PDA

View Full Version : Cả nhà vào xem và bình luận

chuotxiao
18-10-2013, 09:32 PM
Chào cả nhà mình la Chuotxiao sever LinhGiang.hôm nay thấy vài vấn đề bức xúc nên post lên để a e gamer biết được mà tránh tình trạng giống mình.
1: mình đăng nhập vào web giả nkvs.net nên bị bon hack no biet đượ pas dou và vào thay đổi thông tin tài khoản của mình.
2:bọn hack rất tinh vi có được cả 1 mặt cmt.<do GM nói lại chứ m ko hề biết> có thể coppy từ face hoặc đâu đấy<vì ngày xưa minh buôn bán sim nên chuyện chụp ảnh CMT đăng lên face là chuyện bình thường nhưng thật sự hơi nghi vấn........ sự thật có phải có người có 1 mặt cmt của m hay không hay chỉ là .......>
NHƯNG.
1: mình đã liên lạc hỗ trợ cung cấp đầy đủ thông tin cá nhân, CMT,SDT,CHBM<hacker chỉ có 1 cmt thôi nhé>
2: ok Hỗ trợ hẹn bên kĩ thuật sẽ alo lai. mình.<nc từ 9h sáng ... giờ là 9h24p tối không thấy nói gì>
3: mình đã chụp hình : CMT, Hộ Chiếu,Bản sao giấy khai sinh,học bạ,bằng ngoại ngữ,giấy phép lái xe... send mail cho Hỗ Trợ game.
VÀ BÂY GIỜ 9H26P ĐÃ 12H TRÔI QUA.LIỆU BÊN KĨ THUẬT GAME BI MÙ HAY CỐ TÌNH KHÔNG CÔNG NHẬN MÌNH LÀ CHỦ THẬT SỰ CỦA CÁI CMT ĐÃ GỬI MONG POST LÊN ĐÂY ĐỂ MỌI NGƯỜI THẤY RÚT KN CẨN TÁC VÔ ÁY NÁY,

Ngạo
19-10-2013, 12:20 AM
BQT xin được giải đáp 1 số vấn đề như sau:
- Bạn vào website giả mạo và bị mất pass DUO, người hack không thể biết được số CMND của bạn (chỉ có thể biết 3 số đầu của CMND) Ở đây thì người tranh chấp còn có hình ảnh 2 mặt CMND và email của bạn. Vấn đề này của bạn khác hoàn toàn với các vụ việc khác tương tự.
- Trường hợp phát sinh từ 21h ngày 17/10, tính tới nay là hơn 24h và bạn vui lòng bình tĩnh để BQT xác minh thông tin 2 bên.
Chúng tôi không mù và cũng không phải là cố tình không công nhận bạn là chủ thực sự hay người tranh chấp là chủ thực sự :) Chúng tôi xử lý theo các thông tin hai bên đưa ra, kiểm tra, xác minh và tiến hành xử lý. Mong bạn bình tĩnh, hiểu và thông cảm!
Thân!

xlanhlung
20-10-2013, 11:51 AM
bai viet hay co y nghia . toi cung gan nhu ban nhung goi dien mai ko ai nghe may toi thi khac da cung cap cmnd con thang hac chac chan no ko co gi de cung cap ma may cha ky thuat ko bao la khoa 7 ngay thi choi boi ji nua. ko biet trinh do ky thuat kem hay co tinh ko giai quyet. acc chatnghe neu can chac fai chup hinh ho khau va bang dai hoc luon cung chua chac da giai quyet. nan vcl ra voi may cha ky thuat nay