PDA

View Full Version : Vấn đề về phái hs

DuongTang
23-10-2013, 09:31 AM
phải đòi lại công bằng cho HS---> để còn có người chơi HS --> TL va TV mới có đất dung thân ---> các phái khác ---> thế mới đồng điều trong game. còn mà fix skill như thế này thì mọi người k chơi HS nửa. thôi NPH cứ fix thoải mái đi -> rồi bỏ phái HS lun đi cho mấy con gà kia khỏi la nửa. những con gà mà lên đây la lói đòi fix HS là những thành phần phá game (những cái đầu ĐẤT và những con mắt bị mù). NPH mà nghe những lời kiêu thang của mấy con gà kia thì NPH cũng k khác gì.(srry nếu mình nói sai . mong thông cảm vì 1 game hay ma để trình trang này xảy ra nên minh bức xúc nên nói thế)

Tiros
23-10-2013, 11:14 AM
Sao ma fix dc ông ơi. Đã bảo là nhà phát hành chứ có phải là người kiến tạo đâu mà đòi sửa ??? K thấy cái dòng chữ to đùng là Bản quyền thuộc về cty IXINYOU ah. NPH không được can thiệp vào các yếu tố cơ bản của Game. Với lại game này China nó chơi nát bét ra rồi, mấy ông cứ ảo tưởng là nv của mình yếu lại. Bây h ngọc khảm càng ngày càng VIP, đồ cường hóa cao, otion thì tăng nhiều so với trước đây nên Hs sẽ yếu lại so với ban đầu vì lúc đầu có ai mua dc mấy ngọc vip đâu. Chê HS yếu thì chuyển qua chơi CL đi cho nó mạnh :look_down: Phái nào solo tốt nhất NKVS ? Hoa sơn ! Phái nào có khả năng ngạo thế đánh ỷ thiên ? Hoa sơn ! Phái nào có tỷ lệ né kinh dzị nhất ? Hoa sơn ! Phái nào nhiều người chơi nhất NKVS ? Hoa sơn ! Dù bây cho bây h hoa sơn có yếu đi nữa thì khả năng pk solo lẫn hội đồng đều cân bằng hơn các phái khác. 1 số phái chỉ chuyên đánh hội đồng, hoặc chỉ chuyên solo. Thíc thì chơi, k thíc thì chuyển phái đi cho HS ít và CL nhiều lên :brick:

Ngạo Thị Quần Hùng
23-10-2013, 11:57 AM
Sao ma fix dc ông ơi. Đã bảo là nhà phát hành chứ có phải là người kiến tạo đâu mà đòi sửa ??? K thấy cái dòng chữ to đùng là Bản quyền thuộc về cty IXINYOU ah. NPH không được can thiệp vào các yếu tố cơ bản của Game. Với lại game này China nó chơi nát bét ra rồi, mấy ông cứ ảo tưởng là nv của mình yếu lại. Bây h ngọc khảm càng ngày càng VIP, đồ cường hóa cao, otion thì tăng nhiều so với trước đây nên Hs sẽ yếu lại so với ban đầu vì lúc đầu có ai mua dc mấy ngọc vip đâu. Chê HS yếu thì chuyển qua chơi CL đi cho nó mạnh :look_down: Phái nào solo tốt nhất NKVS ? Hoa sơn ! Phái nào có khả năng ngạo thế đánh ỷ thiên ? Hoa sơn ! Phái nào có tỷ lệ né kinh dzị nhất ? Hoa sơn ! Phái nào nhiều người chơi nhất NKVS ? Hoa sơn ! Dù bây cho bây h hoa sơn có yếu đi nữa thì khả năng pk solo lẫn hội đồng đều cân bằng hơn các phái khác. 1 số phái chỉ chuyên đánh hội đồng, hoặc chỉ chuyên solo. Thíc thì chơi, k thíc thì chuyển phái đi cho HS ít và CL nhiều lên :brick:

:shot: Cần lắm những AE Hoa Sơn có kiến thức, còn các phái khác thì thiếu hiểu biết nhưng lại rất nguy hiểm trong việc ton hót với minh chủ võ lâm trà phong nên mình miễn ý kiến với các bạn. Làm ơn hoạt động trí óc chút đi bạn, đừng để làm cảnh hoặc đội nón, phí của trời :shot:

Tiros
23-10-2013, 12:07 PM
:shot: Cần lắm những AE Hoa Sơn có kiến thức, còn các phái khác thì thiếu hiểu biết nhưng lại rất nguy hiểm trong việc ton hót với minh chủ võ lâm trà phong nên mình miễn ý kiến với các bạn. Làm ơn hoạt động trí óc chút đi bạn, đừng để làm cảnh hoặc đội nón, phí của trời :shot:

Comment của bạn chẳng có ý nghĩ gì ngoài việc mỉa mai. thể loại suy nghĩ ấu trĩ như bạn thì chẳng có ai chơi đâu.

