PDA

View Full Version : Anh Em Đánh Giá Như Thế Nào Về Cái Event Mới !

PrincePersia
18-10-2013, 11:49 AM
A E vào đánh giá nhé ! Mình xin phép không bày tỏ quan điểm cá nhân ở đây nữa !

THỌC HUYẾT
18-10-2013, 02:03 PM
Game này càng ngày càng hút máu nhỉ , event cho đại gia chơi đây mà

:byebye: LÁT CŨNG CÓ TRẺ TRÂU VÀO COMMENT CÁC CÂU NHƯ : AI BẮT PHẢI NẠP THẺ MÀ KÊU HÚT MÁU .... HAY LÀ .. KHÔNG CHƠI THÌ NGHỈ ....HAY ĐẠI LOẠI NHƯ ..... NPH LẤY TIỀN CHÙA ĐỂ DUY TRÌ GAME .......
ĐẬP VÀO MỒM THẰNG NÀO TRẺ TRÂU :shot:

phanngocphi17
18-10-2013, 02:19 PM
Một event hút chưa đủ sao mà thêm 1 event nữa , nâng giá lên 120v/1 lần mở ! NPH lắng nghe ý kiến game thủ là như thế này đây , RIP luôn 2 cái event !
Tôi chán cách làm việc của NPH lắm rồi , không nghĩ tới lâu dài chỉ chăm chăm hút hút ! Xin nhường chân lại cho các đại gia , anh em chúng tôi không đủ điều kiện !
Thân !

đm không có tiền thì đừng có chơi...ai ép mày đâu...giống như tao nè...thủ phận ngày lượm 1 bó kêu gì mà kêu

PrincePersia
18-10-2013, 02:23 PM
đm không có tiền thì đừng có chơi...ai ép mày đâu...giống như tao nè...thủ phận ngày lượm 1 bó kêu gì mà kêu

Thứ nhất : Bạn ko phải NPH , ko việc gì phải động lòng
Thứ hai : Không có tiền thì không chơi , đồng ý ! Một event trả = tiền là đủ , ra 2 cái giống hệt phần thưởng nhau thì ra làm gì ?
Thứ ba : Bạn thuộc thành phần hung hăng , nguy hiểm ! Xin phép miễn cho mình

MRChao
18-10-2013, 02:29 PM
Game này càng ngày càng hút máu nhỉ , event cho đại gia chơi đây mà

:byebye: LÁT CŨNG CÓ TRẺ TRÂU VÀO COMMENT CÁC CÂU NHƯ : AI BẮT PHẢI NẠP THẺ MÀ KÊU HÚT MÁU .... HAY LÀ .. KHÔNG CHƠI THÌ NGHỈ ....HAY ĐẠI LOẠI NHƯ ..... NPH LẤY TIỀN CHÙA ĐỂ DUY TRÌ GAME .......
ĐẬP VÀO MỒM THẰNG NÀO TRẺ TRÂU :shot:

chẳng có ai rảnh mà trẻ trâu như bạn nói đâu , có điều event vẫn cho phần nhận free, nếu k đú đc vàng mua vp thì dùng free đi.

Tử Thần
18-10-2013, 02:30 PM
Một event hút chưa đủ sao mà thêm 1 event nữa , nâng giá lên 120v/1 lần mở ! NPH lắng nghe ý kiến game thủ là như thế này đây , RIP luôn 2 cái event !
Tôi chán cách làm việc của NPH lắm rồi , không nghĩ tới lâu dài chỉ chăm chăm hút hút ! Xin nhường chân lại cho các đại gia , anh em chúng tôi không đủ điều kiện !
Thân !
Hút chỗ nào thế bạn , ăn max cái event này thì tốn thêm có 26 Giỏ Hoa thou mà .
Vi chị là 26x120 = 3k120 vàng . Cái này hút có mấy đâu :sad:

