PDA

View Full Version : Trung tâm giao dịch đồ khoá.

Skyo
21-10-2013, 02:26 PM
Hiện nay với cái TTGD đồ khoá sẽ làm giá trị vật phẩm ko bị mất giá. Điều đó đồng nghĩa những món hàng vài vạn vàng thì sẽ khó để mua ngay được. Phải đặt hàng. Với việc này đã phát sinh thêm hình thức mới trong game là lót tay . Việc lót tay thì ko phải nói rủi ro rất cao. Ví dụ 1 vật phẩm 6 vạn có thể lót tay gấp đôi số vàng khoá đã đặt hàng. Mà bây giờ lý thông thì nhìu quá. NPH cũng ko muốn bọn lừa đảo có đất sống. Mình có ý tưởng này các bạn góp ý xem sao nha. Bằng hình thức đặt hàng hiện tại chúng ta có thể đặt số vàng ko khoá đồng nghĩa vơi việc lót tay . Khi nhười bán muốn bán thì sẽ nhận dc số vàng ko khoá đó. Ví dụ : vũ khí hiếm giá 1 vạn . Vậy tôi muốn đặt số vàng lót tay cho người bán nhận được là 1k vàng + với 1 vạn vàng khoá cái vũ khí. Nph cũng có thể đánh thuế vàng lót tay ở đây. Như vậy người bán nhận được 1k vàng ko khoá với vàng khoá tuong duong viec bán vũ khí. Có như vay bọn lừa đảo se het dat song

GoodLove
21-10-2013, 04:31 PM
Rất Cám Ơn Bạn Đã Góp Ý Đến BQT , BQT sẽ xem sét và có thể áp dụng trong thời gian sắp tới . Thân , Chúc bạn chơi game vui vẻ !

Sweet
21-10-2013, 05:39 PM
một ý kiến rất hay ... thay bằng việc lót tay thì hãy để người bán nhận được số vàng không khóa mà khi người mua đặt hàng . . . nhưng mình biết nó sẽ ko bao giờ được thực hiện :v

HaiHa
21-10-2013, 06:40 PM
Người bán sẽ nâng giá vàng đặt lên, cụ thể vk hiếm họ sẽ tự đặt mua 2-5k vàng ko khóa. Khi đó ai chịu thiệt hơn ?

Skyo
21-10-2013, 07:44 PM
Người bán sẽ nâng giá vàng đặt lên, cụ thể vk hiếm họ sẽ tự đặt mua 2-5k vàng ko khóa. Khi đó ai chịu thiệt hơn ?

Vấn đề gì bao giờ cũng có phát sinh. Nếu người đặt giá cao thứ nhất họ đang rất cần trang bị đó nên quyết tâm bằng được để mua nó, với lại đặt giá có thời gian nếu ko ai bán thì tự động đơn đặt hàng vô hiệu mà. Mà họ đã mua rồi thì họ đặt hàng để làm gì nữa . Mình nghĩ với cách này ko thể làm lủng đoạn thị trường giao dịch đâu

SatThu76
21-10-2013, 09:11 PM
vấn đề này hơi khó thực hiện, vì lâu nay NPH ăn số vàng ko khóa do game đặt mua hàng;)).
nay phải nhả ra cho game ăn thì NPH mất đi 1 khoản thu =))

Thần Long
21-10-2013, 11:37 PM
cứ ý kiến tẹt đi.sẽ k thành hiện thực đâu.chắc chắn luôn

TuanT2
22-10-2013, 09:46 AM
Rất Cám Ơn Bạn Đã Góp Ý Đến BQT , BQT sẽ xem sét và có thể áp dụng trong thời gian sắp tới . Thân , Chúc bạn chơi game vui vẻ !

Về học lại chính tả đi rồi xin chân làm mod sau nhé bạn :v

Vũ Thanh
22-10-2013, 02:39 PM
"xem sét" :brick: là đúng rùi, "xem" = theo dõi, quan sát ,để ý, "sét" = tia năng lượng thường có khi trời mưa :haha: "xem sét" = các gamer đợi đến khi trời mưa có sét đánh thì NPH sẽ giải quyết :sosad:

LoveList
22-10-2013, 03:07 PM
toàn thấy đả kích xoáy đểu Ad :))).thế thì còn lâu ng ta " sét " cho nhé :))))

Tiros
22-10-2013, 03:31 PM

Thế bạn chưa thấy thằng Ngông Cuồng sever biện kinh thái sơn nó quất con phiên vũ 7 vạn 5k vàng không khóa ah. Tùy khả năng mọi người thôi, bạn ít tiền thì đợi ngta có trước, bạn có sau. bạn đặt nhiều tiền thì bạn có trước, quy luật cuộc sống mà bạn.