TửThầnBậtKhóc
23-10-2013, 12:13 PM
Mình thấy thế này.Nếu có thì chỉ là lổi chứ chả NPH nào tự ý fix skill phái nào.
Thứ 1 : NPH ko làm ra game.Chỉ là vận hành game và điều hành các tính năng + event sao cho phù hợp.
Thứ 2 : Bất cứ thay đổi gì can thiệp đến trong game chắn chắn phải thông qua đối tác là nhà sản xuất --> Bạn có thuê xe hay thuê gì của người ta thì bạn cũng phải hõi ý kiến.Cái này là mua bản quyền nên có hạn chế.
Thứ 3 : Hệ thống skill đã dc nhà sản xuất hoàn thiện sao cho chuẩn từng môn phái.Không có lý do nào mà vì 1 số cá nhân mà thích là fix dc.NPH có lập trường của họ chứ ko phải a dua theo ai.
Phái HS bây h mình thấy ko có sự thay đổi gì lớn.Chẳng qua các phái ngày # ngày càng mạnh hơn,trang bị đồ kháng tốt hơn.
HS bây h ko phải cứ thấy đám đông mà lao vào --> chết liền nếu ko rút tay kịp.

Ngạo Thị Quần Hùng
23-10-2013, 12:44 PM
Mình thấy thế này.Nếu có thì chỉ là lổi chứ chả NPH nào tự ý fix skill phái nào.
Thứ 1 : NPH ko làm ra game.Chỉ là vận hành game và điều hành các tính năng + event sao cho phù hợp.
Thứ 2 : Bất cứ thay đổi gì can thiệp đến trong game chắn chắn phải thông qua đối tác là nhà sản xuất --> Bạn có thuê xe hay thuê gì của người ta thì bạn cũng phải hõi ý kiến.Cái này là mua bản quyền nên có hạn chế.
Thứ 3 : Hệ thống skill đã dc nhà sản xuất hoàn thiện sao cho chuẩn từng môn phái.Không có lý do nào mà vì 1 số cá nhân mà thích là fix dc.NPH có lập trường của họ chứ ko phải a dua theo ai.
Phái HS bây h mình thấy ko có sự thay đổi gì lớn.Chẳng qua các phái ngày # ngày càng mạnh hơn,trang bị đồ kháng tốt hơn.

:shot: Các bạn ngây thơ hay các bạn cố tình không hiểu. Nếu sửa skill hay deactive skill mà công bố thì phạm luật, còn âm thầm làm , nếu bị phát hiện thì đổ lỗi do lỗi phát sinh, thế là xong chuyện, nhưng với các a e HS thì đó là sự phẫn nộ, thà nói cho rõ ràng, phế skill cũng đc nhưng công bố đi thì có ai ký kiến gì, đằng này để skill mà không có tác dụng thì đích thị là lừa người rồi còn gì ?

Các bạn nào chơi HS chỉ cần test là biết liền, KHI TTGK CÓ TÁC DỤNG CHỈ CẦN CÁC BẠN CHẠY LƯỚT QUA QUÁI HAY ĐỊCH LẬP TỨC THẦN TIÊU XUẤT HIỆN , LÚC ĐÓ LÀ BẠN CHƯA BẬT HY DỰC NHÉ, ĐỪNG ĐỔ THỪA BẬT HY DỰC RỒI NÊN THẦN TIÊU KHÔNG CÒN. NAY LƯỚT QUA QUÁI THẦN TIÊU KHÔNG HOẠT ĐỘNG, NGÀY XƯA LÀ HOẠT ĐỘNG SONG SONG VỚI HY DỰC NẾU VƯỚT LƯỚT VỪA BẬT HY DỰC. Các thành phần nguy hiểm thiếu kiến xin đừng comment, không lẽ phải comment người ta mới biết các bạn ngu thế nào hả ? :shot::shot::shot:

Còn đây là dành cho NPH: Xin hãy công bố chính thức vì sao Chiêu TTGK không còn active , bình thường có quái hay địch trong phạm vi ảnh hưởng lập tức xuất hiện là 2s, bây giờ hoàn toàn vô tác dụng là sao ? Nếu là lỗi thì đề nghị NPH phải sửa ngay còn do NPH âm thầm sửa skill ép phái HS thì công bố đi cho a e người ta biết ngườI ta bỏ HS chuyển phái khác chơi

