PDA

View Full Version : NPH nên mở chức năng nhận thư trả phí , gửi vàng qua hệ thống thư !!!

MrLove
23-10-2013, 11:11 PM
Mình thấy các game bây giờ có chức năng gửi tiền vàng qua hệ thống thư thậm chí có nhiều game còn có thêm hệ thống mua bán ký gửi qua thư ( nhận thư trả phí ) rất tiện lợi tiết kiệm được nhiều thời gian , mình mong NPH nên xem xét và sớm mở thêm chức năng này . Thank

GoodLove
24-10-2013, 07:31 AM
Cám ơn bạn đã góp ý đến cho BQT . Chúc bạn chơi game vui vẻ .
Thân !

SatThu76
24-10-2013, 04:19 PM
Mình thấy các game bây giờ có chức năng gửi tiền vàng qua hệ thống thư thậm chí có nhiều game còn có thêm hệ thống mua bán ký gửi qua thư ( nhận thư trả phí ) rất tiện lợi tiết kiệm được nhiều thời gian , mình mong NPH nên xem xét và sớm mở thêm chức năng này . Thank
cậu này rảnh VCL, game lỗi nhiều như "quân nguyên" thì ko góp ý , lại đi góp ý cái mà bấy lâu nay nó vẫn hết sức bình thường mà ko làm ai cảm thấy bất tiện, nhận thư free ko muốn lại muốn mất thêm phí=> ko hiểu đầu cậu nghĩ gì ;))

VoDangKiem
24-10-2013, 08:47 PM
mình thấy các game bây giờ có chức năng gửi tiền vàng qua hệ thống thư thậm chí có nhiều game còn có thêm hệ thống mua bán ký gửi qua thư ( nhận thư trả phí ) rất tiện lợi tiết kiệm được nhiều thời gian , mình mong nph nên xem xét và sớm mở thêm chức năng này . Thank
trẻ trâu, lỗi tùm lum , chưa khắc phục đòi tùm lum. Làm cái gì thì cho tới nơi rồi tính tiếp. Dở hơi

MrBoBo
24-10-2013, 09:46 PM
cậu này rảnh VCL, game lỗi nhiều như "quân nguyên" thì ko góp ý , lại đi góp ý cái mà bấy lâu nay nó vẫn hết sức bình thường mà ko làm ai cảm thấy bất tiện, nhận thư free ko muốn lại muốn mất thêm phí=> ko hiểu đầu cậu nghĩ gì ;))

Bạn không hiểu ý của chủ thớt về ý "nhận thư trả tiền" rồi. Ý của chủ thớt là để thuận tiện hơn trong việc giao dịch giữa gamer. Buôn bán thay vì gặp mặt nhau giao dịch thì người bán có thể gửi thư cho người mua kèm theo vật phẩm, và khi người mua nhận thư lấy vật phẩm thì hệ thống yêu cầu phải trả lại 1 số vàng (do người bán đặt ra trong thư) cho người bán.
Đúng là tính năng này sẽ thuận tiện hơn trong việc giao dịch, nhưng cũng là cách làm nảy sinh việc lừa đảo.

PrincePersia
26-10-2013, 12:42 PM
Cứ khắc phục mấy cái lỗi hiện tại trước rồi ms phát triển tính năng sau ! Tình trạng đang chơi game bị dis ra ngoài gây ức chế vô cùng :-w