nhất cũng có hướng dẫn cho những người lần đầu tham gia. Nói phũ phàng tí nếu các bạn là người lần đầu tham gia Game này liệu có đủ kiên trì để tiếp tục khi làm nv mà nó cứ trơ ra như thách thức ?? Điều cuối cùng mình muốn hỏi là làm sao để bỏ vật phẩm nhiệm vụ vì mình hơn chục cái trong rương rồi