Nhớ HOA SƠN ( nhại theo bài Nhớ rừng của Thế Lữ)

Gậm một khối căm hờn khi mất NÉ :what:
Ta nằm dài, trông ngày tháng dần qua.
Khinh lũ người NGU ngạo mạn, ngẩn ngơ, :shot:
Giương mắt bé diễu oai linh rừng thẳm,
Nay sa cơ, bị HẠ NHỤC VÌ MẤT NÉ :tire:
Để làm trò lạ mắt, thứ đồ chơi.
Chịu ngang bầy cùng bọn NGU dở hơi, :brick:
Với CÔN LUÂN bên vô tư lự. :sosad:

Ta sống mãi trong tình thương nỗi nhớ,
Thủa tung hoành hống hách những ngày xưa. :haha::haha::haha:
Nhớ TỬ KINH QUAN, BÍ CẢNH, ĐÀO BẢO, :sad:
Với tiếng gió gào ngàn, với giọng nguồn hét núi,
Với khi thét khúc THẦN TIÊU dữ dội,
Ta bước chân lên, dõng dạc, đường hoàng,
Lượn tấm thân như sóng cuộn nhịp nhàng,
Vờn bóng VÕ ĐANG, CÔN LUÂN, TIÊU DAO.
Trong hang tối, mắt thần khi đã quắc,
Là khiến cho mọi vật đều im hơi, :haha:
Ta biết ta chúa tể của muôn loài :haha:
Giữa chốn CHIẾN TRƯỜNG không tên, không tuổi. :angry:

Nào đâu những đêm vàng bên CHIẾN TRƯỜNG,
Ta say mồi đứng NGẮM BẢNG XẾP HẠNG? :haha::haha::haha:
Đâu những ngày mưa chuyển bốn phương ngàn,
Ta lặng ngắm giang san ta đổi mới?
Đâu những bình minh cây xanh nắng gội,
Tiếng chim ca giấc ngủ ta tưng bừng?
Đâu những chiều lênh láng máu CHIẾN TRƯỜNG. :sad::sad::sad:
Ta đợi chết mảnh mặt trời gay gắt,
Để ta chiếm lấy riêng phần bí mật? :sexy:
- Than ôi! thời oanh liệt nay còn đâu? :sosad::sosad::sosad::sosad:

Nay ta ôm niềm uất hận ngàn thâu, :shot:
Ghét những cảnh không đời nào thay đổi,
Những cảnh sửa sang, tầm thường, giả dối:
GIẢM NÉ, SỬA SKILL, ÂM THẦM, KHÔNG NÓI; :brick::brick::brick:
CHIÊU THÌ CÓ MÀ TÁC DỤNG THÌ KHÔNG :shot:

Hỡi oai linh, cảnh nước non hùng vĩ!
Là nơi giống hùm thiêng ta ngự trị.
Nơi thênh thang ta vùng vẫy ngày xưa
Nơi ta không còn được thấy bao giờ
Có biết chăng trong những ngày ngao ngán,
Ta đương theo giấc mộng ngàn to lớn
Để hồn ta phảng phất được gần ngươi,
- Hỡi HOA SƠN ghê gớm của ta ơi!:tire:

suatuoikhongduong
23-10-2013, 01:08 PM
mình k bít là NPH có fix hay la do lỗi mà skill TTGK chẳn còn tác dụng như xưa nửa, pác bày nói thế chắc là pác chưa chơi HS rồi
còn vấn đề pác nói "các phái ngày # ngày càng mạnh hơn,trang bị đồ kháng tốt hơn". thì HS yếu đi àh ( chắc là HS lọt đồ ra hết để đi đánh nhau hay sao ma yếu). các pác bít nói mà k bít suy nghỉ àh

DuongTang
23-10-2013, 01:13 PM
mình k bít là NPH có fix hay la do lỗi mà skill TTGK chẳn còn tác dụng như xưa nửa, pác bày nói thế chắc là pác chưa chơi HS rồi
còn vấn đề pác nói "các phái ngày # ngày càng mạnh hơn,trang bị đồ kháng tốt hơn". thì HS yếu đi àh ( chắc là HS lọt đồ ra hết để đi đánh nhau hay sao ma yếu). các pác bít nói mà k bít suy nghỉ àh
pác này chỉ được cái là nói đúng thôi :byebye:

TửThầnBậtKhóc
23-10-2013, 01:35 PM

NPH fix hay ko họ có câu trà lời rồi đó.
Mình nghĩ ko tự ý fix gì cả.HS hiện tại đâu có tới mức như chán như CL.
Cái gì lổi thì mong NPH khắc phục.Mình chơi HS nhé bạn.SV LINH GIANG.
Dạo này vào TK mình lao vào cũng hay bị chết lắm.Chơi HS từ lúc sv linh giang mở.