MRChao
22-10-2013, 05:39 PM
Về học lại chính tả đi rồi xin chân làm mod sau nhé bạn :v

Người ta thích ghi như vậy cấm à , thế bạn biết từ Mod là gì không , suy nghĩ trả lời ngay đừng search google nhé :brick:
Ở đây bàn luận cách chống lừa đảo lót tay mà cứ thích xỏ xiên

NamNguyen
22-10-2013, 07:07 PM
Hiện nay với cái TTGD đồ khoá sẽ làm giá trị vật phẩm ko bị mất giá. Điều đó đồng nghĩa những món hàng vài vạn vàng thì sẽ khó để mua ngay được. Phải đặt hàng. Với việc này đã phát sinh thêm hình thức mới trong game là lót tay . Việc lót tay thì ko phải nói rủi ro rất cao. Ví dụ 1 vật phẩm 6 vạn có thể lót tay gấp đôi số vàng khoá đã đặt hàng. Mà bây giờ lý thông thì nhìu quá. NPH cũng ko muốn bọn lừa đảo có đất sống. Mình có ý tưởng này các bạn góp ý xem sao nha. Bằng hình thức đặt hàng hiện tại chúng ta có thể đặt số vàng ko khoá đồng nghĩa vơi việc lót tay . Khi nhười bán muốn bán thì sẽ nhận dc số vàng ko khoá đó. Ví dụ : vũ khí hiếm giá 1 vạn . Vậy tôi muốn đặt số vàng lót tay cho người bán nhận được là 1k vàng + với 1 vạn vàng khoá cái vũ khí. Nph cũng có thể đánh thuế vàng lót tay ở đây. Như vậy người bán nhận được 1k vàng ko khoá với vàng khoá tuong duong viec bán vũ khí. Có như vay bọn lừa đảo se het dat song

ý kiến của bạn cũng rất hay mình cũng đồng tình,nhưng kg khả thi đâu bạn ah.vì rất nhiều lý do,mọi người tự suy nghĩ ra đi nếu giải thik o đây thì dai dòng quá :D

TuyetTinh
24-10-2013, 06:43 AM
mấy bạn trẻ trâu ho lao vl.. mấy bạn k muốn lót tay đặt hàng sợ BQT ăn mất vàng không khóa........thì mua mẹ nó đồ không khóa đi.. BQT k ăn đc.. nói chuyện nguu vãi

Hải Lê La
24-10-2013, 07:01 AM
http://nkvs.vn/su-kien/nghia-khi-anh-hung.tham-gia.html?ref=255EADE0-4C1B15E0-261A6F0A-83AA3A3A-4844F606

Sweet
24-10-2013, 11:43 AM
mấy bạn trẻ trâu ho lao vl.. mấy bạn k muốn lót tay đặt hàng sợ BQT ăn mất vàng không khóa........thì mua mẹ nó đồ không khóa đi.. BQT k ăn đc.. nói chuyện nguu vãi

vl thằng trẻ trâu . đéo có từ nào dành cho bạn được

SatThu76
24-10-2013, 04:14 PM

thằng loz này chắc chuyên đi lừa đảo lót tay nên sợ mất mánh, phán 1 câu NGU hết chỗ nói ;))

TuyetTinh
27-10-2013, 04:36 AM
Trẻ trâu hay không thì nhìn lại mình đi nhé :))

ÂuDươngVănTú
27-10-2013, 11:55 PM

Cả sever không chỉ có 1 thằng bán vk hiếm. Nếu mặt bằng chung là 1k vàng không khóa mà nó đặt 2-5k vàng không khóa thì tụi kia ko lẽ ngu đến nổi ko biết quăng lên để lấy nhiều vàng hơn à :)):))

nguyen duc hau
28-10-2013, 11:05 AM
làm thế thì giá đặt sẽ cao ngút chỉ.nh còn hơn bị lừa