PrincePersia
18-10-2013, 02:34 PM
Hút chỗ nào thế bạn , ăn max cái event này thì tốn thêm có 26 Giỏ Hoa thou mà .
Vi chị là 26x120 = 3k120 vàng . Cái này hút có mấy đâu :sad:

ra 2 cái event mất phí song song cùng 1 lúc , phần thưởng y chang nhau thì có gì đặc sắc đâu ! Gọi là tăng lượt mở hộp cho ai có tiền ăn event thôi ! Tôi chả kêu ka hay đòi hỏi thế này thế kia cho riêng tôi , nhà phát hành có fix thì toàn thể a e đều được lợi thôi

phanngocphi17
18-10-2013, 02:46 PM
ra 2 cái event mất phí song song cùng 1 lúc , phần thưởng y chang nhau thì có gì đặc sắc đâu ! Gọi là tăng lượt mở hộp cho ai có tiền ăn event thôi ! Tôi chả kêu ka hay đòi hỏi thế này thế kia cho riêng tôi , nhà phát hành có fix thì toàn thể a e đều được lợi thôi

cái hồng phúc lệnh là tính năng của Game chứ không phải là event nhé ku...Ai thích thì mua mà đập. không thích thì dồn đó treo chưng chơi

PrincePersia
18-10-2013, 03:19 PM
cái hồng phúc lệnh là tính năng của Game chứ không phải là event nhé ku...Ai thích thì mua mà đập. không thích thì dồn đó treo chưng chơi

ai comment bạn mà bạn phải vào hóng , dơ vãi !:tire:

THỌC HUYẾT
18-10-2013, 03:40 PM
NHỮNG LỜI GÓP Ý HAY , LUÔN BỊ NHỮNG CON SÂU MỌT ( TRẺ TRÂU ) PHÁ ĐÁM
PrincePersia ơi chấp làm gì , mấy thằng đầu đất

Quenlang
18-10-2013, 05:14 PM
Event lần này mình thấy ae nhận định vậy là đúng khi ra 2 sự kiện liên típ quà item y như nhau. riêng minh hôm nay cũng vừa nạp 1 chai để mở event hồng phúc vì được tin là sẽ fix tỉ lệ rơi item cấp cao nhưng thử 50 cái thì đúng là :shot:,quả thật xuất hiện thêm 3 4 viên tử TT nhưng vẫn hàng cùi không sợ ghẻ như mấy hôm trước. Còn event lần này thiết nghĩ mấy thằng điều hành không để ý đến vật phẩm hoa hồng trong game hay sao, sao không mở tính năng khi nam tặng nữ hoa hồng sẽ nhận được hộp quà, mỗi ngày tối đa nhận 10 hộp, như vậy vừa 1 event có ý nghĩa với việc tặng hoa hồng vừa làm cho ae không có điều kiện có ít vàng ngọc mà đú chút. Còn thằng nào cứ vào đây nói nạp tiền ít thì chơi thì sao kê lần gd tụi bây sent tao xem thằng nào nạp trâu hơn, chơi game ko chỉ là nạp mà còn là cảm nhận cái hay và đổi mới trong game, chứ mua cái game về rồi chăm chăm theo 1 lối mòn thì đừng hỏi tại sao lượng online không giảm mà người ta nghỉ gần hết, đều mua hay xin lại từ người khác rồi làm acc clone thôi, như tớ đang cấm 4 acc clone của ae gắn bó từ AT1 vs 2 :sosad:. Nói ít hiểu nhiều, nói nhiều chó sủa nhức đầu

JasonMars
19-10-2013, 01:58 AM
chắc phải đổi tên game lại: Ngạo Kiếm Miễn Phí mới vừa lòng mấy cậu =))

Hay là phương án 2: in ra CD bản gốc của game, đưa cho mấy cậu về cài chơi offline luôn :haha:

Riven
19-10-2013, 11:04 AM
Đợt event này mỗi nhân vật nữ chỉ nhận đc 39 bó hoa, các bạn lập vài nhân vật nam cho lên cấp 40 rồi 1 ngày tặng 3 lần thế là đc rồi, mua trong kì trân các làm gì mà la hút máu

Bi Chýt Pồ
19-10-2013, 04:21 PM
Đợt event này mỗi nhân vật nữ chỉ nhận đc 39 bó hoa, các bạn lập vài nhân vật nam cho lên cấp 40 rồi 1 ngày tặng 3 lần thế là đc rồi, mua trong kì trân các làm gì mà la hút máu

vấn đề Nhân vật Nam tặng cho Nhân Vật Nữ

nhưng Nv Nữ k tặng NV Nam + Nam k tặng Nam dc

zy log acc có ý ngĩ gì?? lụm dc đồ k khóa rùi đi Lót tay àz ???? tình trạng lừa đảo lót tay thỳ 1 bày bán ai thèm ngó???