Leynet
23-10-2013, 02:50 PM
Hơ mình xin lỗi sao pác nào cũng thế nhỉ:waaaht:? hễ phái mình đang chơi yếu đi 1 tý thì phản hồi là tại NPH sửa này sửa nọ. còn nhìn sang phái khác mạnh lên 1 tý là lại bảo sao phái đó bá đạo thế mạnh như thế? Nói thực nếu là về việc Kinh Doanh thì NPH chả ngần ngại mà công bố sửa skill của từng phái để mỗi phái mạnh bá đạo mỗi thời điểm >> người người phụ tu; nhà nhà đổi phái thay đổi ngọc nghiếc liên tục>> tăng lợi nhuận cho NPH liên tục >> việc j họ phải dấu âm thầm sửa đổi skill từng phái?

mình chưa từng phàn nàn về NM phái mà mình đang chơi ví dụ như skill Trích Thủy Thành Băng: skill này khi 25% máu sẽ kích hoạt nhưng có xác suất ra chứ ko phải 100% xuất hiện. tuy có mạnh thiệt ( tăng công tốc 20 điểm) nhưng để so với các phái khác như TV thì thọt hơn rất nhìu vì skill này ko cho phép nhân vật di chuyển và vẫn bị ăn các dame đánh từ trên trời xuống hay hiệu ứng bỏng của CB vẫn làm mất máu thậm chí chết trong băng.:aboom:

Chuoi87
24-10-2013, 12:01 AM
thi nhau chuyển qua HS đến khi phái khác đồ đạc lên ko đánh chết ai lại kêu,thế khi trước HS hoành hành ai kêu cho các phái khác@@.Ai biểu chuyển phái qua HS cho lắm giờ ngồi than^^

LoveList
24-10-2013, 12:38 AM
Éo thể hiểu đc..Cứ mạnh chuyển hết sang HS..HS nói thật là cả solo lẫn hỗn chiến đều rất bá đạo :)))...Bá thì bớt chút bá đi 1 tý cho game nó cân bằng thì có làm sao :))..mà bác nào bít NPH fixx sao thì chỉ ng ta fixx mấy phái ngon lên giùm cái..ví dụ như Côn lôn chả hạn :)))..điều chỉnh time hồi skill invi tầm 1 2s cho nó thix =))

TànKiếm
24-10-2013, 11:55 AM
Hơ mình xin lỗi sao pác nào cũng thế nhỉ:waaaht:? hễ phái mình đang chơi yếu đi 1 tý thì phản hồi là tại NPH sửa này sửa nọ. còn nhìn sang phái khác mạnh lên 1 tý là lại bảo sao phái đó bá đạo thế mạnh như thế? Nói thực nếu là về việc Kinh Doanh thì NPH chả ngần ngại mà công bố sửa skill của từng phái để mỗi phái mạnh bá đạo mỗi thời điểm >> người người phụ tu; nhà nhà đổi phái thay đổi ngọc nghiếc liên tục>> tăng lợi nhuận cho NPH liên tục >> việc j họ phải dấu âm thầm sửa đổi skill từng phái?

mình chưa từng phàn nàn về NM phái mà mình đang chơi ví dụ như skill Trích Thủy Thành Băng: skill này khi 25% máu sẽ kích hoạt nhưng có xác suất ra chứ ko phải 100% xuất hiện. tuy có mạnh thiệt ( tăng công tốc 20 điểm) nhưng để so với các phái khác như TV thì thọt hơn rất nhìu vì skill này ko cho phép nhân vật di chuyển và vẫn bị ăn các dame đánh từ trên trời xuống hay hiệu ứng bỏng của CB vẫn làm mất máu thậm chí chết trong băng.:aboom:

Hey Leynet à, ý của bác Ngạo Thị Quần Hùng nói là chiêu Thần Tiêu Giáng Khuyết không còn active nữa, bác ý nói cũng đúng, thà không có skill chứ có skill mà không active thì làm skill đó làm chi, phản ảnh cũng đúng vì nếu có fix thì cứ công bố, ai thích HS thì vẫn chơi chứ âm thầm làm là không tôn trọng gamer. Đó là những người nhiệt huyết nên tôn trọng, còn những thành phần phản đối ở trên toàn là đầu đất chơi game mà có để ý cái éo gì đâu.

