PDA

View Full Version : V/v Bảo vệ tài khoản mong NPH để ý dùm

BôngXinh
17-10-2013, 02:08 PM
Hiện tại Game theo mình thấy Ngạo Kiếm Vô Song chơi khá là hấp dẫn
Nhiều người đã bỏ thời gian và tiền bạc đầu tư vào game
Nhưng mình thấy hiện nay việc bảo vệ tài khoản không được như mong muốn
Rất nhiều bạn bị hack acc, bị bán đồ cũng như vật phẩm vào TTGD mà không thể phục hồi lại được
Tôi cũng như các bạn chơi game đề nghị NPH nên đưa pass rương vào game hay việc khóa vật phẩm để game có được sự bảo mật tốt hơn

Trân trọng cảm ơn

OBITO
17-10-2013, 09:32 PM
Chào bạn !
Cám ơn bạn đã quan tâm đến Game Ngạo Kiếm Vô Song, hiện hệ thống Khóa An Toàn vẫn đang trong quá trình nâng cấp và sẽ hoàn thiện trong thời gian sắp tới. Chúc bạn chơi game vui vẻ.
Thân !

Não Siêu Mịn
18-10-2013, 08:30 AM
Chào bạn !
Cám ơn bạn đã quan tâm đến Game Ngạo Kiếm Vô Song, hiện hệ thống Khóa An Toàn vẫn đang trong quá trình nâng cấp và sẽ hoàn thiện trong thời gian sắp tới. Chúc bạn chơi game vui vẻ.
Thân !

:haha: Điều này thật ra rất đơn giản, chỉ cần NPh thêm vào chức năng KHÓA VẬT PHẨM MỚI GD TRONG VÒNG 2 TUẦN HOẶC 1 THÁNG THÌ MỚI MỞ KHÓA, rồi ra thông báo chính thức nếu vật phẩm bị hack trong thời gian khóa sẽ xem xét CÒN HẾT THỜI GIAN KHÓA THÌ KHÔNG XEM XÉT.

1./ Nếu bản thân hacker hay nhóm người lừa đảo tự mua bán thì họ sẽ không có lý do để kiện cáo vì không có lý do gì mua bán xong vật phẩm đó rồi để cả tháng mới log vô acc kiểm tra , rồi mới biết mình mất đồ => chiêu này sẽ làm nhóm lừa đảo hết giở trò.

2./Nếu thật sự bản thân member bị hack pass thì ngay lập tức NPH vẩn còn thời gian xem xét cho họ vì họ sẽ báo liền khi bị háck pass hay mất đồ , lúc đó việc thu hồi trả lại cũng dễ dàng mà không gây ức chế cho ai vì việc này hợp lý, đồ chỉ mới qua gd với 1 acc chưa chạy qua 2,3 acc.

Chào thân ái và quyết thắng