phanngocphi17
19-10-2013, 04:42 PM
vấn đề Nhân vật Nam tặng cho Nhân Vật Nữ

nhưng Nv Nữ k tặng NV Nam + Nam k tặng Nam dc

zy log acc có ý ngĩ gì?? lụm dc đồ k khóa rùi đi Lót tay àz ???? tình trạng lừa đảo lót tay thỳ 1 bày bán ai thèm ngó???

bạn thấy có ai ngày phụ nữ mà nữ lại đi tặng hoa nam chưa ???:pudency:

Bi Chýt Pồ
19-10-2013, 04:46 PM
bạn thấy có ai ngày phụ nữ mà nữ lại đi tặng hoa nam chưa ???:pudency:

bởi z đứa nào chơi nv Nữ lời hơn Nv nam

nó log acc 1 ngày full mẹ 13 lần mua

13 lần free nữa là đủ 26 lần ==> Nữ lời ( có cả trai giả gái )

phanngocphi17
19-10-2013, 05:32 PM
thì sự kiện này dành cho char nữ mà

Bi Chýt Pồ
19-10-2013, 05:34 PM
z k có ngày cho char Nam z Nam lỗ ác =))

Ngày Quốc Tế Phụ Nữ 8/3
Ngày của 20/10

=)) z bao h ms có ngày đàn ông >>>>

SatThu76
19-10-2013, 07:45 PM
z k có ngày cho char Nam z Nam lỗ ác =))

Ngày Quốc Tế Phụ Nữ 8/3
Ngày của 20/10

=)) z bao h ms có ngày đàn ông >>>>
thì 27/7 là ngày của đàn ông =))

HaiHa
20-10-2013, 03:26 AM
Hồng phúc ngày 2 hộp, event 20/10 ngày 1 hộp cho Nam, các bạn kêu nam lỗ, lỗ chỗ nào khi mà các bạn dc free?
Các bạn tự ngẫm lại, miệng thì nói muốn tận hưởng tính năng và event game, đc 2 hộp 1 ngày free ko phải tận hưởng chắc mà lại đi phân bì. Tham thì thâm:tire:

Bi Chýt Pồ
20-10-2013, 08:01 AM
Hồng phúc ngày 2 hộp, event 20/10 ngày 1 hộp cho Nam, các bạn kêu nam lỗ, lỗ chỗ nào khi mà các bạn dc free?
Các bạn tự ngẫm lại, miệng thì nói muốn tận hưởng tính năng và event game, đc 2 hộp 1 ngày free ko phải tận hưởng chắc mà lại đi phân bì. Tham thì thâm:tire:

cứ coi như phận làm đàn ông thì lỗ z đi

còn phận làm đàn bà 2 lai thì lời =))

Pelouis
22-10-2013, 01:36 AM
Ra event gì thì kệ, có tiền thì ăn không thì thui, chơi chủ yếu cho vui mình thấy chẳng ảnh hưởng gì đến hoà bình thế giới.hehe :adore::adore:

Kizaru
22-10-2013, 08:16 AM
Theo mình thì tính năng Hộp Quà Hồng Phúc nên giảm lượt mở xuống còn 10 lần/ ngày thì game sẽ đỡ nhạt hơn

Bking
25-10-2013, 05:06 PM
event cho nữ mà các bác đòi công bằng cho nam
đọc comment mà buồn cười, thấy không công bằng thì tạo char nữ mà chơi nhé
cày acc clone lên 40 rồi gởi hoa cho đỡ tốn 120v

KuBi94
02-11-2013, 02:49 PM
event gì toàn VND thần chưỡng vào sao k ra event cày cuốc ghép nguyên liệu cho AE nhờ. Hút ít thui hút nhìu quá học máu mồm nha con

TửThầnBậtKhóc
02-11-2013, 03:20 PM
Đánh giá của mình về event game này là chán,thằng nào làm quản lý cái này thiệt tình ko có tí tư duy.
Event nào cũng tương tự nhau chả # nhau là mấy thế mà tồn tại mấy hình thức song song.
Cứ event nào cũng 100 vàng + đập hộp:
Túi hồng phúc + Event phụ nử + rồi event vừa rồi....
Tất cả đều là event nhảm ko có chút sức hút.

zLangPhongz
02-11-2013, 09:10 PM
chj~ co' tjen m0j ch0j dc may caj event game nay` @@