TửThầnBậtKhóc
24-10-2013, 11:59 AM
Đúng là mình test chiêu đó dường như ko hổ trợ thì phải.
NPH có can thiệp thì phải thông báo chứ.Dạo này HS lao vào chết nhiều hơn trước

PrincePersia
24-10-2013, 12:38 PM
phải đòi lại công bằng cho HS---> để còn có người chơi HS --> TL va TV mới có đất dung thân ---> các phái khác ---> thế mới đồng điều trong game. còn mà fix skill như thế này thì mọi người k chơi HS nửa. thôi NPH cứ fix thoải mái đi -> rồi bỏ phái HS lun đi cho mấy con gà kia khỏi la nửa. những con gà mà lên đây la lói đòi fix HS là những thành phần phá game (những cái đầu ĐẤT và những con mắt bị mù). NPH mà nghe những lời kiêu thang của mấy con gà kia thì NPH cũng k khác gì.(srry nếu mình nói sai . mong thông cảm vì 1 game hay ma để trình trang này xảy ra nên minh bức xúc nên nói thế)

Đòi lại công bằng cho hoa sơn là ntn bạn , để còn có người chơi hs là như thế nào bạn ? bạn có biết trong chiến trường bây giờ cứ 5 người thì 3 hoa sơn không ! Cứ lo bò trắng răng , mình thấy hoa sơn quá mạnh so với quy định thì có ! Hệ kim khắc chế hoa sơn nhưng hệ kim đi hoạt động vs boss vất vả nên vẫn ít người chơi thôi

Sĩ Tiến
24-10-2013, 12:59 PM
thực trạng bây h

http://upanh.docvl.net/images/161hoason1.jpg (http://upanh.docvl.net/view.php?filename=161hoason1.jpg)

TànKiếm
24-10-2013, 01:20 PM
Đòi lại công bằng cho hoa sơn là ntn bạn , để còn có người chơi hs là như thế nào bạn ? bạn có biết trong chiến trường bây giờ cứ 5 người thì 3 hoa sơn không ! Cứ lo bò trắng răng , mình thấy hoa sơn quá mạnh so với quy định thì có ! Hệ kim khắc chế hoa sơn nhưng hệ kim đi hoạt động vs boss vất vả nên vẫn ít người chơi thôi

Vấn đề không phải là ai chơi HS hay không vấn đề là có skill mà bị deactive bạn có hiểu không ta? vấn đề nữa là có deactive thì nên thong báo minh bạch, về phần mình thì cho dù có gì mình vẫn chơi HS, đơn giản là thích cách PK của HS thế thôi. còn vấn đề mạnh hay yếu là do $$$$$$ bạn có hiểu không ta?

TửThầnBậtKhóc
24-10-2013, 01:36 PM
Đúng là skill này ko có tác dụng nửa.Lao vào chết hoài @@.Skill nó cũng chả hiển thị như xưa

TRaiDEp
24-10-2013, 03:48 PM
Vấn đề không phải là ai chơi HS hay không vấn đề là có skill mà bị deactive bạn có hiểu không ta? vấn đề nữa là có deactive thì nên thong báo minh bạch, về phần mình thì cho dù có gì mình vẫn chơi HS, đơn giản là thích cách PK của HS thế thôi. còn vấn đề mạnh hay yếu là do $$$$$$ bạn có hiểu không ta?

Vậy mấy pro cho hỏi lúc trước đánh vào HS như đánh vào không khí là do skill nào thế ? :adore: Mấy bạn chắc chắn là skill thay đổi ? Chắc chắn vì điều mấy bạn cho là làm HS íu đi và tuyệt chủng ? CŨNG VÌ NGÀY XƯA HS QUÁ KHỦNG , ĐÁNH VÀO HS NHƯ ĐÁNH VÀO KK NÊN MÌNH MỚI CHUYỂN VỀ LẠI TVB , mà ai k thix hs nữa thì chuyển phái chứ sv TD châu giang h lắm HS chắc do vì HS nó yếu nên nhìu người chuyển qua HS :brick:

Anglesnow
24-10-2013, 03:55 PM
chứ sv TD châu giang h lắm HS chắc do vì HS nó yếu nên nhìu người chuyển qua HS :brick:

Like mạnh câu này, mình thì ko chơi HS nên ko rõ, nhưng trc và sau vấn đề fix skill HS thì mình vẫn thấy HS trâu như ngày nào, ĐM k9, pk nói chung tạm, gặp HS là koi như xác cmn định về nhà uống trà cùng thủ khố..!

