PDA

View Full Version : Nhập nhằng FF4

Tiros
22-10-2013, 02:41 PM
Thật làm quá nhảm khi mà ff 3 mình đang ngon, sau khi úp lên ff4 thấy nản vô cùng vì nó cho thêm cái dòng trớt hơn đạp trúng nhớt, ngoại công mà cho thêm dòng nguyên khí :tire: moi lần mở lên nhìn cái dòng đó bực minh vô cùng. Hum bữa thấy tụi nó bán cái vật phẩm gì mà tẩy dc 1 dòng ma pháp trên ff ấy mà quên tên rồi. Có ai xài cái đó rồi chưa chỉ tui mua cái. Nhìn cái dòng nó cho thêm mà ức chế quá:sosad:

VT199x
22-10-2013, 03:40 PM
Chào bạn !
Khi Phi Phong đạt đến công lực tiến bậc và khi sever mở Phi Phong cấp bậc tiếp theo,có thể dùng Ly Vân Ty cấp tương ứng đem Phi Phong hienj tại tăng cấp thành Phi Phong bậc tiếp theo.
Tiến bậc xong,thuộc tính và công lực Phi Phong gốc không đổi,sẽ tăng thêm 1 dòng thuộc tính mới,thuộc tính này sinh ra ngẫu nhiên.
Chúc bạn chơi game vui vẻ ! Thân !

Kiếm Khách
22-10-2013, 03:56 PM
cái đó là hen xui rồi .
http://i3.upanh.com/2013/1022/08//57883467.20131022155422.jpg (http://upanh.com/view/?id=bri91beieus)
của tui nè hehe do ton them cái ty van ty đổi op

PhêThuốcLắc
22-10-2013, 04:11 PM
kaka e thì số hên, off 2 hum ngáo ngơ vào thấy tụi nó có ff4, hì hục lên đấu giá xúc vội 1 cái li vân ti 4 đập lên ff4 nó cho thêm dòng "sát thương chí mang + 5%" :))

MRChao
22-10-2013, 05:52 PM
Thật làm quá nhảm khi mà ff 3 mình đang ngon, sau khi úp lên ff4 thấy nản vô cùng vì nó cho thêm cái dòng trớt hơn đạp trúng nhớt, ngoại công mà cho thêm dòng nguyên khí :tire: moi lần mở lên nhìn cái dòng đó bực minh vô cùng. Hum bữa thấy tụi nó bán cái vật phẩm gì mà tẩy dc 1 dòng ma pháp trên ff ấy mà quên tên rồi. Có ai xài cái đó rồi chưa chỉ tui mua cái. Nhìn cái dòng nó cho thêm mà ức chế quá:sosad:

FF3 ngon thì tiến bậc lên thành FF4 có mất dòng đâu , lên FF4 được thêm 1 dòng thuộc tính nữa , cái này là do bạn không tìm hiểu kỹ rồi

Tiros
22-10-2013, 09:22 PM
Mấy ban k hiểu ý tui.

FF 3 tui thế này.

Than phap 30
Cong co ban 137
CHinh xac 207
Chinh xac 30%
Thoi gian bi ngu hanh 97

Len ff4 no cho thêm cái dòng nguyên khí 9

Tui la DM, cái dòng đó mà chán vãi. Mất gia trị cái ff, mún tẩy cái dòng đó lại. Hum trước thấy nó bán cái vật phẩm tẩy 1 dòng thược tính ma pháp cho ff mà quên tên nó rồi. H mún mua cái đó để tảy lại dòng nguyên khí. Ức chế nó quá :sosad:

EmBắnChim
23-10-2013, 08:57 AM
Mấy ban k hiểu ý tui.

FF 3 tui thế này.

Than phap 30
Cong co ban 137
CHinh xac 207
Chinh xac 30%
Thoi gian bi ngu hanh 97

Tui la DM, cái dòng đó mà chán vãi. Mất gia trị cái ff, mún tẩy cái dòng đó lại. Hum trước thấy nó bán cái vật phẩm tẩy 1 dòng thược tính ma pháp cho ff mà quên tên nó rồi. H mún mua cái đó để tảy lại dòng nguyên khí. Ức chế nó quá :sosad:

Kiếm ít tiền tẩy lại đi gái ! đừng bùn nữa !

Leynet
23-10-2013, 04:04 PM
Mấy ban k hiểu ý tui.

FF 3 tui thế này.

Than phap 30
Cong co ban 137
CHinh xac 207
Chinh xac 30%
Thoi gian bi ngu hanh 97

dòng opt khi tiến bậc FF là hên xui thôi bạn chỉ nên hỏi là tại sao số bạn xui ......

Vũ Thanh
23-10-2013, 04:14 PM
Làm j có cái nào có thể tẩy được 1 dòng, dùng ly vân ty 4 tẩy thì tẩy lại toàn bộ thôi, hoặc là tăng giảm chỉ số cho 1 dòng :angry:

PhêThuốcLắc
23-10-2013, 06:51 PM
Hum trước thấy nó bán cái vật phẩm tẩy 1 dòng thược tính ma pháp cho ff mà quên tên nó rồi. H mún mua cái đó để tảy lại dòng nguyên khí.
làm gì có cái nào tẩy được thuộc tính 1 dòng ma pháp đâu thím, tẩy 1 dòng chỉ là tăng giảm thuộc tính dòng đó thôi
giờ mà cho thay đổi thuộc tính 1 dòng thì NPH họ nỗ, ko cho tẩy các thím mới tốn nhiều li vân ti tẩy cho bằng đc cái FF ngon

Bé Gấu
23-10-2013, 09:36 PM
ý chủ topic hỏi là cách nào để tẩy cái dòng thuộc tính đó thành thuộc tính khác đó mà. :pudency:

Krông Nô
25-10-2013, 08:05 AM
kaka e thì số hên, off 2 hum ngáo ngơ vào thấy tụi nó có ff4, hì hục lên đấu giá xúc vội 1 cái li vân ti 4 đập lên ff4 nó cho thêm dòng "sát thương chí mang + 5%" :))
bạn ơi FF2 có thể óp lên FF4 được luôn hả, chỉ cần FF2 có công lực >= 8 là óp lên FF4 hả

Tiros
25-10-2013, 10:47 AM
làm gì có cái nào tẩy được thuộc tính 1 dòng ma pháp đâu thím, tẩy 1 dòng chỉ là tăng giảm thuộc tính dòng đó thôi
giờ mà cho thay đổi thuộc tính 1 dòng thì NPH họ nỗ, ko cho tẩy các thím mới tốn nhiều li vân ti tẩy cho bằng đc cái FF ngon

Có, hum bua sever bien kinh Thai sơn có thằng rao bán. lúc đó mình chưa cần và nghĩ sau này nó có nhiều nên k thèm để ý. Hàng Hot lắm đó mà quên tên rồi, Hình thù nó giống giống ly vân ti nhưng k phải, minh có click vào đọc đàng hoàng mà. Nó bảo có thể tẩy được 1 dòng thuộc tính ma pháp cho ff 3 trở lên. MOD đâu vô xem giúp coi nó tên j, xem ma tự nhiên quên bực mình ghê.