PDA

View Full Version : Cần khắc phục gấp!!

Thức Oanh
22-10-2013, 11:05 AM
Gần 1 tuần nay có 2 vấn đề xảy ra trong game mà mình mắc phải:
- Thứ 1: Khi cho theo đấu 1 nhân vật khác..thì gặp phải tình trạng ko theo sau..dù cùng bản đồ + ở gần nhau, xem trang bị đc.
- Thứ 2: Vấn đề nói chuyện kênh gia tộc hay bị cấm nói, phải mất thời gian chờ rất lâu..nhiều thành viên gặp phải..ngày cả mình tộc trưởng cũng bị..rất ức ché
Mong NPH xem xét và khắc phục.

ThiênHạKiêuHùng
22-10-2013, 12:09 PM
Chào bạn!
Vấn đề "Theo dấu" BQT đang kiểm tra lại.
Còn lỗi chat kênh tộc hay các kênh khác (trừ kênh thế giới) đã được fix rồi bạn.
Thân.

NamNguyen
22-10-2013, 07:23 PM
Chào bạn!
Còn lỗi chat kênh tộc hay các kênh khác (trừ kênh thế giới) đã được fix rồi bạn.
Thân. fix thi làm lẹ,đang ức chế cái vụ theo sau này,thik thì nó theo kg thik thì đưng im re đi hoạt động ức chế kg chịu dc

Thức Oanh
22-10-2013, 09:40 PM
Chào bạn!
Thân.
Lỗi "thời gian chờ" (có thể tạm gọi là vậy) vẫn chưa khắc phục được nhé BQT..mình mới bị tiếp, nên mới vào comment đây.

Ngạo
22-10-2013, 11:42 PM
Bộ phận liên quan đang tiến hành khắc phục rồi nhé các bạn.
Các bạn vui lòng đợi thêm! Rất mong các bạn thông cảm vì sự bất tiện này!

MingDe
23-10-2013, 08:00 AM
Chào bạn!
Thân.
chưa thấy fix đâu MOD nhé, mình vẫn bị, chat kênh đội mà delay tới vài chục giây thật sự rất khó chịu

Thức Oanh
23-10-2013, 03:08 PM
chưa thấy fix đâu MOD nhé, mình vẫn bị, chat kênh đội mà delay tới vài chục giây thật sự rất khó chịu

chính xác.. fix đâu mà fix.. làm ăn kiểu vậy sao được

Leynet
23-10-2013, 03:17 PM
để khắc phục điều này dễ mà bạn chỉ việc chat kênh khác như kênh gần rồi chuyển về kênh đội chat lại là dc .........
còn theo dấu thì mình h ít sử dụng nên chưa biết lỗi nó bị sao :D

vytieubao
23-10-2013, 03:21 PM
game gio tan nat vl .. mod xem gium tk post bai k duoc la sao

Thức Oanh
24-10-2013, 12:42 PM
anh là anh bực cái zụ chờ chat rồi nghe..bảo fix rồi mà càng ngày càng nặng..điên rồi đó

Thức Oanh
25-10-2013, 10:13 AM
Không biết đợt bảo trì này có fix được cái lỗi chờ chát kênh không đây..bực lắm rồi đo

Thức Oanh
26-10-2013, 06:44 PM
Hài thật!!lỗi theo đấu + thời gian "chờ chat" bà con la làng lâu lắc rồi mà bảo trì xong cũng ko fix được..hài..đúng là hài thật.. thế mà cũng có chú MOD hôm đầu tiên vào phán: đã fix rồi nhé bạn..sao bữa nay ko thấy vào nữa..hay bị sa thải rồi

ThiênHạKiêuHùng
27-10-2013, 07:41 PM
Bên mình kiểm tra thì thấy vẫn bình thường mà bạn.
Thân.:sad:

SatThu76
31-10-2013, 04:07 PM
Bên mình kiểm tra thì thấy vẫn bình thường mà bạn.
Thân.:sad:

bình thường chỗ nào thế ???
bạn có acc trong game để test ko hay chỉ phán bừa.
Ví Dụ nhé: bạn thử PT 2-3 acc ở trong thiên tâm cốc=> cho 2 acc theo đấu=> acc mà 2 acc kia theo đấu đi xa phu về 1 thành nào đó=> chạy acc đó xem 2 acc kia có theo ko rồi hãy phán nhé.( kể cả TVP+BC, khi mới vào cũng bị lỗi ko theo đấu)
P/S: lỗi game ngày càng nhiều mà ko fix , CÒN MỘT VẤN ĐỀ RẤT NGHIÊM TRỌNG LÀ=>ĐƯỜNG TRUYỀN THÌ YẾU MÀ MỞ THÊM QUÁ NHIỀU SEVER => DẪN ĐẾN TÌNH TRẠNG GAME CỰC KỲ LAG VÀO NHỮNG GIỜ CAO ĐIỂM.
ĐỀ NGHỊ NÂNG CẤP ĐƯỜNG TRUYỀN LÊN RỒI HÃY MỞ THÊM SEVER , PK BỊ LAG CỰC KỲ ỨC CHẾ