VôKỵKaCa
24-10-2013, 04:59 PM
thực trạng bây h

http://upanh.docvl.net/images/161hoason1.jpg (http://upanh.docvl.net/view.php?filename=161hoason1.jpg)

CÓ ông tên Võ Đang mới bá chứ, chắc trc là VĐ chuyển qua HS đó hả :tire:

TửThầnBậtKhóc
24-10-2013, 05:46 PM
Ta đang chơi HS thấy ok nhưng mà nhiều thằng song tu HS quá thành chán.
Tính mở giới hạn 100 đổi phái để chơi. :)

Sĩ Tiến
25-10-2013, 09:13 AM
CÓ ông tên Võ Đang mới bá chứ, chắc trc là VĐ chuyển qua HS đó hả :tire:

Ừ đó , 1 tín đồ cuồng Võ Đang mà củng phải đỗi phái luôn

VoDangKiem
25-10-2013, 09:26 AM
:shot: Các bạn ngây thơ hay các bạn cố tình không hiểu. Nếu sửa skill hay deactive skill mà công bố thì phạm luật, còn âm thầm làm , nếu bị phát hiện thì đổ lỗi do lỗi phát sinh, thế là xong chuyện, nhưng với các a e HS thì đó là sự phẫn nộ, thà nói cho rõ ràng, phế skill cũng đc nhưng công bố đi thì có ai ký kiến gì, đằng này để skill mà không có tác dụng thì đích thị là lừa người rồi còn gì ?

Các bạn nào chơi HS chỉ cần test là biết liền, KHI TTGK CÓ TÁC DỤNG CHỈ CẦN CÁC BẠN CHẠY LƯỚT QUA QUÁI HAY ĐỊCH LẬP TỨC THẦN TIÊU XUẤT HIỆN , LÚC ĐÓ LÀ BẠN CHƯA BẬT HY DỰC NHÉ, ĐỪNG ĐỔ THỪA BẬT HY DỰC RỒI NÊN THẦN TIÊU KHÔNG CÒN. NAY LƯỚT QUA QUÁI THẦN TIÊU KHÔNG HOẠT ĐỘNG, NGÀY XƯA LÀ HOẠT ĐỘNG SONG SONG VỚI HY DỰC NẾU VƯỚT LƯỚT VỪA BẬT HY DỰC. Các thành phần nguy hiểm thiếu kiến xin đừng comment, không lẽ phải comment người ta mới biết các bạn ngu thế nào hả ? :shot::shot::shot:

Còn đây là dành cho NPH: Xin hãy công bố chính thức vì sao Chiêu TTGK không còn active , bình thường có quái hay địch trong phạm vi ảnh hưởng lập tức xuất hiện là 2s, bây giờ hoàn toàn vô tác dụng là sao ? Nếu là lỗi thì đề nghị NPH phải sửa ngay còn do NPH âm thầm sửa skill ép phái HS thì công bố đi cho a e người ta biết ngườI ta bỏ HS chuyển phái khác chơi

Nhớ HOA SƠN ( nhại theo bài Nhớ rừng của Thế Lữ)

Gậm một khối căm hờn khi mất NÉ :what:
Ta nằm dài, trông ngày tháng dần qua.
Khinh lũ người NGU ngạo mạn, ngẩn ngơ, :shot:
Giương mắt bé diễu oai linh rừng thẳm,
Nay sa cơ, bị HẠ NHỤC VÌ MẤT NÉ :tire:
Để làm trò lạ mắt, thứ đồ chơi.
Chịu ngang bầy cùng bọn NGU dở hơi, :brick:
Với CÔN LUÂN bên vô tư lự. :sosad:

Ta sống mãi trong tình thương nỗi nhớ,
Thủa tung hoành hống hách những ngày xưa. :haha::haha::haha:
Nhớ TỬ KINH QUAN, BÍ CẢNH, ĐÀO BẢO, :sad:
Với tiếng gió gào ngàn, với giọng nguồn hét núi,
Với khi thét khúc THẦN TIÊU dữ dội,
Ta bước chân lên, dõng dạc, đường hoàng,
Lượn tấm thân như sóng cuộn nhịp nhàng,
Vờn bóng VÕ ĐANG, CÔN LUÂN, TIÊU DAO.
Trong hang tối, mắt thần khi đã quắc,
Là khiến cho mọi vật đều im hơi, :haha:
Ta biết ta chúa tể của muôn loài :haha:
Giữa chốn CHIẾN TRƯỜNG không tên, không tuổi. :angry:

