PDA

View Full Version : Cho mình hỏi tí về Cmnd

ĐườngCátTrắng
17-10-2013, 11:24 PM
Số là lúc đầu mình định chơi thử thôi..nên tạo kái pass đơn giản..tạo cmnd 123456789
K ngờ jờ mình tâm huyết với game này nên mình mún hỏi là có thể đổi cmnd từ 1 đến 9 lại thành cmnd of mình đc k ạ
AI BIẾT GIÚP DÙM VỚI! THANKS TRC Ạ!

OBITO
17-10-2013, 11:52 PM
Chào Bạn !
Các vấn đề về đổi thông tin tài khoản bạn vào trang http://hotro.duo.vn gửi yêu cầu thay đổi thông tin tài khoản kèm các thông tin còn lại (Mail, Câu hỏi bí mật...) của bạn nhé, nếu thông tin bạn cung cấp đúng thì BQT sẽ tiến hành đổi thông tin mà bạn yêu cầu (ở đây cụ thể là CMND), còn nếu có thông tin nào sai thì tài khoản của bạn sẽ bị khóa tối đa là 7 ngày để chờ tranh chấp( tùy lượng thông tin mà bạn cung cấp đúng bao nhiêu), quá thời gian bị khóa mà không có ai tranh chấp, tài khoản của bạn sẽ được mở và BQT sẽ tiến hành thay đổi thông tin cho bạn.
Thân !

Tiến ( Đồng Tháp )
24-10-2013, 11:33 AM
Tình hình là tài khoãng của em lúc đăng ký nhờ CMND của người khác, bây giờ không có cách nào liên lạc được để lấy CMND, câu hỏi bảo mật thì không nhớ. Còn lại tất cả thông tin thì em có đầy đủ, không biết em có thể thay đổi CMND mới được không? nhờ Ad giúp dùm. Em cảm ơn. Thân!

ThiênHạKiêuHùng
26-10-2013, 07:48 AM
Tình hình là tài khoãng của em lúc đăng ký nhờ CMND của người khác, bây giờ không có cách nào liên lạc được để lấy CMND, câu hỏi bảo mật thì không nhớ. Còn lại tất cả thông tin thì em có đầy đủ, không biết em có thể thay đổi CMND mới được không? nhờ Ad giúp dùm. Em cảm ơn. Thân!
Thế bạn còn nhớ mail chứ, bạn hãy vào hotro.duo.vn, mục Vấn đề tài khoản, cung cấp thông tin mà bạn có và cả thông tin mà bạn cần đổi. Nếu bạn chỉ cung cấp 1 thông tin (cụ thể là mail), BQT sẽ khóa tài khoản của bạn để kiểm tra tranh chấp. Hết thời gian tranh chấp (tùy theo lượng thông tin bạn cung cấp) mà không có tranh chấp xảy ra, BQT sẽ tiến hành thay đổi thông tin tài khoản cho bạn.
Thân.