PDA

View Full Version : Thiên Vuơng và Thiếu Lâm, nhìn chung phải nào mạnh hơn ?

Chipbắnđinh
23-10-2013, 09:08 PM
:sad: Thiên Vuơng và Thiếu Lâm, nhìn chung phải nào mạnh hơn ?

Mình là thiên vuơng, khiên 8 công 244 đập ngọc lên 2 phản đòn và một số đồ kháng dùng chung cho cả 2 phái, mình đi chiến truờng giết không đuợc nhiều, đánh nhau cũng ko giết đuợc nhiều, mình thấy nguời ta đi đâu thiếu lâm cũng trong top 10, mình có nên chuyển sang thiếu lâm ko ? :sad:

diegoarmando
25-10-2013, 09:32 AM
Thiếu lâm dùng hội đồng mà, cảm tử kinh công vào, hút phát, sư tử hống vài mạng chết. Còn thiên vương muốn vô top thì đập nhiều tiền vào :D

SatThu76
25-10-2013, 05:15 PM
nhiều người chơi game ko có tí lập trường nào nhỉ, cứ thấy phái nào hơi lợi thế 1 chút là A dua nhào theo chơi, đến khi nó yếu đi 1 tí là lại kêu gào là do NPH fix này fix nọ;)) Điển hình như HS bây giờ=))

Lê Hùng Cường
25-10-2013, 11:31 PM
bạn phải chơi HS bạn mới hiểu được đứng ngồi phán như thế
nhiều người chơi game ko có tí lập trường nào nhỉ, cứ thấy phái nào hơi lợi thế 1 chút là A dua nhào theo chơi, đến khi nó yếu đi 1 tí là lại kêu gào là do NPH fix này fix nọ;)) Điển hình như HS bây giờ=))

CHUẨNBỊSVMỚIRÙI
25-10-2013, 11:36 PM
Thiên vương mạnh lắm .nhưng phải chơi hoa sơn thôi cổ máy số 1 game này

Chipbắnđinh
26-10-2013, 03:57 AM

:tire: mình vẫn giữ lập trường là thiên vương , chỉ là đang hỏi thêm ý kiến thôii. Tiêu đề là nhìn chung phái nào mạnh hơn thôi brick::brick:, bạn nói là ai cũng chuyển sang hoa sơn là sai rồi, vì ngta ai cũng có cái nhìn riêng hết.

phanngocphi17
26-10-2013, 01:00 PM
Hoa Sơn nhiều thì chuyển qua TV và TL mà chơi...Bem tụi nó đã tay lắm...