Nào đâu những đêm vàng bên CHIẾN TRƯỜNG,
Ta say mồi đứng NGẮM BẢNG XẾP HẠNG? :haha::haha::haha:
Đâu những ngày mưa chuyển bốn phương ngàn,
Ta lặng ngắm giang san ta đổi mới?
Đâu những bình minh cây xanh nắng gội,
Tiếng chim ca giấc ngủ ta tưng bừng?
Đâu những chiều lênh láng máu CHIẾN TRƯỜNG. :sad::sad::sad:
Ta đợi chết mảnh mặt trời gay gắt,
Để ta chiếm lấy riêng phần bí mật? :sexy:
- Than ôi! thời oanh liệt nay còn đâu? :sosad::sosad::sosad::sosad:

Nay ta ôm niềm uất hận ngàn thâu, :shot:
Ghét những cảnh không đời nào thay đổi,
Những cảnh sửa sang, tầm thường, giả dối:
GIẢM NÉ, SỬA SKILL, ÂM THẦM, KHÔNG NÓI; :brick::brick::brick:
CHIÊU THÌ CÓ MÀ TÁC DỤNG THÌ KHÔNG :shot:

Hỡi oai linh, cảnh nước non hùng vĩ!
Là nơi giống hùm thiêng ta ngự trị.
Nơi thênh thang ta vùng vẫy ngày xưa
Nơi ta không còn được thấy bao giờ
Có biết chăng trong những ngày ngao ngán,
Ta đương theo giấc mộng ngàn to lớn
Để hồn ta phảng phất được gần ngươi,
- Hỡi HOA SƠN ghê gớm của ta ơi!:tire:

Bác này phải xem lại đi nhé, bây giờ ai cũng đầu tư ra đường toàn tiềm long , ngạo thế. Khảm đá ngon. Bác bay vào chết là phải, kiêm mấy em đi 1 mình mà chiến hoặc top nhỏ 3 em . Hoa sơn đã có cchie6u né bá đạo , bác còn muốn gì nữa, em là võ đang , mà nó lướt vào 1 phát hết 9k máu của em đấy . em thấy hoa sơn vẫn bá đạo vô cùng nếu bei61t pk đừng trẻ trâu mà bang vào lấy gì mà ko die

DuongTang
25-10-2013, 11:33 AM
ở đây đang bàn vể skill TTGK của HS k còn được như xưa nữa thôi. tai vì HS sống là nhờ vào 2 skill TTGK và HD mà bây giờ skill TTGK k còn tác dụng như xưa nữa nên mới bàn luận để tìm hiểu vì lý do gì mà nó lại như thế.

Tiros
25-10-2013, 11:52 AM
Vãi hàng chú mày đó Thớt,

Mày mún biết HS pk thế nào thì qua Sever biện kinh thái sơn gặp _Bungari_

Chị ấy thật là vô đối thủ, Ỷ Thiên nhưng công lực chưa vào top, tuy nhiên vào ra chổ không người tùy ý chị ấy. Tiếc là game k có chức năng quay phim, nếu không tao quay lại cho mày coi sự lợi hại của chị ấy :sexy:

1 đàn tầm 30 acc cả 2 bên đánh loạn đã vào nhau, chị ấy từ xa chạy đến lạnh lùng lướt vào đám đông và giết người như... giết ngóe :adore:, được 1 lúc quần thảo trên xác chết thì bồ của chị ấy chết k còn 1 mống, bên này còn hơn 10 acc (do gần chổ phù lên nên có tiếp viện liên tục) thế mà chị ấy vẫn lạnh lùng giết người k run sợ dù cho xung quanh toàn địch (có cả thiên vương nữa nhé, toàn ngạo với 1 vài ỷ) lướt vào và đập đầu thêm chừng 7 em nữa thì bồ chị ấy đến (quá trinh chị ấy một mình chống mafia chừng 3p), chị ấy lùi ra sau và lấy máu :oh:

Tui là dang cầm acc DM nên chỉ đứng xa đánh, thấy chị ấp sắp lại gần thì MAT phi ra chứ nếu k cũng về thủ khố rồi, mấy thằng bạn bu lại nhìn mắt tròn mắt dẹt với chị ấy, Thật là super hoa sơn đó mà :dribble:

K biết TTGK hoạt động thế nào thì liên hệ _Bungari_ nhé. Mới đi CT chiều hum qua mà hãi với HS, đề nghị NPH thêm chức năng quay phim như bên kiếm thế để cho thằng thớt này nó xem và ngậm mồm lại :stick:

