PDA

View Full Version : Lỗi về dùng đồ ko khóa nhận Linh Khí Tinh Hoa

Ever
23-10-2013, 11:32 AM
Mih chơi 2 ac, 1 acc thì làm cái gì ko khóa cũng đều nhận dc Linh Khí TInh Hoa
Còn 1 ác làm mãi mua đồ ko khóa bán mãi vẫn ko có. Đợi Admin fix mãi mà chưa thấy. Giờ bức xúc quá lên đây góp ý
Nhân vật ko dc LKTH là oOoEver - sever Biện Kinh - Thiên Sơn
Mong NPH fix lại dùm mih :sad:

OBITO
23-10-2013, 11:48 AM
Cái này không phải lỗi bạn à, Linh Khí Tinh Hoa có xác xuất nhận được chứ không phải lúc nào cũng nhận được đâu bạn, hên xui ấy mà :haha:

Ever
23-10-2013, 01:34 PM
Cái này không phải lỗi bạn à, Linh Khí Tinh Hoa có xác xuất nhận được chứ không phải lúc nào cũng nhận được đâu bạn, hên xui ấy mà :haha:

Mình bảo đảm là lỗi game, mih hỏi bạn bè mih cũng thế, có acc thì làm hoài vẫn có, có acc thì làm mãi ko có, đính chính là acc mih từ đó giờ ko bao giờ dc Linh Khí Tinh Hoa nữa, ko lẻ 100 lần ko dc 1 lần, 100 lần xui lun hả bạn :angry:

Lê Văn Luyện
23-10-2013, 01:37 PM
tôi cũng vậy nè ép đồ= tt ko khóa, khảm tp ko khóa, ném tt ko khóa vô số mà chưa bao h nhận dc 1 cục lkth luôn ảo vl nhiều khi lên tìm cái xác suất nhận dc mà chả thấy ghi là bn % :angry:

Ever
23-10-2013, 01:38 PM
Mong NPH xem lại, xem xog thì xóa post này của mih dùm lum!!, Thk NPH

xlxPhiêu
23-10-2013, 03:48 PM
Mình cũng bị thế
acc nhỏ thì lém hầu như đc LKTH
mà acc chính lém từ hồi chơi đến bh chưa đc 1 cục LKTH nào !!

PhongVân
09-03-2014, 07:54 PM
Mình cũng tương tự.Không nhận được Linh Khí Tinh Hoa.

HoàngAn1
09-03-2014, 09:45 PM
Cái này tính theo số lượng thẻ bạn nạp nữa =.= mình cày nhìu acc nên biêt, cứ acc nào nạp thẻ thì ném đồ không khóa hay ăn vip đều có LKTH ( nhưng chỉ được 1 số lượng nhất định tùy theo thẻ nạp, vd: 1 card 20k đc 20 cục LKTH thì bạn cứ làm mấy cách trên được nhiều hay ít nhưng đủ 20 cục sẽ không ra nữa) còn acc không nạp thẻ có ăn vip mòn mắt ném đồ ko khóa cở nào cũng đều ko có

ThieuQuan
10-03-2014, 09:09 PM
Cái này tính theo số lượng thẻ bạn nạp nữa =.= mình cày nhìu acc nên biêt, cứ acc nào nạp thẻ thì ném đồ không khóa hay ăn vip đều có LKTH ( nhưng chỉ được 1 số lượng nhất định tùy theo thẻ nạp, vd: 1 card 20k đc 20 cục LKTH thì bạn cứ làm mấy cách trên được nhiều hay ít nhưng đủ 20 cục sẽ không ra nữa) còn acc không nạp thẻ có ăn vip mòn mắt ném đồ ko khóa cở nào cũng đều ko có

bạn này nói 9 xác luôn rùi nè, nạp card rùi ném đồ không khoá mới có đc LKTH

HằngNgaTiênTử
11-03-2014, 02:59 PM

nạp 100k đc có 15LKTH thôi bạn à >"<
mình nạp đều đều 100K cứ quăng đồ lên TTGD đc đúng 15LKTH là hết ko hơn ko kém

HoàngAn1
11-03-2014, 06:14 PM
nạp 100k đc có 15LKTH thôi bạn à >"<
mình nạp đều đều 100K cứ quăng đồ lên TTGD đc đúng 15LKTH là hết ko hơn ko kém

số lượng mình ko biết mình chỉ bảo ví dụ thôi :D do ko để ý vụ LKTH này lắm, chỉ biết cách kiếm thôi