PrincePersia
25-10-2013, 12:05 PM
trường hợp này cũng gặp Trường Giang - CaChiVa nhé , deactive mà 15 20 người quây mình ông ấy ko chết ! đi chiến trường giết hơn 300 mạng liên trảm 235 mạng =.=

hieunguyen90
26-10-2013, 07:03 AM
thật sự thì kho đọc topic này mình mới để ý , và đúng như chủ top đả nói , skill TTGK đả hoàn toàn mất tác dụng , mình đả test trc khi pk mình đả nhìn điểm né của mình và khi lao vào địch vẫn ko có gì thay đổi , ko tăng thêm né mặc dù vẩn quay vòng vòng trên phía trên góc hổ trợ buff . NPH đả fix thì len tiếng cho ae khỏi bàn luận nửa , chứ im im mà fix mất tác dụng skill của Hs thì hỏi ai mà ko tức , NPH thật là ấu tri

DuongTang
26-10-2013, 08:44 AM
Vãi hàng chú mày đó Thớt,

Mày mún biết HS pk thế nào thì qua Sever biện kinh thái sơn gặp _Bungari_

Chị ấy thật là vô đối thủ, Ỷ Thiên nhưng công lực chưa vào top, tuy nhiên vào ra chổ không người tùy ý chị ấy. Tiếc là game k có chức năng quay phim, nếu không tao quay lại cho mày coi sự lợi hại của chị ấy :sexy:

1 đàn tầm 30 acc cả 2 bên đánh loạn đã vào nhau, chị ấy từ xa chạy đến lạnh lùng lướt vào đám đông và giết người như... giết ngóe :adore:, được 1 lúc quần thảo trên xác chết thì bồ của chị ấy chết k còn 1 mống, bên này còn hơn 10 acc (do gần chổ phù lên nên có tiếp viện liên tục) thế mà chị ấy vẫn lạnh lùng giết người k run sợ dù cho xung quanh toàn địch (có cả thiên vương nữa nhé, toàn ngạo với 1 vài ỷ) lướt vào và đập đầu thêm chừng 7 em nữa thì bồ chị ấy đến (quá trinh chị ấy một mình chống mafia chừng 3p), chị ấy lùi ra sau và lấy máu :oh:

Tui là dang cầm acc DM nên chỉ đứng xa đánh, thấy chị ấp sắp lại gần thì MAT phi ra chứ nếu k cũng về thủ khố rồi, mấy thằng bạn bu lại nhìn mắt tròn mắt dẹt với chị ấy, Thật là super hoa sơn đó mà :dribble:

K biết TTGK hoạt động thế nào thì liên hệ _Bungari_ nhé. Mới đi CT chiều hum qua mà hãi với HS, đề nghị NPH thêm chức năng quay phim như bên kiếm thế để cho thằng thớt này nó xem và ngậm mồm lại :stick:

Lúc đấy mày có coi được thông số của pác ấy chưa. chẳng wa công lực chưa được lên bảng nhưng pác ấy ép ngọc ..........thôi khỏ bàn. zới lại lúc đó pác ấy cắn lăk đó. xem lại đi. k hiểu thì đừng có phát biểu linh tinh

StarKill
26-10-2013, 11:35 AM
Có phải chiêu này hay không, nó vẫn hoạt động bình thường nha mấy cha, giờ thì hết ý kiến dùm cái, đọc cái topic mà mệt quá luôn.

Kizaru
26-10-2013, 04:28 PM
Nếu ai bảo HS yếu thì song tu phái khác rồi vào chiến trường và
cảm nhận:brick:

Huyết_Kiếm
27-10-2013, 09:04 PM
Sau khi đọc bày này mình test thử thì thấy , khi luyện công đánh quái thí ko thi triển đc TTGK nhưng khi đi chiến trường thì thấy có xuất hiện :what: mà ko đúng theo chỉ số trong skill đã ghi :pudency: có lẻ chỉ bị chỉnh sửa chút ít thôi :aboom:. Game đã test close rồi mà giờ chỉnh sửa skill tùy tiện như vậy tôi nghỉ game này ko sống nỗi tới hè năm sau đâu :hungry:

KiếnKụtCánh
28-10-2013, 06:48 AM
Gửi những người nghĩ rằng Hoa Sơn bá đạo: "Hãy song tu sang Hoa Sơn để hiểu hơn về Hoa Sơn".

Tiros
28-10-2013, 10:27 AM
Gửi những người chơi Hoa sơn : "Hãy song tu sang phái khác để thấy rằng Hs bá đạo như thế nào". ôm acc mà than này than nọ mà chẳng thấy ông HS nào đổi phái chỉ thấy mấy phái khác đổi thành HS :brick:

nguyen duc hau
28-10-2013, 11:27 AM
sever chơi nhiều hs ta chuyển sang thiếu lâm:brick: